ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Xôn xao ảnh cậu bé có gương mặt giống Hồ Ngọc Hà

Đến trả lời mới nhất
  • 11 Lượt chia sẻ
  • 34.2K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 5,949 Bài viết

• 3,510 Được cảm ơn

(Soha.vn) - Gương mặt của cậu bé có nhiều nét tương đồng với nhan sắc Hồ Ngọc Hà.

Cư dân mạng xôn xao truyền tay nhau bức ảnh của một câu bé sở hữu gương mặt có nhiều nét khá giống với nữ ca sĩ Hồ Ngọc Hà.
    Những người theo dõi hành trình 'lột xác' của Hồ Ngọc Hà đều cho rằng bức ảnh cậu bé này gợi họ nhớ đến dung nhan của Hồ Ngọc Hà thời mới bước chân vào làng giải trí Việt.

Khi đó, cô sở hữu một đôi lông mày dài và đen nháy, đôi mắt sâu hun hút, chiếc mũi có phần to, khuôn miệng khá đặc biệt.

Hình ảnh của 1 cậu bé khiến dân mạng xôn xao vì có nhiều nét giống Hồ Ngọc Hà

Những bức ảnh chụp Hồ Ngọc Hà ở góc nghiêng thưở mới vào nghề, trước khi nhan sắc của cô có một vài thay đổi

Tuy nhiên, theo nhận định của một số người thì bức ảnh có thể là sản phẩm của photoshop. Bằng chứng được đưa ra là những khoảng da trên gương mặt của cậu bé này có nhiều mảng trắng đen bất thường.

Hiện nay, nhan sắc Hồ Ngọc Hà đã có nhiều thay đổi so với trước kia. Cô đang nằm trong danh sách những mỹ nhân hàng đầu Vbiz với số lượng fan đông đảo trên mọi miền đất nước. Dưới đây là những hình ảnh mới nhất của Hà Hồ.

http://soha.vn/giai-tri/xon-xao-anh-...3113358982.htm

Gửi từ ứng dụng Cafe trên iPhone

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 603 Bài viết

• 1,652 Được cảm ơn

Bức này giống kinh hồn
    • 7 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Đây là Hồ Ngọc Hòn, em trai thất lạc của Hồ Ngọc Hà.
    • 300 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Mình liên tưởng đến cậu bé Ng Bình Minh Trí ngày nào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 440 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

ôi, em cứ tưởng ảnh ghép,ảnh chế của HNH. SAo mà giống nhau quá vại.
    • 173 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Em này bên táo xanh mà ta
    • 3,997 Bài viết

• 5,808 Được cảm ơn

Cùng xem những hình ảnh của một cậu bé đang khiến cộng đồng mạng chú ý vì có ngoại hình giống y hệt với nữ ca sĩ Hồ Ngọc Hà.
    Cộng đồng mạng đang xôn xao hình ảnh của một cậu nam sinh giống Hồ Ngọc Hà như đúc. Cậu bé có đôi mắt dài, lông mày rậm, khuôn miệng rộng sang trọng... chính điều đó khiến nhiều người lầm tưởng rằng đây là em trai ruột của nữ ca sĩ "Tìm lại giấc mơ".

Nhiều dân mạng bàn tán xông xao rằng: "Phải chăng đây là em trai thất lạc lâu nay của Hà Hồ?". Một số khác nói vui: "Cường Đôla không thích điều này". Được biết, nam sinh trong hình tên D. hiện sống tại TP HCM. Bức ảnh đang được lan truyền trên mạng được D. chụp trong khoảng cuối năm 2013 và dùng làm hình ảnh đại diện trên Facebook.

