ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Việt Trinh - U45 vẫn tươi như 30

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 743 Bài viết

• 1,449 Được cảm ơn

CTQ bình thường đã giống chuyển giới rùi, mặc đồ này tui thấy giống chiến binh la mã quá
    • 1,304 Bài viết

• 994 Được cảm ơn

Nhìn mợ CTQ cứ như bà điên

Nếu VT 41 thì cứ ghi thẳng 41 cho dễ hiểu, sau lại làng nhàng U45 cho dễ gây nhầm lẫn thế nhỉ
    • 814 Bài viết

• 1,965 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Muathu_80 Xem bài viết
    Nếu VT 41 thì cứ ghi thẳng 41 cho dễ hiểu, sau lại làng nhàng U45 cho dễ gây nhầm lẫn thế nhỉ
    Chắc ảnh hưởng của bài văn "bà cố hay bà ngoại" nên lấy VTrinh 45t ra minh họa luôn
    Mã vạch hàng hóa TQ bắt đầu bằng các số: 690, 691, 692, 693, 694, 695. Mã Đài Loan là 471
    • 835 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Ko biết giờ VT thế nào, chứ cách đây khoảng 14-15 năm, mình vào khu du lịch Văn Thánh, tình cờ gặp ngay 1 nhóm các người đẹp vào đấy chụp hình, mình thấy có Diễm Huơng, VT, người mãu Minh Anh (người yêu Lê Công Tuấn Anh), Linh Chi, ..... Chụp hình xong mọi người ngồi giải lao, các người đẹp túm tụm lại vua nói chuyện rôm rả, vừa ăn trái cây. Riêng có mỗi VT ngồi xa 1 gốc, ko nhìn ai, chờ các Anh chị phục vụ mang trái cây đến tận nơi, nhìn rất VIP, chả thấy gàn gũi, bình dân đâu cả, như bà Hoàng luôn. Có lẽ qua bao năm Thăng trầm, lên voi xuống chó, rút ra nhiều bài học xương máu, chị ấy có cái nhìn khác hơn về cuộc sống, nên giờ chị ấy cũng khác hơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanh Nguyen Xem bài viết
    Ko biết giờ VT thế nào, chứ cách đây khoảng 14-15 năm, mình vào khu du lịch Văn Thánh, tình cờ gặp ngay 1 nhóm các người đẹp vào đấy chụp hình, mình thấy có Diễm Huơng, VT, người mãu Minh Anh (người yêu Lê Công Tuấn Anh), Linh Chi, ..... Chụp hình xong mọi người ngồi giải lao, các người đẹp túm tụm lại vua nói chuyện rôm rả, vừa ăn trái cây. Riêng có mỗi VT ngồi xa 1 gốc, ko nhìn ai, chờ các Anh chị phục vụ mang trái cây đến tận nơi, nhìn rất VIP, chả thấy gàn gũi, bình dân đâu cả, như bà Hoàng luôn. Có lẽ qua bao năm Thăng trầm, lên voi xuống chó, rút ra nhiều bài học xương máu, chị ấy có cái nhìn khác hơn về cuộc sống, nên giờ chị ấy cũng khác hơn.
    Bạn nói đúng. Có 1 lần đọc 1 bài báo VT "tự thú" là lúc trước cư xử với mọi người như bà hoàng, ko xem ai ra gì, dù là kẻ lớn hay kẻ nhỏ. Sau này, khi VT đã hối lỗi, VT gọi điện thoại cho từng người & xin lỗi, để lòng được thanh thản hơn.
    ♡ HOPE IS YOU STILL BELIEVE WHEN IT IS HARD ♡
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 479 Bài viết

• 1,032 Được cảm ơn

Khuyên cho mấy sao sẹt
    "Em về trát phấn tố son lại
    Mới dám ra sân cố mỉm cười"
    • 3,869 Bài viết

• 16,369 Được cảm ơn

Chị VT đẹp nhưng mình không thấy hút và khiến mình mê mẩn bằng chị Thu Hà, chị Lê Khanh.
    Hồi coi " Lá ngọc cành vàng" cứ xuýt xoa sao mà có người đẹp như tiên đến dzậy!!!
    Mà, chị VT đóng phim ta nói dở quá, như bình hoa di động í, cơ mặt, thần thái...phim nào cũng y chang. Nên rút cuộc chẳng nhớ phim nào là phim nào
    Trong "Người đẹp Tây Đô" thì toàn canh các đoạn có Hồng Ánh để coi, HA trong phim này theo mình mới là diễn thật sự, rất sinh động, cuốn hút.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,633 Bài viết

• 4,952 Được cảm ơn

Có điều phải công nhận là VT đóng phim quá dở. Đúng là phim nào cũng như nhau, không có cảm xúc gì hết.

