Có mẹ nào đã thu thập đủ bộ 12 Pokemon của SuSu cho con chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.72K Lượt đọc
  • 384 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,108 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rongcon062012 Xem bài viết
    Giải thưởng thì chưa biết có hay không nhưng cái khoảnh khắc 2 mẹ con cùng hồi hộp bóc Pokemon thì vui lắm chị à, mẹ con cùng cười tít mắt, có khi giành bóc với nhau, cãi nhau chí chóe nữa chứ. Ông xã em cứ bảo nhìn 2 mẹ con buồn cười không thể tả!
    Thế thì mẹ nó bảo bố tranh thủ chụp những khoảnh khắc này của con với bóng Pokemon để dự thi cho con luôn, chụp như thế này rất là tự nhiên, biết đâu may mắn giật giải luôn, một công được đôi việc
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 787 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tu6300 Xem bài viết
    Dạo này các bé của mẹ có trò gì vui hông ta? Còn thằng ku nhà em thì đang say mê 1 trò mới là: bóc... bóng chứa Pokemon để thu thập đủ bộ 12 Pokemon đây nè! Chả là tuần rồi cả nhà đi siêu thị thấy có chương trình mua 3 lốc sữa chua uống SuSu thì được tặng 1 bóng chứa Pokemon. Trời ơi thằng nhỏ vốn thích bóng mà giờ còn được tự tay khám phá bí mật bên trong là những con Pokemon thì nhảy cẫng lên sung sướng, cười khoe nguyên 2 cái răng sâu . Ôi cái khoảnh khắc con cười dễ thương muốn xỉu luôn á các mẹ. Giờ thằng nhỏ đã thu thập được 8 con Pokemon, cơ mà trong đó có 3 con Pikachu trùng nhau nên em la làng lên đây để bé nhà mẹ nào cũng thích "bắt" Pokemon thì trao đổi để các bé đều có Pokemon yêu thích nè. Còn mẹ nào muốn con chơi trò này thì cứ mua 3 lốc sữa chua uống SuSu thì sẽ được tặng 1 bóng chứa Pokemon ngay nha, nghe đâu chương trình kéo dài đến 31/01/2017 lận. Mà em còn nghe nói nếu mình sưu tập được 1 con Pokemon hiếm thì sẽ được đổi 4 lốc sữa chua uống SuSu đấy, quá đã luôn hen. Pokemon hiếm chỉ có 2000 khắp cả nước luôn, không biết anh ku nhà em có săn được con nào không. Kiểu này thì chúng mềnh "hao tài" lắm đây, nhưng thôi, tất cả vì niềm vui cho bọn nhỏ mà sữa chua Susu có nhiều vitamin anh ku dạo này ăn uống ngon miệng hơn, thêm khoản pokemon nữa mẹ bảo gì cũng vâng lời chứ
    Công nhận cái trò này, không chỉ có các con mê mà em thấy các phụ Huynh cũng mê nữa nha. Như nhà em nè, thấy 2 mẹ con suốt ngày cứ ríu rít vụ bóng pokemon, con thì cứ đòi uống sữa chua Susu nên ông xã ra khuân mấy thùng để dự trữ luôn, tiện thể săn Pokémon. Hehe
    • 624 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Con chị giờ trở thành nhà sưu tầm Pokemon luôn rồi nè em, mỗi lần thấy ảnh hồi hộp bóc bóng coi con gì ở trỏng là tim chị tan chảy, rồi giây phút ảnh sung sướng nhảy cẩng lên vì bóc được con pokemon yêu thích làm chị muốn rụng tim luôn í.
    Con em mà bóc trúng được con pokemon hiếm là 2 mẹ con nhảy tưng tưng vì sung sướng, vì 1 con Pokemon hiếm là đổi được 4 lốc sữa chua Susu và cả nước chỉ có được 2000 con thôi, ta nói thấy mình may mắn ghê!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 787 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betonymeo Xem bài viết
    Con em mà bóc trúng được con pokemon hiếm là 2 mẹ con nhảy tưng tưng vì sung sướng, vì 1 con Pokemon hiếm là đổi được 4 lốc sữa chua Susu và cả nước chỉ có được 2000 con thôi, ta nói thấy mình may mắn ghê!
    Mấy ngày xôm tụ vụ Pokemon này mà em thấy em trẻ ra được 10 tuổi ấy. Công nhận trò này xả stress đáng kể!
    • 624 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ôi, cả nước chỉ có 2000 con pokemon thôi đó chị ơi, hiếm lắm, 2 mẹ con em đang săn mà chưa được đây
    2000 con Pokemon hiếm á, nhà em săn được 1 con rồi đây chị ơi. 2 mẹ con cố gắng săn được 1 con pokemon hiếm đi, ta nói cái cảm giác nó phê như con tê tê luôn í. Haha
    • Thành viên tích cực 2015
    • 11 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Ôi, cả nước chỉ có 2000 con pokemon thôi đó chị ơi, hiếm lắm, 2 mẹ con em đang săn mà chưa được đây
    Vậy hả mẹ bé, để về xem bé nhà mình đã được bao nhiêu con rồi, cảm ơn thông tin của mẹ bé nhé.
    • 11 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yulita Xem bài viết
    Công nhận cái trò này, không chỉ có các con mê mà em thấy các phụ Huynh cũng mê nữa nha. Như nhà em nè, thấy 2 mẹ con suốt ngày cứ ríu rít vụ bóng pokemon, con thì cứ đòi uống sữa chua Susu nên ông xã ra khuân mấy thùng để dự trữ luôn, tiện thể săn Pokémon. Hehe
    Thằng cu con mình cứ thích bóc được con pokemon hiếm, có được 1 con là vui như trẩy hội, thấy con vui mình cũng nghĩ phải khuân vài thùng mới được...
    • 316 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nhóc nhà mình bóc trùng 2 con pokemon giống nhau đó, chắc phải lập hội để trao đổi Pokemon giống nhau quá các mẹ ạ
    tjhu1f6
    eleeleard20091026_-8_My+son++is
    • 316 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mấy ngày xôm tụ vụ Pokemon này mà em thấy em trẻ ra được 10 tuổi ấy. Công nhận trò này xả stress đáng kể!
    Đúng rồi, người lớn có khi còn sung hơn bọn trẻ con nữa đó, vui và giảm stress thật hihihi
    tjhu1f6
    • 10 năm
    • 5,179 Bài viết

