Tuyệt chiêu giúp da trắng mịn như thời con gái chỉ sau một tháng của mẹ bỉm sữa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,873 Bài viết

• 2,593 Được cảm ơn

Trên thị trường hiện có rất nhiều phương pháp làm đẹp da cho chị em phụ nữ như mỹ phẩm, spa, bổ sung thông qua các loại thực phẩm chức năng... khiến chị em phân vân không biết nên chọn phương pháp nào. Nếu chọn nhầm những sản phẩm hàng nhái, không rõ nguồn gốc, kém chất lượng sẽ dễ dẫn đến những hậu quả khó lường cho da và sức khỏe. Chính vì vậy việc lựa chọn và sử dụng đúng các sản phẩm chăm sóc da rất quan trọng đối với chị em phụ nữ. Hãy cùng nghe chia sẻ bí quyết vô cùng đơn giản giúp tìm lại nhan sắc son trẻ của một “bà mẹ bỉm sữa” sau khi sinh con nhé!

“Tôi tên N.L.Q, 29 tuổi – NVVP. Hiện tôi đã lập gia đình được 3 năm và đang có một bé trai gần 2 tuổi. Khi còn là thiếu nữ, da tôi vốn khỏe và khá mịn, rất ít khi nổi mụn hoặc các vết sạm do tôi cũng thường xuyên ý thức được tầm quan trọng của việc chăm sóc da. Tuy nhiên khi mang thai từ tháng thứ tư, ngoài những thay đổi về cơ thể thì làn da tôi cũng có nhiều biến chuyển. Trên gương mặt bắt đầu xuất hiện những đốm mờ, da cũng không còn sáng mịn nữa mà thay vào đó là việc xuất hiện những mụn ẩn dưới da làm tôi rất mất tự tin khi giao tiếp. Đặc biệt là sau khi sinh con, da tôi lại càng xấu hơn trước rất nhiều. Các đốm sạm ngày càng đậm màu hơn nhiều hai bên gò má, kèm theo đó các khóe mắt bắt đầu có nếp nhăn khi cười, tuy không quá nhiều nhưng cũng trông già hẳn đi. Làn da thì không còn tươi tắn, kém sức sống làm gương mặt trở nên “tối” đi hẳn.

Khoảng thời gian đó tôi gần như rơi vào tình trạng khủng hoảng do cả ngày phải chăm sóc con nhỏ, lại vừa lo toan việc nhà nên không còn thời gian dành riêng cho bản thân. Vì vậy, việc chăm sóc và phục hồi làn da dường như trở nên khá “xa xỉ” với một bà mẹ bỉm sữa như tôi. Mỗi khi xuống phố, tôi rất tự ti và mất nhiều thời gian loay hoay dùng các loại mỹ phẩm trang điểm để che đi các khuyết điểm trên da, tôi cũng hạn chế giao tiếp với bạn bè, đồng nghiệp vì lo ngại ngoại hình không như ý.

Một năm sau khi sinh con, tôi bắt đầu tìm hiểu về các phương thức làm đẹp da. Tôi cũng đã thử khá nhiều cách như bôi kem dưỡng, đắp mặt nạ nhưng da không có tiến triển nhiều. Tình cờ trò chuyện trên mạng xã hội với một chị bạn có làn da khá đẹp mặc dù đã qua tuổi 40, chị chia sẻ bí quyết do chị đang dùng một loại collagen thủy phân từ Pháp giúp da căng mịn và chống lão hóa rất tốt. Từ đó tôi nghiên cứu thông tin và dùng thử loại collagen này, khi mua hàng tôi còn được tư vấn thêm là collagen thủy phân từ thủy hải sản sẽ có độ hấp thu cao gấp 7 lần so với các loại thông thường, lại còn không gây tăng cân, kèm theo các thành phần khác hỗ trợ cho tóc, xương khớp chắc khỏe nên tôi cũng an tâm sử dụng.

Thật bất ngờ, chỉ sau khoảng 1 tháng kiên trì dùng collagen hằng ngày, làn da tôi đã có những biến chuyển tích cực rất rõ rệt, da trắng mịn, căng hơn thấy rõ, các vết nhăn nơi khóe mắt cũng dần giảm đi. Người thân hay bạn bè gặp đều khen da tôi đẹp lên. Chính vì vậy, tôi đã tự tin hơn khi dự tiệc hoặc ra ngoài, tôi chỉ cần dùng thêm kem chống nắng và một ít son nhẹ, gương mặt không còn khô sạm mà tươi tắn và hồng hào hơn rất nhiều.

Hinh1

Làn da tôi đã mịn màng, hồng hào hơn chỉ sau một tháng dùng sản phẩm (Ảnh do nhân vật cung cấp)

Sau khi sinh, ắt hẳn nhiều người cũng sẽ gặp trường hợp như tôi, bận rộn vì khối lượng công việc hằng ngày, lại thêm nhan sắc xuống cấp khiến rất mất tự tin. Nhưng đến nay, tôi rất vui vì đã may mắn tìm ra được giải pháp hiệu quả cho làn da của mình sau khi sinh, tôi sẽ tiếp tục sử dụng sản phẩm và dành thêm thời gian để dưỡng da, giữ da luôn khỏe mạnh. Tôi mong rằng những chia sẻ về kinh nghiệm chăm sóc da của mình sẽ giúp ích cho chị em phụ nữ trong hành trình tìm lại nhan sắc sau khi sinh, lấy lại sự tự tin trong cuộc sống.”

