Dáng đẹp

Ai Giúp Mình Bôi Gì Để Giảm Mỡ Đùi.

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 79 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình có cô em ,người nó mập không đều,chỉ mập mông và đùi,sau khi sinh bé xong nó vẫn mập,xuống cân chậm,bé 2 tuổi nó ốm nhưng đùi và mông vẫn không giảm,mình đã khuyên nó tập thể dục,nhung k hiệu quả với đùi,các bạn có ai có bí quyết hay là loại kem nào hiệu quả k,chia sẻ với nhé,thank nhiều, chúc các chị em trên diễn đàn luôn luôn trẻ đẹp khỏe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bị móm có chữa được không?

Xin chào BS, Bạn thân của em bị móm. Hàm dưới của bạn ấy đưa về phía trước khá nhiều nên bạn rất...

• Help - Tư Vấn Để Giảm Mỡ Đùi Mông

Con gái tôi năm nay 14 tuổi 80kg, các mẹ có kinh nghiệp tư vấn giúp tôi làm thế nào để giảm phần mỡ đùi và mông cho con tôi, dùng phương pháp nào hiệu quả với lứa tuổi đó. Vì phần đùi và mông phát triển nhiều hơn nên phương pháp tập luyện cũng như phương pháp ăn uống như thế nào cho hợp lý. Với...

• Những bí quyết tập luyện giảm cân đúng cách có thể bạn chưa biết

Tập luyện giảm cân luôn là cách để loại bỏ mỡ thừa ra khỏi cơ thế nhanh chóng. Vậy nên tập luyện...

• Ngôi nhà của các mẹ giảm cân cùng vs cháo yến mạch

chào các mẹ. Mình là một single mom, đang định cư ở Tokyo, Japan cùng vs bé Bánh Gạo, con mình....

• Ăn để giảm mỡ đùi

Bạn có thân hình không cân đối, mỡ thừa tập trung quá nhiều ở đùi, hãy dẹp tan mọi lo lắng trên bằng cách ăn nhiều 10 loại quả và hạt sau sau nhé. Vừng đen loại bỏ cholesteron. Vừng Vừng cung cấp cho cơ thể những vitamin cần thiết như: E, B1, canxi, đặc biệt là acid oleic – thành phần có...

• 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy mấy thứ thuốc bôi chẳng có hiệu quả lâu dài đâu, phải tập thể dục mới mong giảm được, mà còn có lợi cho sức khỏe.
    • 121 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

ai đó giúp đi
    mình cũng đùi mông to hic
    • 172 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cách tốt nhất vẫn là kiên trì tập những bài thể dục tác động đến vùng đùi, chị có thể tập pilates hoặc leo cầu thang, đi xe đạp, đi bộ nhanh...

Em nghe nói là dùng rượu ngâm với gừng rồi massage có tác dụng tốt trong giảm mỡ, đặc biệt là cho các bà mẹ mới sinh. Chị nghiên cứu thử xem.
    • 7 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ, cho mình hóng chủ đề này với. Mình cũng mới sinh bé thứ 2 được 1 năm. Ngày xưa mông và đùi của mình rất vừa. Sau khi sinh bé thứ nhất xong thì thôi rồi, đùi của mình là thứ khổ sở nhất mình muốn cải thiện.
    • 94 Bài viết

• 619 Được cảm ơn

Chị ơi, em cũng bị mỡ đùi (nguy cơ có cellulite rất cao), nhưng từ khi tập các bài tập em post ở đây (đặc biệt là bài số 2 cho chân, đùi, hông) thì đùi săn chắc lại và bắp chân nhỏ đi, đang phải đi mua quần mới T___T:

Cách làm thon tay, thon chân, thon bụng và đẹp da tự nhiên

Đây là cái video đó:

Tập thể dục là cách duy nhất giảm mỡ đùi và da cũng co lại. Nếu muốn có kết quả nhanh hơn thì nên dùng kem dành cho cellulite, kem có tác dụng săn da, tăng tuần hoàn máu, đùi sẽ nhỏ hơn, nhưng vẫn phải tập thể dục ạ. Em dùng Acure Firming Lotion hoàn toàn tự nhiên có sả, Morrocan Argan oil, tế bào gốc thực vật, lá olive và CoQ10 rất thơm, kem thoa vào thấy nóng, một thời gian thì da có độ đàn hồi và co lại. Giá em mua ở đây chỉ có $10 1 tuýp, nếu em của chị muốn dùng có thể nhờ dịch vụ mua trên Amazon đem về VN cho ạ, mình trả tiền shipping thôi. Phải chăm thể dục nhé, trong topic kia em post nhiều bài cho chân lắm, nếu tập bài ở trên bị đau thì tập bài Victoria's Secret, nhẹ hơn mà cũng hiệu quả. Chúc em gái chị mau lấy lại dáng đẹp nhé .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chocolate0802; 08/03/2014 vào lúc 02:46 AM.