Vợ cũ Huy Khánh sợ đi bước nữa vì 'mất tự do' và 'bất an cho các con'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06M Lượt đọc
  • 3.8K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 133 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    thấy bà QT mới đón chị gái Minao về, chắc để chị gái chăm em.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sonala654
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 342 Bài viết

• 3,744 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ximuoibeo Xem bài viết
    Em thấy mẹ chồng Hằng tuyệt vời quá, nhún nhường con dâu cũ kinh khủng để nó cho gặp cháu, cứ luôn mẹ yêu con, mẹ cảm ơn con, mẹ vui lắm, con cho mẹ đón cháu này kia...nghe thương lắm cơ. Thế mà Hằng cứ lấy mấy tin nhắn đó post face để khoe là do mình tốt này kia mới đc mẹ chồng yêu quý. Em thấy mẹ Nguyên sợ Hằng thì có hic hic.
    Em ko biết nhìn tướng mạo hay huyền học gì nhưng lúc Hằng ở với Nguyên thấy Hằng hiền hậu, hạnh phúc thần thái nhẹ nhõm hơn giờ. Mấy hình chụp bây giờ trau chuốt kĩ rồi vẫn thấy dữ dữ và cứng thế nào, ko toát lên được niềm vui hay hạnh phúc như Hằng cố tỏ ra. Hay là do tiêm mũi, nhấn mí, xăm lông mày nên nhìn nó cứng hơn nhỉ. Mà em ấy giàu thật, ngưỡng mộ ghê, mình ko bằng cái móng tay em ấy nữa.
    Gặp con dâu như em H mà không nhún nhường thì đừng hòng gặp cháu. Đăng mấy cái tin nhắn ấy lên chỉ thấy thương ông bà nội SS. Bị con dâu chửi tan nát trên mạng xã hội cho cả nước đọc mà vẫn phải ngọt ngào với nó để nó cho gặp cháu.

Mình lại thấy bây giờ H xinh hơn trước nhưng không biết đấy là do công nghệ chỉnh sửa hay là xinh thật. Nói chung em ấy thế là giỏi, tự chủ động kinh tế nuôi con, không phải xin xỏ phụ thuộc ai.

Còn chị Lươn thì đợt này ko thấy trương cái mác Diễm cuối cùng của TCS ra nữa nhỉ?

comment by WTT mobile view
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 212 Bài viết

• 448 Được cảm ơn

Công nhận chị H túi kiếm tiền siêu giỏi.
    Trc em có mua collagen của chị Lá uống, chỉ thấy tác dụng là tóc đỡ rụng. Còn mask chẳng thấy tác dụng gì.
    Thấy c QT suốt ngày kêu ông Cường hay quên, đi đâu bỏ đấy mà vẫn sống với nhau đc lâu như vậy cũng giỏi quá đi
    - I am Jenny -
    • 4,444 Bài viết

• 15,825 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Bà QT hôm bữa tui thấy tội vì đang mang thai đi uống Nature Made coi chừng thai bị dị tật ống thần kinh. Nên dù ghét bả mà bạn like nên tui đọc thấy tui đành comment vô. Sau khi tui comment bà í quy vô là Tui bán hàng cạnh tranh câu khách này nọ - có 1 bài ca hoài chứng tỏ bà í dúng là kém hẳn Lá mấy bậc. Sau đó block luôn.

Trong mấy bà các bạn đề cập thì QT là IQ thấp nhất, khôn là do đời nó dạy khôn thôi. LHA thì IQ không thấp nhưng sau khi chia tay HK thì hình như là bệnh luôn rùi nên mới vầy.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi breezy'sMom Xem bài viết
    Bà QT hôm bữa tui thấy tội vì đang mang thai đi uống Nature Made coi chừng thai bị dị tật ống thần kinh. Nên dù ghét bả mà bạn like nên tui đọc thấy tui đành comment vô. Sau khi tui comment bà í quy vô là Tui bán hàng cạnh tranh câu khách này nọ - có 1 bài ca hoài chứng tỏ bà í dúng là kém hẳn Lá mấy bậc. Sau đó block luôn.

