Dáng đẹp

3 ngày giảm 2 kg? Ko nhịn ăn, ko hại sức khỏe !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 9.41K Lượt chia sẻ
  • 186K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 53 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Menu giam can o dau day cho minh theo voi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 54 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đã áp dụng pp này của những bạn bên nước ngoài hướng dẫn . bài này là của những bác sĩ nghiêng cứu cho bệnh nhân ăn kiêng trong bệnh viện thì phải .
    , 3 ngày đầu xuống được 3 kg , nghĩ 3 ngày rồi dùng lại , xuống hiệu quả , những lần sau sẽ giãm ít hơn, các bạn nên ăn tuân thủ theo thực đơn tiếng anh ,bởi vì những chất có trong rau củ quả sẽ tuơng tác với nhau để đốt cháy năng lượng trong cơ thể , mình ăn vào cơ thể mìnhnh mồ hôi nhiều ,và bài tiết mỡ nữa . mình cao 1m52 cân nặng 70kg , tròn như chữ O và rất nhiều mỡ bụng , bây giờ mình còn 65kg trong vòng 3 tuần ăn kieng đấy ,.
    tuyệt đốt không dùng gia vị như mắm đường bột ngọt, dầu mỡ , tất cả rau củ đều phải luộc và chấm với muối không được húp nước luộc rau , chỉ dùng ức gà không da , không béo nhiều , mua gà ta ăn càng tốt .. , ngày đầu tiên thì dùng bánh mì ,bơ đậu phộng và 1/2 trái bưởi sẽ tốt hơn nước cam . các bạn thử ăn trong 3 ngày xem , không khó để thực hiện đâu , nhưng da rất dẹp . hồng hào và không mệt .
    Hôm nay là tuần đầu tiên mình ăn kiêng kết hợp với tập thể dục ở pilates , mình mong xuống thêm 10kg trong vòng 1 tháng , mình sẽ cố gắng cho sắc đẹp và sức khỏe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi i m u Xem bài viết
    Mình theo thực đơn này chắc cũng tăng cân như huyenchi luôn, vì gần 2 năm nay mình chỉ ăn ngày 1 or 2 bữa mà vẫn ko giảm được bao nhiêu.
    Sáng 1 cafe sữa tươi ko đường .
    Trưa nhịn, đói thì uống nước lọc or 1 hũ sữa chua.
    Chiều 1 chén cơm.
    Tối nhịn , đói quá thì ăn 1 miếng bánh nhỏ.
    Tập luyện lâu ngày bao tử quen rồi nên ko ăn cũng ko thấy đói cồn cào như trước nữa, nhưng sao vẫn ko giảm được bao nhiêu rooling:
    Ban giong minh ne, minh an rat it nhung sao van ko the giam can duoc, 1 ngay minh chi an 1/2 chen com vao bua trua, sang nhin, toi nhin, chi uong nuoc va an trai cay, vay ma van ko giam duoc, cha hieu noi, an bao nhieu la hap thu het bay nhieu mac du rat it
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ôi, e cũng muỗn giảm cân, e cao 1 m65 nặng 58kg, muốn giảm xuống 50-52 kg. Mà mãi k đc nè.
