Dáng đẹp

7 ngày giảm cân với Súp tiêu mỡ

Đến trả lời mới nhất
  • 23 Lượt chia sẻ
  • 342K Lượt đọc
  • 1.44K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 217 Bài viết

• 1,172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TimSGN Xem bài viết
    Ai đã từng kinh qua các thực đơn ăn kiêng hay tập TD để giảm cân đều hiểu rõ rằng, mỡ bụng luôn là bộ phận giảm béo sau cùng! Có nhiều trường hợp, giảm cân thật nhiều, người ốm o gầy mòn nhưng vẫn vác 1 thùng nước lèo to tướng, em ạ. Muốn hô biến nó nhanh chóng nhất chỉ có 1 phương pháp: hút mỡ bụng! Tất nhiên chị k dám khuyến khích em đi theo con đường vừa tốn kém vừa ảnh hưởng nặng nề đến sức khỏe này.
    Muốn giảm mỡ an toàn, chỉ còn cách ăn uống có kiểm soát kiên trì tập TD thôi em ạ.
    Hoàn tòan đồng ý với chị. Ăn uống hợp lý và tập thể dục không chỉ giúp mình đẹp ra mà còn khỏe hơn rất nhiều nữa. Mình nghĩ nên so sánh giữa việc chịu đau trong mấy ngày đầu tập luyện với cảm giác khó chịu khi ăn kiêng. Cũng tương đương thôi nhưng 1 bên là tốt cho sức khỏe và đẹp lâu dài và có luôn thói quen tốt, còn bên kia là (mình nghĩ thôi) không tốt lắm cho sức khỏe và dễ mập trở lại (ăn kiêng như vậy hoài chắc chết mất)

Bản thân mình sau sinh người mập ra rất nhiều (hơn 7kg so với bình thường:Sick Không diễn tả cảm gíac chắc mọi người cũng thừa hiểu. Khi con được 6 tháng mình quyết định đi tập TDTM, giờ được 2tháng rưỡi giảm được 4kg. Cân nặng chưa được như lúc đầu nhưng giờ mình mặc quần áo ngày xưa vừa rồi đấy:Angel: vì cơ thể săn chắc hơn. Mà lúc trứơc mỗi khi tiết trời lập đông như vầy là mình rất hay bị cảm, sáng ra hay bị chảy nước mũi còn năm nay thì khỏe re!

Bây giờ đến phòng tập TD là niềm vui mỗi ngày của mình.
    • 430 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Chán quá các mẹ ạh tự dưng sáng nay có việc nên hok đến phòng tập đc Mà cũng tự dưng thấy thèm ăn kinh khủng Cả ngày hôm nay em ăn hết 4 quả táo 3 quả cam Tu bao nhiêu nuóc rồi mà nhìn thấy nồi cơm cá kho với thịt thèm hok chịu đc Nhịn hok nổi lúc 4 giờ chiều em tự xử 2 bát cơm Hihzzzxxxx Ui chán ghê Hok bít 1,5 kg thành quả mấy ngày qua còn đc lại bi nhiu Có đà giảm cân em bắt đầu theo thực đơn chị Tim đây em thì em thik cái thực đơn của Jen mà chị post làn đầu hơn dù sao cũng đã qua thử nghiệm thực tế mà em thấy em áp dụng nó cũng dễ hơn cái kia
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hihihi, lan dau em tham gia vao dien dan, em muon hỏi súp bap cải hay súp an kieng thi chua bao nhiu calo dzậy mấy chị???:Sigh:
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

:Applause:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh_trang Xem bài viết
    Chào mọi người,

Thấy thực đơn mọi người đưa ra sao thấy vất vả quá, vất vả về khâu chuẩn bi, và về khâu "Tiêu thụ" nữa, như em đây cao 1m63 nặng 91,5kg vòng eo là 96cm, như bản thân em chẳng thà em nhịn luôn, chứ bảo em ăn ít ít là em chịu không nổi. Nhưng trong vòng 6 tuần, em đã giảm được 13kg và 15cm vòng eo, kèm theo tinh thần vui vẻ, tự tin hơn, đặc biệt da không nhăn mà còn được mọi người khen là da đẹp ra nữa

