Vì câu hỏi thăm, nhà văn Gào gay gắt mắng người hâm mộ 'bị điên'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 594K Lượt đọc
  • 1.58K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 205 Bài viết

• 2,820 Được cảm ơn

Nhà chồng nó là công ty sữa HN đấy mẹ Bin, bố là chủ tịch, hình như có niêm yết sàn chứng khoán cho nên cực kỳ không bao giờ mấy dây vào con này. Cái ngữ như nó mà bây giờ công bố vào làm dâu nhà đấy thì chứng khoán chả rớt tanh banh à Người yêu cũ của chồng nó là con nhà alpha nam đấy, các mẹ search đi, em ấy vừa xinh vừa giỏi lại khéo léo và đúng chuẩn môn đăng hộ đối từ tư cách cho đến gia thế. Chính vì vậy nên con này dù úp được cái bầu để đẻ nhưng ko bao giờ thôi ám ảnh về người cũ của thằng chồng, vì nó chả có cái vẹo gì còn em kia thì hơn nó quá nhiều. Có lần còn quay clip chửi con gấu bông như kiểu đang chửi người cũ của thằng chồng, cứ như phim kinh dị ấy. Ko hiểu vì sao trên đời này lại có những con mặt dầy đến vậy, đúng là bất chấp. Cuộc sống của nó không hề như trên fb, thằng chồng nó cũng vậy. Siêu trẻ con và siêu ham chơi luôn. Vì vậy cho nên nó cố đẻ nhiều để hướng thằng này về thiên chức làm bố, thường xuyên nâng thằng này trên fb để thằng này thích chứng tỏ mình là đàn ông chứ ko phải là cậu bé. Thỉnh thoảng bòn mót được của mẹ vài đồng thì sắm túi các thứ để con này sống ảo.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Gào nhé, ngày trước trong làng blogger+hotfbker nó ngạo mạn lắm
    Cách đây khoảng 4 năm thôi nó khinh Minh Mẫn Lê k ra gì, vì thời đó theo như nó khoe với hội nó trên fb 1 stt nó đăng được hơn 1k$, trong khi thời đó robbey (tên thật là Mẫn) chỉ hơn 200$. Nên nó chả thèm chơi với Robbey
    Thuở đó Rob cũng ngại va chạm với con này

Sau bẵng đi 1 time cách đây 2 năm đổ lại thì tiền rơi vào túi Robbey liên tục. Nó sắm 1 lúc 3,4 căn. 1 căn bên Q7+2, 3 căn Sunrise đang hoàng nha (ai hiểu về fb sẽ hiểu vì sao Robbey giàu. Nó nuôi trang robbey 7, 8 năm mới có thu nhập)
    Gào thì đụng đâu bể đó
    Hết dự án bên anh mà gào gọi là "bài học nhớ đời" đến gabi, sau đến mỹ phẩm hàn gì đó cũng rầm rộ mở ở Ngô thời nhiệm xong 1 năm dẹp đưa cho ng khác quản
    Dạo này thì triogy hay gì gì đó, xong Bom rồi spa làm chung với ai ý
    Mà mồm cứ lu loa 1 tay quản mấy cty
    Nhà thì 1 căn chả có

Nên dạo này hết khinh Robbey, mà Robbey nh khi nó còn móc mỉa lại cũng chả dám đụng gì
    Rob thì cũng bẩn tính, cơ mà so với Gào thì còn đỡ bần tiện hơn
    Con này có cái nết xấu nào nó nhặt cho bằng hết
    Hại chồng chưa đủ, hại cả 2 đứa con ăn chửi sấp mặt theo nó

Có thằng Ngọc thạch k biết vì giống gì mà cứ lẽo đẽo vào trang nó còm xong bị nó chửi cho sml mấy lần (còm tử tế lăm) mà cứ lẽo đẽo theo nó còm. Chả lẽ Ngọc Thạch thương chồng nó nên nhịn. Giàn xong kế hoạch cua trai Thạch phản game
    Có lần nó còn dọa thạch còn nói vậy nữa nó bờ lốc mới gớm chứ, cách đây tháng chứ mấy

Con này mất dạy hết phần thiên hạ
    Mà cứ khoái lên fb dạy thiên hạ phải như này như kia nha. Trong khi mở mồm ra chửi ng khác như thú

Mà chồng nó sao nhà má chồng thực chất có kinh doanh gì không nhỉ?
    Tại nếu có thì nó phải về mà thừa kế công việc chứ. Suốt ngày lẽo đẽo theo con này làm ba thứ vớ vẩn. Hết caphe dẹp tới cty quảng cáo
    Mà loại cty quảng cáo gì mà chửi ng hâm mộ, chửi khách như rác thì có chó nào dám đến thuê nó làm quảng cáo?

