Phim Thiên hạ - 18h trên VTV3

• 0 Lượt chia sẻ
  • 71.7K Lượt đọc
  • 228 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dư sảnh nhi chắc học nghề y ở Trung Tự Môn hoặc là cô ấy đọc nhiều sách y nên biết. Và cô ta đóng giả thành con gái của Dư nhân hoài chẳng qua là để lấy Tiền Gia Nghĩa và tiếp cận với Tín Vuơng mà thôi:Laughing:
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác ơi , hình như là Sảnh nhi là người của tÍn vương cài vào hay sao ý nhỉ? Có đúng thế không các bác?
    • 605 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

@ giangho 5.6: Tất cả những thắc mắc của bác hình như mọi người đã bàn từ mấy trang trước rồi ấy. bác xem lại xem sao
    N29xp7
    cIS1p7
    9aWHp7
    • 3,669 Bài viết

• 1,945 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hôm nay tớ cũng không được xem tập cuối, mải đi oánh chén
    Nhưng mà được DC và MG kể lại cũng thấy như được xem lại rồi. Thanks cậu nhé :Battin ey:
    Happiness within reach
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,451 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoigirl79 Xem bài viết
    Hôm nay tớ cũng không được xem tập cuối, mải đi oánh chén
    Nhưng mà được DC và MG kể lại cũng thấy như được xem lại rồi. Thanks cậu nhé :Battin ey:
    Em cũng có buổi tụ tập với Cty nhưng phải cố ở nhà xem xong phim mới đi, tập cuối này gỡ nút nhiều vấn đề lắm . Không xem kể cũng tiếc đấy :Smug: .

Nói chung e cũng hài lòng với kết thúc, TV không phải là người như suy nghĩ của e ngày hôm qua. Cần phải hiểu và thông cảm cho ông í, những người nắm trọng trách, vận mệnh lớn đều phải làm những việc mà mình không muốn thì phải .

Vẫn tội nghiệp TGN, một sự tổn thương quá lớn về niềm tin nhưng chắc sau này TGN cũng sẽ hiểu và thông cảm cho TV thôi. Niềm an ủi còn lại TGN vẫn còn có MD và cu Vọng, những người thân yêu nhất bên cạnh.

Đây là phim dã sử nên các tình tiết cũng phải theo đúng lịch sử ghi chép lại, và vẫn có một cái kết có hậu thế là quá ổn .

Một bộ phim hay, chưa thật hoàn toàn xuất sắc vì cũng còn có vài hạt sạn (các mẹ đã nhặt ra hết rùi ). Rất đáng để xem :LoveStruc: .

Cứ có thêm một vài bộ phim kiểu thế này nữa có khi em trở thành nhà phê bình điện ảnh tới nơi .
    • 605 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Tạm biệt box phim Thiên Hạ!!!
    Phim kết thúc rồi nhưng hi vọng chúng ta sẽ sớm có 1 bộ phim hay hơn nữa để cùng nhau chia sẻ!!!!
    N29xp7
    cIS1p7
    9aWHp7
    • 92 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

13h trưa trên VTV1 đang chiếu lại nè, bi giờ mình mới xem lần đầu thấy hay nhưng hơ bực đạo diền, để cho người tốt chịu nhiều thiệt thòi quá. :Thinking:
    rooling: Bà mẹ trẻ rooling:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn chị DC&MG nhiều nhiều :LoveStruc: phim hay quá mà ngày mai em phải đi học ko xem được tập cuối, ngồi search google may quá lại ra được mấy bài chị kể lại chi tiết tập cuối.

Nói chung sau khi xem tập hôm nay thì cũng lờ mờ đoán ra được là TV ko phải người hiền lành như em tưởng rồi nên khi đọc cái kết cục cũng ko thấy bất ngờ cho lắm.

Theo chị kể thì có vẻ là sau này TGN và MDT lại chung sống với nhau ... nếu thế thì thương LVB quá :Crying: hnay xem đoạn LVB chết cảm động vô cùng :Crying: có lẽ vì em cũng từng chung cảnh ngộ làm người thay thế như LVB rồi ... thấy LVB hy sinh vì MDT như vậy, MDT ngồi khóc lóc như vậy mà cuối cùng vẫn quay ra tình cảm với TGN tiếp được thì đúng là ko hiểu nổi, kết phim em chỉ bức xúc tình tiết này thôi, còn TV làm vua thì kệ ông ý :Nottalkin:
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết sảnh nhi vợ gia nghĩa tên thật là j ko ạ
    Phim quá hay luôn
    comment by WTT mobile view