Vợ Lý Hải chính thức lên tiếng trước tin đồn mang bầu "em bé thứ 5"

• 5.39K Lượt chia sẻ
  • 320K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,056 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Tin đồn Minh Hà mang bầu em bé thứ 5 bất ngờ lan truyền trên các trang mạng vào chiều qua, bà xã Lý Hải vội vàng giải thích lý do vì sao vòng 2 của cô lại trông lớn bất thường như vậy...

Trong showbiz Việt, tổ ấm của ca sĩ Lý Hải được nhiều người ngưỡng mộ. Không chỉ thành công trong sự nghiệp, Lý Hải còn rất tự hào về người vợ xinh đẹp giỏi giang, hi sinh cho gia đình và sinh cho anh 4 đứa con kháu khỉnh.

Tuy nhiên sau khi sinh con thứ 4, nhiều người nghi ngờ vợ Lý Hải mang bầu lần 5. Trong ảnh chụp cùng chồng tại sự kiện tối 15/2 vừa qua, Minh Hà mặc chiếc váy trắng để lộ vòng hai to bất thường. Không những vậy, gương mặt bầu bĩnh của cô nàng cũng khiến mối nghi ngờ càng tăng lên.

vo-ly-hai-mang-bau-lan-5-10-ngoisao.vn-w580-h870
    Hình ảnh Minh Hà tối qua khiến nhiều người đặt nghi vấn

vo-ly-hai-mang-bau-lan-5-5-ngoisao.vn-w720-h576

Trong một số bức ảnh chụp cùng bạn bè thân thiết, bà xã Lý Hải cũng diễn đầm rộng để lộ thân hình mũm mĩm và béo lên trông thấy. Vẻ thon gọn và mi-nhon trước đây của nàng hot-girl không còn nữa và rất nhiều người tò mò không biết phải chăng cô đã mang thai bé thứ 5, vì Lý Hải và Minh Hà đều từng nói rất thích có nhiều con.

10411299-773330352711096-4178646827604282197-n-1487239842792

Trước hàng loạt hình ảnh để lộ vòng 2, Minh Hà đã bộc bạch rằng do chị thích mặc váy rộng nên mới làm nảy sinh chuyện hiểu lầm này. Bà xã Lý Hải còn cho biết chị rất bất ngờ, choáng váng trước hàng loạt thông tin bầu bí này.

Xem video: Cận cảnh vợ xinh như hot girl của ca sĩ Lý Hải

Chia sẻ với một trang báo, Minh Hà thẳng thắn khẳng định vợ chồng cô chưa sẵn sàng có thêm thành viên: "Làm gì có chuyện tôi sinh đứa nữa. Do tôi đi biển, thích mặc váy rộng nên mới gây hiểu nhầm. Gia đình hiện tại chỉ có 4 con, tôi với anh Hải cũng chưa có ý định sẽ sinh thêm bé thứ 5. Tối 15/2, tôi với anh Hải đi ra mắt phim "49 ngày 2", do nghĩ rằng mặc váy rộng thì di chuyển dễ dàng nên tôi chọn kiểu phồng ở vùng bụng. Chỉ vậy thôi, không có chuyện mang thai hay chuẩn bị sinh con lần 5 đâu"

clip_image001
    Chiếc váy phồng Minh Hà đã mặc trong tối 15/2 vô tình khiến vòng 2 trông to hơn rất nhiều

Trên trang cá nhân, không ít người có những nhận xét thiếu thiện cảm khi thấy Minh Hà có nhiều con, thậm chí còn gọi Minh Hà là "cái máy đẻ" khiến người đẹp 31 tuổi khá bức xúc. Bà xã Lý Hải không ngần ngại "đáp trả" những lời bình luận "ác miệng" của dư luận. Cô đanh thép nói: “Máy mà đẻ ra người được à? Bạn đang nói mẹ của bạn đó hả. Hay bạn không phải là con người nên không biết ai đẻ ra được con người”.

20170217-025738-vo-ly-hai-mang-bau-lan-5-blogtamsuvn8_02_492x310

Dù đứng trước nhiều áp lực dư luận vì chuyện sinh con nhiều nhưng Minh Hà tỏ ra không mấy quan tâm. Cô cho rằng mỗi người có quan niệm riêng, bản thân cô cho rằng phụ nữ chấp nhận hi sinh để đẻ nhiều con cho chồng cũng là vì rất yêu chồng. Minh Hà cũng khẳng định: "mình thế nào miễn chồng và con mình biết, không chê và luôn yêu thương mình là được.Người ngoài dèm pha suy cũng chẳng biết được bên trong và cũng chẳng giúp được gì. Người tốt thì không bao giờ đi dèm pha người khác".

