Có mẹ nào đã thu thập đủ bộ 12 Pokemon của SuSu cho con chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.33K Lượt đọc
  • 384 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 12 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Sữa chưa và Pokemon là úa hợp nhau rồi, mấy nhóc khoái uống và khoái chơi quá chừng mà
    comment by WTT mobile view
    Trích dẫn Nguyên văn bởi betonymeo Xem bài viết
    Trời ơi, cập nhật ngay tình hình đi chị. Nhà em con em được bao nhiêu con là la lên rần rần, cả nhà đều biết hết á. Bạn bố hổ trợ tối đa cái vụ mua sữa về cho 2 mẹ con sùng săn bóng có Pokemon á.
    Bé nhà mình cất kỹ bộ sưu tập lắm, tối nay về dụ khị coi sưu tập được bao nhiêu pokemon rồi.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,336 Bài viết

• 5,493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Buffalo Calf Xem bài viết
    Nhóc nhà mình uống susu tiêu hóa và đi ngoài rất tốt thấy nhóc hào hứng chơi thế này lại chăm uống sữa cũng mừng.
    Nhà mình con uống sữa như rồng í, một chàng uống lần 2 hộp, bao nhiu cũng hết veo veo. Giờ có thêm quà Pokemon thì tụi nó còn mê hơn nữa. Đi siêu thị chất đầy 1 xe.
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...
    eNortjKzUjI0MDAzsVSyBlwwFWQC0Q,,06
    eNortjKzUjI0MDAzsVCyBlwwFWEC0A,,62
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,336 Bài viết

• 5,493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Thông tin bọn trẻ nắm còn nhanh nhậy hơn cả bố mẹ.
    Tụi nó đi học nên đứa này có là ...cả lớp biết hết à, bạn này có bóng thì bạn kia sẽ mè nheo bố mẹ thôi, hihi
    • 296 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Con chị giờ trở thành nhà sưu tầm Pokemon luôn rồi nè em, mỗi lần thấy ảnh hồi hộp bóc bóng coi con gì ở trỏng là tim chị tan chảy, rồi giây phút ảnh sung sướng nhảy cẩng lên vì bóc được con pokemon yêu thích làm chị muốn rụng tim luôn í.
    Haha, nghe mẹ nó diễn cả cứ như bóc quà của người yêu tặng ấy Đúng là niềm vui trẻ con, vừa đáng yêu vừa ngây thơ hết sức!
    • 296 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCop200910 Xem bài viết
    Thế thì mẹ nó bảo bố tranh thủ chụp những khoảnh khắc này của con với bóng Pokemon để dự thi cho con luôn, chụp như thế này rất là tự nhiên, biết đâu may mắn giật giải luôn, một công được đôi việc
    Mấy chàng cháu trai nhà mình chơi bóng Pokemon muốn banh nhà luôn đây này, bố mẹ đành phải nhốt lại vào phòng chứ không là bóng ném khắp nhà luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,336 Bài viết

• 5,493 Được cảm ơn

2000 con Pokemon hiếm á, nhà em săn được 1 con rồi đây chị ơi. 2 mẹ con cố gắng săn được 1 con pokemon hiếm đi, ta nói cái cảm giác nó phê như con tê tê luôn í. Haha
    Có nhà nào có 2 em Pokemon hiếm thì pm cho nhà em nhé, uống cũng khí thế lắm mà chưa có rước em hiếm nào về dinh hết!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,336 Bài viết

