• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.76K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 200 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Các bác có ai biết thông tin gì về bể bơi Thắng Lợi ( phía Hồ Tây - Khách sạn Thắng Lợi ) cho mẹ cháu hóng hớt với , , nóng wa' nên muốn bì bõm ah . Mẹ cháu nghe đồn bể rất được, hic, mẹ cháu muốn luyện tập cơ bắp một tị cho xinh ah :Kiss:

Giúp mẹ cháu sớm các bác nhé :Kiss:
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ừ, mình cũng thích bơi lắm. Bạn nào biết về bể bơi này cho biết chút thông tin nhé! Mình đang định cho cả cô con gái 2 tuổi đi cùng không biết có được không nhỉ?

• 97 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị ơi, bể bơi Thắng Lợi rất đẹp và thoáng, khá sạch sẽ giá cả phải chăng nhưng theo em chị đừng cho bé 2 tuổi đi theo vì bể bơi ko có chỗ riêng cho các bé đâu ạ, chỗ thấp nhất hình như là 1m4 ( hic, em ko nhớ rõ lắm ), các con đi sẽ ko đc thoải mái đâu các mẹ ạ. Các mẹ lên bể bơi Sao Mai thử xem. Em biết bể bơi nước muối ở Phạm Ngũ Lão, sạch, đẹp nhưng giá hơi chát ><

• 1,100 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

bể bơi nước muối ở Phạm Ngũ Lão giá cả " chát " là bao nhiêu hỡi bạn ? Cho mình xin chút thông tin nhé !

:Clown: :Kiss: Bonnie 親愛的小公主:Kiss: :Clown:

• 575 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Còn giá ở bể bơi sao mai và bể bơi thắng lợi bao nhiêu cị nhỉ? Mà họ có mở buổi tối hông chứ sáng sớm thì hông dậy nổi.

• 2,251 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alice Xem bài viết
    bể bơi nước muối ở Phạm Ngũ Lão giá cả " chát " là bao nhiêu hỡi bạn ? Cho mình xin chút thông tin nhé !
    Bơi ở Phạm Ngũ Lão nước muối nên đen nhanh dã man lắm ý .
    Các mẹ đến Bể bơi Tây HỒ ở trong Khách sạn Tây Hồ (quá Khách sạn Thắng Lợi tí) giá 20k/lần (vé tháng 390k/tháng 31 ngày):Smug: , cần tớ mua giúp :rolleyes: (vé bơi cả vụ lun, 1 lần bơi có thể dắt nhiều người đến, mỗi người dập 1 lỗ)

• 200 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thế vẫn chưa có thông tin cụ tỉ cho mẹ Cún vụ bể bơi Thắng Lợi ah:Sad:

Giờ mở cửa : :Worried:
    Giá vé : :Worried:
    Chất lượng nước , mái che hay ngoài trời , diện tích bể , chiều sâu bể , có đông không , mẹ cháu tranh thủ đi làm về bơi khoảng 60 mins cả nghỉ cho sảng khoái lấy sức đi cày ah . Mẹ cháu sợ nhất đông quá, chả có chỗ mà bơi , thích nhất là bể sâu , mọi người mách cho mẹ cháu với nhé, cảm ơn nhiều nhiều :LoveStruc:

Ngày trước mẹ cháu thích Sao Mai lắm vì không gian đẹp nhưng chán vì bây giờ đông kinh dị, nhà tắm thì vừa bẩn vừa chờ lâu lại hay mất nước :mad: Bể Ngọc Khánh nước mặn mẹ cháu cứ thấy tù túng làm sao í , bể Bốn Mùa cũng đông quá và lại ở trong nhà.

Nhưng cứ được đi bơi, rùi ngắm trời ngắm đất, mẹ cháu thấy nhẹ nhõm cả người, hic, mỗi lần "xi` chét " là mẹ cháu lại vác đồ đi bơi , dạo này bận quá, từ đầu hè chả bì bõm được quả nào.:Crying:
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• 575 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Mẹ bongvaben ơi, cho em hỏi, cái bể bơi ở KS Tây hồ đó, trong nhà hay ngoài trời. Giờ giấc thía nào ạ?
    Nếu mua vé bơi cả vụ có được giảm giá nữa hông ạ?
    Nếu em mua vé tháng 31 ngày em ko đi hết, sang tháng có đi tiếp được ko? Chứ em nghi là 1 tuần nhiều nhất thì em chỉ đi được 3 hôm thôi.

• 208 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm bể Thắng Lợi ! nếu trong nhà thì tốt ...
    Có bể Tràn Hưng Đạo các mẹ thấy thế nào ? mình thấy nc sạch phết đấy, lại có bể cho các bé bên cạnh nữa

• 2,251 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OliveBaby Xem bài viết
    Mẹ bongvaben ơi, cho em hỏi, cái bể bơi ở KS Tây hồ đó, trong nhà hay ngoài trời. Giờ giấc thía nào ạ?
    Nếu mua vé bơi cả vụ có được giảm giá nữa hông ạ?
    Nếu em mua vé tháng 31 ngày em ko đi hết, sang tháng có đi tiếp được ko? Chứ em nghi là 1 tuần nhiều nhất thì em chỉ đi được 3 hôm thôi.
    Bể bơi này là bể bơi ngoài trời bạn ạ, có rất nhiều đồ chơi như bâp bênh, câu trượt, đu quay... cho bé. Giờ thì từ 5h30 đến 22h00 hàng ngày. Có 2 bể, 1 bể hình chữ nhật và 1 bể cong. Bạn mua 1 vé tháng sẽ sử dụng dc đến hết vụ chứ ko giới hạn kể từ ngày mua đâu :Smug: nên cứ mua 1 vé một thôi, hết lại mua tiếp. Giá vé ngày là 20k/người lớn và 10k/vé TE (vé tháng 390k/tháng 31ngày) bạn có thể dùng vé đó dẫn nhiều người vào bơi liền 1 lúc (có thể 1 tuần 3 lần bạn đi bơi nhưng cuối tuần cả nhà đi thì sao, nhỉ :Silly: ).
    Mồng 1/6 tới BỂ bơi hoàn toàn miễn phí vé vào cửa cho các bé dưới 13 tuổi :LoveStruc:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2