Theo thực đơn trên, em nhẩm tính không thể nào đủ chất và bản thân chúng ta không thể nào theo đuổi lâu dài được, em đã uống thuốc viên rất nhiều lọai để giảm cân, uống Trà giảm béo, đi BS. Lê Thúy Tươi trong 6 tháng, tập thể dục (không đều đặn)... trong rất nhiều năm mà tình hình trọng lượng không có jì là thay đổi. Nhờ 1 người bạn em đã biết được 1 phương pháp rất an tòan va hiệu quả đã mang lại kết quả ngày hôm nay cho em, em rất vui và rất muốn chia sẻ với mọi người. Bất kỳ ai có nhu cầu giảm cân bằng cách khác không phải bằng cách trên thì cứ gọi cho em nhé, em sẽ giúp mọi người - Em làm được chắc chắn mọi người làm được (Hòang Trang: 0903.516.206 - trang@medentexpress.com)
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chi oi hay qua, chỉ em với chị, em cung muốn giảm cân nhưng chưa có hiệu quả:Sad:
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chi ơi hay qua, chỉ em với:Sad:
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh_trang Xem bài viết
    Chào mọi người,

Thấy thực đơn mọi người đưa ra sao thấy vất vả quá, vất vả về khâu chuẩn bi, và về khâu "Tiêu thụ" nữa, như em đây cao 1m63 nặng 91,5kg vòng eo là 96cm, như bản thân em chẳng thà em nhịn luôn, chứ bảo em ăn ít ít là em chịu không nổi. Nhưng trong vòng 6 tuần, em đã giảm được 13kg và 15cm vòng eo, kèm theo tinh thần vui vẻ, tự tin hơn, đặc biệt da không nhăn mà còn được mọi người khen là da đẹp ra nữa

Theo thực đơn trên, em nhẩm tính không thể nào đủ chất và bản thân chúng ta không thể nào theo đuổi lâu dài được, em đã uống thuốc viên rất nhiều lọai để giảm cân, uống Trà giảm béo, đi BS. Lê Thúy Tươi trong 6 tháng, tập thể dục (không đều đặn)... trong rất nhiều năm mà tình hình trọng lượng không có jì là thay đổi. Nhờ 1 người bạn em đã biết được 1 phương pháp rất an tòan va hiệu quả đã mang lại kết quả ngày hôm nay cho em, em rất vui và rất muốn chia sẻ với mọi người. Bất kỳ ai có nhu cầu giảm cân bằng cách khác không phải bằng cách trên thì cứ gọi cho em nhé, em sẽ giúp mọi người - Em làm được chắc chắn mọi người làm được (Hòang Trang: 0903.516.206 - trang@medentexpress.com)
    chỉ em với chị ơi:RaisedEye
    • 180 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chị ấy chắc đang đi nghỉ thưởng thức kết quả giảm cân, hic, đùa vậy, chứ lâu lém rồi chị í không vào đây thì phải, mình cũng muốn biết lắm. Hì hì, cái gì cũng muốn biết, tham quá. Bạn có thể dùng thực đơn của chị TIM cũng được đấy, thử xem nhé.
    • 2,204 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Mình đã hỏi Hoàng Trang thì bạn ấy dùng Cambidiet
    • 345 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