N.L.Q

Gợi ý cho bạn:

Hinh2

Công ty TNHH United Spot Medical

Địa chỉ: 124 Lương Trúc Đàm-P.Hiệp Tân-Q.Tân Phú-HCM

Điện thoại: 083 976 0686 – 0901 686 077

Website: www.amejolie.com

Facebook: www.facebook.com/Collagen-Amejolie

Nguồn do United Spot Medical cung cấp
    Chỉnh sửa lần cuối bởi CafeWebtretho; 19/04/2016 vào lúc 10:26 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Uống collagen này có khắc phục được tình trạng rụng tóc sau sinh không?
    • 145 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

cũng phải dùng thuốc ak. Có cách nào không dùng thuốc không
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Socsocute Xem bài viết
    Uống collagen này có khắc phục được tình trạng rụng tóc sau sinh không?
    Loại này tôi đã dùng rồi, thấy cũng giảm được tình trạng rụng tóc đó, nhưng nếu rụng quá nhiều thì phải kết hợp thêm các loại dầu gội hay dưỡng nữa. Bạn tìm hiểu thêm về dầu dừa trị rụng tóc xem thử xem.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi companyseoonline Xem bài viết
    cũng phải dùng thuốc ak. Có cách nào không dùng thuốc không
    Đây là thực phẩm chức năng, dạng như thuốc bổ thôi. nên không có ảnh hưởng nhiều như thuốc đâu nên bạn đừng lo.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bím sữa là cái gì vậy mọi người ?
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimosaly Xem bài viết
    Bím sữa là cái gì vậy mọi người ?
    Ý là tuyệt chiêu da trắng mịn như thời con gái của một bà mẹ có em bé đó bạn.
    Mẹ nào cần đi spa Đà Nẵng hay matxa chân ở Đà Nẵng xin mời ghé vào Salem Spa ạ.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống collagen về cơ bản là tốt, nhưng không phải ai uống da cũng thay đổi hoàn toàn kiểu trắng mịn, căng, giảm nếp nhăn. Trừ khi da của bạn phải cực kỳ xấu thì mới thấy được tác dụng rõ rệt, còn nếu da bt thì sẽ thấy nó được cải thiện chút chút thôi.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

collagen thủy phân là gì vậy các mẹ
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthuyvy1910 Xem bài viết
    collagen thủy phân là gì vậy các mẹ
    Collagen thủy phân là loại collagen áp dụng công nghệ chia nhỏ collagen thành các phân tử siêu nhỏ nên sẽ làm tăng mức độ hấp thụ của collagen vào cơ thể nên hiệu quả sẽ nhanh hơn bạn nhé.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nói chung không gì wa được các sp từ thi6n nhiên chưa wa chế biến các mẹ a.
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lúc trước có uống collagen Amejolie uống thích cực kỳ, nhưng tự dưng hết hàng không còn bán nữa, mẫu hộp này khác lúc trước thì phải không biết công dụng có giống nhau không.
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng sản phẩm này rồi cho em cái review được không em cũng đang tìm một sản phẩm trắng da tốt mà sợ hàng trung quốc quá
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang uống loại này, uống tầm 2 hộp là thấy da trắng mịn hơn hẳn. Bữa giờ đi làm ai cũng khen da sao dạo này đẹp hơn nhiều mà chẳng cần đánh phấn hay kem trang điểm, mình đang định mua thêm để dùng tiếp đây.
    Mình mua ở hiệu thuốc Tây, hỏi nhà thuốc thì họ nói đây là hàng công ty, có thành phần collagen nhập khẩu từ Pháp, có giấy chứng nhận của Bộ Y Tế đàng hoàng nên cũng yên tâm.
    Ai còn lo ngại thì có thể lên website http://amejolie.com/ hoặc gọi đến công ty họ để hỏi thêm nhé.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Công nhận da chị này đẹp thật

HỖ TRỢ THÀNH LẬP TRUNG TÂM ANH NGỮ CAO CẤP

Email: haitrieu.ppd@gmail.com
    SĐT: 0984.692.593
    • 91 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

• 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng từng nghe tư vấn là uống collagen là tốt nhưng thật sự thì vẫn không biết được những sản phẩm nào là sản phẩm đạt chất lượng, chứ bây giờ trên thị trường hàng thật hàng giả của Trung Quốc cứ trộn lẫn với nhau, khó mà phân biệt được
    Ho nở để tàn - Người gặp để rẽ ngang

* Anh Khang *

https://www.youtube.com/watch?v=SFf-ufa9MwA
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 76 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thông tin rất bổ ích, cảm ơn bạn nhé
    • 24 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Hay quá
    • 104 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

ồ hay quá ạ cho em thử với ạ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
Web Analytics