Tám chuyện

Son môi nên mua của hãng nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 27.4K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cả nhà ơi giúp với. Son môi nên mua của hãng nàolà tốt ?

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị định mua son giá khoảng bao nhiêu

• 529 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trước đây mình mua son dưỡng ko màu của Menard. Chất lượng tốt hơn sp cùng loại của Maybeline. Và cái mình rất thích nữa là thiết kế "one touch": Chỉ cần dùng ngón tay cái rê nhẹ nhàng, động tác như khi bật bật lửa gas, là thỏi son trồi lên, muốn đóng lại thì rê ngược lại. Vô cùng tiện! Chỉ 1 động tác và 2s là xong. Mỗi tội giá cũng ko rẻ lắm: 660k bù lại một tí là mình được tặng 1 mẫu nước hoa nhỏ tí xíu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bee thấy son revlon hoặc lamcome là xài được nhưng giờ rất nhiều hàng nhái. bee có nguoi xách tay về cho bạn thích thì có thể gọi bee để lại cho. 01889859845

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình vừa tâu 1 em số 2 của Face It, gần 300k..nhưng hình như cũng k hợp lắm..vì vẫn bị lẻ môi

• 277 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

mình cũng đang quan tâm vấn đề nay. đang dùng cai Moodmatcher có hơn 100k nhưng nghe nói loại đó son gió nên nhiều chì. Mình dùng thì k thấy nẻ môi

• 949 Bài viết

• 766 Được cảm ơn

Vấn đề này mình đang quan tâm, Lót dép ngồi hóng thôi. Mình là mình thấy có son của NYX, Nhưng không biết có tốt hok nữa. Thôi ngồi chờ các chị nhà mình tư vấn thôi

• 5,418 Bài viết

• 6,400 Được cảm ơn

MÔi mình thuộc dạng môi thâm thâm, hổm rày phân vân đinh mua son nào phù hợp, nhưng chưa biết hỏi ai. Lót dép chờ tư vấn, mình ké để hỏi thêm, cám ơn chủ top trước nha

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tớ dùng của BB thấy ổn phết bạn ạ, hm đấy sale 50% nên chỉ có 200k thui.

• 768 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

Chủ top muốn son trong tầm giá bn? nếu từ 200-400k thì m vote cho Revlon nhé, từ 500k trở lên thì Mac, Shu uemura, Dior, Chanel, Bobbi brown, Nars, sang hơn tí có Guerlain trên 800k
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3