Trong mấy bà các bạn đề cập thì QT là IQ thấp nhất, khôn là do đời nó dạy khôn thôi. LHA thì IQ không thấp nhưng sau khi chia tay HK thì hình như là bệnh luôn rùi nên mới vầy.
    Ủa bạn ơi, mang thai mà uống Nature made thai bị dị tật ống thần kinh là sao? Không phải thuốc đó dành cho bà bầu sao?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • PXU
    • 3 năm
    • 184 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Chị lươn già mà IQ cao gì, cao thì đã không trưng ảnh ăn cháo lưỡi với mấy bác đàn ông lên fb, cứ cặp ông nào là có ảnh khỏa thân hôn hít, tắm táp mút mát, rồi đến lúc lại phải xóa ,nhưng chị ấy hay nổ là tạm đóng fb vài ngày để setup lại "dữ liệu", vì cái fb của chị ấy mỗi ngày có mấy chục triệu lượt view. Cái fb đấy cứ thi thoảng xóa hết lịch sử, chứ để im không xóa thì không biết còn lừa được ai.

Con chị lươn thì về thê chất là chị có chăm lo đầy đủ nhờ tiền của cha chúng nó, hai ông bố con ai nấy góp chứ ai dám bỏ con, còn về tinh thần thì chẳng qua chúng nó còn bé nên chưa biết, chỉ buồn thôi, mấy đứa con mặt lúc nào cũng ngơ ngác buồn phiền, mắt buồn so, chứ lớn lên có lẽ chúng nó trách chị lươn đó

HT thì nghe bạn mình kể em ấy không ngăn cản hay khó dễ gì chuyện đưa con về bên nội hay gặp bố, ngay từ đầu đã thế nhất là với ông bà nội, nhưng em ấy sôi gan sôi ruột khi con em ấy tiếp xúc với vợ sau của N, em ấy làm khó dễ nếu liên quan đến cô kia, em ấy với mc cũ vẫn nói với nhau như thế, chứ chẳng phải bà xuống nước gì, còn hai ông con trai của bà, em H căng thì hai ông kia vì thương mẹ sẽ không bao giờ cho mẹ liên quan đến H. Với lại bà quý cháu, cả nhà có mỗi cô cháu gái, lại là cháu đầu, 2 đứa con nhà H thì lại giống bên nội hơn con nhà K. H này thì đầu óc nhanh, buôn bán từ lúc trẻ, kiều nhìn thấy cơ hội là quyết nhanh mà giờ thấy bành trướng ra thấy cũng sợ nhỉ, hay mình chỉ làm công ăn lương thấy thế là không ổn? một mình em ấy ôm quá nhiều việc, nhiều mảng.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PXU; 01/06/2016 vào lúc 12:32 PM.
    • 988 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Tôi chỉ thắc mắc nếu kiếm tiền dễ thế sao bạn không ở nhà mà nổ hay kiếm một đứa trẻ bại não về mà nuôi, tha hồ có tiền sắm đồ hiệu như thím ấy, khỏi phải mua hàng second-hand?

Bây giờ bảo, bạn nuôi 1 đứa trẻ bại não vô tri vô giác, rồi mọi người ủng hộ tiền cho bạn nuôi, liệu bạn có nhận không? Ở đời đừng lúc nào cũng quá đa nghi và nghĩ xấu cho người khác như vậy. Nếu người ta làm việc gì tốt thì nên nhìn nhận đó là việc tốt. Đừng vì cái quần cái áo người ta mang thanh lý quảng cáo không đúng như hiện trạng mà bạn suy diễn tất cả những cái khác của người ta thành xấu hết.

P.S Mình không quen biết gì cô này hết nha. Nhưng cảm nhận cô ta có thể khùng, có thể nổ, nhưng vẫn là người thẳng thắn và có tâm. Những việc (tốt) mà cô ta đã làm không phải ai cũng làm được. Có điều cô ta bất cần đời nên cũng chả thèm che đậy những mặt xấu nên dễ bị thiên hạ ghét.

