Dáng đẹp

Ăn chuối buổi sáng để giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 59 Lượt chia sẻ
  • 79.3K Lượt đọc
  • 141 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là thế này ạ :
    Đọc báo thì thấy họ bảo ăn chuối theo kiểu của em 1 tuần sẽ giảm được 4kg . Mà thế quái nào em ăn đc 4 ngày rồi mới giảm đc có 1kg
    Chắc tại thỉnh thoảng thèm thịt tớ vẫn đánh 1,2,3 miếng
    Thôi cứ có gắng tiếp tục vậy !
    Đang dự định đi tập GYM nữa để giảm nhanh hơn !
    1 tuần nữa sẽ baod cáo các mẹ !
    CỐ LÊN !!!
    "" Trên thế giới này BIẾN HÓA nhanh nhất là LÒNG NGƯỜI,
    Vĩnh hằng BẤT BIẾN nhất... cũng là LÒNG NGƯỜI
    .""
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách ăn uống để giảm cân

Ăn kiêng mà như không kiêng Việc duy trì chế độ ăn kiêng đều đặn, hợp lý tưởng chừng đơn giản nhưng thực ra khó khăn vô cùng. Nếu bạn thực sự muốn giảm cân nhưng chưa tuân thủ một chế độ ăn kiêng nghiêm ngặt, xin thử một số biện pháp dưới đây. Ăn hơn 3 bữa một ngày: Nhiều bữa ăn nhỏ trong một...

• eo nhỏ, chân to

Xin chào mọi người :D Mình thấy có nhiều bạn hay than thở vì có bụng mỡ, nhưng thú thật, mình ganh...

• Ăn trưa thế nào để giảm cân hiệu quả?? Các mẹ vào 888 nào...

Mấy cái thực đơn giảm cân 7 ngày, 10 ngày, hoặc súp tiêu mỡ gì gì đó, nghe thì thú vị quá, nhưng em đi làm tất bật, lu bu nên sáng khó chuẩn bị được. Họa hoằn sáng hay tối về nhà mới nấu được súp tiêu mỡ, xay trà xanh uống.... Mà em nghĩ, áp dụng chế độ giảm cân nào phải triệt để cả sáng-chiều-tối,...

• Ốc Thanh Vân luôn muốn cùng con lớn khôn khỏe mạnh từng ngày

“Tình yêu thương, cách chăm sóc, cách nuôi dưỡng con trẻ trong những năm tháng đầu đời sẽ góp phần...

• kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày

chào cả nhà! e xin tâm sự thế này. E lấy chồng được 4 năm rồi, trước khi lấy chồng e cao 1m57 và...

• 77 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khongkipnoiyeuem Xem bài viết
    Tình hình là thế này ạ :
    Đọc báo thì thấy họ bảo ăn chuối theo kiểu của em 1 tuần sẽ giảm được 4kg . Mà thế quái nào em ăn đc 4 ngày rồi mới giảm đc có 1kg
    Chắc tại thỉnh thoảng thèm thịt tớ vẫn đánh 1,2,3 miếng
    Thôi cứ có gắng tiếp tục vậy !
    Đang dự định đi tập GYM nữa để giảm nhanh hơn !
    1 tuần nữa sẽ baod cáo các mẹ !
    CỐ LÊN !!!
    Bạn ăn buổi sáng thôi hả? mấy quả v bạn? Mà buổi trưa với tối bạn ăn ntn? Hóng bạn tl ík! ^^
    Nghiêm túc 20 ngày T-C-C: 20/12 -> 8/1
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8