"Chuyện ấy" thăng hoa

em thích dùng máy rà matxa + chim(vậy có coi là đòi hỏi nhiều không)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.92K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chả là dạo này bé ham muốn nhiều,1 tuần mà ko đủ 7 bữa là không chịu được,mà lúc làm chuyện ấy lại thích dùng máy matxa+ cái ấy,có xem vậy là bện không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• như vậy có phải là bị lang ben không ?

Em có đứa cháu mới được gần 4 tháng tuổi tự nhiên khoảng 1 tuần trở lại đây trên ngực cháu suất hiện nhiều vết trắng lốm đốm và có lang ra theo diện rộng .Mẹ cháu có đưa cháu lên trạm y tế để khám thì bác sỹ báo nghi là bị nấm nhưng cũng không nói dõ là nấm gì và cho thuốc chưa như thế nào.Mẹ nào...

• Mua, đổi Bếp mới tặng kèm máy hút mùi

Một chương trình khuyến mại lớn nhất từ trước đến nay tại DigiCity khiến khách hàng vô cùng thích...

• Nghệ thuật "bàn tay" trong chuyện ấy

Hihi, không biết có ai như mình không, mình chết mê chết mệt khi anh iu dùng tay, nhưng mình mới...

• Bạn gái mọc lông ở bầu ngực

Chào các anh chị em.Em năm nay 25 tuổi,bạn gái 22.Em với người yêu bắt đầu quan hệ cách đây khoảng...

• như vậy có thể coi là đòi hỏi xxx không ạ?

em và anh quen nhau gần 4 năm rồi,em thuộc loại 8x cổ hũ ạ, em chỉ muốn chuyện trọng đại của con gái chỉ để dành cho người chồng của mình thôi, anh cũng đồng ý quan điểm với em,nói về tình cảm anh dành cho em thì rất chân thành, ba mẹ em cũng yêu thương anh lắm, nhưng khổ nỗi với em đây là mối tình...

• 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

miễn là bạn đừng ngoài luồng là ok rồi, còn sd thêm gọi là công cụ hỗ trợ thôi, ko có j gọi là bệnh đâu
    • 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

tùy cơ điạ mỗi người... nhưng theo mình cũng hơi hơi nhiều ah bạn ^^
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tìm cách để ít nghĩ về chuyện đó đi ban, thủ dâm ko phải là bệnh nhưng nhiều có thể dẫn đến nhiều bệnh liên quan đó.
    • 87 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Em cứ dùng máy đi vì thời buổi bây giờ máy móc phục vụ con người, đừng lấy chồng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 714 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

con gái mà thế này thì bệnh thật rồi.choáng.