có cách nào chỉ làm tan mỡ bụng không các mẹ? mình không mập lắm, chỉ tội ngồi nhiều nên bụng rất to, ox cứ chê miết :Sad:
    • 942 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Hu hu. con đường giảm cân đã khổ. Con đường giữ được số cân giảm còn gian nan hơn nhìu. Mấy hổm rày lên lại hết 0,5kg rùi. Phải ghìm cương lại thôi. Ủng hộ mình với mọi người ơi. Vì giận Õ nên cứ bực mình, muốn tìm cái gì nhâm nhi mới ra nông nỗi. Mình thấy mỗi lần đói đói thèm ăn, nhấp một ngụm nhỏ cà phê dão (nước hai) cũng hiệu quả lắm.
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy chị ơi, ví dụ như dùng súp thì giảm cân nhưng mình dùng có bị suy nhược cơ thể hok, dùng rồi thì giảm cân nhưng sau đó có thể làm gì, dùng thực đơn như thế nào để không bị tăng cân
    • 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iunauan Xem bài viết
    mấy chị ơi, ví dụ như dùng súp thì giảm cân nhưng mình dùng có bị suy nhược cơ thể hok, dùng rồi thì giảm cân nhưng sau đó có thể làm gì, dùng thực đơn như thế nào để không bị tăng cân
    sao k trả lời bài trên WTT được nhỉ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Neu me nao muon mua sua Slimax voi gia ra hay dien cho so nay ne 0906.774.637 gap Son.Minh uong sua thay giam can rat hieu qua day.Minh da co chi cho may me roi.Ban re lam 100.000d / 500g thoi a.
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dùng súp giảm cân trong 7 ngày như mấy chị cho thực đơn có bị suy nhược cơ thể hok chị, dzoi lại làm sao khi dùng súp da giảm duoc cân thì làm sao để không bị tăng cân lại, su dung thuc don nhu thế nào thì duoc ah
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hason108 Xem bài viết
    Neu me nao muon mua sua Slimax voi gia ra hay dien cho so nay ne 0906.774.637 gap Son.Minh uong sua thay giam can rat hieu qua day.Minh da co chi cho may me roi.Ban re lam 100.000d / 500g thoi a.
    sao rẻ dzay chị, mình mua thì chất lượng có đảm bảo như mình mua ở siêu thị không ạ..
    • 145 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

E lại quay lại đây. Cách đây mấy tháng e cũng bon chen vào đây để hòng loại đi mấy ký mỡ thừa. Ai dè, được mấy bữa lại đâu vào đấy. E chán quá rồi. Cái trò giảm cân này e đã repeat đi đi lại lại không đếm nổi nữa, chóng cả mặt, mà đâu vẫn hoàn đấy. E thì không đến nỗi béo quay lắm, nhưng trông rất tròn, vòng 2 và 3 thì thoai roài, cứ phì ra, mặc đồ xấu lắm. Lần này thì e quyết tâm đây, có chị nào vào chạy đua với e ko? Hehe, sắp Tết rồi, phải cố mi nhon một tí chứ, hí hí. E sẽ bắt đầu chiến lược ăn bí đao mỗi tối vậy. Mọi người vào khích lệ e với nào, keke
    • 145 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhocmap2112 Xem bài viết
    hôm nay em giảm đc 0,5 kg nữa heheheheh Mỗi ngày giảm nửa cân 3 ngày đc 1, 5 ký roài Thấy bụng có nhỏ đi Chắc là nhờ hiệu quả tập luyện Chứ còn người chỉ cảm thấy nhẹ nhõm thôi chứ chua nhỏ rõ là bao Còn 3kg 5 lạng nữa ^^ Bõ công mình dậy sớm Sáng nay dậy muộn cũng cố rúc khỏi chăn đên phòng tập vặn vẹo 30phút gọi cho là có chút khí thế
    Ờ, mình cũng nghe nói dậy sớm tập thể dục là hiệu quả nhất đấy. Khổ nỗi mình quen dậy muộn rùi, lại mùa đông nữa chứ, hixhix. Đúng là gian nan thật.
    • 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iunauan Xem bài viết
    dùng súp giảm cân trong 7 ngày như mấy chị cho thực đơn có bị suy nhược cơ thể hok chị, dzoi lại làm sao khi dùng súp da giảm duoc cân thì làm sao để không bị tăng cân lại, su dung thuc don nhu thế nào thì duoc ah
    1. Nếu bạn dùng đúng theo thực đơn, trong 7 ngày chắc chắn giảm kưn. Nếu bạn cho rằng viêc cơ thể gầy đi sau 7 ngày là... suy nhược (?!?) thì ô la la, quên phéng cái thực đơn súp bắp cải đi nhé! Hoho, tui chưa từng thấy cái mộ bia nào ghi "đây là nơi an giấc ngàn thu của người từng măm súp cải bắp" cả! 2. Sau khi giảm kưn, làm cách nào để k tăng kưn trở lại là hoàn toàn tùy thuôc ở bạn có biết cách kiểm sóat ăn uống và tập TD để tiêu hao năng lượng thừa hay k mà thôi. Thế nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hason108 Xem bài viết
    Hi, bồ tèo bán giá đó là sữa cân ký hay sữa có đóng lon, niêm phong bằng tấm giấy thiếc nghiêm chỉnh như mình mua ở siêu thị? Đang quan tâm món này, vì ngày nào cũng tiêu thụ 1-2 ly nè.