Dáng đẹp

Ăn chuối buổi sáng để giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 75.3K Lượt đọc
  • 137 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7
    • 106 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Tớ nghĩ là cũng không cần hành xác lắm đâu, vì tớ sáng nào cũng uống G7, giữa buổi nếu thèm hoặc hơi đói vẫn ăn vặt một vài cái bánh quy.
    Sáng nay cân thử thấy còn 47KG, nên chắc sẽ quay lại ăn uống bình thường thôi, lại sợ gầy.
    Anh vẫn tin vì uống cà phê mà mắt em nâu đến thế!
    • 500 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

chuối màu xanh có được ko ah ^^!
    • 136 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

chuối tiêu chín ý mẹ nó ạ...phương pháp này nổi tiếng ở bên nhật lắm,đợt trước em lên mạng tìm hiểu thì thấy có nhiều bài báo của nhật ca ngợi lắm,báo an ninh thế giới của mình cũng có đăng nữa
    em cũng đã và đang ăn theo cách này được mấy tháng rồi,bao tử vẫn bình thường nhưng các mẹ nó nhớ ăn xong thì uống ngay một cốc nước ấm to to nhé.e không ăn kiêng nhưng cũng là người dễ tăng cân,ăn theo kiểu này thì theo ý kiến chủ quan của em là trong ngày e ăn cực kì nhiều,toàn đồ béo nhưng thấy cân nặng không bị tăng lên :LoveStruc: chúc các mẹ ăn kiêng thành công nhé,không ăn tối sau 8h và ngủ trước 12h nữa ạ :Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,682 Bài viết

• 1,452 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KẹoBonBon Xem bài viết
    chuối tiêu chín ý mẹ nó ạ...phương pháp này nổi tiếng ở bên nhật lắm,đợt trước em lên mạng tìm hiểu thì thấy có nhiều bài báo của nhật ca ngợi lắm,báo an ninh thế giới của mình cũng có đăng nữa
    em cũng đã và đang ăn theo cách này được mấy tháng rồi,bao tử vẫn bình thường nhưng các mẹ nó nhớ ăn xong thì uống ngay một cốc nước ấm to to nhé.e không ăn kiêng nhưng cũng là người dễ tăng cân,ăn theo kiểu này thì theo ý kiến chủ quan của em là trong ngày e ăn cực kì nhiều,toàn đồ béo nhưng thấy cân nặng không bị tăng lên :LoveStruc: chúc các mẹ ăn kiêng thành công nhé,không ăn tối sau 8h và ngủ trước 12h nữa ạ :Battin ey:
    Vậy cân nặng không giảm hả bạn? GK đang ăn theo phương pháp này được 3 ngày thôi. Sáng 1 trái chuối + 1 ly nước vừa vừa. Trưa ăn bình thườnng. Buổi tối 7g30 mới ăn,11g30 đi ngủ..sớm. Hi vọng là sẽ giảm cân sau 2 tuần hi'hi'. GK chỉ cần giảm 2kg thôi àh
    • 911 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết
    Vậy cân nặng không giảm hả bạn? GK đang ăn theo phương pháp này được 3 ngày thôi. Sáng 1 trái chuối + 1 ly nước vừa vừa. Trưa ăn bình thườnng. Buổi tối 7g30 mới ăn,11g30 đi ngủ..sớm. Hi vọng là sẽ giảm cân sau 2 tuần hi'hi'. GK chỉ cần giảm 2kg thôi àh
    Mình cũng đang định theo PP này nhưng đang phân vân vì chưa thấy ai giảm cân nhỉ? Mình cũng chỉ mong giảm được 3kg thôi mà ở bụng càng tốt! Sao giảm 3kg khó khăn quá trong khi đó mình tăng 3kg rất dễ dàng! Huuu.............. Có khi mai bắt đầu ăn mới được! Hic!
    • 1,598 Bài viết

• 2,237 Được cảm ơn

theo đúng lộ trình thì sau bao nhiêu ngày giảm nhỉ? Mình muốn giảm được 4kg, từ 49 xuống còn 45. Hồi con gái thì ăn uống đủ thứ mới được 40kg, sao bg phát phì lên, mà toàn vào bụng với vai
    • 567 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Lấy lại tinh thần
    Sáng mai bắt đầu ăn nào
    Cái đói rồi sẽ qua...
    11.03.2013 -> 18.3.2013: Giảm 2kg
    • 136 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bob&T Xem bài viết
    Mình cũng đang định theo PP này nhưng đang phân vân vì chưa thấy ai giảm cân nhỉ? Mình cũng chỉ mong giảm được 3kg thôi mà ở bụng càng tốt! Sao giảm 3kg khó khăn quá trong khi đó mình tăng 3kg rất dễ dàng! Huuu.............. Có khi mai bắt đầu ăn mới được! Hic!
    e không giảm vì e ăn nhiều lắm mà toàn ăn đồ béo,nếu mình theo phương pháp này và hạn chế ăn uống thì e nghĩ mới giảm nhiều,còn cái này theo em giữ cân cũng khá ổn,mà cũng tùy cơ địa đấy các mẹ nhé.đừng nghe xong ham hố quá ăn uống vô tội vạ rồi tăng cân vèo vèo thì đúng là cái mồm lại làm tội cái thân đấy :Smug:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 911 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CẢI CHÍP Xem bài viết
    Lấy lại tinh thần
    Sáng mai bắt đầu ăn nào
    Mai chị cũng bắt đầu thử xem có hợp và có chịu đựng được ko! Cố lên!
    • 492 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