Mà tính ra chông gào cũng kiểu bât tài vô tướng. Suốt ngày học học hành hành chả đi làm gì cả ngoài làm cho vợ
    Qua ANh học từ thời cấp 2 hay sao ý, học tới giờ đã 27 tuổi rồi mà vẫn học chưa xong? Học Đại Chủng Viện hả?
    Trong khi bạn mình, cũng 90, đi làm thu nhập đã 5k, 7k$/tháng từ khi 24 tuổi

Chả biết chồng giỏi hay không mà con này suốt ngày khoe. Mình cứ thấy anh nào học nhiều, 28, 30 còn học mà k đi làm là mình hãi lắm. Mồm thở ra toàn chữ nghĩa mệt chết đi được
    Chỉnh sửa lần cuối bởi riversideparisblock; 03/07/2017 vào lúc 10:51 PM.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,156 Bài viết

• 5,954 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    @Bin: Mình đoán là bạn chồng này ko làm ăn được gì, tất cả là nhờ vợ. Học về art nhưng ko thấy có vẻ gì là tài năng, em Gào thì chịu khó tâng bốc chồng trên từng cây số, nhờ chồng mới được thế nọ thế kia, nhưng nhìn vào là biết bạn chồng thuộc dạng công tử bột, không làm ăn gì, chưa kể còn đánh vợ.

Nhà chồng thì có vẻ như mẹ chồng vẫn giữ quan hệ để gặp cháu, gặp con, còn bố chồng thì từ hẳn. Có một lần bạn chồng còn đằng bức thư gửi cho bố trong đó có câu đại ý là con muốn về VN là con tự quyết ko phải do Gào sai khiến này nọ.

Tóm lại là em Gào thuộc dạng nuôi chí lớn, nghĩ lấy được chồng giàu thì được tất, nhưng ko ngờ nhà chồng quá rắn, nên giờ vừa phải lăn lộn vừa phải nhịn nhục đến ngày nhà chồng cho ít của, nên bức xúc chữ nghĩa văng lung tung. Chỉ khổ thân mấy em fang cuồng
    • 2,694 Bài viết

• 17,444 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi riversideparisblock Xem bài viết
    Nhà chồng nó là công ty sữa HN đấy mẹ Bin, bố là chủ tịch, hình như có niêm yết sàn chứng khoán cho nên cực kỳ không bao giờ mấy dây vào con này. Cái ngữ như nó mà bây giờ công bố vào làm dâu nhà đấy thì chứng khoán chả rớt tanh banh à Người yêu cũ của chồng nó là con nhà alpha nam đấy, các mẹ search đi, em ấy vừa xinh vừa giỏi lại khéo léo và đúng chuẩn môn đăng hộ đối từ tư cách cho đến gia thế. Ko hiểu vì sao trên đời này lại có những con mặt dầy đến vậy, đúng là bất chấp. Cuộc sống của nó không hề như trên fb, thằng chồng nó cũng vậy. Siêu trẻ con và siêu ham chơi luôn. Vì vậy cho nên nó cố đẻ nhiều để hướng thằng này về thiên chức làm bố, thường xuyên nâng thằng này trên fb để thằng này thích chứng tỏ mình là đàn ông chứ ko phải là cậu bé. Thỉnh thoảng bòn mót được của mẹ vài đồng thì sắm túi các thứ để con này sống ảo.
    Oh mình chỉ biết nhà chồng giàu mà k ngờ giàu kiểu đại gia chứ chả phải thường
    Nhìn chồng con này mình biết k có tài rồi. Kiểu học lắm bị ngẩn ý. K thoát ra khỏi trường học. Kiểu ăn nói sách vở, sống như trong sách chứ k bước ra thực tế nổi (ai đọc cuốn theo chiều gió thì chồng con này giống nhân vật ashley)

