Dáng đẹp

Ăn đậu đen ngâm giấm có giảm cân không?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 9.78K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị nhà mình cho em hỏi với!!!!!
    Em ngồi nhiều bị béo bụng giống đang mang bầu tháng 3-4, công việc yêu cầu phải vậy không thay đổi được.
    Em cũng có tập thể dục nhưng không ăn thua. Em nghe nói đậu đen xanh lòng ngâm với giấm Nhật rồi trước khi ăn cơm thì ăn khoảng 10 hạt, ăn 3 lần/ngày. Không biết như vậy có đúng hông, chị em nào đã dùng qua phương pháp này chia sẻ với em nha.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 653 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhspkm1 Xem bài viết
    Các chị nhà mình cho em hỏi với!!!!!
    Em ngồi nhiều bị béo bụng giống đang mang bầu tháng 3-4, công việc yêu cầu phải vậy không thay đổi được.
    Em cũng có tập thể dục nhưng không ăn thua. Em nghe nói đậu đen xanh lòng ngâm với giấm Nhật rồi trước khi ăn cơm thì ăn khoảng 10 hạt, ăn 3 lần/ngày. Không biết như vậy có đúng hông, chị em nào đã dùng qua phương pháp này chia sẻ với em nha.
    Mình cũng đã thử qua đậu đen ngâm giấm rồi , đậu đen trước hết phải rang lên môt tí còn đang ấm thì cho vào hủ sau đó thì cho giấm vào ngâm khoảng 3 ngày là dùng được , mà phải là đậu đen lớn ruột xanh ( không phải đậu đen thường nấu chè đâu nha ) .
    Thời điểm đó ở Nhật bản rộ ra cái tin ăn đậu đen ngâm giấm sẽ xuống cân ...hizhiz vì mình ở Nhật mà ....làm mình lặn lội đi mua tùm lum mà cũng không có đậu mà lại mắc nữa chứ ...
    Mấy mẹ biết không sau đó mình háo hức mua , làm, chờ cho tới ngày được ăn .....kết quả là sau mấy tháng chả xuống được tí nào ...và đậu đen thì bán tràn lan ngoài siêu thị .
    Thời điểm có tin ăn chuối buổi sáng xuống cân mình đã thử qua ,kết quả cũng như ăn đậu đen ...
    mỉnh bắt đầu giảm cân khi mới 50 kg ..giảm riết giảm hoài mà giảm như thế nào hổng biết và cũng không nhớ rỏ ...chỉ biết hiện tại mình lên tới 64 kg rồi .
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hic, mình chưa ăn đậu đen ngâm dấm bj nhưng cũng từng tham khảo qua nhiều cách giảm cân vd như uống dấm táo nhưng cũng chẳng thấy ăn thua mấy. Cơ bản là chúng ta k có thời gian đi tập tành này nọ, mà giảm mỡ bụng thì khó, tốt nhất là đến mấy trung tâm để người ta làm cho thôi.

Mình cho ban địa chỉ này để tham khảo nha, mình làm rồi và thấy cũng hiệu quả lắm, giá cả cũng phải chăng nữa http://linhsing.com/ mà hình như đang có đợt khuyến mại đấy bạn ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 653 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nha ...vì địa điểm LingShing ở Hà Nội ..mà mình thì ở Nhật Bản thì làm sao mà zìa .
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

haizza em hết hi vọng rồi huhuhu...chị ikhoudvanjou ở Nhật mua đúng loại giấm và đậu mà cũng chẳng ăn thua.
    Sao giờ ta????
    Chị nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em nha hixhix
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị giảm cân bằng giấm nhật chưa ạ? share cho e ít kinh nghiệm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nói chung là mình thấy phương pháp này ko có hiệu quả, vì dấm thực sự ko có tác dụng để giảm cân đâu mọi người