Dáng đẹp

Bắp chân to- Chia sẻ và cách khắc phục

Đến trả lời mới nhất
  • 24 Lượt chia sẻ
  • 378K Lượt đọc
  • 944 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bắp chân là phần trên hay phần dưới vậy ???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• eo nhỏ, chân to

Xin chào mọi người :D Mình thấy có nhiều bạn hay than thở vì có bụng mỡ, nhưng thú thật, mình ganh...

• Tâm sự, chia sẻ và cách khắc phục những mẹ bị nghén nặng !!!

Chào các mẹ !!! Mình có tìm diễn đàn nhưng thấy các bài viết cũ rồi mình mạo muội lập topic này mong được chia sẻ kinh nghiệm !! Mình đang ở tuần thứ 17 của thai kỳ rồi nhưng vẫn nghén rất nặng, ăn vào nôn ra, mình cũng đã đi khám vài lần nhưng lần nào bs cũng bảo có bầu nghén là bình thường....

• Cách làm nước lotion bằng Nha đam dùng sau khi tắm (Theo cách thức Nhật Bản )...

Trước hết mua một ít lá nha đam, rửa sạch róch ngạnh gai 2 bên mép ,để ráo nước sau đó cắt nhỏ ra...

• Da khô - nguyên nhân và cách khắc phục?

Chào chuyên gia! Em là nhân viên văn phòng vì vậy rất ít tiếp xúc với bụi bẩn (trừ lúc đi đường). Vào mùa hanh khô như mùa này da mặt em hay bị bong vảy nhất là vùng dưới cằm, vùng chữ T và vùng da phía trên trán. Nó làm cho da em có cảm giác thô rát, khó chịu. Có lúc dùng khăn lau mặt ra rất...

• 3 bí quyết chọn mua ngọc trai biển

Ngọc trai biển là dòng trang sức cao cấp tôn lên vẻ đẹp sang trọng, quý phái của người đeo. Tuy...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chân em từ nhỏ đã to rồi, có bắp như kiểu của con trai í, ngày trước em có tập thể dục, dùng kem massage mà không tác dụng gì cả( nó vững như cột đình vậy. Các chị có bí quyết gì không, hay để em đi hút mỡ bắp chân nhỉ? Chỉ sợ đc một time ngắn rồi đâu lại vào đấy thôi, hic
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MHng Xem bài viết
    bắp chân là phần trên hay phần dưới vậy ???
    Phần dưới đó bạn. Phần trên to mà phần dưới thon gọn thì còn gì phải than phiền nữa. Buồn lắm.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Con_cao_con Xem bài viết
    Chân em từ nhỏ đã to rồi, có bắp như kiểu của con trai í, ngày trước em có tập thể dục, dùng kem massage mà không tác dụng gì cả( nó vững như cột đình vậy. Các chị có bí quyết gì không, hay để em đi hút mỡ bắp chân nhỉ? Chỉ sợ đc một time ngắn rồi đâu lại vào đấy thôi, hic
    Nghe đến hút mỡ là lại nhớ đến vụ Cát Tường. Thôi thà xấu một chút còn hơn là bị quẳng xuống sông Hồng bạn ơi.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 124 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chân m cũng to đùng mà ko biết làm thế nào cho nhỏ đi oánh dấu học tập vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MecuaShin