"Chuyện ấy" thăng hoa

em thích dùng máy rà matxa + chim(vậy có coi là đòi hỏi nhiều không)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.44K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chả là dạo này bé ham muốn nhiều,1 tuần mà ko đủ 7 bữa là không chịu được,mà lúc làm chuyện ấy lại thích dùng máy matxa+ cái ấy,có xem vậy là bện không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• như vậy có phải là bị lang ben không ?

Em có đứa cháu mới được gần 4 tháng tuổi tự nhiên khoảng 1 tuần trở lại đây trên ngực cháu suất hiện nhiều vết trắng lốm đốm và có lang ra theo diện rộng .Mẹ cháu có đưa cháu lên trạm y tế để khám thì bác sỹ báo nghi là bị nấm nhưng cũng không nói dõ là nấm gì và cho thuốc chưa như thế nào.Mẹ nào...

• Như vậy có phải là quá nhẫn nhịn không???

Mong mọi người giúp đồng nghiệp em với. Cô bé ấy làm cùng em và đã có người yêu 1 năm nay rồi. Hiện nay cô ấy đang lưỡng lự không biết nên quyết định như thế nào và hỏi ý kiến em. Nhưng bản thân em vốn dĩ không cảm tình ( thậm chí hơi ghét ) anh chàng kia nên sợ ý kiến của bản thân phiến diện quá....

• Tinh giản để đạt mức tinh tế

Thiên nhiên đã tạo ra những hương vị mà không sản phẩm nhân tạo nào sánh bằng. Và tinh giản các...

• Nghệ thuật "bàn tay" trong chuyện ấy

Hihi, không biết có ai như mình không, mình chết mê chết mệt khi anh iu dùng tay, nhưng mình mới...

• Có phải con trai k blowjob là k chịu đc ?

Em khó nghĩ quá cả nhà ơi :( Em k hiểu người yêu em dạo gần đây bị sao nữa.Trước đây chuyện xxx bọn...

• 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

miễn là bạn đừng ngoài luồng là ok rồi, còn sd thêm gọi là công cụ hỗ trợ thôi, ko có j gọi là bệnh đâu
    • 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tùy cơ điạ mỗi người... nhưng theo mình cũng hơi hơi nhiều ah bạn ^^
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tìm cách để ít nghĩ về chuyện đó đi ban, thủ dâm ko phải là bệnh nhưng nhiều có thể dẫn đến nhiều bệnh liên quan đó.
    • 83 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em cứ dùng máy đi vì thời buổi bây giờ máy móc phục vụ con người, đừng lấy chồng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 714 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

con gái mà thế này thì bệnh thật rồi.choáng.