Nhà chồng nhìn cách bà mẹ chồng kiểu rất trưởng giả, danh giá, bình lặng
    Loại con dâu lên fb cứ mày tao dm xổ cả mớ như con này bà chồng ghét lắm

Mình có 1 bạn lấy chồng nhà giàu kiểu tính nhà đất k thôi là hàng chục triệu $ ấy. K bao giờ chấp nhận con dâu kiểu như con điên này

Từ xưa tới nay mấy bà như này chưa bao giờ đơn giản. Nên con dâu láo ngáo bả vả chết. Bạn mình ngang trời dọc đất k sợ ai, mà thấy mẹ chồng cứ nép nép dù chồng đi đi về về chỉ biết mình nó

Nhắc đến ng yêu của chồng gào: Phải nói con gào chó hết phần thiên hạ. K biết ai cướp của ai, mà mỗi năm nó làm vài bài tế ng yêu cũ của Tú trên fb. Nơ chửi ác ôn lắm. Xỉ vả bạn kia kinh luôn. Suốt ngày nói cái con cướp bồ sẽ sống không được yên, tao trù mày sẽ bla bla bla
    Năm nào cũng vài bài. Có năm nay là mới 1 bài hay sao ý

Thời nó 18, 20 thằng tú bỏ nó yêu bạn kia là bình thường thôi. Chứ nó làm như bạn kia cướp chồng nó k bằng mà nó xỉ vả chục năm k chán
    Nó xỉ vả bạn ấy từ khi 19, 20 tới giờ đó, hơn chục năm chứ mấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Binbinphan; 03/07/2017 vào lúc 11:34 PM.
    • 165 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Ô người yêu cũ hóa ra là Ngọc Mỹ à. Mình từng làm cùng tòa nhà với Aphanam có gặp mấy lần, không đến nỗi quá xinh nhưng nhìn chung là cao ráo, khá tây, thân thiện phết. Hồi 2015 về VN điều hành công ty, thế nhưng chả hiểu sao mà cuối năm lại bay về Anh học tiếp. Mọi người cứ thắc măc chả hiểu nàng ấy học gì mà nhiều thế, chả có lẽ học để quên sự đời, chứ em ấy có ăn học cư xử đàng hoàng nên thiếu sự vô sỉ để đấu với con Gào, mà đời thì cái gì khốn nạn nó chả lên ngôi. Hóng mấy mẹ kể con Gào khi lên cơn thường lôi ng iu cũ chồng nó ra chửi, hic thấy tội tội em Mỹ à, tự dưng dính vô hủi. À ngoài lề xíu, Anphanam thì bố em Mỹ to còi, chứ mình thấy nổ nhiều mà mấy năm nay làm ăn k đc thuận lợi lắm.
    • 51 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Con này thì sân si, thảo mai giả tạo thôi rồi. Bởi thế em vẫn hay thắc mắc về chồng nó như hình ảnh hoàn hảo nó tô vẽ trên fb. Nồi nào thì úp vung đó nên em cứ nghĩ sao 1 người như vậy có thể sống chung và yêu 1 đứa thế này được. May nhờ các chị khai sáng.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1,606 Bài viết

• 9,812 Được cảm ơn

Nhà văn gì cái con hâm này.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Hôm trước cũng đọc qua cái vụ này trên Hóng hớt showbiz, sợ thật, sinh năm 1988, viết vài cuốn tiểu thuyết ba xu mà dám tự vỗ ngực nhà văn rồi ăn nói bạt mạng. Cũng chỉ dám khoa môi múa mép trước mấy em học sinh cấp 3 chứ vào Webtretho này xem Gào, thử chửi xem có bị vặt răng không! Hôm trước còn được dẫn dụ xem cái clip này, sợ quá, phẫn nộ khi bị chê "béo xấu như chó" thì không sai, nhưng giọng chợ búa kêu "chồng tao sẽ ngay lập tức xông phi đạp thẳng vào mặt nó" thì phải nói là ảo tưởng sức mạnh hóa rồ rồi em! ))
    https://www.youtube.com/watch?v=8h7f9TleOq8
    • 269 Bài viết

