Dáng đẹp

3 ngày giảm 2 kg? Ko nhịn ăn, ko hại sức khỏe !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 25.4K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 5/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 7
    • 76 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

còn ai thử thực đơn này nữa ko ?

• 355 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

nói chung là thực đơn này chỉ hợp với những người béo và nhiều mỡ thôi.chứ như mình và bác IMUthì đúng là 2 tuần tăng 3cân mất. em thấy các mẹ nên tự thiết kế thực đơn riêng cho mình, vừa ăn vừa rút kinh nghiệm dần dần.các mẹ làm thực đơn cho 1 tuần rồi tuỳ theo tình hình tăng hay giảm cân để điều chỉnh cho các tuần sau. như vậy thì mình mới theo đc lâu dài. giảm cân mà lại đặt thời gian là 1 tháng hay 1 tuần phải giảm đc bao nhiêu cân thì sau đó lại tăng thôi. cái này em có kinh nghiệm nhiều rồi.

súp 7 ngày em cũng thử rồi. chị nào mới ăn có 3 ngày mà chưa thấy có tác dụng thì đừng nản. chị cứ thử ăn đến 7 hoặc 10 ngày xem. lần đó em ăn trong 10 ngày thì giảm đc 3 cân, sau đó k ăn thì bị tăng trở lại. rút kinh nghiệm xương máu, từ tháng 5 đến giờ em vẫn đang trong công cuộc giảm cân. em k đặt ra là 1 tháng phải giảm bao nhiêu cân nữa mà chỉ cố gắng để cho người đỡ béo. em mà béo thì béo tất tần tật, mặt, bụng, chân, tay, chân còn bị tăng 1 size cơ ạ, giầy dép chật căng :Sigh:. sau 2 tháng e mới giảm đc 1,5cân (em k dám cân nhiều vì sợ bị thất vọng rồi bỏ cuộc thì toi) nhưng người em giảm hẳn, ai cũng nhận ra.

thực đơn của em cũng na ná như NuNa'mom ấy ạ, tối em ăn chủ yếu là hoa quả k ngọt như dưa hấu, củ đậu. thỉnh thoảng em cũng phá giới ăn bánh ngọt hay kem rooling:. ngày nào cũng tập thể dục 1h30 nữa. em giống mẹ IMU nên khó giảm cân lắm. đến giờ em khá hài lòng với kết quả: từ 49cân xuống 45,5cân, em cao 1m50 (hihihi nhưng k ai đoán đc là em chỉ cao có thế). hic hic nhưng cũng có hậu quả đấy ạ. ngực em từ size 36 nay chỉ còn 34 mà còn phải mặc hơi độn nữa cơ:Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,046 Bài viết

• 610 Được cảm ơn

chủ yếu là ăn uống hợp lý, đủ chất nhưng lượng ít, bổ sung vitamin và fải tập thể dục
    mục tiêu của mình, 5kg trong 1 tháng, vẫn fảii đảm bảo để sức để hard working:Sick:
    Trái Tim Nhân Ái đồng hành với các bé Viện Bỏng Quốc gia.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post19492556
    Ủng hộ suất ăn miễn phí cho bệnh nhi nghèo tại viện Nhi
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/

• 163 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Sáng nay là mình đã ăn kiêng ngày thứ 3, kết quả giảm 0,5 kg. Hy vong sáng mai cân sẽ giảm được 0,5 kg nữa.
    Cám ơn bạn tatimu nhiều nhé, mình cũng đã ăn kiêng theo nhiều cách nhưng đúng là ăn theo cách 3 ngày là dễ dàng nhất, không bị mệt và chóng mặt . Nhưng những lần ăn sau chắc mình phải giảm đi một ít, giảm thêm 1 kg nữa cho người nhẹ nhàng.
    Mọi người ơi, cố lên sẽ giảm cân đấy (nhưng mà phải ăn đúng theo thực đơn nhé, nếu đói thì chỉ ăn thêm rau thôi thì mới hiệu quả).
    Mỗi sáng thức dậy mình luôn ao ước cuộc đời và tình yêu vẫn đẹp sao:Laughing: :Laughing: :Laughing:

• 76 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

ừm, giảm lượng ăn cũng được, nhưng nhớ là đừng thay đổi thành phần trong thực đơn nhé bạn.

• 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tatu mi ơi mình cũng sáng an bánh mì ko, ca fe đen, trưa thi chén canh rau hoặc salat+ tối thì tuyệt đối ko đụng cơm rồi , vậy mà chăng giảm được tí ti nào. ko biết mình sai chổ nào nhỉ. giúp mình với.

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 220935272 Xem bài viết
    Tatu mi ơi mình cũng sáng an bánh mì ko, ca fe đen, trưa thi chén canh rau hoặc salat+ tối thì tuyệt đối ko đụng cơm rồi , vậy mà chăng giảm được tí ti nào. ko biết mình sai chổ nào nhỉ. giúp mình với.
    Chắc tạng người bạn không mập nhiều?, riêng mình kiêng đã hai đợt giảm 2 kg liền( mình rất mập) bạn thử thêm một đợt nữa xem. Tanumi ah bạn có giảm kg thêm nữa không? mình thấy phương pháp này rất ổn đối với mình, cảm ơn bạn nhé.

• 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

MÌNH thì 1.52m và nặng 52-53 kg nhung trông rat tròn trịa. nãn lắm ko hiểu vì sao.

• 31 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các chị ơi, có chị nào dùng qua loại thuốc giảm béo Reduce it chưa ạ? Cô bạn em đang khuyên em dùng để giảm béo... em chẳng biết có công hiệu không hay công phạt thì chắc chít ...:Sigh:

• 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tatu mi dạo này có thực hiện thêm kỳ 3 ngày nào nữa ko thế....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 5/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 7