ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Thiếu nữ nude bên hoa râm bụt

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 3.51K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 465 Bài viết

• 2,095 Được cảm ơn

Sắc đẹp của người phụ nữ luôn được so sánh với vẻ đẹp của các loài hoa, cao quý như đóa sen, thanh khiết như những nhánh lan rừng hay kiêu sa như những bông hồng... Tuy nhiên, với bộ ảnh người mẫu nude nóng bỏng giữa thiên nhiên thanh bình với sự che chắn khéo léo của nhánh hoa râm bụt hẳn độc giả sẽ có một ánh nhìn mới mẻ về "kiệt tác thiên nhiên".

Mời độc giả chiêm ngưỡng bộ ảnh nóng bỏng của thiếu nữ bên hoa râm bụt:

http://docbao.vn/tin-tuc/08-05-2013/...-P2/38/178359/
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thiếu nữ nude trong trang phục "hư ảo"

http://www.tienphong.vn/Dep/539989/Thieu-nu-nude-trong-trang-phuc-hu-ao.html Những thiếu nữ trở nên thật quyến rũ và gợi cảm, trong những trang phục tưởng như không tồn tại. Nhìn vào những bức ảnh này, bạn sẽ có cảm giác tất cả những chiếc váy ấy, sẵn sàng có thể tuột xuống khỏi cơ thể đẹp đẽ ấy...

• Cách làm da sáng, đẹp mịn màng với cà chua

Bên cạnh những lợi ích sức khỏe tuyệt vời, cà chua còn giúp làn da của bạn trông tươi sáng, rạng rỡ...

• Vợ tôi nghiện facebook

Cách đây 1 năm, nếu như nàng còn chưa biết “phây” là gì, thì bây giờ, tôi phải gọi nàng là “thánh...

• Thoái hóa khớp và phương pháp điều trị bệnh từ gốc

Thoái hóa khớp xảy ra khi cơ chế hoạt động của hệ miễn dịch xuất hiện lỗi. Bình thường, hệ miễn...

• Thiếu nữ từng nhỏ bằng cây bút chì

http://vnexpress.net/GL/Doi-song/2010/07/3BA1EA73/ Chỉ dài bằng cây bút chì khi chào đời ở tuần thai thứ 23, cô gái Jessica đã vượt lên số phận để sống sót, và kỷ niệm ngày sinh thứ 21 hôm qua. > Cặp song sinh sống sót kỳ diệu ở tuần thai 23/ Bé sơ sinh nhỏ nhất Việt Nam Chào đời ở tuần thai...

• 70 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Ôi, mọi người đều nude cả rồi, thiên đường là đây.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 163 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Tớ là tớ dị ứng với các kiểu cởi truồng vì bất cứ lý do gì đi nữa. Chả thấy đẹp, có lẽ chỉ đàn ông thấy đẹp và no mắt ???
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 182 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Vãi với "kiệt tác thiên nhiên" này quá. Nhìn như kiểu hình khiêu dâm ý, lại còn đứng cạnh hoa dâm bụt nữa chứ =))
    Túm nó lại, sđt của ẻm đâu???
    • 1,418 Bài viết

• 3,897 Được cảm ơn

Làm gái thì ok! chứ làm người mẫu thì hơi xấu!
    • 1,027 Bài viết

• 754 Được cảm ơn

Hình xấu quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 747 Bài viết

• 2,502 Được cảm ơn

Đã dám chụp anh nude thì đừng có che, nhìn mấy cái lá thấy khiên cưỡng và chướng mắt quá chừng.
    • 2,780 Bài viết

