ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

TP.HCM, Video clip: Cảnh sát giao thông lại bị đánh

Đến trả lời mới nhất
  • 1.75K Lượt chia sẻ
  • 17.5K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 671 Bài viết

• 1,591 Được cảm ơn

Ngày 29/7, Công an phường 25, quận Bình Thạnh, TP.HCM, cho biết đang phối hợp với Đội CSGT Hàng Xanh xác minh, điều tra việc một chiến sĩ CSGT của Đội CSGT Hàng Xanh bị 1 thanh niên (chưa rõ danh tính) đánh.

Trước đó, khoảng 16h 30 phút ngày 28/7, trong khi đang điều tiết giao thông trước số 448A đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, (P.25, Q.Bình Thạnh), chiến sĩ Trần Văn Tú phát hiện 1 thanh niên lưu thông bằng xe máy nhưng không đội mũ bảo hiểm nên ra hiệu nhắc nhở.

Ngay lập tức thanh niên trên văng tục và rút cây sắt giấu trong xe ra đánh tới tấp chiến sĩ Tú. Vụ đánh CSGT được người dân quay lại, đưa lên mạng khiến nhiều người vô cùng bức xúc.

Đây là vụ thứ hai CSGT bị đánh tại TPHCM. Vụ trước xảy ra trên quận 12, và cô gái tát tai CSGT đã bị khởi tố về hành vi “Chống người thi hành công vụ”.

Hoàng An

http://bee.net.vn/channel/1987/20110...-danh-1807006/
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,719 Bài viết

• 2,398 Được cảm ơn

loạn quá nhỉ
    • 132 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

gần giống phim hành động của việt nam, chú đánh công an kia lĩnh đủ roài! loạn, loạn,loạn hết cả rồi!
    • 1,322 Bài viết

• 1,819 Được cảm ơn

Loạn thật. Dù mình chẳng yêu quý gì mấy anh công an hay ăn tiền, nhưng nhìn người đại diện cho luật pháp mà còn bị đánh như thế thì chẳng còn tý gì là "danh dự của pháp luật".
    Kiểu này phải xử nặng để xã hội đỡ loạn.

Mẹ ơi!!! Con yêu mẹ nhất trên đời

• 4,079 Bài viết

• 6,350 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon2011 Xem bài viết
    Loạn thật. Dù mình chẳng yêu quý gì mấy anh công an hay ăn tiền, nhưng nhìn người đại diện cho luật pháp mà còn bị đánh như thế thì chẳng còn tý gì là "danh dự của pháp luật".
    Kiểu này phải xử nặng để xã hội đỡ loạn.
    Pháp luật phải nghiêm minh thì mới hy vọng đỡ loạn. Chứ CA đánh dân thì xử nhẹ, dân đánh CA thì xử thật nặng kiểu như bây giờ thì đã loạn càng loạn hơn.
    Sẽ qua đi ngày tháng, tình rồi cũng xa xưa...
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,226 Bài viết

• 12,332 Được cảm ơn

Ạnh CA chả có tí võ nghệ nào! Nếu đào tạo ko có thì lỗi giáo dục, nếu có đào tạo mà anh ko học thì là do anh! Bảo vệ mình ko xong, sao bảo vệ dân đây?!:Worried:Chán!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngheO; 30/07/2011 vào lúc 12:22 PM.
    Nghé Ọ

“Kẻ biết thì không nói, kẻ nói thì không biết!”
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

XL các mẹ nhé,tớ lại thấy hả hê,bọn chúng nó(CSGT) ấy quả là nhiều lúc đáng đánh lắm
    Hôm rồi tớ bị tuýt còi tại Lê Đức Thọ,một thằng đeo kính đen,bịt khẩu trang,tớ hỏi lỗi gì, nó bảo rẽ phải không xi-nhan,phạt ba trăm ngàn,tớ cãi,chỗ này chỉ có rẽ phải không thể đi thẳng không thể rẽ trái thì không thể quy là điểm rẽ được,nó cầm dùi cui chỉ thẳng vào mặt tớ nó là con này cãi à,tao giữ xe cho mày chết,tớ càn luôn,tôi là một công dân,anh là người đang làm công vụ,cái kiểu anh nói năng như thế không phải là anh đang thực thi pháp luật mà là hăm dọa chợ búa,tôi sai đến đâu tôi chịu chứ,nó dịu giọng đòi 100ng nhưng viết hóa đơn 50 ngàn thôi,tớ không đồng ý cũng kh được,nó cầm tiền xong cút thẳng vào xe ngồi,mục đích của chúng nó là kiếm 50 ngàn thôi mà,tớ hỏi các mẹ nó là gì,có đáng đánh không,có giống cướp ngày không?
    Đừng ném đá tớ,hôm nay đọc bài này tớ mới đỡ thấy căm thù
    YM:Happy10ten
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,700 Bài viết

