• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.21K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 5,941 Bài viết

• 12,256 Được cảm ơn

Nhờ BTC tư vấn giúp mình, công dụng của Unikids là gì? Để mình cũng như các mẹ có thể hiểu rõ thêm về sản phẩm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy nhà sản xuất cũng như các tư vấn viên đều bảo Unikids giúp trẻ hấp thụ tốt các dưỡng chất từ những nguồn thực phẩm trẻ ăn vào!
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tina_vic Xem bài viết
    Nhờ BTC tư vấn giúp mình, công dụng của Unikids là gì? Để mình cũng như các mẹ có thể hiểu rõ thêm về sản phẩm.
    Giúp trẻ chống biếng ăn, kích thích trẻ ăn uống và giúp hấp thụ các dưỡng chất từ thực phẩm trẻ ăn, hình như thêm nữa là các dưỡng chất để giúp trẻ phát triển trí não thì phải ^^
    • 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menhim2702 Xem bài viết
    Giúp trẻ chống biếng ăn, kích thích trẻ ăn uống và giúp hấp thụ các dưỡng chất từ thực phẩm trẻ ăn, hình như thêm nữa là các dưỡng chất để giúp trẻ phát triển trí não thì phải ^^
    Đúng rồi đó, các chất như DHA, Omega 3, taurin...hình như còn thêm kẽm nữa...
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecu1908 Xem bài viết
    Đúng rồi đó, các chất như DHA, Omega 3, taurin...hình như còn thêm kẽm nữa...
    công dụng của chúng ra sao vậy?
    • 6,919 Bài viết

• 7,753 Được cảm ơn

Unikids còn chống bệnh còi xương, giúp xương chắc khỏe nữa đấy mẹ tina_vic
    Cuộc sống của đời tôi

Cách làm bánh Gato/cuộn và cupcake
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trương Huyền Xem bài viết
    Unikids còn chống bệnh còi xương, giúp xương chắc khỏe nữa đấy mẹ tina_vic
    có nhanh chóng và hiệu quả không vậy???
    • 62 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi begau1510 Xem bài viết
    Mình thấy nhà sản xuất cũng như các tư vấn viên đều bảo Unikids giúp trẻ hấp thụ tốt các dưỡng chất từ những nguồn thực phẩm trẻ ăn vào!
    hấp thụ như thế nào vậy mẹ begau
    • 81 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình thấy quảng cáo là kích thích sự thèm ăn nới bé, giúp bé ăn nhiều hơn để có đầy đủ chất dinh dưỡng cho cơ thể Tina à
    • 1,004 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

EM thấy nó ghi là giúp trẻ phát triển trí nào, chiều cao và ăn ngon miệng hơn
    Nói chung là phải dùng thử rồi mới biết được
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

đúng rồi đó, nhất là Unikids IQ...mình thấy công dụng nó tốt, mà không biết tốt ra sao hết...
    • 70 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babatho497 Xem bài viết
    đúng rồi đó, nhất là Unikids IQ...mình thấy công dụng nó tốt, mà không biết tốt ra sao hết...
    em thấy bé nhà em ăn ngon, lớn nhanh mẹ à...