DÁNG XINH

Bắp chân to- Chia sẻ và cách khắc phục

Đến trả lời mới nhất
  • 1.05K Lượt chia sẻ
  • 596K Lượt đọc
  • 975 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

các chị các mẹ thử cách này thử, vì em tính lười nên ngày dành khoảng 10, 15ph tập cái này cũng ổn.
    1, cố gắng đứng thẳng người bằng 2 mũi chân, cách này căng cơ, cũng giảm mỡ được
    2, nằm đặt gối giữa phần lưng và mông, giơ chân vuông góc với thân mình, giữ nguyên hay đạp như đạp xe đạp, hay đá chéo qua chéo lại (phải giữ thẳng chân) cũng được, cách này cũng giúp thon gọn vòng 2 à,
    Kết quả em làm theo cái này với bình thường kiên trì ra ngoài mua gì hay đi đâu không xa lắm đều đi bộ, vòng 2 em từ 70 mấy giờ xuống thành 60 mấy rồi, bắp chân đùi trước to với nó lỏng giờ thon và chắc hơn ạ
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tập đá chân nhiều vào nha bạn, cũng hữu hiệu lắm đó
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cùng hoàn cảnh, lót dép hóng
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hự hự giống mình rồi, người mình từ khi sinh xong ăn bao nhiêu vào mông và đùi và bắp chân hết,nhìn tự ti lắm, có mẹ nào biết giải pháp nào ko?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Co loại tất thon chân do cac mẹ. Minh su dung thay cg ok ma tai minh lam bieng it mặc .cac mẹ co the len googel search tat thon chan de biet them chi tiet nhé. Neu co su dung thi nen tìm loai cua nhật ay ma mua , bay gio hang trung quoc lẫn lon . mắc tí nhung chat luong hon cac mẹ ạ.cứ tối dy ngủ mac vao ,1 time cg co hieu qua chut,ket hop vs viec tap the duc nua la ok .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hangquang1990; 11/03/2015 vào lúc 01:10 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangquang1990 Xem bài viết
    Co loại tất thon chân do cac mẹ. Minh su dung thay cg ok ma tai minh lam bieng it mặc .cac mẹ co the len googel search tat thon chan de biet them chi tiet nhé. Neu co su dung thi nen tìm loai cua nhật ay ma mua , bay gio hang trung quoc lẫn lon . mắc tí nhung chat luong hon cac mẹ ạ.cứ tối dy ngủ mac vao ,1 time cg co hieu qua chut,ket hop vs viec tap the duc nua la ok .
    nghe chị nói xong em mừng mừng trong lòng chị ơi huhu
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maibichphuong123 Xem bài viết
    nghe chị nói xong em mừng mừng trong lòng chị ơi huhu
    chị cho em link với search google nhiều quá chị ạ
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giong e quá các mẹ ah, người đã ko cao còn khổ bắp chân thì như "voi" mà ck em thì chân mới bằng nửa của e thế mới khổ. E thấy bố ck e có mua cái máy rung về để massage cho tiêu mỡ mà e chưa khi nào dùng thử, thấy có mẹ bảo dùng cái đó chắc lần này fai về dùng xem thế nào rồi e sẽ báo cáo lại với các mẹ nhé!
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy cái này không khác phục nổi, em đùi to, mông to, chân to chán lắm.
    Nhưng vẫn mặc váy bình thường,
    Giữ liên lạc với #LinkStore qua các kênh thông tin sau nhé :
    Web: www.linkstore.vn
    FanPage: www.facebook.com/LinkStore.vn
    FB tư vấn: www.facebook.com/www.linkstore.vn
    Instagram: www.instagram.com/linkstore.vn
    Viber & Zalo: 0966 12 5566
    ĐT: 0466 841 561
    Yahoo: linkstorevn = Skype: linkstore68
    Địa chỉ: Số 29 Ngõ 113 Bạch Đằng - Hoàn Kiếm - Hà Nội.
    • 415 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2014
    Hình như chân mình cũng vậy nè nhưng mà ko tới nỗi chỉ mỗi tội ko thẳng hình như bị vòng rây thôi kakka
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 187 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

chời ơi, bắp chân em cũng to như cơ bắp nhìn như chân chồng í, huhu
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em cũng đang đi chạy bộ vs đạp xe đây ạ
    ko biết có hiệu quả ko chứ hè này mà ko mặc được sooc là buồn lắm
    Dành cho những ai thích học tiếng Hàn Quốc
    Trung tâm tiếng Hàn uy tín ở Hà Nội
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Muốn bắp chân to thì chịu khó chạy bộ và đi bộ nhiều là Ok thôi bạn
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì muốn bắp chân to ra mà không được. em cao 1m57 mà nặng có 40kg. nhìn chân tong teo nên em tự ti không dám mặc váy, vì có lần bị chê là nhìn như hai cây tre. hic hix
    Nấm Tươi Cười chuyên các sản phẩm chế biến chuyên sâu ăn liền từ nấm như: Giò Nấm, Ruốc Nấm, Nem Nấm,...
    Website: www.namtuoicuoi.vn
    Email: hotro.namtuoicuoi@gmail.com
    Hotline: 09666.123.16

• 228 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

vụ này hình như k có giải pháp thì phải, chắc ở đây k có ai bắp chân với bắp đùi gần bằng nhau như em đâu nhỉ... ôi cái bắp chân, đã to phát ớn... em chỉ trung thành với quần jeans thôi, váy vó thì chịu... short thì vẫn mặc, xấu cũng kệ... )
    Vì mục tiêu: Sống vui - khỏe - có ích ->>> Cố lên, oh yeah! :LoveStruc:
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mìh đây b ơi . Đùi mìh thì bé cơ mà bắp chân lại to . Đâm ra gần bằg nhau luôn . Buồn lắm . Bắp mìh đo là 34 cm cơ . To vật vã