Thưa thím là tôi có mua đồ của QT nhưng không phải chị ta chỉ bán đồ secondhand, thế nên chị không phải xéo này nọ chuyện second hand nhá!

Còn chuyện nuôi đứa bé bại não để kiếm tiền từ thiện tôi cũng chẳng nói dễ hay không, tôi chỉ thấy nó không thật, chị thích tin QT thì đấy là việc của chị, hà cớ gì mà nhảy câng câng lên như đỉa phải vôi thế?
    • 316 Bài viết

• 4,133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Có hôn thú với anh cai tù thì bây h có kiếm đc tí lợi lộc nào ko?
    Hôn thú ở Las Vegas thì làm nhanh xé nhanh thôi, ở với nhau vài tháng thì coi như 1 giấc mơ, giờ tỉnh dậy thân ai nấy lo thôi
    • 2,046 Bài viết

• 6,178 Được cảm ơn

hồi trước ghét ghét HK, mà giờ thấy tội nghiệp anh quá. Ly hôn từ thế kỷ trước rồi, mà cứ 2-3 bữa lên báo "Vợ cũ HK".
    l58m
    • 640 Bài viết

• 962 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hic soi mói bàn luận thấy sợ lun. Xởi lởi trời cho đi các mẹ, tui thì cứ ai giỏi hơn tui là tui công nhận hết. Làm phụ nữ là vất vả giữ được mặt mũi tươi tắn đã khó, phụ nữ 1 mình nuôi con, xinh đẹp, nhiều người biết là quá giỏi rồi. Còn cách sống, quan điểm mỗi ng 1 kiểu, hay thì học theo, ko hay thì cũng xuề xòa cho qua, khi nào ảnh hưởng tới nồi cơm, hạnh phúc ng khác thì mới cần soi ra để bắt bệnh.
    Còn các mẹ bảo mĩ phẩm tự chế ko tốt í thì ko có phải à, cái này hoàn toàn phụ thuộc vào tâm và kiến thức của ng làm. Hãng họ PR giỏi chứ soi xong thành phần chắc nhiều mẹ các vàng cũng ko dám dùng á
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 577 Bài viết

• 6,357 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Teaandcoffee Xem bài viết
    Gặp con dâu như em H mà không nhún nhường thì đừng hòng gặp cháu. Đăng mấy cái tin nhắn ấy lên chỉ thấy thương ông bà nội SS. Bị con dâu chửi tan nát trên mạng xã hội cho cả nước đọc mà vẫn phải ngọt ngào với nó để nó cho gặp cháu.

Mình lại thấy bây giờ H xinh hơn trước nhưng không biết đấy là do công nghệ chỉnh sửa hay là xinh thật. Nói chung em ấy thế là giỏi, tự chủ động kinh tế nuôi con, không phải xin xỏ phụ thuộc ai.

Còn chị Lươn thì đợt này ko thấy trương cái mác Diễm cuối cùng của TCS ra nữa nhỉ?

Chỉnh nát bét ra ở đó mà k chỉnh. Làm cằm, mũi, nhấn mí... Vô fb her có mấy cái ảnh her post lúc sinh con gái, đó mới chính là nhan sắc thật của her. Giờ thì chỉnh sửa, son phấn, đồ hiệu đắp lên, thêm chụp ảnh 360 lung linh huyền ảo bảo sao k đẹp. Cơ mà her giàu thật, ngưỡng mộ nhất khoản này !
    • 4,444 Bài viết

• 15,825 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_curlyhair Xem bài viết
    Ủa bạn ơi, mang thai mà uống Nature made thai bị dị tật ống thần kinh là sao? Không phải thuốc đó dành cho bà bầu sao?
    Cấn thai là phải ngưng. Ít nhất sang tháng thứ 4 thai kì ổn định mới uống tiếp. Không uống càng tốt vì Nature Made toàn tổng hợp trong phòng thí nghiệm chứ không phải thực phẩm chiét xuất thiên nhiên. Bà bầu cần Folic và sắt đủ rùi. Ráng ăn uống nhiều vô.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,651 Bài viết

