Dáng đẹp

3 ngày giảm 2 kg? Ko nhịn ăn, ko hại sức khỏe !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 29.6K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 41 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Menu giam can o dau day cho minh theo voi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đã áp dụng pp này của những bạn bên nước ngoài hướng dẫn . bài này là của những bác sĩ nghiêng cứu cho bệnh nhân ăn kiêng trong bệnh viện thì phải .
    , 3 ngày đầu xuống được 3 kg , nghĩ 3 ngày rồi dùng lại , xuống hiệu quả , những lần sau sẽ giãm ít hơn, các bạn nên ăn tuân thủ theo thực đơn tiếng anh ,bởi vì những chất có trong rau củ quả sẽ tuơng tác với nhau để đốt cháy năng lượng trong cơ thể , mình ăn vào cơ thể mìnhnh mồ hôi nhiều ,và bài tiết mỡ nữa . mình cao 1m52 cân nặng 70kg , tròn như chữ O và rất nhiều mỡ bụng , bây giờ mình còn 65kg trong vòng 3 tuần ăn kieng đấy ,.
    tuyệt đốt không dùng gia vị như mắm đường bột ngọt, dầu mỡ , tất cả rau củ đều phải luộc và chấm với muối không được húp nước luộc rau , chỉ dùng ức gà không da , không béo nhiều , mua gà ta ăn càng tốt .. , ngày đầu tiên thì dùng bánh mì ,bơ đậu phộng và 1/2 trái bưởi sẽ tốt hơn nước cam . các bạn thử ăn trong 3 ngày xem , không khó để thực hiện đâu , nhưng da rất dẹp . hồng hào và không mệt .
    Hôm nay là tuần đầu tiên mình ăn kiêng kết hợp với tập thể dục ở pilates , mình mong xuống thêm 10kg trong vòng 1 tháng , mình sẽ cố gắng cho sắc đẹp và sức khỏe
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4