• 5,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheO Xem bài viết
    Ạnh CA chả có tí võ nghệ nào! Nếu đào tạo ko có thì lỗi giáo dục, nếu có đào tạo mà anh ko học thì là do anh! Bảo vệ mình ko xong, sao bảo vệ dân đây?!:Worried:Chán!
    Đang tính nói như bác:Battin ey:Chứ em thấy cái kỉu đó dùng vài thế đơn giản là khoá tay roài, chứ ai lại giống như mình đi đánh lộn quá:Laughing:
    • 1,462 Bài viết

• 2,470 Được cảm ơn

TP.HCM: Cảnh sát giao thông lại bị đánh

Ngày 29/7, Công an phường 25, quận Bình Thạnh, TP.HCM, cho biết đang phối hợp với Đội CSGT Hàng Xanh xác minh, điều tra việc một chiến sĩ CSGT của Đội CSGT Hàng Xanh bị 1 thanh niên (chưa rõ danh tính) đánh.

Trước đó, khoảng 16h 30 phút ngày 28/7, trong khi đang điều tiết giao thông trước số 448A đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, (P.25, Q.Bình Thạnh), chiến sĩ Trần Văn Tú phát hiện 1 thanh niên lưu thông bằng xe máy nhưng không đội mũ bảo hiểm nên ra hiệu nhắc nhở.

Ngay lập tức thanh niên trên văng tục và rút cây sắt giấu trong xe ra đánh tới tấp chiến sĩ Tú. Vụ đánh CSGT được người dân quay lại, đưa lên mạng khiến nhiều người vô cùng bức xúc.

Đây là vụ thứ hai CSGT bị đánh tại TPHCM. Vụ trước xảy ra trên quận 12, và cô gái tát tai CSGT đã bị khởi tố về hành vi “Chống người thi hành công vụ”.

Hoàng An

Nguồn: http://bee.net.vn/channel/1987/20110...-danh-1807006/
    • 326 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

e nghĩ a này ko muốn ra tay thôi ợ, chứ kiểu j chả có ngón nghề như ngáng chân, chẳng qua biết đang có người quay nên ko muốn đánh lại, ko hiểu cuối đoạn clip lôi vào trong liệu ai sẽ bị nhừ đòn đây?

• 1,114 Bài viết

• 962 Được cảm ơn

Chán nhỉ, chẳng ra làm sao cả

• 2,408 Bài viết

• 8,196 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyten Xem bài viết
    XL các mẹ nhé,tớ lại thấy hả hê,bọn chúng nó(CSGT) ấy quả là nhiều lúc đáng đánh lắm
    Hôm rồi tớ bị tuýt còi tại Lê Đức Thọ,một thằng đeo kính đen,bịt khẩu trang,tớ hỏi lỗi gì, nó bảo rẽ phải không xi-nhan,phạt ba trăm ngàn,tớ cãi,chỗ này chỉ có rẽ phải không thể đi thẳng không thể rẽ trái thì không thể quy là điểm rẽ được,nó cầm dùi cui chỉ thẳng vào mặt tớ nó là con này cãi à,tao giữ xe cho mày chết,tớ càn luôn,tôi là một công dân,anh là người đang làm công vụ,cái kiểu anh nói năng như thế không phải là anh đang thực thi pháp luật mà là hăm dọa chợ búa,tôi sai đến đâu tôi chịu chứ,nó dịu giọng đòi 100ng nhưng viết hóa đơn 50 ngàn thôi,tớ không đồng ý cũng kh được,nó cầm tiền xong cút thẳng vào xe ngồi,mục đích của chúng nó là kiếm 50 ngàn thôi mà,tớ hỏi các mẹ nó là gì,có đáng đánh không,có giống cướp ngày không?
    Bộ cái ông phạt mẹ nó là cái ông bị đánh trong clip hay sao mà mẹ nó bức xúc thế còn cho là" đáng bị đánh"? chuyện nào ra chuyện đó,nguời phạt mẹ nó là 1 nguời tiêu cực nhưng kg thể quơ đũa cả nắm kêu là "bọn chúng nó" đáng đánh lắm. CSGT cũng có nguời nọ người kia,có nguời tiêu cực nhưng có những nguời làm việc rất cực khổ,dầm mưa dãi nắng,chặn bắt đua xe bảo vệ sự bình yên của nguời dân...kg thể vì bức xúc 1 nguời mà căm thù hết tất cả CSGT và cho là họ đáng bị đánh. Hơn nữa cái thằng kia là cái thằng côn đồ,kg thể nào cổ súy hành động như vậy mà cho là đáng hay không.Giờ thằng đó nó kg gây với CA mà gây với dân thuờng thì mẹ nó còn "ủng hộ" nó nữa hay kg.

LOVE YOU MY QUÁCH TĨNH
    • 2,073 Bài viết

• 6,027 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happyten Xem bài viết
    Căm gì mà căm, bạn được lãi 200k rồi còn gì nữa, sao lúc đấy bạn không bảo " Anh cứ lập biên bản đi, tôi ra kho bạc nộp phạt cho đàng hoàng", to mồm sau lưng mà làm gì.
    Bài thơ đầu tiên của con gái 2 tuổi:
    Một...ba...chín...
    ăn bún...ăn trứng...ăn chuối...

Yêu ghê cơ
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 656 Bài viết

• 1,063 Được cảm ơn

Buồn! Nghe nói các anh đc học võ vậy mà ko đối kháng 1-1 được thế này thì làm sao bảo vệ được ng dân?
    • 422 Bài viết

• 576 Được cảm ơn

Hix, Sorry các bạn ở BT nhé. Mình không phải là vơ đũa cả nắm nhưng mà thật lòng là mình rất sợ khi đi ở Q. Bình Thạnh. Ý mình nói là số lần mình gặp, nhìn thấy người ta hành xử theo kiểu du côn khi xảy ra chuyện ở đó rất nhiều, dù là chuyện rất nhỏ. Không hiểu tại sao mình hay nhìn thấy những chuyện không hay ở đây :Worried:
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng có lần bị tuýt còi vì ko xi nhan, lúc bị tuýt còn ko hiểu vì sao nữa. Trong khi bao nhiêu người khác ko đội mũ bảo hiểm hay ko xi nhan bị vẫy mà vẫn cố tình đi thì cũng chẳng sao. Mình gà mờ lên dừng lại. Ngu quá! Các chú GT bảo là bắt cho đủ chỉ tiêu. Bó tay!
    • 1,841 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Làm CSGT thật ra cg là 1 nghề, khổ, quan trên ép họ, họ ép dân thôi. Tiền thì quan trên vẫn đc hưởng, tiếng xấu thì họ phải chịu, kể ra làm nghề nào cg có nỗi khổ riêng. E cg bị CSGT ăn tiền, nhưng vẫn phải vui vẻ. Nhưng cái kiểu của chú mà ăn tiền của mẹ Happyten nếu là e thì e cg ức chế lắm. Có điêù là k nên vơ đũa cả nắm, CSGT làm đc những gì thì mình phải ghi nhận, còn những gì họ k làm đc thì mình lên án.
    • 1,373 Bài viết

• 2,512 Được cảm ơn

Người đi đường cũng nhiều lắm mà, sao ko ai nhào vô can vậy, cứ để 2 anh ấy đấu võ là thế nào?
    • 61 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

CSGT đa phần đều là người gây ra sự ức chế cho người đi đường
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TheLiar; 30/07/2011 vào lúc 03:25 PM.
    Tìm ai đó khác đi không phải là anh
    Hãy tìm ai đó khác làm nụ cười em vui
    Thế gian này bao nhiêu người
    Khiến cho người nở môi cười
    • 251 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Một câu hỏi đặt ra: Sao dạo này công an hay bị dân đánh thế? :Thinking:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...