Dưỡng trắng - chống nắng - phục hồi với serum dưỡng thể

Sử dụng sữa dưỡng thể Nivea thời gian bao lâu mới trắng da?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 22K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2,191 Bài viết

• 966 Được cảm ơn

Mình đang sử dụng NIVEA (body Whitening Lotion), màu hồng. Nhưng mình chưa biết chính xác, loại này có phù hợp với phụ nữ trên 40 tuổi hay không? sử dụng bao lâu mới làm trắng da, mình nghe bạn bè nói sử dụng 01 năm trở lên mới làm trắng da, trong khi mình mới sử dụng cơ 3 tháng thôi. Thấy thì cũng mền da và mùi thơm dịu nhẹ, dễ chịu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dùng cái này không trắng nổi đâu chị ơi,da mởn ra, mịn thì có đó, nhưng trắng sáng , trắng ra thì ... nivea mà làm trắng thì mọi người dùng chai tím(ban đêm) thấy khen nhiều hơn (cũng mởn ,sáng ra hơn với chai hồng thôi) chứ k phải trắng bóc ngay đâu luôn nhé.mẹ nào da trắng sẵn , mà bị đen do nắng thì dùng nive+cam +dầu olive thì có kết quá trong 1 tháng đầu tien
    • 180 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Chào bạn,

BTC cảm ơn bạn đã tham gia chương trình tư vấn “Dưỡng trắng - chống nắng - phục hồi với serum dưỡng thể"
    BTC sẽ chuyển câu hỏi của bạn đến chuyên gia của chương trình và phản hồi bạn trong thời gian sớm nhất.

Thân mến,

BTC_DTCNPH
    • 180 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Chào bạn,

Với phụ nữ trên 40 tuổi mà gặp nhiều vấn đề về da hư tổn, sạm đen thì bạn nên dùng sữa dưỡng thể kết hợp với serum dưỡng thể của NIVEA để tăng cường khả năng dưỡng trắng và phục hồi da. Vì serum dưỡng thể có hàm lượng dưỡng chất tăng cường và kết cấu siêu phân tử giúp dưỡng chất thấm nhanh và sâu vào bên trong nuôi dưỡng các tế bào da hư tổn, giúp đẩy nhanh quá trình phục hồi và dưỡng trắng da.
    Sử dụng bao lâu mới trắng da phụ thuộc vào nhiều yếu tố như: mức độ hư tổn, sạm đen của làn da; chế độ sinh hoạt, dinh dưỡng của bạn trong thời gian sử dụng sản phẩm; thời gian và cường độ tiếp xúc với ánh nắng mặt trời mỗi ngày; nội tiết tố;… Nếu các yếu tố trên ở mức độ lý tưởng cộng với việc bạn sử dụng dưỡng thể đều đặn mỗi ngày thì tin rằng hiệu quả làm trắng sẽ rõ rệt và thấy ngay trong 3 tháng đầu.

Thân mến,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)