ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Tom Cruise bỏ vợ sau 5 năm chung sống

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 77.1K Lượt đọc
  • 289 Trả lời

• 897 Bài viết

• 2,457 Được cảm ơn

Em nghĩ Gia Cát Dự các cặp tiếp theo bỏ nhau cho vui thôi chứ không nên nghĩ điều đó sẽ chóng thành sự thật. Nội bộ gia đình sao xảy ra chuyện gì chúng ta không thể biết được, nhưng họ chia tay nhau khổ nhất vẫn là các con, nhất là cặp có nhiều con như Brangelina và Vic Becks. Gì chứ em nghĩ phải yêu thương và hiểu nhau nhiều thì mới cùng nhau nuôi dạy nhiều con thế được, nhất là cả hai gia đình này đều đang mong có thêm con. Không một cặp đôi đang trục trặc nào lại muốn đưa thêm một đứa trẻ vào cuộc hôn nhân không hạnh phúc hết. Cặp TomKat chỉ có một mình Suri đã thấy đáng thương cho đứa con đứa con lắm rồi, vậy thì 6 đứa trẻ nhà Jolie Pitt và 4 đứa trẻ nhà Beckham sẽ thế nào?

Em thấy những cặp tình yêu phô trương hoặc cả hai đều là sao nổi tiếng như Heidi Klum - Seal, TomKat, J. Lo - Marc Anthony, Eva Longoria - Tony Parker, Demi Moore - Ashton Kutcher... không tồn tại lâu bằng những cặp lệch pha (một nổi tiếng một không, chồng đẹp vợ xấu, chồng xấu vợ đẹp) hoặc lặng tiếng không phô trương tình yêu như Ben Affleck - Jennifer Garner, Gwen Stefanie - Gavin Rossdale, Jessica Alba - Cash Warren, Huge Jackman - Deborra-Lee Furness, Matt Damon - Luciana Barroso, Tobey Maguire - Jennifer Meyer...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Nói chung ở hollywood hôn nhân bền vững là điều gì đó rất xa xỉ , nhiều cặp sống với nhau mấy chục năm rồi mà vẫn bỏ nhau như thường , cặp Jonny depp sống với nhau 14 năm , tránh xa những ảnh hưởng cử hollywood vậy mà còn chia tay nữa là . nên cặp này chia tay cũng không lạ chỉ có điều là hơi bất ngờ khi mà vừa mới mấy hôm trc Tom mới hăng say nói về tc của mình giờ đã ly hôn thôi

Nhưng dù có nhiều cạm bẫy đến đâu thì cũng ko hi vọng cặp BP - AJ chia tay , và mình cũng thấy nguy cơ này khá thấp , tại như mình thấy thì rất ít cặp đc như họ , cả hai đều là những diễn viên nổi tiếng , bận rộn nhưng họ luôn biết cách thu xếp để có thể xuất hiện để ủng hộ nửa kia của mình tại các buổi công chiếu phim mà thực sự là rất ít đôi làm đc như thế , bởi họ là những ng biết hi sinh cho đối phương , cho gia đình , những ng như thế sẽ rất có trách nhiệm vs các con sẽ ko dễ chia tay đâu ah , còn về cặp Vic thì họ cũng là những ông bố bà mẹ có trách nhiệm nhưng phải xem Vic có thể tiếp tục bỏ qua bao nhiêu lần nữa khi Beck vướng vào những scandal thôi , ( đàn ông quá cũng khổ , mà gay cũng khổ ) , nhưng hi vọng nhưng cặp đôi đẹp của hollywood như : BP-AJ , Beck-Vic, Blom-Marr, ... sẽ ko chia tay vì những thiên thần tuyệt vời của họ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,610 Bài viết

• 6,097 Được cảm ơn

em Katie mất 5 năm tuổi thanh xuân chịu nhiều đau khổ rốt cuộc chẳng được kết quả gì. Âu cũng là cái giá cho quyết định sai lầm của em.
    Mắt em để đâu ko nhìn thấy 2 tấm gương Nicole và Penelope hỉ?
    • 1,655 Bài viết

• 2,000 Được cảm ơn

Yêu thì đâu nói khôn nói dại được.Mình thấy phục K vì cô ấy mạnh mẽ,dám sống theo ý mình.
    • 2,610 Bài viết

• 6,097 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meheocon1612 Xem bài viết
    Yêu thì đâu nói khôn nói dại được.Mình thấy phục K vì cô ấy mạnh mẽ,dám sống theo ý mình.
    Yêu gì mà yêu! Thấy cậu kia sao lớn tính bám vào mong cho được nên tên nên tuổi. Sau bao năm cố gắng ko đạt mục tiêu thì bùng thôi.
    Với lại 5 năm nay cô nàng sống theo ý chàng Tom thôi bạn, mơ mà sống theo ý mình!
    • 3,578 Bài viết

• 8,028 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Casanova007 Xem bài viết
    em Katie mất 5 năm tuổi thanh xuân chịu nhiều đau khổ rốt cuộc chẳng được kết quả gì. Âu cũng là cái giá cho quyết định sai lầm của em.
    Hổng chừng vài ngày nữa hay vài tháng tới anh Tom ôm eo em khác thì sao? Phụ nữ hay nghĩ là họ có thể làm người đàn ông thay đổi vì họ mặc dù chính họ mới là người bị thay đổi vì đàn ông
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 376 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

Ôi bất ngờ quá, hôm nay mới biết tin. Tom có vẻ ghê gớm chứ không kiểu hiền như Brad
    • 164 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Tiếc quá hồi đó Katie đẹp bao nhiêu thì lất Tom 1 thời gian xong già chat luôn
    • 2,610 Bài viết

• 6,097 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chi-na Xem bài viết
    Hổng chừng vài ngày nữa hay vài tháng tới anh Tom ôm eo em khác thì sao? Phụ nữ hay nghĩ là họ có thể làm người đàn ông thay đổi vì họ mặc dù chính họ mới là người bị thay đổi vì đàn ông
    Hổng chừng gì nữa! Tom tuy hết thời nhưng tầm cỡ anh ta thì hiện tại hàng ngàn vạn em gái sẳn sàng xồ vào mong được thay thế em Katie đấy thôi. Rồi anh ta chọn em nào thì em ấy coi như bạc phước.
    • 390 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Tôm này duoc cái yêu là cưới mà hết yêu là bỏ. Tôm nên theo phong cách hôn nhân mở Open marriage cho thoải mái tự do, khỏi phải lo ghen tuông hay li dị, đến lúc muốn bỏ lại rách chuyện, giống anh Brad hồi truoc hết yêu rồi mà mãi mới bỏ được Jenifer Aniston.
    • 3,578 Bài viết

• 8,028 Được cảm ơn

Hổng chừng gì nữa! Tom tuy hết thời nhưng tầm cỡ anh ta thì hiện tại hàng ngàn vạn em gái sẳn sàng xồ vào mong được thay thế em Katie đấy thôi. Rồi anh ta chọn em nào thì em ấy coi như bạc phước.
    Hổng có bạc phước đâu bạc tỷ đó
    • 55 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Cái tựa đề thật khó đỡ "bỏ vợ" Haizz
    • 59 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Cái tựa đề thật khó đỡ "bỏ vợ" Haizz
    Phải là Tom bị vợ bỏ sau 5 năm chung sống mới đúng ha
    • 961 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

Cái vụ chịu nhiều đau khổ là thật chứ "chẳng được kết quả gì" thì em đảm bảo không có đâu nha bác. Tài sản của Tom đến mấy trăm triệu đô, sau vụ này chẳng lẽ cổ không hốt được ít nhất vài chục triệu
    • 157 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

http://www.dailymail.co.uk/news/arti...-marriage.html

bạn nào rành tiếng Anh thì đọc link trên, nói về vấn đề đòi hỏi/chia tài sản 275 triệu USD. 5 năm chung sống chưa được gọi là lâu lắm, nên k biết Katie sẽ được chia nhiều k.
    • 418 Bài viết

• 1,991 Được cảm ơn

Đại khái là Katie ít nhất cũng nhận được 15 mill $ cho 5 năm chung sống (theo hợp đồng 3 mill/năm). Nhưng giờ em ấy hi vọng nhận được 1 con số hợp lý cho tiền hỗ trợ nuôi con từ Tom + phân chia bất động sản.
    "Where freedom is, there is my country."
    • 502 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Lúc trước có đọc bài phỏng vấn của Nicole Kidman. Chị ấy nói đại loại là cuộc hôn nhân của Tom - Kat hoàn toàn là nỗ lực của Kate mới kéo dài được. Và còn nói là Kate phải rất hiền, hiền như chị ấy ngày xưa đó.
    Yêu Shin lắm lắm!
    • 3,578 Bài viết

• 8,028 Được cảm ơn

Mong rằng sau vụ này, bạn Kate kiếm được 1 anh đạo diễn đẹp trai và lãnh được 1 tượng Oscar cho ông Tom biết mặt. Hình như ở Hollywood người ta cũng không thích cái giáo phái quái đản của ông Tom.
    • 94 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình phục mình quá, loáng cái đã đọc xong 12 trang của các mẹ. Phục các mẹ biết nhiều quá,
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 709 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi groovy Xem bài viết
    Thấy Katie có vẻ tươi tắn hẳn lên sau khi thông tin ly dị đc công bố.

.
    Katie tươi hơn nhưng vẫn luộn thuộm, nhếc nhác lắm. Hi vọng nàng sẽ cải thiện cách ăn mặc trong tương lai.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Duyanh102; 01/07/2012 vào lúc 08:24 AM.
    :554: :570: :559: :561:

Con dù lớn vẫn là con của mẹ.
    Đi hết đời lòng mẹ vẫn theo con.