• 5,466 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Buffalo Calf Xem bài viết
    Đúng rồi, người lớn có khi còn sung hơn bọn trẻ con nữa đó, vui và giảm stress thật hihihi
    Bọn trẻ có sân chơi mà người lớn được xã stress ké nữa là lợi đôi đường rồi hén. Nhà em cũng đang ghiền đây này.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Gaby; 09/01/2017 vào lúc 10:21 PM.
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...
    eNortjKzUjI0MDAzsVSyBlwwFWQC0Q,,06
    eNortjKzUjI0MDAzsVCyBlwwFWEC0A,,62
    • 10 năm
    • 5,179 Bài viết

• 5,466 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Buffalo Calf Xem bài viết
    Nhóc nhà mình bóc trùng 2 con pokemon giống nhau đó, chắc phải lập hội để trao đổi Pokemon giống nhau quá các mẹ ạ
    Chụp ảnh bạn Pokemon đó đi, coi các bạn nào chưa có hoặc trùng mình trao đổi luôn nhỉ. Không khéo nhà mình sẽ đầy BST luôn cho mà xem, vì mấy cu uống sữa nhiều lắm.
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...
    eNortjKzUjI0MDAzsVSyBlwwFWQC0Q,,06
    eNortjKzUjI0MDAzsVCyBlwwFWEC0A,,62
    • 4,240 Bài viết

• 1,799 Được cảm ơn

Sữa chưa và Pokemon là úa hợp nhau rồi, mấy nhóc khoái uống và khoái chơi quá chừng mà
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5,848 Bài viết

• 1,798 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Thảo nào đi mua sữa bé một mực đòi Susu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanina
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5,848 Bài viết

• 1,798 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Thông tin bọn trẻ nắm còn nhanh nhậy hơn cả bố mẹ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanina
    • 4,240 Bài viết

• 1,799 Được cảm ơn

Mà dạo này Pokemon còn hiếm như xưa không vậy bạn? Con mình mua Susu miết mà chưa trúng được em nào độc, lạ đây
    • 4,240 Bài viết

• 1,799 Được cảm ơn

Mẹ thích đổi mà chưa chắc con thích đâu chị Gaby ơi . Mấy đứa nhà em đi siêu thị là cứ nhào tới bốc, hốt Susu đòi ăn không à

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaby Xem bài viết
    Chụp ảnh bạn Pokemon đó đi, coi các bạn nào chưa có hoặc trùng mình trao đổi luôn nhỉ. Không khéo nhà mình sẽ đầy BST luôn cho mà xem, vì mấy cu uống sữa nhiều lắm.
    • 4,240 Bài viết

• 1,799 Được cảm ơn

Có khi nào, bố hay mẹ thấy đẹp quá lại xin con không nhỉ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCop200910 Xem bài viết
    Thế thì mẹ nó bảo bố tranh thủ chụp những khoảnh khắc này của con với bóng Pokemon để dự thi cho con luôn, chụp như thế này rất là tự nhiên, biết đâu may mắn giật giải luôn, một công được đôi việc
    • 316 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Mà dạo này Pokemon còn hiếm như xưa không vậy bạn? Con mình mua Susu miết mà chưa trúng được em nào độc, lạ đây
    Chịu khó bóc bóng thế nào cũng trúng, mong mẹ con nhà bạn may mắn nhé, còn không cũng trữ được susu uống cho bé
    tjhu1f6
    • 316 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Sữa chưa và Pokemon là úa hợp nhau rồi, mấy nhóc khoái uống và khoái chơi quá chừng mà
    comment by WTT mobile view
    Nhóc nhà mình uống susu tiêu hóa và đi ngoài rất tốt thấy nhóc hào hứng chơi thế này lại chăm uống sữa cũng mừng.
    tjhu1f6
    • 624 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mumdad Xem bài viết
    Vậy hả mẹ bé, để về xem bé nhà mình đã được bao nhiêu con rồi, cảm ơn thông tin của mẹ bé nhé.
    Trời ơi, cập nhật ngay tình hình đi chị. Nhà em con em được bao nhiêu con là la lên rần rần, cả nhà đều biết hết á. Bạn bố hổ trợ tối đa cái vụ mua sữa về cho 2 mẹ con sùng săn bóng có Pokemon á.