Bây giờ không biết như thế nào chứ cách 2 năm về trước là VT ăn chay trường, gần như mỗi ngày đều đi chùa, chùa xa lẫn gần, nhỏ lẫn lớn và làm từ thiện, làm rất rất nhiều. Cái hay là làm đúng người, đúng việc và đến tận nơi, trao tận tay. Cái lợi của người nổi tiếng và có uy tín là kêu gọi và quyên góp được rất nhiều hiện kim lẫn hiện vật. VT là một trong số ít người nổi tiếng mà em biết và thấy đi chùa và làm từ thiện bằng cái tâm.

VT bên ngoài trẻ hơn nhiều, dễ thương, dễ gần. Chỉ cần nhìn thôi đã có cảm tình. Lên ảnh khác xa quá!
    • 6,305 Bài viết

• 17,727 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aika Xem bài viết
    Chị VT đẹp nhưng mình không thấy hút và khiến mình mê mẩn bằng chị Thu Hà, chị Lê Khanh.
    Hồi coi " Lá ngọc cành vàng" cứ xuýt xoa sao mà có người đẹp như tiên đến dzậy!!!
    Mà, chị VT đóng phim ta nói dở quá, như bình hoa di động í, cơ mặt, thần thái...phim nào cũng y chang. Nên rút cuộc chẳng nhớ phim nào là phim nào
    Trong "Người đẹp Tây Đô" thì toàn canh các đoạn có Hồng Ánh để coi, HA trong phim này theo mình mới là diễn thật sự, rất sinh động, cuốn hút.
    Mình thấy VT được mỗi 2 phim: Ngọc trong đá và Xương rồng đen thôi. Còn lại đóng chán.
    Thu Hà trong Lá ngọc cành vàng quá đẹp, quá hợp vai
    • 510 Bài viết

• 1,404 Được cảm ơn

Sao em tưởng chị Việt Trinh 41 tuổi chứ nhỉ ? Bằng tuổi chị em mà , có khi nào nhà báo tăng tuổi chị ấy lên không ?
    Không hiểu Nhà Máy Điện nguyên tử có gây ô nhiễm môi trường làm biến đổi khí hậu không nhỉ? Xin hãy sử dụng xăng sinh học ethanol E5 để bảo vệ môi trường và tạo công ăn việc làm cho bà con nông dân.
    - Để bảo vệ sức khỏe và hạnh phúc gia đình, hãy sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục.
    - Vì A/N lương thực, bảo vệ môi trường và nguồn nước, không nên có thêm các D/A sân golf và KCN. Nên đầu tư BV, TH và KHKT.
    - Ưu tiên dùng hàng Việt Nam, tăng cường xuất khẩu.
    - Tận dụng tối đa quỹ đất NN để sản xuất hàng hóa, trồng trọt, chăn nuôi tăng sản phẩm cho xã hội, giảm giá thành sp.
    - Không nên chặt phá rừng bừa bãi gây lũ lụt,nên trồng nhiều cây xanh.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 điều con trai cần từ bố

Các ông bố nên dành nhiều thời gian vui chơi với con, hoạt động thể chất, khuyến khích con tự đạt...

• Gỏi cuốn Sài Gòn

Gỏi cuốn Sài Gòn (Dân trí) - Phở, chả cá, bún chả Hà Nội, bánh đa cua Hải Phòng, cơm cháy Ninh...

• Một chương trình tư vấn đáng quý cho các thai phụ

Theo www.giadinh.net.vn (http://giadinh.net.vn/html/site/bc36b0e3edd48c77dc5f057c5b4aa2cb.html?direct=455c6d31e7e5e49f8dea243641ca29f2&column=124&nID=6752&lang=Vn) Giadinh.net - Sáng ngày 3/6/2007, tại Nhà hát Hoà Bình (đường 3/2, quận 10, TPHCM) đã diễn ra chương trình “Thai kỳ khoẻ mạnh, thai...

• Thực phẩm chức năng giả - nỗi lo còn đó

Đời sống người dân Việt Nam ở các thành phố lớn ngày càng tăng cao đã thúc đẩy nhu cầu sử dụng thực...

• Tư vấn của BS Như về viêm tai giữa và các bệnh tai mũi họng

Các mẹ ơi ,thật chẳng sung sướng gì khi bị em réo nhắc đến nỗi ám ảnh từng trải qua khi con bị VTG , nhưng các mẹ ơi em thật sự cần thêm sự tư vấn ngay chính từ các mẹ !! Bin nhà em sau đợt viêm họng ,tái khám thì được chẩn đoán VTG cấp 2 bên". Hiện Bin đang được uống thuốc theo dõi tình hình...

• 182 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtuan.ennnnndy Xem bài viết
    Sao em tưởng chị Việt Trinh 41 tuổi chứ nhỉ ? Bằng tuổi chị em mà , có khi nào nhà báo tăng tuổi chị ấy lên không ?
    Thì 41 là U45 mà, nhà báo mê đá banh . Mình mà 41 kêu luôn U 50 cho bà con tha hồ khen trẻ hihi....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nhuonghuong; 19/04/2013 vào lúc 01:18 PM.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3