Dáng đẹp

Các mẹ đã ai dùng Viên Giảm cân thanh quả Áo Đình chưa ạ ? Cho em xin lời khuyên với ạ :)

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 52.9K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã từng dùng áo đình cách đây 2 năm, giảm 4 kg sau 3 tuần, ko dám uống nữa vì tác dụng phụ kinh quá. Mình khuyên mọi người đừng dùng.
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình sinh xong cứ tăng cân vù vù ấy thế loại thuốc đấy có đắt lắm không mấy bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

với thành phần Thanh Quả 30%, Hoa cam đắng 18 %, Lá Sen 22%, Tinh bột thì mình ngâm cứu thành phần trong các thảo mộc đó không giúp giảm cân nhiều , nên phải có chất gì đó tác động lên hệ thần kinh và hệ tiêu hóa gây mất cảm giác đói và thèm ăn , ngăn quá trình hấp thu dinh dưỡng .sẽ giảm cân nhưng có tác dụng phụ như các mẹ miêu tả và khong tốt cho sức khỏe đâu có mẹ ah.
    chị gái mình sinh 3 con rùi nhưng sử dụng sp IBLU nhập từ Mỹ về xài rất tốt, không có tác dụng phụ gì cả.mới xài 2 tháng mà chị giảm được 8 kí rùi .da dẻ lên mịn và đẹp ra hẳn so với lúc trước. Các mẹ nên giảm cân để tốt cho sức khỏe và chồng iu không thể chối từ hihi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TrangHuyen88; 05/09/2014 vào lúc 04:37 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế các c e nào có kinh nghiệm loại nào hiệu qủa share e với. Huhu e sjnh bé xong lên 62k. Uống eva, lishou j cũng k hiệu qủa hết hjchjc .. khổ qúa.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ làm chuột bạch vài loại thuôc giảm cân rồi để t kể cho mấy bạn tham khảo nhé.
    Đầu tiên cách đây vài năm t lần đầu tiên uống thuốc gc (2day diet,mua ở sieúthiuckhoe)1 hộp uống giảm 7kg( td phụ :chán ăn,mệt mỏi,tim đập nhanh) sau khi ngƯng 1 tgian thì lại lên kg quay về hiện trạng ban đầu.khoảng nửa năm m lại tìm mua thuốc đó ở chỗ cũ thì uống ko hề có tdụng j.u như ko u.nản.
    Sau đó m mua slim... J đó wen tên mà tới 950k /lọ. Mà u cũng chẳmg có td u lại như ko u.Hix.sau đó m lại tìm đến trà giảm cân đủ loại nhưng ko td...còn tiếp để t gửi sau nhé.giờ bùn ngủ qúa
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3