    • 0 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói thật là ăn như này mà ko ngất e cũng bé.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thực đơn hay quá chị ơi, em chép lại về thực hiện ngay
    • 439 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

mình cũng về áp dụng xem thế nào nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đánh dấu áp dụng thôi
    Thục Huyên
    0916 181 189
    Email: thuchuyen181189@gmail.com
    • 72 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Chắc áp dụng vs ai nhiều mỡ thui....đợt mình béo nhất tầm 52,53kg, cao 159cm mình fai áp dụng ăn kiêng cà chua trog 7 ngày (thực ra đc có 5 ngày vì cuối tuần về nhà vẫn ăn uống bt-mà sở thích ăn thịt) và tập thể dục mới giảm đc hơn 1kg vì người mình chắc sẵn. Sau thì ăn cháo yến mạch ko gia vị (ôi thật kinh khủng) cứ 5 ngày/tuần dĩ nhiên là kèm tập aerobic và cuối tuần thì về nhà ăn ngon (toàn đi ăn đồ nướng, thịt chó, dê... ) chắc đc gần tháng, mình giảm đc xuống còn 46kg đó, sau thì ăn uống bt cũng ko bị tăng cân mấy.. Đợt gần đây vkck đi nghỉ mát gần tháng, ăn toàn hải sản rùi lăn ra ngủ, lại bị tăng cân lại, chắc cũng fai tập tành để giảm mất mà khoản ăn uống thì đang ngại quá vì món cháo yến mạch ko gia vị quá là khó nuốt..hjx
    • 328 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đánh dấu
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình chuẩn bị cuối năm lên xe bông rồi ~~ mới ăn tết xong, lên thêm 2kg ~~ giờ đã nâng tổng khối lượng lên 62 và hiện đang có nguy cơ thăng hạng cân nặng. Ơn giời , cậu đây rồi! mình cảm ơn lắm luôn
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời ơi, 2kg là 18.000 calo đấy, dù có tập thể dục, nhịn ăn cỡ nào cũng ko thể giảm từng đó mỡ trg 3 ngày. Hic. Mình cũng béo tròn. Cũng đg quyết giảm cân.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình đang uống nước ép mướp đắng nà, ăn canh đậu hũ- cà chua, ăn ít cơm, ngày đầu tiên đói rã ruột luôn. được 3 ngày rồi, thấy hình như cũng không thèm ăn lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac chị giảm cân vất vả nhỉ.Em thì chỉ cần dùng 2 hộp i blue,chẳng phải kiêng,chẳng giảm vòng 1,chẳng mệt mỏi.Hay tại em cần giảm 5 kí thôi.
    • 91 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trời, có thật mn giảm được 2kg chỉ trong 3 ngày với bảng thực đơn trên không? Bảng thực đơn trên mình thấy cũng khá là ok, không đến nổi khắc nghiệt như mấy cái thực đơn trước đây mình thấy. Nhưng ngặt cái dạ dày mình khác so với người bình thường. Mình mà ăn uống khác thường xíu là bị bệnh ngay. Thấy vậy cũng sợ nên mình chỉ dám giảm cân cân tự nhiên àằng việc tập luyện thể thao mỗi ngày thôi. À, mà từ lúc tập yoga tới nay thấy người khỏa hẳn ra, mà còn giảm được kha khá kg nữa, điều mà trước đây mình làm hoài mà làm không được.
    • 78 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mọi người có ai ún thgc angel look chưa?của Xuân Nghi Phạm bán tên fb ak. đọc fb thì thấy hiệu wa lắm mà ko bít có thật dậy ko
    • 29 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình đã xem những clip của người nước ngoài về phươhg pháp giảm cân 3 ngày, họ gọi là military diet. rất nhiều người thành công. Mình 1.50 nặng 50kg, mục tiêu là 46kg. mình bắt đầy thực hiện 3 ngày ăn kiêng từ ngày mai, sau 3 ngày sẽ chia sẻ kinh nghiệm với mọi người.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trc đây mình mập lắm, nhưng mình hay vận động và thể dục nên cơ thể mình múp lại với body săc chắc nhưng vì muốn gầy lại cho nhẹ nhàng nên mình quyết tâm chọn chế độ ăn khác biệt. Mình chủ yếu ăn no buổi sáng, ăn lòng trắng trứng và bún phở có rau. còn lại buổi trưa và tối thì mình chỉ ăn 1 bát cơm và ăn nhiều rau xanh, rau luộc, cũng như bổ sung vitamin c từ trái bưởi. Đặc biệt ko nên ăn bánh ngọt vì sẽ mập thêm. Với chế độ như vậy cũng như chịu khó thể dục mà giờ mình có thân hình mảnh khảnh luôn. Muốn mập là mập đc liền và muốn gầy cũng ko khó
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4