Cuộc thi "Câu chuyện vệ sinh trường học"

Hướng dẫn tham gia cuộc thi “câu chuyện vệ sinh trường học”

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.36K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 208 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maikaly Xem bài viết
    chị ơi ,mấy bữa nữa bài em lên, có gì ủng hộ em 1 vote nha cho nó xôm ý keke
    ô kề em hihi, viết lẹ lên nha, các mẹ bên ấy thi rào rào kìa.Ah bên FB còn đang có ctrinh tặng quà noel cho bé đó, bốc thăm may mắn đấy tớ vùa tgia xong
    Hạnh phúc khi ta bên nhau và san sẻ nhau những buồn vui trong cuộc sống
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 208 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cudatcoi Xem bài viết
    BTC ơi, e mới chơi FB nên ko biết đặt cover là đặt cái gì ạ, có phải là hình avata ko ạ?
    hình này là hình phía trên to đùng đó em, em đăng hình trên app của VIM, sau đó tải hình đó về máy, và tải lên FB của em làm cover là xong thôi theo c đọ thể lệ, nếu ko đặt cover thì bài th sẽ ko hợp lệ đâu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 129 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

cuộc thi hay quá , giải thưởng cũng thật ý nghĩa, các mẹ còn chờ gì nữa mà ko tham gia ngay ạ hihi, em cnxg phải hóng hớt viết bài thôi
    Ba là cây nến vàng, mẹ là cây nến xanh,con là cây nên hồng, 3 ngọn nên lung linh, thắp sáng một gia đình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 129 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maian88 Xem bài viết
    hình này là hình phía trên to đùng đó em, em đăng hình trên app của VIM, sau đó tải hình đó về máy, và tải lên FB của em làm cover là xong thôi theo c đọ thể lệ, nếu ko đặt cover thì bài th sẽ ko hợp lệ đâu
    mẹ này rành FB quá, em cũng hay chơi trên đó lắm hihi ko khéo chị em m lại nằm trong list bạn bẹ của nhau ý :d
    Ba là cây nến vàng, mẹ là cây nến xanh,con là cây nên hồng, 3 ngọn nên lung linh, thắp sáng một gia đình

• 208 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangle72 Xem bài viết
    mẹ này rành FB quá, em cũng hay chơi trên đó lắm hihi ko khéo chị em m lại nằm trong list bạn bẹ của nhau ý :d
    hí hí tớ cũng tập tọe tí thôi với lại lên đó ad VIm cũng hướng dẫn hết rồi mà, ko sao đâu hjhj
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 85 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

cuộc thi hay và hấp dẫn quá, bon chen thôi hjhj Mong sao lọt vô mắt xanh của BTC

• 85 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maian88 Xem bài viết
    Ối nói thật là em cũng lúa mấy vụ này lắm ý hjhj nên thi thố gì cũng chỉ mong đạt giải BTC thôi, còn giải bình chọn cũng hấp dẫn quá trời mà lại ko có thời gian kêu gọi nên đành chịu hjhj

• 72 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

cuộc thi thấy thật ý nghĩa,mình mới được làm bố cách đây mấy tháng thôi, nên nhiều thứ còn học hỏi các mẹ nhiều quá hjhj phải điện bảo ông anh chpj hình cho đứa cháu thi ngay thôi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bomaianh; 30/12/2012 vào lúc 08:30 PM.

• 72 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangle72 Xem bài viết
    cuộc thi hay quá , giải thưởng cũng thật ý nghĩa, các mẹ còn chờ gì nữa mà ko tham gia ngay ạ hihi, em cnxg phải hóng hớt viết bài thôi
    hihi mẹ nào cũng háo hức mà ham quá kaka

• 57 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_VIM Xem bài viết
    Các bạn thành viên thân mến,

Thấu hiểu nỗi lo lắng của cha mẹ mỗi khi con đến trường, cảm nhận được nỗi ám ảnh mang tên nhà vệ sinh luôn thường trực trong các em, và khi nhà vệ sinh trường học đúng chuẩn, cả về chất và lượng vẫn đang là bài toán hóc búa cần được sự quan tâm của gia đình và xã hội, chương trình Hợp Sức Vì Vệ Sinh Trường Học ra đời với mục tiêu đóng góp nhiều hơn cho công tác chăm sóc sức khỏe cộng đồng, mang lại một môi trường sạch khuẩn cho hơn 80 triệu người dân Việt Nam, đặc biệt là đối với học sinh Việt Nam.

Vim tổ chức cuộc thi Câu Chuyện Vệ Sinh Trường Học mong muốn lắng nghe chia sẻ của phụ huynh về nhà vệ sinh trường học của con, tìm kiếm thêm thông tin những trường học cần được Vim hỗ trợ, và đặc biệt nhằm nâng cao ý thức cộng đồng trong việc xây dựng nhà vệ sinh trường học đạt chuẩn cho bé.
    Cuộc thi đã chính thức bắt đầu rồi!!!! Cùng tham gia cuộc thi để chia sẻ câu chuyện về nhà vệ sinh của con ở trường và mong muốn của bạn nhằm cải thiện điều kiện vệ sinh tại trường học cho con nói riêng và cộng đồng nói chung nhé!

05 Sách điện tử Easy-Talk trị giá 3,000,000đ; 03 Kim từ điển trị giá 1,500,000đ và rất nhiều những quà tặng hấp dẫn khác đang chờ các bạn. Hãy thực hiện những bước sau để tham gia cuộc thi:

- Bước 1: Đăng nhập vào trang Facebook Vim Việt Nam (http://www.facebook.com/vimvn), tham gia app “VỆ SINH TRƯỜNG HỌC” (http://www.facebook.com/vimvn/app_506135199419183)
    - Bước 2: Tải lên app 1 tấm hình con bạn chụp trong môi trường học đường (bạn nên chọn những bức ảnh có kích thước khoảng 350x300 để ảnh up lên đẹp nhất)
    - Bước 3: Viết caption chia sẻ câu chuyện nhà vệ sinh của con ở trường, mong muốn của bạn nhằm cải thiện điều kiện vệ sinh tại trường học cho con nói riêng và cộng đồng nói chung. Bài viết có số lượng từ 100-300 từ.

- Bước 4: Tải bức hình tham gia cuộc thi về trang cá nhân, đặt làm cover photo cho Facebook của mình trong 7 ngày và tag Vim Vietnam vào.

Thông tin chi tiết về cách thức tham gia và giải thưởng của cuộc thi, mời các bạn xem tại Facebook Vim Việt Nam http://www.facebook.com/vimvn
    Bên cạnh đó, đừng quên nhắn tin "vesinhtruonghoc" gửi 8522 để đóng góp 5,000đ cho Quỹ Vệ Sinh Trường Học nhé các bạn! http://vesinhtruonghoc.com.vn/donation
    thi hình và viết nè, hay quá, qua lễ chụp hình con và gửi bài tham gia thôi thích nhất giải của BTC