ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Truyền thuyết có thật, rùng rợn về bộ phim "Tình người duyên ma" (#113)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 44K Lượt đọc
  • 202 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 6,278 Bài viết

• 18,749 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kapla Xem bài viết
    Mình vẫn chưa xem phim này vì ... sợ . Nghe bảo hài nhiều lắm nhưng vẫn có yếu tố kinh dị, mình dạo này thần kinh yếu ko dám bon chen . Mẹ nào xem rồi cho mình biết có sợ lắm ko ạ?
    Kinh dị ít lắm, hài là chủ yếu. Mình xem 2 lần rồi . Con mình 10t cũng xem í
    Một cuộc sống tuyệt vời là khi thấy em rạng ngời
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 357 Bài viết

• 1,720 Được cảm ơn

Phim này đáng yêu kinh khủng ý, vừa xem vừa cười đau cả ruột. Diễn viên đóng rất tự nhiên, nhất là 4 ông bạn (mình thích nhất thèng ku có quả tóc hình đài sen ấy, chết cười ). Cá nhân mình thì không thấy film này đáng sợ chỗ nào cả, nhưng bạn mình đi cùng đứa nào cũng bảo nhìn cô vợ lúc biến thành ma sợ hết hồn.
    Tui là con mèo bụi đời
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,198 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

cô diễn viên Davika horne là người lai Thái và Bỉ , con lai lúc nào cũng xinh, mà Thái thấy nhiều ng lai nhỉ?

• 206 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Dân Thái sao lắm người đẹp thế nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 14 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Xem phim mà vừa buồn cười vừa tức mấy ông bạn, 4 ông bạn sao mà ngốc thế k biết, nhất là cái đoạn chèo thuyền bỏ trốn . hehe
    Nhưng em cảm đọng nhất là đoạn cuối, khi Mak bảo là đã biết vợ là ma từ trước rồi... đoạn đấy sao mà cảm động thế.
    P/S: Nữ chính trong phim quá xinh, em thấy xinh hơn trên ảnh này nhiều.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,360 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaigiangchau Xem bài viết
    Dân Thái sao lắm người đẹp thế nhỉ
    phải nói đúng hơn là diễn viên Thái mới lắm người đẹp
    nhắc tới diễn viên Thái em thích nhất là pong Nawat ,tình yêu của lòng em
    “Chúng ta đã đi qua thương nhớ mà không hề phải vay
    nên nợ nần chỉ đong bằng cảm giác…Có bao người đi qua thương nhớ mà quên được nhau ?

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 578 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Em xem hum mới công chiếu! Tưởng vào rợn tóc gáy gì gì như mọi lần xem phim Thái cơ! Nào ngờ cười rả rích! Mang tính giải trí cao ạ!!!Họ cũng nhuộm răng đen như người Việt mình ngày xưa nhỉ??? Anh chàng Mak trong phim trông ko đẹp bằng ảnh nhỉ? Còn Nak thì người đẹp, dáng xinh!
    Tôm NB: 3.0kg :Smiling:, 1month: 4.5kg:LoveStruc:, 1.5m: 5.1kg :Thinking:, 2m: 5.6kg:Smiling:, 2,5m: 6kg:LoveStruc:, 3m: 7kg:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:, 4m15d: 7,8kg :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc: 5m: 8kg. 6m: 8,6kg:Silly:
    7m: 9,1kg :cool:
    http://vn.360plus.yahoo.com/nhimxu252003

• 5,008 Bài viết

• 5,451 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kapla Xem bài viết
    Mình vẫn chưa xem phim này vì ... sợ . Nghe bảo hài nhiều lắm nhưng vẫn có yếu tố kinh dị, mình dạo này thần kinh yếu ko dám bon chen . Mẹ nào xem rồi cho mình biết có sợ lắm ko ạ?
    Ko sợ đâu ạ , mấy khúc đáng lẽ hù doạ như phim HQ , US thì phim này nhẹ nhàng vô cùng vì vốn dĩ "con ma" trong phim này rất hiền ^^ .

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,964 Bài viết

• 3,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BIEN-DONG Xem bài viết
    cặp đùi của ảnh violong bao la, Hưng ưng
    Violong cỡ đó mà ăn thua gì đâu Hưng ơi hehe, nhiều chàng còn rậm rạp gấp nhiều lần kia kìa.

• 243 Bài viết

• 593 Được cảm ơn

Mẹ nào thích phim của Mario có thể xem "The love of Siam"; "Mày và tao" (tựa tiếng anh hình như 'Friendship forever' thì phải không nhớ rõ); và "A little thing called love". The love of Siam là phim về LGBT, Mày và tao là phim về tình bạn tuổi teen còn A little thing called love là phim tình cảm tuổi học trò. 3 phim đều nhẹ nhàng ý nghĩa chứ không lên gân và nâng tầm quan điểm như phim VN. Hihi.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)