Dáng đẹp

Ăn uống gì cho vòng 2 nhỏ lại

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.33K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• D&K
    • 8 năm
    • 195 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Vòng 2 hơi to, nhưng tớ không có thời gian tập nên không biết ăn gì, uống gì cho vòng 2 nhỏ lại. hôm trước tớ đi cắt tóc thấy bảo ăn hạt đỗ đỏ ninh lên không bỏ đường vào thì người sẽ trở lại vóc dáng (nhất là vòng 2). Vậy có mẹ nào biết cách nào hay, tốn ít thời gian và sức lực thì bảo tớ nhé.
    ============================================

Cái giá của tự do là sự cô đơn, cái giá của hạnh phúc là sự ràng buộc

YM/Skypee: chinguyen318
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 520 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hàng ngày chị uống nước ép bưởi ko đường ko đá,hoặc ăn 1 đến 2 trái bưởi/ngày có tác dụng đáng kể lắm đấy.Nhưng dù sao cũng phải tránh những thức ăn có mỡ,ăn đêm...Tập những động tác gập bụng.Và luôn luôn hít bụng lại,thẳng lưng.(Nhớ là luôn luôn nhé!)
    Chúc chị thành công.
    :LoveStruc:Mèo:LoveStruc:
    • 127 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi D&K Xem bài viết
    Vòng 2 hơi to, nhưng tớ không có thời gian tập nên không biết ăn gì, uống gì cho vòng 2 nhỏ lại. hôm trước tớ đi cắt tóc thấy bảo ăn hạt đỗ đỏ ninh lên không bỏ đường vào thì người sẽ trở lại vóc dáng (nhất là vòng 2). Vậy có mẹ nào biết cách nào hay, tốn ít thời gian và sức lực thì bảo tớ nhé.
    Bạn ơi chỉ có hạn chế ăn thịt, mỗi bữa ăn 1 bát cơm thôi, (như mình đây sau khi sanh 50kg bg có 43kg àh eo bé như con ong luôn) uống nước nhiều 1 chút, nhưng dù sao vẫn phải tập chứ ngồi 1 chỗ thì không cách nào giảm dc đâu, buổi chiều mình tranh thủ 1 tiếng đi bơi, vừa giảm stress vừa khỏe người, hichic
    • D&K
    • 8 năm
    • 195 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hic hic, mình cũng muốn lắm cơ nhưng mà đi làm về nhà đã là 6h30 - 7h rồi, về tắm rửa, cho thằng cu ăn rồi ăn tối, xong lại cho con chị học bài , rồi lại cho thằng cu ăn tiếp, đến 11h30 mới được đi ngủ cơ (mặc dù có người giúp việc, bà nội) đấy. Sáng khoảng 6h30 dậy cho thằng cu ăn, rồi đến con bé lớn, đến lượt mình thì 7h30 rồi thì đi làm. Mình cũng ăn ít lắm nhưng lại hay thích ăn vặt và uống sữa, mà công việc lại chỉ ngồi một chỗ thôi, chán quá. Đang chờ đến hè con bé lớn được nghỉ hè cho lên bà ngoại mới tính chuyện tập tành được.
    Ah cho mình hỏi là phải uống nước ép bưởi hay ăn như bình thường cũng được?
    ============================================

Cái giá của tự do là sự cô đơn, cái giá của hạnh phúc là sự ràng buộc

YM/Skypee: chinguyen318
    • 295 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hehe.chị ơi, ăn vặt là kẻ thù số 1đấy nhg mà e cũng hay ăn vặt lắm, e đang cố hạn chế thôi. Nhg tóm lại là k nên ăn đồ ngọt chị ạ. Bưởi rất tốt đó chị. Chị k ép được thì ăn tươi thôi. E thấy bảo là ổi cũng nhiều vitamin mà lại có công dụng giảm cân. Nếu chị sợ bị táo thì bỏ hột đi, ă cùi thôi chị ạ.Ngoài ra ăn táo( táo tây) cũng được. nếu lúc nào đói, thèm ăn thì chị cứ ăn táo, uống nước...
    • 43 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ thử dầu tỏi tuệ linh đi! cũng khả quan lắm!
    • _M_
    • 2 năm
    • 532 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Em có eo thon nhưng bụng dưới có một chút, em ăn rất nhiều tinh bột và đồ ngọt, em bị nghiện ăn đêm và ăn vặt, bây giờ em nên làm sao??? Phải nhịn ăn thiệt là khổ... Chắc em sẽ không ăn đêm nữa...