• 26,349 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mui5 Xem bài viết
    @ Nếu mà e kinh doanh như bà ấy, nhận đứa trẻ về có 2 người giúp việc chăm và e dùng bé làm phương tiện kinh doanh lâu lâu e cho bé măc đẹp e chụp hình thì cũng chả có gì khó hết, em có trông đâu, đến việc sang mỹ mà phải chăm con mà bả xin khiếu là các mẹ đã biết trình canh con của bả rồi, e k cần nói thêm, cái miệng bả leo lẻo e ghét, sắp thành tinh mà cứ làm như ngây thơ ọe.k hề suyy diễn c ạ, thật hết đấy biết vậy nên mới ghét, có điều thấy lũ fan ngu, mà bà Q nhiều khi bà ấy cũng thấy fan ngu đấy chứ, có lần phỏng vấn bả nói bà k cao cấp mà mặc đồ hiệu, nhưng trên fb bả nói đồ đó của bả hết, anyway cũng chả muốn nói nhiều, bà HA thì rõ là nhảm nhí, tào lao, e k theo doi fb bả nên e k biết bả lừa đảo thế nào, biết bả bên ngoài thôi, lúc nào cũng thất tha thất thểu hớt hải người khô đét nhìn cũng tội nghiep. Có điều ai nhìn những thứ trên mạng mà hâm mộ một người như thần tiên thi e thấy những người đó mới là đáng thương hại hơn cả. Bà Hằng Túi là ai e k biết nên k có ý kiến. E xin hết .
    Tôi hỏi thật thế bạn và các bạn khác trên này đã ai góp đồng từ thiện nào cho thím QT nuôi đứa trẻ tàn tật chưa? Chắc bạn sẽ trả lời bạn chưa vì bạn không ngu đúng không? Tôi cũng chưa và thiên hạ cũng không ngu đâu bạn ạ. Moi tiền từ thiện từ thiên hạ xong lại còn ỉm đi không công khai tài chính nữa chứ (trích lời bạn bunny) mà thiên hạ ở cái thời đại fb này cứ mặc kệ nhắm mắt góp tiền cho thím ấy chắc? Kiếm tiền đâu có dễ như vậy. Chưa kể tôi theo dõi fb của bả thì chưa từng thấy bả có lời đứng lên chính thức hô hào ai đóng góp gì bao giờ.

Các thím các má ghét thì cứ ghét, tôi cũng chả yêu gì bả đâu. Nhưng những gì các thím gán cho bả thì tôi lại thấy chả có chứng cớ lý lẽ gì cả, toàn xét theo cảm tính mà cứ khẳng định như đúng rồi.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 1,030 Bài viết

• 7,174 Được cảm ơn

@ breezy’s Mom: uống sau 4 tháng thì làm sao mà giấu bầu được đến đó phải uống trước để quảng cáo í ạ
    @ littebud: Em thật sư không dám nói nhiều vì con nít đã thương rồi mà con nít mà bị di tật thì còn cần phải được thương nhiều hơn như bé Minao.
    Nhưng e hỏi c đã làm từ thiện thì bao giờ cũng phải là có một tốt đẹp cho tương lai cháu bé, cháu này hoàn toàn dị tật, cái trí óc cháu ấy đã bị bại rồi làm sao chữa được làm sao chau ấy có thể trở thành người bình thường để tự kiếm sống? dù bà qt có trị liệu mãi cũng thế ? bả có nuôi được minao suốt đời k hay là một thời gian cũng trả lại? thế thì có giúp được gì cho chau nó hay chỉ giúp việc kinh doanh của bả.
    Sao không giúp đỡ thằng anh, chị Minao ít ra chúng nói còn có tương lai, sau đó về giúp gia đình ( trong đó có Minao) sao lại là Minao ? Cái này tự c tự trả lời được chứ gì?
    E có giúp từ thiện c k cần c nhắc, nhưng e giúp cho chùa nơi nuôi con nít mồ côi, chứ k có điên bà đi giúp sức cho bà qt để bả ăn sung mặc sướng, đi chơi nhậu, nuôi thằng bồ phởn phơ, 3 đứa con học trường quốc tế đâu chị, đời còn nhiều người nghèo cần giúp lắm. Xin hết.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mui5; 01/06/2016 vào lúc 04:49 PM.
    • 316 Bài viết