Nhìn những hình ảnh so sánh này, ai cũng nghĩ rằng cậu bé này chính là em trai của Hồ Ngọc Hà.
    Cùng xem lại những hình ảnh của cậu bé tên D:

Cậu bé ăn mặc khá phong cách, xì-tin.

http://tintuconline.com.vn/vn/hautru...o-ngoc-ha.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 131 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Nhìn bức ảnh đầu tiên, mình giật mình luôn, trông như mặt HNH ghép vào mặt đàn ông.......nhưng mà thế càng chứng tỏ mặt HNH giống mặt đàn ông. Mình thấy HNH bây giờ cũng xinh, nhưng đẹp thì mình khôn biết người khác thế nào, chứ mình không thấy đẹp, HNH trông cứ dữ dữ ấy.
    • 1,473 Bài viết

• 7,072 Được cảm ơn

Chẳng phải "em trai", em gái HNH mới đúng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Ai còn Mẹ xin đừng làm Mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt Mẹ nghe không
    • 617 Bài viết

• 1,415 Được cảm ơn

HNH giống đàn ông, còn em này lại giống đàn bà, nói chung cái mẹt hai đứa cứ y như người chuyển giới!
    • 2,074 Bài viết

• 4,836 Được cảm ơn

mình nhìn thì thấy có nét giống Romeo Beckam
    • 1,685 Bài viết

• 5,909 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maybien90 Xem bài viết
    mình nhìn thì thấy có nét giống Romeo Beckam
    tóm lại Ý nói HNH đẹp thô cứng như đàn ông chớ gì ????
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 502 Bài viết

• 1,064 Được cảm ơn

ui nhìn giống quá đi, nhưng bạn này alf con trai mà giống chuyển giới quá trời ạ
    • 181 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi peheoktkt Xem bài viết
    ui nhìn giống quá đi, nhưng bạn này alf con trai mà giống chuyển giới quá trời ạ
    Mình không có ghét ai bao giờ cả nhưng thực sự hình của em HNH giống GAY quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,121 Bài viết

• 4,294 Được cảm ơn

Mấy đứa trên mạng đang đồn Hồ Ngọc Hà lấy chồng đẻ con năm 16t , thằng nhóc này cũng tầm 15 -16t ...Có 1 sự nghi ngờ nhẹ .

A secret makes a woman woman....!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,405 Bài viết

• 14,569 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Su_ Xem bài viết
    Mấy đứa trên mạng đang đồn Hồ Ngọc Hà lấy chồng đẻ con năm 16t , thằng nhóc này cũng tầm 15 -16t ...Có 1 sự nghi ngờ nhẹ .

Sao lại có những bức ảnh này vào đúng ngày Cường cầu hôn Hà. Tự nhiên hơi suy nghĩ. Cũng nghe đồn như bạn.
    • 863 Bài viết

• 664 Được cảm ơn

Ng giống ng là chuyện thường mà )))))))
    thanhtu
    • 332 Bài viết

• 580 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Su_ Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang_SG Xem bài viết
    Sao lại có những bức ảnh này vào đúng ngày Cường cầu hôn Hà. Tự nhiên hơi suy nghĩ. Cũng nghe đồn như bạn.
    hic hic! tin đồn thì cũng có thể xãy ra nhưng
    Hà sinh năm 1984 nhưng tin đồn cô ấy lấy chồng năm 2001. Thì ít ra cũng 2002 mới sinh con! vậy cu cậu này năm nay 12t, thì làm gì được vậy chứ!
    • 141 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lãngdu Xem bài viết
    HNH giống đàn ông, còn em này lại giống đàn bà, nói chung cái mẹt hai đứa cứ y như người chuyển giới!
    Đồng ý 2 tay 2 chân Từ lâu mình đã thấy mẹt HNH nhìn như người chuyển giới , hình như có hồi qua hát ở korea còn có người hỏi là đàn ông hay đàn bà mà
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,121 Bài viết

• 4,294 Được cảm ơn

Nói chung , nhìn mặt cậu bé này có nét gì đó nhìn vô là kiểu không được men cho lắm . Chưa kể con trai j mà chụp hình miệng còn đánh son đỏ . Chẵng lẽ theo phong cách unisex ah ?

A secret makes a woman woman....!
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5