Dáng đẹp

7 ngày giảm cân với Súp tiêu mỡ

Đến trả lời mới nhất
  • 19 Lượt chia sẻ
  • 336K Lượt đọc
  • 1.44K Trả lời

40 Người đang theo dõi

• 209 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

7 ngày để bạn lấy lại sự cân đối cho 3 vòng của mình :
    Nguyên liệu : 6 củ hành tây , 6 quả cà chua , 1 bắp cải , 2 tép hành lá , cần tây , rau mùi (ngò ) , 3 muỗng nước dùng , gia vị ( muối , tiêu , cà ri , tương ớt ).
    Thực hiện : Thái rau , củ hành thành miếng nhỏ , rửa sạch , hầm 10 fút , giảm lửa , tiếp tục đun cho nhừ. Cho súp vào máy , say nhuyễn.Dùng khi đói , súp này không làm tăng calori . Tuy nhiên , nếu dùng lâu ngày , có thể bị suy dinh dưỡng ( và ngán nữa ). Vì thế , nên theo hướng dẫn cho 1 tuần như sau :
    Ngày 1 : Dùng súp kèm với các loại trái cây ( trừ chuối ) , uống nước lọc hoặc nước trà.
    Ngày 2 : Dùng súp kèm với các loại rau xanh ( tránh lạc và ngô ). Buổi tối , có thể dùng thêm 1 củ khoai tây nướng. Không dùng trái cây trong ngày này.
    Ngày 3 : Dùng súp kèm với bất cứ loại trái cây và rau xanh mà bạn yêu thích.
    Ngày 4 : Dùng 3 quả chuối , uống nhiều nước cùng với súp trong ngày.
    Ngày 5 : Dùng súp 1 lần / ngày , kèm với 280-560 gr thịt bò và 6 quả cà chua.
    Ngày 6 : Dùng súp 1 lần / ngày , 2-3 miếng bò beefsteak kèm với rau cải tươi.
    Ngày 7 : Dùng súp 1 lần / ngày , cơm gạo lứt , nước trái cây không ngọt , rau xanh.
    Sau 1 tuần , nếu sụt hơn 6 kg , tạm nghỉ 2 ngày trước khi lặp lại thực đơn này.
    ( st )

.

NB : 2,6kg - 47cm ;
    1M : 4kg
    2M : 5,1kg - 60cm
    3M : 6kg - 63cm
    4M : 6,5kg - 64cm
    5M : 7,4kg - 65cm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,566 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mẹ ốc tiêu ơi, mình thắc mắc là tại sao bạn sưu tâm thực đơn giảm cân mà không là tăng cân nhỉ Bạn tìm xem có thực phẩm nào tăng cân vòng 1 và 3 share cho mình biết với
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 496 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em Ninh ơi ! Muốn tăng trọng thì cháp thật nhiều vào, cứ chọn đồ béo, đồ chiến mà chiến đấu. Không những vòng 1, vòng 3 tăng mà cả vòng 2 cũng không kém phần đâu nhé
    Tiền ơi! Ngươi ở đâu?
    • 1,566 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Ai bảo với Rốt là tờ không cháp nhiều, nhưng nó không tăng vòng 1 & 3 theo dự kiến mà toàn đẩy vòng 2 lên không hà Thà lên đều, có ăn có chịu thì đỡ tức nhỉ?
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

• 18,632 Bài viết

• 11,461 Được cảm ơn

Ninh ơi , để Nguyên chia bớt cho 1 tí.... :4:
    Chả bù với tui.. ăn hoài mà vẫn khoái ăn và cứ vậy lên kg hoài... khổ ghê....
    Mà ghét ghê chổ cần lên không lên chổ không cần cứ lên....
    • 558 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Để mình thử nhé, co kết quả sẽ cho bà con biết, còn nếu lâu quá mà không thấy mình vào WTT thì chắc là mình đã vào....benh viện cấp cứu rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,162 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chúc mẹ Khuê thành công. Mình chắc không làm theo được rùi.
    • 13,117 Bài viết

• 9,341 Được cảm ơn

Mẹ Rốt ơi, đồ béo, đồ chiên cháp cho nhiều coi chừng.. trái tim của mình nha em.
    • 1,439 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Tôi tưởng tượng ra cái cốc thứ nước uống này tôi đã rrrrrùng cả mình rrrrrồi, ko theo được
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao không thay Me Khue dau nhi? hon 1 tuân roi, hay la....................
    • 1,399 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Ui mẹ Khuê đâu rùi?! kết quả 1 tuần của mẹ Khuê thế nào mà chẳng thấy xuất hiện lại trên cd này thế?? hihi, mong là mọi chuyện tốt chứ ko là kiện ốc tiêu thôi!
    Một ngày mới nắng lên!
    • 209 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Mẹ Khuê ơi lên tiếng đi , ko thôi là em bị tẩy chay mất thôi

NB : 2,6kg - 47cm ;
    1M : 4kg
    2M : 5,1kg - 60cm
    3M : 6kg - 63cm
    4M : 6,5kg - 64cm
    5M : 7,4kg - 65cm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Óc Tiêu ui,

to da thu roi day, nhung chi dước 4 ngay thoi, két qua la giam dước 2 kilo, nhung ma không an noi nua, vi ngan qua, co hiêu qua thát day, nen Óc Tiêu không so bi tay chay dau ehehehehehehe
    Merci Octieu nhiêu nhiêu nhe
    • 270 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Có thể nâu cụ thể cách náu không? mình cũng mưốn thử xem có thể xuống đuọc ký nào không?
    • 558 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

:4: He he, thật sự mình đã mua nguyên liệu và nấu theo hướng dẫn của Ốc tiêu (chỉ nấu thử 1 tô thôi) nhưng... sau khi nấu xong mình chẳng thể nào ăn được , nó... kỳ cục làm sao đó ... thế là đổ luôn :4: mình thật sự hâm mộ Alexander quá.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ehehehhe em co bi quyết do

em cung nau theo cong thúc, nhung không xoay nhuyên ma chi nau hoi nhu thoi, roi bo them gia vi cua mi Lau Thai do, nen an ngon lanh hehehehehe
    • 2,255 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

các chj ơi có thể gửi lại cách làm món súp đó đc ko? em ko đc biết.cam ơn nhiều ah
    • 13,117 Bài viết

• 9,341 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me chíp
    các chj ơi có thể gửi lại cách làm món súp đó đc ko? em ko đc biết.cam ơn nhiều ah
    Mẹ Chíp bấm lại trang 1 coi bài đầu tiên của topic này
    • 1,550 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em đang thử món này, mới được 1 ngày, kết quả ra sao thì chờ 6 ngày nữa em sẽ thông báo với mọi người.
    Chỉ buồn cười là mình đã tuyên bố ăn kiêng rồi, mới được 1 hôm mà hôm qua ông xã sợ vợ đói, 2h đêm còn đi nấu cháo cho vợ ăn, không ăn thì sợ anh buồn còn ăn thì híc...hic ...con gì là ăn kiêng nữa
    Bi zonzon
    • 282 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em đang cho con bú có áp dụng được cái thực đơn ăn kiêng này không? em cũng muốn giảm cân mừ, chứ không thì hoành tráng quá rồi.
    "Cả nhà thương nhau "