• 4,133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Tôi hỏi thật thế bạn và các bạn khác trên này đã ai góp đồng từ thiện nào cho thím QT nuôi đứa trẻ tàn tật chưa? Chắc bạn sẽ trả lời bạn chưa vì bạn không ngu đúng không? Tôi cũng chưa và thiên hạ cũng không ngu đâu bạn ạ. Moi tiền từ thiện từ thiên hạ xong lại còn ỉm đi không công khai tài chính nữa chứ (trích lời bạn bunny) mà thiên hạ ở cái thời đại fb này cứ mặc kệ nhắm mắt góp tiền cho thím ấy chắc? Kiếm tiền đâu có dễ như vậy. Chưa kể tôi theo dõi fb của bả thì chưa từng thấy bả có lời đứng lên chính thức hô hào ai đóng góp gì bao giờ.

Các thím các má ghét thì cứ ghét, tôi cũng chả yêu gì bả đâu. Nhưng những gì các thím gán cho bả thì tôi lại thấy chả có chứng cớ lý lẽ gì cả, toàn xét theo cảm tính mà cứ khẳng định như đúng rồi.
    Có hô hào kiểu "rủ đi" và "đóng góp" mà mẹ nó ơi. Đừng nóng. Có người đóng góp mà hỏi không được trả lời còn dạy cho 1 bài phước đức cho đi không cần đòi lại blah blah blah... nữa.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,704 Bài viết

• 3,967 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mui5 Xem bài viết
    @ breezy’s Mom: uống sau 4 tháng thì làm sao mà giấu bầu được đến đó phải uống trước để quảng cáo í ạ
    @ littebud: Em thật sư không dám nói nhiều vì con nít đã thương rồi mà con nít mà bị di tật thì còn cần phải được thương nhiều hơn như bé Minao.
    Nhưng e hỏi c đã làm từ thiện thì bao giờ cũng phải là có một tốt đẹp cho tương lai cháu bé, cháu này hoàn toàn dị tật, cái trí óc cháu ấy đã bị bại rồi làm sao chữa được làm sao chau ấy có thể trở thành người bình thường để tự kiếm sống? dù bà qt có trị liệu mãi cũng thế ? bả có nuôi được minao suốt đời k hay là một thời gian cũng trả lại? thế thì có giúp được gì cho chau nó hay chỉ giúp việc kinh doanh của bả.
    Sao không giúp đỡ thằng anh, chị Minao ít ra chúng nói còn có tương lai, sau đó về giúp gia đình ( trong đó có Minao) sao lại là Minao ? Cái này tự c tự trả lời được chứ gì?
    E có giúp từ thiện c k cần c nhắc, nhưng e giúp cho chùa nơi nuôi con nít mồ côi, chứ k có điên bà đi giúp sức cho bà qt để bả ăn sung mặc sướng, đi chơi nhậu, nuôi thằng bồ phởn phơ, 3 đứa con học trường quốc tế đâu chị, đời còn nhiều người nghèo cần giúp lắm. Xin hết.
    Minao giờ tốt hơn lúc trước rất nhiều rồi, có chữa trị vẫn hơn. Em ấy tiến bộ rõ rệt, sạch sẽ xinh xắn, ăn uống no đủ, còn hơn ở trên núi ăn thịt chuột, chí rận đầy đầu, nằm 1 chỗ thúi rùm. Thực sự mà nói em vẫn ngưỡng mộ chị Quyên vì những gì chị làm cho Minao và mấy em miền núi. Mặc kệ muc đích là gì, Minao và những bạn nhỏ khác là người hưởng lợi. Minao cũng rất yêu chị Quyên và gia đình thế là được rồi.
    • 1,030 Bài viết