• 2,040 Được cảm ơn

Mình cũng thấy chồng bà này chả có tài cán j, bả khoe chồng cũng chỉ khoe ổng giỏi Tiếng Anh .
    Ông này thấy còn ham chơi game, kiểu công tử bột, ăn nói ( qua lời kể của bà Gào) thì cực kì sách vở.
    Có lần bả lên mặt chửi NT3, fan vô cmt hỏi nếu anh này anh Tú cũng thay lòng mà yêu người khác thì sao, bả cố gắng thanh minh anh ấy ko phải là ng như vậy, anh ấy ko bao giờ phản bội c, ko nhớ lắm kiểu là chồng bả sẽ ko thể bỏ bả vì ổng tôn trọng các gia trị gia đình, ổng là ng chuẩn mực . Mình đọc chỉ biết cười trừ.
    • 114 Bài viết

• 990 Được cảm ơn

Mình nhớ ngày xưa vụ cái túi Chanel của Moon Doãn, gớm bà Gào này bị Moon chửi cho tắt bếp, tiện có mấy người vào tố con Gào ăn chặn tiền của cộng tác viên khi làm cho Yan hay Mương 14 gì đó mà nó có dám nói lại đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,257 Bài viết

• 3,115 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Gào bị thiếu da mũi nên không nâng mũi được
    Gào sinh ra đã có cằm Vi-nai
    Gào thông minh vốn sẵn tính trời
    Nhật ký son môi của Gào hot hơn Nhật ký trong tù

Có lần Gào kể, Tú của Gào vì muốn bảo vệ vợ đã núm cổ áo của thằng mát dại nào đó, nhấc bổng cả thằng đó lên khỏi mặt đất để hỏi tội, tại sao dám đụng đến Gào. Chắc cái thằng mát dại đó có số tuổi bằng 3, số ký bằng 20 chớ Tú của Gào nhìn như cọng bún thiu mà nhấc ai
    • 144 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrang1331 Xem bài viết
    Mình nhớ ngày xưa vụ cái túi Chanel của Moon Doãn, gớm bà Gào này bị Moon chửi cho tắt bếp, tiện có mấy người vào tố con Gào ăn chặn tiền của cộng tác viên khi làm cho Yan hay Mương 14 gì đó mà nó có dám nói lại đâu.
    Hi hi hi, mình cũng có đọc vụ này, nó bị tố quỵt tiền của CTV của Mương 14. Con Gào nó cãi với mọi người là nó chưa bao giờ làm ở Mương 14, nhưng sau đó mọi người tìm ra profile của nó ghi là Co - Founder of Mương 14 =))))

À còn nữa, nó còn gào lên là ai chửi rủa nó sẽ bị nó kiện (truy ra người đó là ai - nếu người đó dùng nick Fb thật). Thế là có con bé vào bảo luôn là chị ơi, em dùng nick FB thật đây, chị thế nọ thế kia, chị thích thì cứ kiện đi, thế là con Gào kêu có giỏi thì để lại tên tuổi và số điện thoại =)))) Muốn làm người nổi tiếng mà đòi hơn nhau từng câu một thì không sống nổi đâu Gào. Hãy xem có những celeb hàng nhìn hàng triệu fan nhưng cũng có không ít anti fan vào chửi cho nát mặt mà có ai đủ sức đi cãi lại từng cái comment đâu. Ôi vãi Gào!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi muathuruem; 04/07/2017 vào lúc 09:51 AM.
    • 176 Bài viết

• 1,979 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thôi xong
    Gào rơi đúng vào miệng em Bin và các mẹ thông thái uyên bác trên F26 rồi
    Bị nhai cho tả tơi tan tác

HNM với Anphanam mà làm xui gia thì môn đăng hộ đối quá rồi. Nhưng mà bạn Tú thì rõ ràng ko xứng với bạn Mỹ, chỉ xứng làm đồ trang trí của Gào thôi

Các mẹ bóc tiếp đi, để nó bớt Gào, bớt láo, bớt nổ, bớt kiếm cơm từ sự hâm mộ ngốc nghếch mù quáng của fan cuồng đi.