mình theo cái này 1 tháng, cực kỳ đều đặn, mà kết luận rằng : chả thấy hiệu quả rõ rệt mà dễ đau dạ dày.
    • 567 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bob&T Xem bài viết
    Mai chị cũng bắt đầu thử xem có hợp và có chịu đựng được ko! Cố lên!
    E bắt đầu từ sáng nay đây
    Vừa mới măm 2 quả chuối và 1 cốc nước ấm
    Có lẽ cũng nên ăn hạn chế thôi các chỵ ạ
    Cứ ăn ngon nhưng ăn ít thì e nghĩ cũng ukie thoai
    Mà ăn thêm sữa chua k đường vào buổi chiều nữa
    Sữa chua cũng tốt cho tiêu hóa
    Cái đói rồi sẽ qua...
    11.03.2013 -> 18.3.2013: Giảm 2kg
    • 291 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

sao mọi người ai ai cũng theo pp này hết vậy ta,vậy chỉ còn mình ta với ta theo pp 13 ngày thôi seo.thui thui phải bỏ pp kia mà theo pp này thui.mọi người ơi chờ em đu theo với............
    • 911 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Sáng nay mình vừa ăn 2 quả chuối+ 1 cốc nước! Hic... Mẹ chồng bảo ngày ăn gì mà kì cục thế! Cứ bắt mình ăn mỳ ý mới khổ chứ! May kien quyết ko ăn! Có nên uống thêm Giảo Cổ Lam ko nhỉ? Trưa nay về ăn 1/2 bát cơm và chiều 1/4 bát thôi! Ăn thêm dưa chuột buổi sáng được ko nhỉ? Cố Lên!!!
    • 39 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Sáng nay mình cũng mới ăn lần đầu, giờ gần 11h rồi, chưa thấy đói, hơi xót ruột tí thôi, mà bình thường mình ăn sáng nhiều lắm đấy hie hie. Cố lên, sắp về măm trưa rồi, cố lên, sắp giảm 3 cân hi hi...
    • 911 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manseo2005 Xem bài viết
    Sáng nay mình cũng mới ăn lần đầu, giờ gần 11h rồi, chưa thấy đói, hơi xót ruột tí thôi, mà bình thường mình ăn sáng nhiều lắm đấy hie hie. Cố lên, sắp về măm trưa rồi, cố lên, sắp giảm 3 cân hi hi...
    11h ma bụng mình đã kêu ầm ĩ! Hic! Thế là ăn luôn quả dưa chuột! Ko biết có sao ko nhỉ? Thôi mình về nhà ăn cơm đây!
    • 560 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Haizzzzzzzzzzz, mình cũng học đòi theo phương pháp này. Dạo này ăn nhiều ghê, lại béo ú như cũ rồi. Sáng nay ăn 3 quả chuối (món khoái khẩu mà), uống 1 cốc nước ấm, gần trưa cũng đói cồn cào. Trưa lại ăn những 2 của 1/4 bát cơm (hihi, thế cho tạo cảm giác được ăn nhiều. Tối đi đánh tennis sợ đói nên đang định ăn 1 cái bánh giò, mọi người can ngăn đi, có nên ăn không nhỉ ?
    Đối với em mà nói, Anh ấy chính là ước mơ của em, là cả thế giới này :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 1,669 Bài viết

• 1,635 Được cảm ơn

ăn đi, quýnh tennis mà không ăn rồi ngã lăn tren sân đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hờ, thế mà trưa tớ ko thấy đói mấy nhé, thấy bụng dễ chịu hẳn, ko bức bách đâu. Nhưng nếu ăn sáng bằng chuối cả tuần thì ngán chết nhỉ, tuần 3 bữa ko biết có kết quả ko hi hi...
    • 911 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanntm Xem bài viết
    ăn đi, quýnh tennis mà không ăn rồi ngã lăn tren sân đó
    Đúng là tập TT thì nên ăn ko thì tối về đói lại ăn nhiều hơn thì chết dở! Mình ko biết có bi bệnh tưởng ko nhưng trưa nay ăn thấy người mệt chứ chẳng khỏe tẹo nào! HIc! Các mẹ ơi có nên đi SSS làm phương pháp thông khí huyết giảm béo ko nhỉ? Nghĩ xót tiền ghê!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 560 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Mình nghĩ mọi phương pháp giảm béo đều là giải pháp tạm thời thui. Giảm xong, lại mệt đói là ăn, ăn rồi lại béo. Quan trọng là chúng mình phải tìm ra biện pháp khoa học phù hợp với mỗi người để thực hiện đều đặn giữ dáng sau khi giảm được cân rùi nữa cơ. Nhưng tình hình là nhà mình phải lên báo cáo cân nặng thường xuyên đấy nhé.Để cổ vũ tinh thần cho nhau nữa. Cố lên.
    Đối với em mà nói, Anh ấy chính là ước mơ của em, là cả thế giới này :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7