• 1 Lượt chia sẻ
  • 7K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 450 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Thưa chuyên gia! Mình năm nay ngoài 30, da mặt thấy sạm và có nếp nhăn nhiều, mấy chị bạn khuyên dùng viên nang dầu gấc thiên nhiên không độc hại và cải thiện nàn da, mình đã dùng được gần 2 tháng thấy cũng hiệu quá, xin hỏi chuyên gia liều lượng dùng như thế nào để có tác dụng tốt nhất ? và khi ngừng không dùng sản phẩm thì liệu có ảnh hưởng xấu đến da không ạ? xin cảm ơn chuyên gia nhiều!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tư vấn ứng dụng gọi điện miễn phí trên smartphone

Họ hàng bên chồng em định cư ở nước ngoài cũng nhiều nên nhà em thường xài mấy ứng dụng nhắn tin...

• Chia sẻ kinh nghiệm: tác dụng của dầu oliu

Thời gian gần đây, em gà tồ mới phát hiện ra tác dụng thật tuyệt vời của dầu oliu - Làm trắng da: dùng dầu oliu + Sữa tắm - Tẩy trang: mềm da và sạch lớp trang điểm Cả nhà ai có kinh nghiệm và đã đang sử dụng dầu oliu thì chia sẻ thêm nhé!

• Chuyển mùa, bé hay bị sốt, ho, viêm họng… phải làm sao?

Bác sĩ khuyên rằng phải tăng cường hệ miễn dịch cho trẻ. Sang thu nắng đẹp, tiết trời mát mẻ....

• Hỏi về tác dụng của dầu tràm Tâm Phúc

Chào các gia đình, mình vừa sinh cháu thứ 2 được 2 tháng và được bạn bè tặng một chai dầu tràm Tâm Phúc, nhưng bạn ấy không biết rõ lắm chỉ biết nó tốt cho sức khỏe của trẻ sơ sinh và sản phụ sau đẻ. Không biết đã có ai dùng dầu tràm Tâm Phúc chưa, nó có tốt không và cách sử dụng cụ thể như thế...

• dầu gấc trị mụn trứng cá

mình đã bị mụn trứng cá, đã uống và đắp mặt nạ bằng dầu gấc thì thấy hết hẳn mụn. nhưng đợt này lại...

• Bán gấc cho công ty

Tôi ở HN nhưng ở quê tôi rất nhiều gấc. Tôi xem truyền hình thấy công ty đang kêu gọi thu mua gấc....

• 191 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Thưa chị!
    Chắc là chị uống 4 viên nang VINAGA mỗi ngày như hướng dẫn thông thường. Chị có thể uống 6 viên mỗi ngày chắc sẽ tốt hơn. Dầu gấc chỉ là dầu của trái gấc (trái cây) nên về liều lượng nhiều ít không ảnh hưởng gì cả. Khi ngừng thì không ảnh hưởng xấu gì cả. Tuy nhiên, nếu có điều kiện mà chị uống viên nang VINAGA thường xuyên hoặc ăn xôi gấc thường xuyên kéo dài thì da dẻ chị lúc nào cũng hồng hào, mịn màng và tươi trẻ không những thế dầu gấc còn giúp cho mắt sáng hơn, ướt hơn và ngăn chặn được rất nhiều loại bệnh tật khác.
    Kính chúc chị luôn khỏe và hạnh phúc!
    BS. NGuyên Công Suất.