"Chuyện ấy" thăng hoa

em thích dùng máy rà matxa + chim(vậy có coi là đòi hỏi nhiều không)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.56K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chả là dạo này bé ham muốn nhiều,1 tuần mà ko đủ 7 bữa là không chịu được,mà lúc làm chuyện ấy lại thích dùng máy matxa+ cái ấy,có xem vậy là bện không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thuốc ngừa thai có làm tăng cân?

Có mẹ nào uống thuốc ngừa thai hàng ngày mà bị lên cân không? Em muốn sau này lập gia đình nhưng...

• Cho em xin sách hướng dẫn dùng máy giặt SamSung WF8802 cửa trước hoặc chỉ em cách dùng máy???

Em mới mua máy này,chưa dùng thì đã làm mất sách hướng dẫn và giấy bảo hành.. Em thử dùng thì mỗi lần giặt máy rung mạnh đập vào 2 bên tường rất kinh..Giặt được nhưng ko sấy được. Nếu đem ra chổ rộng rãi hơn thì máy cũng rung mạnh và di chuyển đi,ko đứng yên 1 chổ.Em ko biết phải làm sao??? Giờ...

• Đau nửa đầu có nguy hiểm?

Hỏi: Thưa bác sĩ, đau nửa đầu có những biến chứng gì? Bệnh có thể gây nguy hiểm không? Bác sĩ...

• Như vậy có phải là quá nhẫn nhịn không???

Mong mọi người giúp đồng nghiệp em với. Cô bé ấy làm cùng em và đã có người yêu 1 năm nay rồi. Hiện nay cô ấy đang lưỡng lự không biết nên quyết định như thế nào và hỏi ý kiến em. Nhưng bản thân em vốn dĩ không cảm tình ( thậm chí hơi ghét ) anh chàng kia nên sợ ý kiến của bản thân phiến diện quá....

• Làm sao để chồng thích làm theo mình?

Năm nay em 24 tuổi, lập gia đình được hơn 2 năm, có em bé được 18 tháng rùi. Nói đến chuyện chăn...

• 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

miễn là bạn đừng ngoài luồng là ok rồi, còn sd thêm gọi là công cụ hỗ trợ thôi, ko có j gọi là bệnh đâu
    • 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tùy cơ điạ mỗi người... nhưng theo mình cũng hơi hơi nhiều ah bạn ^^
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tìm cách để ít nghĩ về chuyện đó đi ban, thủ dâm ko phải là bệnh nhưng nhiều có thể dẫn đến nhiều bệnh liên quan đó.
    • 87 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em cứ dùng máy đi vì thời buổi bây giờ máy móc phục vụ con người, đừng lấy chồng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 714 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

con gái mà thế này thì bệnh thật rồi.choáng.