• 5,493 Được cảm ơn

Mẹ thích đổi mà chưa chắc con thích đâu chị Gaby ơi . Mấy đứa nhà em đi siêu thị là cứ nhào tới bốc, hốt Susu đòi ăn không à
    Mẹ thích thì mẹ chiếm chưng lên kệ cho đẹp, hihi...Nói vậy chứ mấy đứa nhỏ nhà chị ghiền lắm, mấy cháu dưới quê nữa. Hôm mấy bé dưới quê lên chơi, đứa nào cũng xin về mấy quả làm chị cho một mớ, đi học về hai chàng nhà chị giận mẹ luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,242 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Trời ơi, cập nhật ngay tình hình đi chị. Nhà em con em được bao nhiêu con là la lên rần rần, cả nhà đều biết hết á. Bạn bố hổ trợ tối đa cái vụ mua sữa về cho 2 mẹ con sùng săn bóng có Pokemon á.
    Hehe thấy bố mẹ ham hiện cả con rủi đó. Nhà mình cũng hay nói con ăn Susu ủng hộ hàng nội chất lượng mà
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,242 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mumdad Xem bài viết
    Bé nhà mình cất kỹ bộ sưu tập lắm, tối nay về dụ khị coi sưu tập được bao nhiêu pokemon rồi.
    Có nguyên bộ sưu tập trưng hàng lên cho các mẹ có thêm động cơ sưu tầm cho các bé nhé 😉
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,242 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaby Xem bài viết
    Mẹ thích thì mẹ chiếm chưng lên kệ cho đẹp, hihi...Nói vậy chứ mấy đứa nhỏ nhà chị ghiền lắm, mấy cháu dưới quê nữa. Hôm mấy bé dưới quê lên chơi, đứa nào cũng xin về mấy quả làm chị cho một mớ, đi học về hai chàng nhà chị giận mẹ luôn.
    Hihi thế có khi đi mua sữa xong mẹ giành mở bóng lấy hình quá . Bữa chơi Pokemon trên máy tụi nhỏ nhà em bảo sao mẹ mê game thế hihi, mà chơi mấy bữa bỏ luôn rùi
    • 12 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Có nguyên bộ sưu tập trưng hàng lên cho các mẹ có thêm động cơ sưu tầm cho các bé nhé 😉
    Mình thấy mấy mẹ còn hào hứng tham gia hơn cả con ấy chứ. Đùa thôi chứ lâu rồi mình mới thấy bé nhà mình vui và phấn khích như khi đang tham gia chương trình sưu tập pôkemon của Susu như thế này.
    • 12 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Có nhà nào có 2 em Pokemon hiếm thì pm cho nhà em nhé, uống cũng khí thế lắm mà chưa có rước em hiếm nào về dinh hết!
    Mình vừa hỏi bé nhà mình có 2 con pokemon hiếm không để mẹ đi khoe với, nó bảo con săn quá trời mới đc 1 con à mà có vẻ tự hào lắm á hihi
    • 12 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Để cố gắng giúp con sưu tập đủ bộ trưng lên cho mẹ bé ngất chơi hihi ... đùa chứ, qua chương trình săn pôkemon này tìm hiểu mấy chương trình khác của nhãn hàng Vinamilk Susu còn thấy trúng thú nhồi bông, nhiều thùng susu và TV LG 43 inches khi dự thi ảnh " Bé săn bóng chứa pokêmon cùng susu", đang nghiên cứu để tham đây hihi
    • 316 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCop200910 Xem bài viết
    Thế thì mẹ nó bảo bố tranh thủ chụp những khoảnh khắc này của con với bóng Pokemon để dự thi cho con luôn, chụp như thế này rất là tự nhiên, biết đâu may mắn giật giải luôn, một công được đôi việc
    Mẹ này có lời khuyên bổ ích nè, các mẹ chộp ảnh con khi bóc Pokemon đi, có các bức ảnh đẹp thì dự thi cái chương trình gì bé săn bóng ấy lại có nhiều cơ hội trúng nhiều giải thưởng hơn ấy.
    tjhu1f6
    eleeleard20091026_-8_My+son++is
    • 316 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Con bé nhà mình nó bảo mình trước, vì thấy mình tòm hòm tìm hiểu về vụ trúng thưởng, rồi hỏi có mấy con pokemon giống nhau không để đi trao đổi, thế là từ hôm ấy chị chàng tự quản lỷ trong chưng ra cho mẹ thấy, nên mẹ cũng ko có cơn hội rớ đến nữa hi hi hi ... huống hồ gì mẹ này lấy cho là các giận là phải rồi, đồ công của người ta sưu tập mà
    tjhu1f6
    • 316 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi niemcudauyeu Xem bài viết
    Haha, nghe mẹ nó diễn cả cứ như bóc quà của người yêu tặng ấy Đúng là niềm vui trẻ con, vừa đáng yêu vừa ngây thơ hết sức!
    Mà cũng giống thật mà, con bé nhà mình nó cứ giấu diếm thấy mà hồi hộp hi hi ... có mấy chương trình làm trẻ con vui thế này cũng thú vị thật, đâu dễ gì khiến các đứa trẻ say mê đến thế.
    tjhu1f6
    • 12 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Nhà mình con uống sữa như rồng í, một chàng uống lần 2 hộp, bao nhiu cũng hết veo veo. Giờ có thêm quà Pokemon thì tụi nó còn mê hơn nữa. Đi siêu thị chất đầy 1 xe.
    Nghe mẹ tả con mình uống sữa thấy phát ham nhỉ, có thể là sữa chua susu uống vào trợ tiêu hóa tốt nên các con uống sữa được nhiều như vậy hen.
    Mình thấy có bé biếng uống sữa lắm, mà thích mấy cái bộ sưu tập bỗng dưng siêng hẳn ra, một cách khuyến khích các bé ăn uống cũng hay đó chứ nhỉ.
    • 12 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi niemcudauyeu Xem bài viết
    Mấy chàng cháu trai nhà mình chơi bóng Pokemon muốn banh nhà luôn đây này, bố mẹ đành phải nhốt lại vào phòng chứ không là bóng ném khắp nhà luôn
    Nghe mẹ bé mô tả mà mình liên tưởng đến cái nhà banh. Mà các bé có nhiều bóng như vậy, chắc là sưu tập được nhiều pokemon rồi mẹ bé nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6,267 Bài viết

• 1,834 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    chương trình kéo dài đến 31/01/2017 cơ mà. Nhà tớ 2 đứa lo gì ko sưu tập đủ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanina
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6,267 Bài viết

• 1,834 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mumdad Xem bài viết
    Trẻ con mê sữa qua đồ chơi kể cũng hay hay. Cứ có dịp là chúng lại thì uống sữa để được Pokemon

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanina