ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Thiếu nữ nude bên hoa râm bụt

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 3.24K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 457 Bài viết

• 2,019 Được cảm ơn

Sắc đẹp của người phụ nữ luôn được so sánh với vẻ đẹp của các loài hoa, cao quý như đóa sen, thanh khiết như những nhánh lan rừng hay kiêu sa như những bông hồng... Tuy nhiên, với bộ ảnh người mẫu nude nóng bỏng giữa thiên nhiên thanh bình với sự che chắn khéo léo của nhánh hoa râm bụt hẳn độc giả sẽ có một ánh nhìn mới mẻ về "kiệt tác thiên nhiên".

Mời độc giả chiêm ngưỡng bộ ảnh nóng bỏng của thiếu nữ bên hoa râm bụt:

http://docbao.vn/tin-tuc/08-05-2013/...-P2/38/178359/
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các mẹ đã biết chăm sóc buồng trứng đúng cách?

Không chỉ là “kho” lưu trữ các nang noãn, buồng trứng còn gánh trên vai một nhiệm vụ tối quan trọng...

• Thiếu nữ từng nhỏ bằng cây bút chì

http://vnexpress.net/GL/Doi-song/2010/07/3BA1EA73/ Chỉ dài bằng cây bút chì khi chào đời ở tuần thai thứ 23, cô gái Jessica đã vượt lên số phận để sống sót, và kỷ niệm ngày sinh thứ 21 hôm qua. > Cặp song sinh sống sót kỳ diệu ở tuần thai 23/ Bé sơ sinh nhỏ nhất Việt Nam Chào đời ở tuần thai...

• Thiếu nữ Hà Thành tự tình bên hoa sen

Thiếu nữ Hà Thành tự tình bên hoa sen (Dân trí) - Sáng sớm ngày mùa, người con gái Hà thành thăm đầm sen trong chiếc áo dài trắng thướt tha và chia sẻ những tâm tình về quốc hoa "chưa chính thức" của Việt Nam. Cũng như nhiều nước trên thế giới, người dân Việt Nam mong muốn tìm kiếm cho mình...

• 10 loại thực phẩm "chết" cũng không được ăn vì rất độc

Những món thực phẩm dưới đây rất quen thuộc và bổ dưỡng. Nhưng nếu ăn không đúng cách thì hậu quả...

• Song sinh nhưng tinh trùng là của hai ông bố

Có những ca song sinh nhưng là con của hai ông bố khác nhau. Nó xảy ra khi người phụ nữ đó rụng 2...

• 70 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Ôi, mọi người đều nude cả rồi, thiên đường là đây.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 163 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Tớ là tớ dị ứng với các kiểu cởi truồng vì bất cứ lý do gì đi nữa. Chả thấy đẹp, có lẽ chỉ đàn ông thấy đẹp và no mắt ???
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 182 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Vãi với "kiệt tác thiên nhiên" này quá. Nhìn như kiểu hình khiêu dâm ý, lại còn đứng cạnh hoa dâm bụt nữa chứ =))
    Túm nó lại, sđt của ẻm đâu???
    • 1,418 Bài viết

• 3,890 Được cảm ơn

Làm gái thì ok! chứ làm người mẫu thì hơi xấu!
    • 1,027 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Hình xấu quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 730 Bài viết

• 2,477 Được cảm ơn

Đã dám chụp anh nude thì đừng có che, nhìn mấy cái lá thấy khiên cưỡng và chướng mắt quá chừng.
    • 2,775 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

HÔm trước một ng quen gửi cho tớ link này, dân đen như tớ cũng phát hiện ra là ảnh cắt, dán ghép vào... chả có tí nghệ thực gì sất... cái hoa râm bụt nào mà toa thế... zâm bụt thì có.. nhìn cứ như ảnh trên mấy tạp chí khiêu dâm rẻ tiền..
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,659 Bài viết

• 7,522 Được cảm ơn

tội nghiệp cho những ai chụp nuy chân chính...càng ngày càng có nhiều người bôi xấu ảnh nuy rồi
    • 1,300 Bài viết

• 4,713 Được cảm ơn

Cái hoa là lều báo ghép thêm vào, chứ ảnh gốc thì nude 100%.
    Khi bạn sinh ra, bạn khóc mọi người cười.
    Hãy sống sao cho khi bạn chết đi, bạn cười...
    .
    .
    Và đám chủ nợ phải khóc.............
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2