Tám chuyện

Son môi nên mua của hãng nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 43.1K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cả nhà ơi giúp với. Son môi nên mua của hãng nàolà tốt ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 57 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chị định mua son giá khoảng bao nhiêu
    • 721 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Trước đây mình mua son dưỡng ko màu của Menard. Chất lượng tốt hơn sp cùng loại của Maybeline. Và cái mình rất thích nữa là thiết kế "one touch": Chỉ cần dùng ngón tay cái rê nhẹ nhàng, động tác như khi bật bật lửa gas, là thỏi son trồi lên, muốn đóng lại thì rê ngược lại. Vô cùng tiện! Chỉ 1 động tác và 2s là xong. Mỗi tội giá cũng ko rẻ lắm: 660k bù lại một tí là mình được tặng 1 mẫu nước hoa nhỏ tí xíu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bee thấy son revlon hoặc lamcome là xài được nhưng giờ rất nhiều hàng nhái. bee có nguoi xách tay về cho bạn thích thì có thể gọi bee để lại cho. 01889859845
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình vừa tâu 1 em số 2 của Face It, gần 300k..nhưng hình như cũng k hợp lắm..vì vẫn bị lẻ môi
    • 350 Bài viết

• 629 Được cảm ơn

mình cũng đang quan tâm vấn đề nay. đang dùng cai Moodmatcher có hơn 100k nhưng nghe nói loại đó son gió nên nhiều chì. Mình dùng thì k thấy nẻ môi
    • 1,045 Bài viết

• 951 Được cảm ơn

Vấn đề này mình đang quan tâm, Lót dép ngồi hóng thôi. Mình là mình thấy có son của NYX, Nhưng không biết có tốt hok nữa. Thôi ngồi chờ các chị nhà mình tư vấn thôi
    • 6,286 Bài viết

• 6,803 Được cảm ơn

MÔi mình thuộc dạng môi thâm thâm, hổm rày phân vân đinh mua son nào phù hợp, nhưng chưa biết hỏi ai. Lót dép chờ tư vấn, mình ké để hỏi thêm, cám ơn chủ top trước nha
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tớ dùng của BB thấy ổn phết bạn ạ, hm đấy sale 50% nên chỉ có 200k thui.
    • 809 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Chủ top muốn son trong tầm giá bn? nếu từ 200-400k thì m vote cho Revlon nhé, từ 500k trở lên thì Mac, Shu uemura, Dior, Chanel, Bobbi brown, Nars, sang hơn tí có Guerlain trên 800k
    • val
    • 5 năm
    • 369 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mhnhatnam Xem bài viết
    còn tuỷ vào tầm tiền mà bạn có thể bỏ ra để mua và loại son đó có hợp với màu sắc tự nhiên, độ ẩm của môi bạn nữa.

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    MÔi mình thuộc dạng môi thâm thâm, hổm rày phân vân đinh mua son nào phù hợp, nhưng chưa biết hỏi ai. Lót dép chờ tư vấn, mình ké để hỏi thêm, cám ơn chủ top trước nha
    Môi thâm thì nên chọn sắc đỏ hoặc cam đỏ bạn nhé
    Hakuna Matata

tất cả dòng sông, dòng suối chảy hối hả đều không ra được biển cả mà nó sẽ bị thu mình vào những dòng sông, dòng suối chảy bình thản hơn
    • 6,286 Bài viết

• 6,803 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi val Xem bài viết

Môi thâm thì nên chọn sắc đỏ hoặc cam đỏ bạn nhé
    Bạn ơi, vui lòng tư vấn giúp mình chọn hãng nào, loại nào, giá cả luôn với,,,,
    Mình cảm ơn trước nhé
    • 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy dùng của Elizabeth Arden tốt đấy, không thấy nẻ môi. Với lại kinh nghiệm của mình là cứ môi một lớp nhẹ kem dưỡng môi của the body shop trước, sau đó mới dùng son môi. Mình thấy cách này ổn với mình, không biết mọi người dùng có hợp không.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

môi mình cũng thâm. đang dùng son gió với son dưỡng thôi nhưng chì nhiều k yên tâm, mà dùng nhiều cũng thâm thêm môi nữa. nghe mấy đứa bạn bảo son của tonymoly màu tươi tự nhiên lại trẻ trung, giá cũng hợp lý mà đang phân vân. có ai có kinh nghiệm tư vấn giúp mình nữa với.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy bạn ơi, mình có cửa hàng mỹ phẩm, đang muốn quảng cáo trên websize. Có ai có kinh nghiệm quảng cáo rồi pm cho mình với nhé.
    Đang không biết quảng cáo kiểu gì nè. Mình cửa hàng nhỏ lẻ nên có tầm 2-4trieu để quảng cáo thôi. Không biết đặt quảng cáo trên websize thế có hiệu quả không nhỉ?
    Cho mình xin ý kiến với
    • 921 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mhnhatnam Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dolelim2 Xem bài viết
    Mình vừa tâu 1 em số 2 của Face It, gần 300k..nhưng hình như cũng k hợp lắm..vì vẫn bị lẻ môi
    Chào bạn,

Khi son môi với bất kì màu nào thì bạn cũng nên dùng son dưỡng môi trước vừa để dưỡng môi, chống khô môi vừa giúp son đều màu và giữ màu được lâu nha. Tại lamdieu thì son 2 loại Revlon và Etude House hiện rất được ưa chuộng, đặc biệt là hai mẫu sau:

1. Son Môi - Revlon Colorstay Ultimate Suede 369k http://bit.ly/1bftAtr
    2. Son Etude House Dear My Essence In Lips-Talk EPK002 385k http://bit.ly/163L2wl

Đối với son dưỡng môi thì Son Dưỡng Môi - Revlon Lip Treatment 249k http://bit.ly/142wpLV được phản hồi từ khách hàng rất tốt vì giúp cho môi mềm, mượt lại mát lạnh nhẹ nhàng sau khi thoa.

Lamdieu hiện còn có chương trình MUA 2 TẶNG 1 tức là chọn mua 3 sản phẩm thì sẽ miễn phí sản phẩm ít tiền nhất. Nhanh tay lựa cho mình sản phẩm chất lượng và hợp mốt nhất tại lamdieu nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lamdieu; 24/07/2013 vào lúc 02:40 PM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

BB mình thấy cũng okie í ^^
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cho mình xin địa chỉ mua hàng với mẹ
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em ko phải em khen nhưng mỹ phẩm em vừa bán vừa dùng thấy son nyx là ok nhất, giá chất lại nhiều màu. Son này mà dùng son dưỡng thì cực bền màu, bám đến 4-5 tiếng đó các mẹ ạ!
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy bây giờ cái nào cũng có chì hết, cả phấn trang điểm nữa, Mấy mẹ cho e gợi ý mua phấn trang điểm đi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2