• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.98K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

• 21 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

BTC ơi, cho em hỏi, hôm qua em vừa đi Siêu Thị thấy có cái TVC sữa Tách Béo - Bò tập thể dục. Loại sữa này là sao ạ? Nó có phải sữa giảm cấn không để em mua cho Mẹ chồng. Bà hơi béo

Cảm ơn BTC
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,572 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã quan tâm chuyên mục nhé. Câu hỏi của bạn đã được gửi đến chuyên gia

Chúc bạn ngày vui

BTC_tuvansua
    • 192 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

mình cũng vừa thấy. là sao nhỉ?
    • 1,572 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Chào bạn,

Sản phẩm bạn hỏi là Sữa tươi tách béo Vinamilk 100%. Đây là sản phẩm hoàn toàn mới mà Vinamilk vừa giới thiệu đến người tiêu dùng vào đầu tháng 9.
    Sản phẩm này được làm hoàn toàn từ sữa tươi nguyên chất và được tách 1/3 hàm lượng chất béo nhờ vào công nghệ ly tâm tách béo tiên tiến.

Đặc biệt, sản phẩm vẫn giữ được hương vị thơm ngon vốn có của sữa bò tươi nguyên chất. Sản phẩm này thích hợp cho người muốn hạn chế chất béo, không chỉ là người lớn tuổi mà cả phụ nữ trẻ, những ai muốn phòng ngừa loãng xương, bổ sung thêm vitamin và khoáng chất.

Bạn có thể xem lại đoạn phim quảng cáo của sản phẩm này ở link này nhé Sữa tươi tách béo TVC

Thân.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,841 Bài viết

• 1,487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_tuvansua Xem bài viết
    Chào bạn,

Sản phẩm bạn hỏi là Sữa tươi tách béo Vinamilk 100%. Đây là sản phẩm hoàn toàn mới mà Vinamilk vừa giới thiệu đến người tiêu dùng vào đầu tháng 9.
    Sản phẩm này được làm hoàn toàn từ sữa tươi nguyên chất và được tách 1/3 hàm lượng chất béo nhờ vào công nghệ ly tâm tách béo tiên tiến.

Đặc biệt, sản phẩm vẫn giữ được hương vị thơm ngon vốn có của sữa bò tươi nguyên chất. Sản phẩm này thích hợp cho người muốn hạn chế chất béo, không chỉ là người lớn tuổi mà cả phụ nữ trẻ, những ai muốn phòng ngừa loãng xương, bổ sung thêm vitamin và khoáng chất.

Bạn có thể xem lại đoạn phim quảng cáo của sản phẩm này ở link này nhé Sữa tươi tách béo TVC

Thân.
    cám ơn bác sĩ
    tháng 9 mới có thảo nào mình ra siêu thị tìm hoài kg thấy, chắc vài bữa nữa mới nhiều
    • 68 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mình cũng vậy. loay hoay siêu thị mà chưa thấy. háo hức quá.
    • 143 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

phòng ngừa loãng xương? thông tin này giờ mình mới biết. xem qảng cáo cứ nghĩ sữa này dành cho mấy em trẻ tuổi..
    • 1,841 Bài viết

• 1,487 Được cảm ơn

sữa tách béo này kg có hộp 1l nhỉ
    • 52 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Ham hố quá, em cũng sẽ mua uống thử, cho dáng đẹp mà không sợ béo
    • 54 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ôi con bò nó còn tập thể dục kìa, em chắc phải lên kế hoạch tập tành sau khi sinh con thoai
    • 227 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

haha, em cũng vừa coi cái phim. cười chết mất. sữa ngon mà phim quảng cáo lại hay nữa

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mepiglet Xem bài viết
    Ôi con bò nó còn tập thể dục kìa, em chắc phải lên kế hoạch tập tành sau khi sinh con thoai