Dáng đẹp

Các mẹ đã ai dùng Viên Giảm cân thanh quả Áo Đình chưa ạ ? Cho em xin lời khuyên với ạ :)

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 61.2K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã từng dùng áo đình cách đây 2 năm, giảm 4 kg sau 3 tuần, ko dám uống nữa vì tác dụng phụ kinh quá. Mình khuyên mọi người đừng dùng.
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình sinh xong cứ tăng cân vù vù ấy thế loại thuốc đấy có đắt lắm không mấy bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

với thành phần Thanh Quả 30%, Hoa cam đắng 18 %, Lá Sen 22%, Tinh bột thì mình ngâm cứu thành phần trong các thảo mộc đó không giúp giảm cân nhiều , nên phải có chất gì đó tác động lên hệ thần kinh và hệ tiêu hóa gây mất cảm giác đói và thèm ăn , ngăn quá trình hấp thu dinh dưỡng .sẽ giảm cân nhưng có tác dụng phụ như các mẹ miêu tả và khong tốt cho sức khỏe đâu có mẹ ah.
    chị gái mình sinh 3 con rùi nhưng sử dụng sp IBLU nhập từ Mỹ về xài rất tốt, không có tác dụng phụ gì cả.mới xài 2 tháng mà chị giảm được 8 kí rùi .da dẻ lên mịn và đẹp ra hẳn so với lúc trước. Các mẹ nên giảm cân để tốt cho sức khỏe và chồng iu không thể chối từ hihi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TrangHuyen88; 05/09/2014 vào lúc 04:37 PM.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế các c e nào có kinh nghiệm loại nào hiệu qủa share e với. Huhu e sjnh bé xong lên 62k. Uống eva, lishou j cũng k hiệu qủa hết hjchjc .. khổ qúa.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ làm chuột bạch vài loại thuôc giảm cân rồi để t kể cho mấy bạn tham khảo nhé.
    Đầu tiên cách đây vài năm t lần đầu tiên uống thuốc gc (2day diet,mua ở sieúthiuckhoe)1 hộp uống giảm 7kg( td phụ :chán ăn,mệt mỏi,tim đập nhanh) sau khi ngƯng 1 tgian thì lại lên kg quay về hiện trạng ban đầu.khoảng nửa năm m lại tìm mua thuốc đó ở chỗ cũ thì uống ko hề có tdụng j.u như ko u.nản.
    Sau đó m mua slim... J đó wen tên mà tới 950k /lọ. Mà u cũng chẳmg có td u lại như ko u.Hix.sau đó m lại tìm đến trà giảm cân đủ loại nhưng ko td...còn tiếp để t gửi sau nhé.giờ bùn ngủ qúa
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimbapchien Xem bài viết
    Chào các dì, mình bị phát phì từ nửa năm nay, mình cao 1m60 mà nặng 62kg. Trông y hệt con gấu T____T mình đã thử nhiều phương pháp giảm cân như ăn kiêng, Lowcarb + aerobic, nhảy dây các kiểu luôn mà chẳng giảm được hoặc có giảm thì chỉ giảm rất ít thôi Thế nên mình mới đánh liều mua 1 hộp Áo Đình về uống, mình mua ở nhà thuốc Chính Phương - Mai Hắc Đế, 430k/hộp 30 viên.
    Mình đã uống được 2 viên rồi, tình hình là xuống 1kg r các dì ạ Mình mừng lắm nên lên lập topic chia sẻ với các dì luôn. Giảm là thế nhưng tác dụng phụ kinh khủng lm ạ
    - Viên đầu tiên mình uống sau khoảng 1 tiếng bắt đầu khát nước, uống nước liên tục, đi vsinh r ng cứ nóng phừng phừng lên, thỉnh thoảng tim đập nhanh. Nhưng mà k đói tý nào luôn, bình thường mình nhanh đói lm. Và cả đêm hôm qua mình mất ngủ, mắt cứ thao láo mãi đến 6h mới ngủ đc 30p thì tỉnh luôn cho đến h
    - Viên thứ 2 mình uống sáng nay sau khi ngủ dậy, chóng mặt kinh khủng, tầm 30p sau thấy bthuong. K mệt nữa, vẫn khát + uống nhiều nc. Cũng k thấy đói, chỉ là hay bị sởn gai ốc. Da thì xấu lm các dì ạ mình có uống thêm nước chanh mật ong, hi vọng cải thiện da dẻ.
    K biết có dì nào dùng thuốc này bị giống mình không?
    Thôi thì vì sự nghiệp eo thon dáng gọn đành cố gắng vậy, mình muốn giảm còn 48kg thôi. Hi vọng mai ngày kia quen k bị thuốc nó vật cho nữa ^^ các dì ủng hộ mình nhaaa
    chị dùng tới giừo thì sao rồi, có giảm ko ạ, có tác dụng gì không ạ, em vừa uống 1 viên mà 2 h rùi ko thấy gì ko tróng mặt ko buồn nôn ko khát nc là sao nhỉ
    ko khát nuóc có sao kọa
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cookcook123 Xem bài viết
    vậy bạn uống thuốc có bị triệu chứng gì k?còn mình mới uống có 2 viên à,thấy khát nước lắm,bụng thì đói nhưng k muốn ăn,k biết thuốc co hiệu quả k?
    sao em ko thấy khát nước hay gì gì nhỉ, hay là em ko hợp thuốc nhỉ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao thay ghe zi..nghe may trieu chung ma quai dang dung vitc dinh doi qua ao dinh ma nghe kinh qua..khong biet nen dung khong
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngocboi89 Xem bài viết
    Băn khoăn quá. Mình cao 1,6 mét mừ những 68 cưn. Ra đường ngại lắm ý. Tự ty kinh khủng. Vào top này đọc thấy các mẹ giảm cân mà thèm quá. Mình đang mong giảm khoảng 20kg nhưng sao mà khó quá. Ăn kiêng thì mình ko đủ kiên nhẫn vì thức ăn rất quyến rũ. Cũng co mấy người bạn kêu thử uống thuốc giảm cân nhưng mình lại sợ tác dụng phụ, rùi sợ ung thư ung thiếc gì đó. Chắc mình phải giữ danh hiệu " gấu mẹ phúc hậu " này suốt đời sao? Mẹ nào có bí kíp võ công gì xin chỉ giáo mình với. Và cac mẹ thông thái cho mình xin lời khuyên có nên dùng thuốc giảm cân Áo Đình ko
    mẹ này giống y mình cả chiều cao và cân nặng, hic hic, mẹ nào có bí quyết gì thì mách giùm với, đã thử qua vài loại trà, thuốc của Nhật, Pháp, mà khi dừng nó lại từ từ lên lại, chóng hết cả mặt. Cảm ơn các mẹ quan tâm nhé!
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3