Em Bin : Công nhận em thính hơn vệ tinh của Nasa, chuyện ngóc ngách gi gỉ gì gi, cái gì em cũng biết. Mỗi Lộn với con Pét của Lộn là em cứ ko chịu biết sự thật thôi hà
    • 2,694 Bài viết

• 17,444 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrang1331 Xem bài viết
    Con này đố dám đụng tới Moon Doãn
    Nó chỉ láo chó với đám 9x, 10x trên mạng thôi, chứ mới mé mé vụ moon doãn trên fb nó vụ túi chà neo "chả biết thật hay giả..." là moon nó lao vào nó vả tới tấp rồi
    Sau nó giả ngu lập account khác (vì nó bảo account thật của nó k hiểu sao k nt cho mooon được, chứ k phải bị moon bờ lốc nha, nó k dám láo nháo có được mà nói k được vì Moon nó làm tận nơi luôn) sang tận nhà moon giải thích trình bày hỏi tiền nợ lúc nào để Gào trả.

Gặp ng hung dữ giả ngu hay lắm
    Con này mong đời nó cứ vả cho vài nhát nữa
    Đợt bị tai nạn nặng cả nhà thế tưởng sau tai nạn nó phải an nhiên k sống ảo ai dè như cũ, thậm chí còn nặng hơn vì ngộ mình là thánh mẫu

Mà moon này nó thì sợ ai? Ngô Thanh Vân nó còn dám vả tận mặt, Vân trốn mất tăm nữa là trò của Vân Ngô - Gào mát dây

@quynhnam: Con này đời vả thêm nó cũng chả bớt ảo đâu. Ung thư giai đoạn cuối rồi. Hết thuốc
    Thêm thằng chồng thi thoảng lên fb chửi phụ con vợ nữa
    Có lần con này bị anti hay fan vào nói nó khoe khoang gì đó. Thằng chồng vào làm cái còm dài 5 trang a4"dạy dỗ", tụi fan vào tung hô bảo viết như triết gia
    Đúng mình đọc 10 dòng chả hiểu gì bỏ đi luôn

@chouchou: Trời đọc sao ra tui thần tượng robbey vậy?
    Tui đang tả sự thật 3 đưa chơi với nhau. Nói đứa nào giàu nghèo thế nào thôi, chứ tôi k thích đứa nào trong đám này. Nếu có thì cảm tình nhất với thằng Thạch vì nh stt nó viết hài,vui chứ thần tượng gì đâu

Nhưng cả rob với thạch tuần tôi mới ghé trang xem 1 lần lướt qua
    Có con gào điên là ngày nào cũng ghé. Đứa nào ghét cực độ+thích cực độ là ngày nào em cũng ghé thăm vài ba chuyến
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Binbinphan; 04/07/2017 vào lúc 10:03 AM.
    • 17,168 Bài viết

• 24,442 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bạn mình có nhiều đứa follow em nhà văn rởm đời này nên lâu lâu tụi nó like thì hiện lên bảng tin. Chỉ thấy ẻm sống ảo quá, cái của nợ gì cũng bê lên fb được, mà bài nào cũng gần chục k likes mới tài, chả hiểu bọn nó like cái giề
    @ binbinphan : mụ thần tượng con rớt bi hả, nó bị ghét trên wtt lắm đấy nhé, tui cũng ghét con bóng thúi đó
    Tắt ti vi để phản đối Hà thị Lộn
    12803028_1141226422568684_765149944019900871_n
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 68 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Đợt lâu rồi em đọc được cái bài gì mà nói chuyện bị phản bội của bà này. Đại ý việc bả sau này quay lại với Tú là :" yêu một con người mới trong hình hài cũ". Chứ bà ấy nhất quyết không tha thứ chuyện ngoại tình. Em mới ngứa mồm bảo: Thì lúc ấy Tú có cần Thanh tha thứ cho Tú đâu. Tú bỏ Thanh theo người kia luôn mà. Thanh làm gì có cửa lựa chọn, làm gì có cửa tha thứ. Thế là bả block em luôn rồi. May quá chưa bị chửi 😂

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoatuyet2407
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 554 Bài viết

