Dáng đẹp

Ai có cách sử dụng của máy tập PERFECT AB????

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.15K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 387 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Em vừa đc chị gái cho cái máy tập Perfect AB, nhưng sợ tập không đúng cách sẽ ảnh hướng tới sức khỏe. Có Bác nào trong DD biết thì bảo em với nhé! Thanks
    Giận là đem lỗi lầm của người khác trừng phạt bản thân mình
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,049 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Hic,e cũng vừa xin được cái máy này về,nhg chả bít tập thế nào cả,huhu... bác nào biết chỉ giúp e với!!!
    :Rose:YM: huong_ktvt --- Tel: 0918.04 Chín Không Chín Không:Rose:
    • 2,039 Bài viết

• 4,885 Được cảm ơn

Hic, e tập cái này cách đây 7,8 năm rồi, từ hồi TV suốt ngày qcáo "chỉ sau 3 tuần bạn sẽ có vòng eo nhỏ" .E tập đc 2 tháng thì eo ko nhỏ đi mà vai e to lên thấy rõ. Còn về cách sd:
    Tập eo: quỳ gối vuông góc mặt đất, kê gối trên tấm thảm tập đi kèm với máy (e thì thường kê bằng cái chăn nhung, êm và đỡ trơn trượt hơn). Lưng song song mặt đất. Hai tay cầm vào tay cầm của máy, khoảng cách giữa 2 tay bằng vai. Đẩy máy trượt về fía trước và kéo lại. Gần gần giống như tư thế bò ra mà lau nhà vậy đó:Battin ey: E nhớ hình như hdsd ghi tập ko quá 10p/ngày, nhưng e thì thường tính theo số lần kéo, e tập khoảng 50 cái/ngày.
    Tập thon gọn bắp tay: Đứng thẳng, hai chân bằng vai. Một tay vịn chéo vào vai bên kia. Tay còn lại cầm máy, buông thẳng sát thân rùi đánh tay ra phía ngoài và vào trong ra sau lưng.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Xa_truc_thao; 24/07/2010 vào lúc 06:12 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)