• 4,465 Được cảm ơn

HÔm trước một ng quen gửi cho tớ link này, dân đen như tớ cũng phát hiện ra là ảnh cắt, dán ghép vào... chả có tí nghệ thực gì sất... cái hoa râm bụt nào mà toa thế... zâm bụt thì có.. nhìn cứ như ảnh trên mấy tạp chí khiêu dâm rẻ tiền..
    BÌNH CHỌN CHO NHƯ AN
    NHẤN VÀO LINK ĐÍNH KÈM, BẤM VÀO Ô BÌNH CHỌN HOẶC TỪ MÁY DI ĐỘNG NHẮN TIN THEO CÚ PHÁP

NSN 9333 GỬI 8788

http://ngoi.com/huynh-ngoc-nhu-an-3d55254.html

THANKS CẢ NHÀ Ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,304 Bài viết

• 7,868 Được cảm ơn

tội nghiệp cho những ai chụp nuy chân chính...càng ngày càng có nhiều người bôi xấu ảnh nuy rồi
    • 1,360 Bài viết

• 5,079 Được cảm ơn

Cái hoa là lều báo ghép thêm vào, chứ ảnh gốc thì nude 100%.
    Khi bạn sinh ra, bạn khóc mọi người cười.
    Hãy sống sao cho khi bạn chết đi, bạn cười...
    .
    .
    Và đám chủ nợ phải khóc.............
    • 3,342 Bài viết

• 6,058 Được cảm ơn

nghe cái tít báo biết nuy râm ô chứ hok phải nuy nghệ thuật
    Hàng họ chưng ra, đại gia đặt vé

• 2,293 Bài viết

• 2,504 Được cảm ơn

Có cái số điện thoại thì lại xóa đi
    Chỉ còn cỏ mọc bên trời. Một bông hoa nhỏ, lặng rơi ướt đời
    • 558 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

thì gốc là nude 100% mà có điều ghép thêm cái hoa râm bụt vào cho Bụt thèm thôi mà Hàng này mà đi chắc phải tầm 1 củ chắc lun hehe
    Bác đã nói: "Các chú diễn giảng hai tiếng dân chủ sao mà rắc rối thế? Dân chủ thật ra có nghĩa là để cho dân được mở miệng".
    Câu này của Bác chí lý thật.
    • 2,224 Bài viết

• 5,489 Được cảm ơn

Nhìn là biết tác phẩm nghiệp dư rồi, có cây hoa dâm bụt mà cắt ghép hết tấm này đến tấm khác, ánh sáng và bố cục cẩu thả. Nhìn chán, chả có tí nghệ thuật nào.
    Gửi các anh chị 1 vài tấm hình em thích của nghệ sĩ Dương Quốc Định ( em thích hình bác này hơn bác Thái Phiên)
    Dáng hoa.

Mặt nạ: Các cô gái bước vào 1 buổi vũ hội, sau khi tan cuộc vui, cũng là lúc những người đàn ông bỏ đi, chỉ để lại cho họ những chiếc mặt nạ vô hồn và thân xác rã rời.

Suối mơ:

Gửi hương theo gió:

Thu vàng:
    • 1,252 Bài viết

• 1,984 Được cảm ơn

ảnh xấu quá, cắt ghép tệ, góc ảnh tệ, haizz, không hiểu mấy cô mẫu nghĩ gì lại tin mấy tay nhiếp ảnh kém tới vậy
    • 6,785 Bài viết

• 9,791 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lumix_vn Xem bài viết
    Ôi, mọi người đều nude cả rồi, thiên đường là đây.

Con em người mẫu này là bên Tàu, không tin chú em vào trang: www.litu100 chấm com mà kiểm chứng, bọn Tàu nó cũng thoáng lắm, mỗi tội cỏ mọc um tùm nhìn phát chán
    • 1,603 Bài viết

• 3,166 Được cảm ơn

Em nài chả bằng một góc mấy chụy mái bai bên Niên Xô
    • 4,369 Bài viết

• 9,583 Được cảm ơn

Mẹt em ý nhìn cũng giông giống zăm bụt.

Ảnh của bạn Sha Sha đẹp quá, mình nhìn còn mê, ước ao có được bộ ngực như thế.