4_81529

1468287834-146828711333907-ly-hai-3
    Gia đình Lý Hải Minh Hà vô cùng đầm ấm

Tất cả hình ảnh trong bài viết chỉ mang tính chất minh hoạ

Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_4; 17/02/2017 vào lúc 09:24 AM. Lý do: format bài viết
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,111 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

thêm bé thứ 5 nữa cho thêm hạnh phúc c ạ
    • 279 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

nói gì thì nói chứ e nó mà đẻ thêm đứa thứ 5 thì đúng là khâm phục thật.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 938 Bài viết

• 1,152 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nàng này mà có đẻ thêm nữa tui cũng thấy bình thường, dân tình có gì mà sốc và choáng váng. Thích thì cứ đẻ thôi vì nhà có điều kiện mà.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,899 Bài viết

• 1,144 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Phụ nữ thời nay mà đẻ được như vậy? thử hỏi mấy ẻm nào dám ????
    Một ngày nào đó, mọi chuyện bây giờ sẽ đi qua thôi, cô gái à, sẽ qua thôi.
    Không bao giờ là quá muộn để thực hiện và theo đuổi ước mơ....

<font color="#000080">http://www.youtube.com/watch?v=fbLVHOw68Zc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 421 Bài viết

• 2,627 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thích nhìn gia đình chị này, nhẹ nhàng dịu dàng, không cần lên gân làm màu vẫn toát lên vẻ hạnh phúc, chị này dám sinh nhiều chắc tại cơ địa dễ sinh, nhiều người có bầu rồi sinh con nhẹ nhàng lắm luôn á, công ty em có 1 chị, sinh 2 đứa con đều trên 3kg mà sinh thường không à, thai kỳ chỉ tăng 8kg, con hơn 3kg, vài tháng sau eo ọt gọn gàng, da còn đẹp ra nữa chứ, chỉ kể đau bụng vô bệnh viện, 1 tiếng sau là sinh nghe dễ như không .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ninoli; 17/02/2017 vào lúc 03:18 PM.
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy chị Hà có bầu bé thứ 5 thật không
    comment by WTT mobile view
    • 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Đông con đông của. Có điều kiện nuôi dạy tốt thì cứ sinh thôi các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Không sao cả, ngay cả khi gia đình Lý Hải đẻ 10 con đi nữa, ng ta có sức để, sức nuôi, chăm sóc con, đẻ cũng là quyền ấy nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,812 Bài viết

• 3,549 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi smallhorse2015 Xem bài viết
    Đông con đông của. Có điều kiện nuôi dạy tốt thì cứ sinh thôi các mẹ
    Nói thật chứ mình sợ cái quan điểm " đông con đông của " lắm luôn.ck mình con trai 1 ,vc mình sinh 2 con gái ,ck cứ năn nỉ sinh thêm mà thời nay con nít dễ hư ,mình ko đảm bảo sẽ dạy tốt dc tất cả các con nếu sinh thêm.tính vc mình lại nóng,2 đứa nhỏ sinh cách 2 tuổi nghịch phá gây lộn nhau suốt, rồi việc đưa đón đi học đủ thứ cũng khiến mình sợ. Ai cũng bảo nhà có điều kiện thì cứ đẻ,nhưng nói ra thì cho là mình ích kỉ vì cuộc đời phụ nữ sinh ra lớn lên lấy ck,sinh con,nuôi dạy con ,đôi khi muốn thư giãn 1 tí cho bản thân cũng hơi khó. Cho nên 1 phần mình khâm phục nhà này đẻ nhiều,phần thắc mắc ko biết nhà này dạy con ntn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,108 Bài viết

• 6,462 Được cảm ơn

Hi hi nhà này gen tốt, lại có điều kiện, thì cứ sinh đi, chứ để cho mấy đứa vừa nghèo vừa dốt nó đẻ, thì có phải là thoái hóa giống nòi ko.
    Mình thích xem hình gia đình này lắm.
    l58m
    gvUWp7
    • 117 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là Lý Hải Thật sự hoàn hảo
    THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VI TÍNH CAMERA QTGROUP
    F8/17d Hương Lộ 80- Vĩnh Lộc A- Bình Chánh _TP.HCM
    DT 08.62665363-0909005920-0982225920
    Chúng Tôi cung cấp các sản phẩm sau

• Máy vi tính bộ, và máy vi tính lắp ráp cấu hình cao
    • Main máy vi tính giá thành cahnhj tranh
    • Phân phối camera giá rẻ
    • lắp đặt hệ thống camera tại tphcm
    • lắp đặt hệ thống chống chộm

vi tính, xe ba banh nam dinh, laptop gia re
    vi tinh tphcm , camera gia re
    • 382 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình không hiểu sao rất ghét vợ chồng nhà này, cuộc sống riêng của người ta báo chi soi mói nhiều làm chi, mệt
    Hy vọng một ngày mai tươi sáng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thích nhiều con thì mình sinh thôi,
    • 15,264 Bài viết

• 1,395 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thứ nhất là họ thích, thứ 2 là họ có điều kiện. Sinh nhiều con là chuyện bình thường. Thích bạn này vì bạn ấy luôn nuôi con bằng sữa mẹ, lại chia sẻ với mọi người sữa và kinh nghiệm để nhiều sữa cho con bú nữa
    kho0ep q7v8qkkLYhDS