• 7,174 Được cảm ơn

Ở đây mình không dám nói ai ai ngưỡng mộ ai mình chỉ nói lên sự thật vì bà này mình biết bên ngoài, bà ấy k phải quá xấu tính nhưng bà ấy quá sạo, k có gì k dám làm/ bịa cả, những cái bà ấy làm đừng cám ơn bà ấy mà cám ơn những người tài trợ cho bà ta, bà ấy làm thế để có tiền nuôi sống gia đình bà ấy thôi. Minao thì cám ơn 2 người giúp việc.
    Đã từng làm cho tổ chức phi chính phủ tôi biết là nếu đầu tư cho cái gì thì nó phải đem lại cái tốt đẹp tương lai cho cái việc mình đầu tư, chứ không ai đem 1 người không thể chữa về nuôi chụp làm đẹp chụp hình 1 thời gian xong mục đích rồi trả lại, thấy nó buồn lắm. Con nít không gì sung sướng hơn ở với gia đình. Nếu nó phải đi thì nó phải có tương lai còn k thì xin khiếu đừng đem cái bệnh tật của em ra phơi trước thiên hạ dù vì mục đích gì. Nuôi em 1 thời gian trả e lại thì em cũng vẫn phải ăn chuột đầu em cũng vẩn chấy và không suy nghĩ được gì cả. Thật tội nghiệp Minao.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mui5; 01/06/2016 vào lúc 06:08 PM.
    • 8,651 Bài viết

• 26,349 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    @ Mui: Những cái thuộc về quan điểm ví dụ như "nên nuôi bé M hay anh chị bé thì tốt hơn" thôi ta khỏi cần bàn nhé vì sẽ không bao giờ có câu trả lời chính xác cả. Nếu là tôi thì tôi lại thấy gia đình bé M đã đỡ đi được một gánh nặng vì vậy họ có thể tập trung lo cho bản thân tốt hơn.

Tôi không quan tâm bạn làm từ thiện hay không mà tôi quan tâm có bao nhiêu người nhắm mắt đưa tiền từ thiện cho thím QT để thím ỉm đi ăn chơi, mua hàng hiệu, nuôi bồ... Chắc là không nhiều người ngu vậy đâu nhỉ? Vậy thì thím ấy cũng chả dễ làm giàu bằng câu tiền từ thiện rồi. Mà nếu có người làm như vậy (theo bạn Bunny nói) thì người đó ngu thiệt ngu vì đã mất tiền mà còn chịu im lặng, không chịu lên fb làm rùm beng lên cho mụ QT tịt đường làm ăn kiếm chác đi chứ. Khổ.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 786 Bài viết

• 2,184 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    C ấy bảo sẽ nuôi em cả đời mà, sao bạn cứ khẳng định c ấy chỉ nuôi 1 tg rồi trả thế? C ấy mới mang cả chị em ấy lên nuôi mà.
    • 1,030 Bài viết

• 7,174 Được cảm ơn

Ôi qt sống bằng tiền từ thiện +quảng cáo online hết đấy chị ạ, k khác bà Diễm là mấy đâu. Nhà cũng ở nhà thuê, k có 1 cái xe đi.
    Bây giờ thì bà ấy sống chủ yếu bằng quảng cáo giùm cái Maison và ăn huê hồng phần trăm bán được ở stmm, chứ từ thiện đã ít ăn rồi kể từ khi nhiều sự việc của những chỗ khác bị phanh phui thì phong trào từ thiện đã k còn kiếm ăn được nhiều nữa.
    Nuôi em cả đời hay k các c cứ chờ đấy, nếu mà k còn nhà tài trợ để có tiền nuôi 2 bà vú và nhiều cái nữa thì đừng có chuyện nuôi e cả đời, lúc đó thân bà ấy bả còn k xong chứ ở đó, cả đời bà ấy có đi làm gì đâu, không 1 nghề nghiệp toàn lấy chồng lúc nó có tiền, k còn tiền thì bà ấy đi mất, ông cường là thằng trai đầu tiên mà bà ấy nuôi đó.
    Thôi e dừng ở đây k muốn cãi nhau với mấy cái Nick mà mình cũng thích vì mấy cái chuyện này. Thôi e chào c c.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mui5; 01/06/2016 vào lúc 07:44 PM.