• 5,578 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatuyet2407 Xem bài viết
    Đợt lâu rồi em đọc được cái bài gì mà nói chuyện bị phản bội của bà này. Đại ý việc bả sau này quay lại với Tú là :" yêu một con người mới trong hình hài cũ". Chứ bà ấy nhất quyết không tha thứ chuyện ngoại tình. Em mới ngứa mồm bảo: Thì lúc ấy Tú có cần Thanh tha thứ cho Tú đâu. Tú bỏ Thanh theo người kia luôn mà. Thanh làm gì có cửa lựa chọn, làm gì có cửa tha thứ. Thế là bả block em luôn rồi. May quá chưa bị chửi 😂

Chính xác là may quá chưa bị kiện chứ bạn ^^
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 68 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Eiffel29 Xem bài viết
    Chính xác là may quá chưa bị kiện chứ bạn ^^
    Ấy cái này thì em đang đợi công văn nên chưa dám nói chị ạ. Chả là vụ vừa rồi em cũng có thả mấy cái bình luận bằng fb-thật trên mấy fanpage nên đang không biết mình có trong danh sách 200 người kia không ý.

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 205 Bài viết

• 2,820 Được cảm ơn

Sao có thể nói là Tú bỏ con Gào theo người khác được? Đúng là mấy con nhà văn đầu óc ngáo đá, trắng thành đen, đen thành trắng cái gì chúng nó cũng viết được. Yêu rồi chia tay thì thằng Tú có quyền yêu 1 con khác chứ. Thể loại chia tay 2 năm rồi xong lấy cớ là chia tay xong làm bạn rồi gặp nhau, gạ chịch trở lại trong lúc người yêu hiện tại giận dỗi thì mới đáng băm vằm. nhưng rất tiếc nó là nhà văn nên bao nhiêu năm qua đã tự viết nên 1 câu chuyện bi thương bị phản bội để lừa thiên hạ. viết hẳn 1 cuốn sách ca ngợi gia đình đẹp đẽ để lừa mấy em teen teen. Người làm mẹ bao giờ cũng dễ mềm lòng hơn, nên mẹ Tú cứ đi thăm cháu là sẽ bị con này lôi ra chụp ảnh quay phim post lên mạng câu like câu view. Còn bố Tú thì cương quyết hơn, chưa bao giờ thấy ông ấy xuất hiện, kể cả là thăm cháu. Hóng trên top nào đấy nói rằng thời gian con gào ra tay, em người yêu Tú đau đến mức tự tử nhưng ko thành, mẹ Tú sang đưa về chăm sóc. Nhưng mình nghĩ là ko có chuyện tự tử đâu, chỉ là quá sốc nên đến giờ em ấy vẫn ko yêu thêm được ai và cứ tập trung học hành, làm việc để quên thôi. Còn con mặt dầy Gào lone thì vẫn hằng năm gào bím ăn vạ, kể chuyện bị phản bội rồi quay clip nói chuyện với gấu bông như 1 con đa nhân cách. Cướp được rồi thì sống yên ổn đi chứ, bất an gì mà cứ phải lồng lộn lên? Mà thêm 1 cái nữa là con này cực xấu tính, nó ghét tất cả những con xinh và giàu hơn nó. vì vậy rất hay chửi đổng
    Chỉnh sửa lần cuối bởi riversideparisblock; 04/07/2017 vào lúc 11:11 AM.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,156 Bài viết

• 5,954 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình nghĩ em người yêu cũ của TÚ (khiếp quá cứ suốt ngày Tú Tú Thanh Thanh) bị shock nên không (công khai) chuyện yêu ai thì đúng hơn chứ không phải tiếc gì Tú.

Một con người bình thường mà gặp phải một con mất dạy như con Gào xong thỉnh thoảng nó lại lên cơn chửi mình trên fb chả vì lí do gì thì chắc mất hết lòng tin vào con người, vì yêu thằng nào cũng chỉ sợ quá khứ nó có con người yêu bị điên =)))

Bạn Tú qua lời văn của bạn Gào thì cứ như soái ca ngôn tình, chỉ thỉnh thoảng soái ca ngôn tình quay ra vả vợ mấy cái thôi =))
    • 179 Bài viết

• 464 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thiết nghĩ con này nên đặt tên là Sủa đi, Gào k lột tả đc hết bản chất