Dáng đẹp

cách làm gel nha đam và tinh dầu bưởi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.61K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Như đã nói trên tiêu đề,các mẹ cho e hỏi là có mẹ nào biết cách làm gel nha đam keo như gel nha đam của korean ko ạ,vs cả cách tự làm tinh dầu bưởi nữa.tóc e khô và rụng nhiều quá,mà e muốn dùng gel nha đam vs tinh dầu bưởi handmade vừa an tâm về chất lg vừa hợp túi tiền các mẹ ạ.Mẹ nào biết chỉ giúp e với ạ.e cám ơn trước ạ.hihi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách làm bánh tôm ngon và trứng muối!!!

Các mẹ các chị giúp em với ạ : Hôm qua em hí hửng vào đọc blog ẩm thực của người hay ăn chị Vườn hương vị thì tìm được công thức làm bánh tôm như sau Nguyên liệu : - 200 gr bột mì - 100 gr bột năng - 2 quả trứng gà

• Thực đơn giảm cân 1 tuần mọi người thử xem sao!

Em chào đại gd nha. Em thấy cô em ở nhà có một cách giảm cân rất lạ nhưng hiệu quả nên em share cho...

• Bobby “Cảm ơn Mẹ”

Với mong muốn gửi lời cảm ơn chân thành tới các mẹ, những người phụ nữ tuyệt vời nhất đã mang lại...

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• Hà Nội: mua dầu gội và tinh dầu bưởi làm dầy tóc ở đâu?

Các mẹ giúp em với, chả là tóc em sau bao lần uốn éo thành ra bây giờ mỏng quẹt, huhu. Đọc topic tóc dầy thấy các mẹ nào khuyên dùng dầu gội tinh đầu bưởi để tóc mọc dầy hơn, nhưng em tìm mãi không thấy đâu. Có mẹ nào đi qua biết mua mấy cái này ở đâu ở Hà Nội chỉ dùm em với? Tên loại luôn các mẹ...

• 510 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Ai thông thái chỉ giúp c e mình với
    NB: 3kg5-50cm
    1M: 4kg4-55cm
    2M: 5kg6-56cm
    3M: 6kg4-62cm
    4M:
    5M:
    6M:
    7M:
    8M: