Siêu mẫu Ngọc Thuý thắng vụ kiện bị tố ngược đãi bố mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624K Lượt đọc
  • 3.08K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Comment tren Yan News (facebook) là đúng hay sai vậy các mẹ? Ko biết theo dõi top bộ 3 này ở đây hay ở đâu nhỉ. Thấy cũng lèo tèo người follow top. Chắc chán quá rồi. Hì....hì....

2 quả vú sửa chà bá. Mới bầu 1-2 tuần mà tức ngực chắc bơm to quá? Chứ mình chẳng nghe mẹ bầu nào than có bầu tức ngực cả. Chỉ có tức sữa, sữa căng quá mà chưa kịp cho con ti hay rút sữa thôi.

image
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 166 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

quá đúng. Thêm vô cái là thủ đoạn cao nhất phải là ông An chứ! Tay dắt gái chuyen nghiệp 1 thời ở Cali.

Trích dẫn Nguyên văn bởi dont be cruel Xem bài viết
    Các mẹ dễ bị "định hướng dư luận" thật:

- Tự nhiên cô Thảo tung hô là bị cô Thúy hại sảy thai cũng chửi cô Thúy ác. Nhiều mẹ đã nói rồi mình không nói lại, có điều bị chửi thẳng vào mặt còn chả ăn ai huống hồ lên mạng mở comment xong kêu người ta cứ chửi "em". "Em" cũng 30 tuổi chồng thì gần 60 rồi chứ trẻ trung ngây thơ gì nữa?

- Tự cô Thảo lại lên tung hô cô Thúy về VN hại mình tận nơi sẽ hi sinh tính mạng bảo vệ con. Trời ơi người ta mới về 1 2 hôm không biết đã kịp tiếp cận chưa? Kêu cho giang hồ đến nhà bố mẹ Thảo kiếm chuyện, báo công an đi, up bằng chứng của công an di, thiếu gì cách chứng minh mà cứ lên mang kêu xuông vậy? Giờ hại người dễ quá.

- Lại Tự cô Thảo tung hô thấy Thúy đi với bồ cũ. Sao cô Thảo không up cái ảnh lên, thời buổi công nghệ mà, đằng này lên viết bài dài hại người vậy? Giờ cứ 1 người lên nói thì là đúng "vì con đó ác lắm bố mẹ nó nó còn đối xử không ra gì"

Sao giờ hại người dễ thế trời? Lên mạng tung hô cho cả nước đọc xong xóa nick đóng vai nạn nhân.

Còn cô Thúy con cái không ôm cứ để cho anh LS/nanny anh ý ôm. Tội nhất 2 đứa nhỏ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,749 Bài viết

• 10,674 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi EightOfTheDay Xem bài viết
    Comment tren Yan News (facebook) là đúng hay sai vậy các mẹ? Ko biết theo dõi top bộ 3 này ở đây hay ở đâu nhỉ. Thấy cũng lèo tèo người follow top. Chắc chán quá rồi. Hì....hì....

2 quả vú sửa chà bá. Mới bầu 1-2 tuần mà tức ngực chắc bơm to quá? Chứ mình chẳng nghe mẹ bầu nào than có bầu tức ngực cả. Chỉ có tức sữa, sữa căng quá mà chưa kịp cho con ti hay rút sữa thôi.

image
    Cũng tuỳ ,có người chửa ngực ,ngực to ngay khi chửa
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 542 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DiYen Xem bài viết
    quá đúng. Thêm vô cái là thủ đoạn cao nhất phải là ông An chứ! Tay dắt gái chuyen nghiệp 1 thời ở Cali.
    Cứ chà đạp nghề nghiệp người ta . Ít ra ổng đóng thuế mấy trăm ngàn năm cống hiến xã hội là hơn cô rồi . Ông Trump cũng từng dắt gái múa cột đó, lạng quạng ổng làm tổng thống My~ à :lol:
    • 4,322 Bài viết

• 17,392 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Quan trọng là nghề này được Mỹ công nhận thì người này vẫn là làm việc hợp pháp. Nói nghiêm túc là rất nhiều người nhập khẩu hàng lậu ở VN nếu so về tư cách công dân thì thua ông này. Vì ông này không làm việc bất hợp pháp.

À mà mình nhớ ông này không môi giới mại dâm nha.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi breezy'sMom; 11/03/2016 vào lúc 05:49 AM.
    • 57 Bài viết

• 584 Được cảm ơn

Cho bằng chứng Mr.An dẫn gái chuyên nghiệp cái bạn. Phát biểu linh tinh và thiếu suy nghĩ.Nghề gái nhẩy là hợp pháp ở Mỹ nhưng gái mãi dâm trừ bang Nevada là bị cấm ở Mỹ.Về khoản gái thì Việt Nam là bậc thầy của Mỹ, từ gái khách sạn đến gái đứng đường.Bạn thử vào quán có gái nhẩy xàm sỡ thử xem có bị ăn đòn và tống ngay khỏi của không.
    Nói chung An ngu mới bị em T chơi như vậy
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,749 Bài viết

• 10,674 Được cảm ơn

Bên nn gái nhẩy hay trai nhẩy là một nghề ,thậm chí được yeu thich vì hợp pháp nha
    Mình nhớ có lần đi đám cưới tụi trẻ .có con bé nói thằng kia được nhiều gái mê và theo ,mình hỏi chắc nó lam nghề bsi hay kĩ sư giầu hả ,nao nói khg nó là trai nhẩy
    Đó là khác biệt đầu tien mình biết ở nn
    Đi bar có gái nhẩy ,hay trai nhẩy ở nơi mắc tiền ,bạn khg có quyền sờ mó ,hay chạm vo người ,kể cả bạn trả tiền rieng để 1 mình nó nhẩy cho bạn coi ở phòng rieng cũng chỉ coi chứ khg sờ mó
    Nói chung ben này nó coi gái nhẩy là 1 nghề ,khg miệt thị
    Hon nữa ben nn ,tình trạng nam sống độc than khá nhiều nen gai mãi dâm họ cũng tự do hành nghề
    Nen chuyện An già mở bar có gái nhẩy là chuyện thường ,chứ khg chăn dắt gai nha ,ổng mở bả có gai như mở bả có ban nhạc thoi ,chỉ có điều nếu mở được và duy trì được cũng chi kha khá cho XHĐ ,nghĩa là qua hệ khá tốt mới tồn tại ,chứ tui nó chỉ oanh nhau vài lần cs đến là nguy cơ đóng cửa rất cao
    Tụi mình luc trẻ cũng đi bar có trai nhẩy hay gái nhẩy bt mà ,những nơi sang toan thấy dân giầu vo mặc vest đàng hoàng ngồi bàn chuyện ,uống bia rượu ,( nơi sang bàn phải trả tiền bàn ngồi , mà ngồi gần coi lại khg mất tiền nha )
    Còn sàn nhẩy nam thì nơi nào trai nhẩy đẹp đến , con gái trẻ đẹp nó xếp hàng dài ngoài cửa đợi vô dù ngoài trời tuyết lạnh ,thậm chí sn mẹ tụi nó con loi mẹ nó vô ,thuê 20$ một lần nhảy khoảng 5' trước mặt mẹ nó
    Nói chung 2 nền vh khác nhau nen quan niệm khác nhau ,nói chung ở ben này bạn lam nghề gì cung được ton trọng nếu luật pháp cho phép
    • 789 Bài viết

• 2,012 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Các mẹ dễ bị "định hướng dư luận" thật:

- Tự nhiên cô Thảo tung hô là bị cô Thúy hại sảy thai cũng chửi cô Thúy ác. Nhiều mẹ đã nói rồi mình không nói lại, có điều bị chửi thẳng vào mặt còn chả ăn ai huống hồ lên mạng mở comment xong kêu người ta cứ chửi "em". "Em" cũng 30 tuổi chồng thì gần 60 rồi chứ trẻ trung ngây thơ gì nữa?

- Tự cô Thảo lại lên tung hô cô Thúy về VN hại mình tận nơi sẽ hi sinh tính mạng bảo vệ con. Trời ơi người ta mới về 1 2 hôm không biết đã kịp tiếp cận chưa? Kêu cho giang hồ đến nhà bố mẹ Thảo kiếm chuyện, báo công an đi, up bằng chứng của công an di, thiếu gì cách chứng minh mà cứ lên mang kêu xuông vậy? Giờ hại người dễ quá.

- Lại Tự cô Thảo tung hô thấy Thúy đi với bồ cũ. Sao cô Thảo không up cái ảnh lên, thời buổi công nghệ mà, đằng này lên viết bài dài hại người vậy? Giờ cứ 1 người lên nói thì là đúng "vì con đó ác lắm bố mẹ nó nó còn đối xử không ra gì"

Sao giờ hại người dễ thế trời? Lên mạng tung hô cho cả nước đọc xong xóa nick đóng vai nạn nhân.

Còn cô Thúy con cái không ôm cứ để cho anh LS/nanny anh ý ôm. Tội nhất 2 đứa nhỏ.
    Đúng là Thảo trẻ con nên nóng vội, nhưng các bạn có biết ngay sau khi Thúy xuống sân bay 2 ngày thì Thảo, An và gia đình Thảo liên tiếp có biến không? Và những biến đó, có những thứ đã chắc chắn do Thúy làm đó.
    Tớ hứa, từ giờ ko oánh bạn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 293 Bài viết

• 1,621 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Biến thế nào thì mình không biết, sao chắc chắn là Thúy làm mình cũng không rõ, nhưng ma kể cả có biến thì vẫn không chứng minh được 2 viêc:
    - Thúy hại sảy thai
    - Thấy Thúy về VN qua lại với bồ cũ. Cái này chứng minh rất dễ vì nếu cô Thảo hay bạn cô ấy mà thấy thì đã chụp ngay ảnh rồi.

Còn việc có biến, rất đơn giản thôi, Thảo báo công an đi, up bằng chứng là báo công an thôi cũng được, có gì đâu? Ít nhất 1 cái ảnh "hiện trường" vậy. Cứ nói xuông biến để làm gì? Đừng bảo là không làm thế vì "để cho thúy con đường sống" nhé.

Đằng này sau khi tri hô thì âm thầm xóa status.

Mình thấy cứ vu vạ cho người thì bất bình thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dont be cruel; 11/03/2016 vào lúc 07:21 PM.
    The beat of my heart keeps on missing
    And I notice it most when we're kissing...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 789 Bài viết

• 2,012 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Biến thế nào thì mình không biết, sao chắc chắn là Thúy làm mình cũng không rõ, nhưng ma kể cả có biến thì vẫn không chứng minh được 2 viêc:
    - Thúy hại sảy thai
    - Thấy Thúy về VN qua lại với bồ cũ. Cái này chứng minh rất dễ vì nếu cô Thảo hay bạn cô ấy mà thấy thì đã chụp ngay ảnh rồi.

Còn việc có biến, rất đơn giản thôi, Thảo báo công an đi, up bằng chứng là báo công an thôi cũng được, có gì đâu? Ít nhất 1 cái ảnh "hiện trường" vậy. Cứ nói xuông biến để làm gì? Đừng bảo là không làm thế vì "để cho thúy con đường sống" nhé.

Hí hí, mình cứ suy diễn theo lối của người bình thường chúng ta, nhưng Thúy ko bình thường, riêng môn rạch mặt ăn vạ thì cao thủ lắm.
    Còn vụ Thảo viết status thì tớ đồng ý là bạn ấy vẫn để cảm xúc chi phối nhiều quá
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoacomay70; 11/03/2016 vào lúc 07:58 PM.
    Tớ hứa, từ giờ ko oánh bạn
    • 727 Bài viết

• 3,883 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoacomay70 Xem bài viết
    Hí hí, mình cứ suy diễn theo lối của người bình thường chúng ta, nhưng Thúy ko bình thường, riêng môn rạch mặt ăn vạ thì cao thủ lắm.
    Còn vụ Thảo viết status thì tớ đồng ý là bạn ấy vẫn để cảm xúc chi phối nhiều quá
    Thôi ạ,gớm,con lạy má, má nếu là người trong cuộc, có bằng chứng thì má úp lên cho bà chửi cô Thúy sướng mồm, còn má cũng chỉ là dân hóng hớt thì má tiếp nhận thông tin bằng cái đầu có não cho con nhờ cái. Rạch mặt ăn vạ đang là cô Thảo kia kìa. Cô Thúy kia 1 mình về nước,làm vẹo gì dc 1 đại gia đình cô Thảo, mà chả có thủ phạm nào ngu đến mức hành động ngay khi về nước, muốn làm gì thật thì cứ ở Mỹ rồi thuê người bên này làm có phải an toàn hơn không? Nói như đúng rồi
    • 46 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

- Thúy hại sảy thai

Còn tố Thuý muốn ám sát ông Đức An và mẹ con Thảo lần 2 nữa. Có nhiều người bảo cô này bị hoang tưởng. Hồi đấy thì mọi người bảo cô Thuý hoang tưởng. Ai làm vợ lão An cũng bị hoang tưởng nhỉ.
    Mà soái ca lặn ko thấy tăm hơi nhỉ.
    Đẩy vợ 4 ra xa trường làm lính tiên phong. Hồi đầu thì lão bỏ tiền mua báo Việt Nam đăng scandal um sùm Thuý tham tiền (ko phải ổng chắc bà Thuý tự vạch áo cho người xem lưng?), mua chuộc mẹ Thuý & đẩy mẹ Thuý ra xa trường làm bia đỡ đạn. Sau liên tục lôi hình 2 con gái ra để câu view câu like, muốn chiếm thiện cảm của... dư luận (ko biết để chi? Ko biết dư luận là con dao 2 lưỡi à?). Và hiện tại thì quẳng cô vợ 4 một mình chiến đấu với cô vợ 2 và dư luận.
    Em thấy tất cả các vụ lùm xùm này đều do lão An núp bụi rậm chơi du kích, kích động. Cô vợ 4 là diễn viên nên diễn hơi sâu, thành lố cmn luôn, để dân tình chửi khùng, chửi hoang tưởng.
    Rốt cuộc thằng đàn ông (hèn) thì kích, chỉ có chị em chúng ta ở lại chửi nhau.
    Soái ca ơi anh ở đâu?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 166 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

bởi vậy tui mới nói là với nghề nghiệp của sói ca như vậy thì không phải dạng vừa vừa đâu mà để vợ 2 truy xát đuợc =))) nghe giống trong phim. Bà Thuý về VN, nguời dễ bị nguy hiểm chỉ có bả.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi DiYen; 12/03/2016 vào lúc 12:31 AM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 727 Bài viết

• 3,883 Được cảm ơn

Còn tố Thuý muốn ám sát ông Đức An và mẹ con Thảo lần 2 nữa. Có nhiều người bảo cô này bị hoang tưởng. Hồi đấy thì mọi người bảo cô Thuý hoang tưởng. Ai làm vợ lão An cũng bị hoang tưởng nhỉ.
    Mà soái ca lặn ko thấy tăm hơi nhỉ.
    Đẩy vợ 4 ra xa trường làm lính tiên phong. Hồi đầu thì lão bỏ tiền mua báo Việt Nam đăng scandal um sùm Thuý tham tiền (ko phải ổng chắc bà Thuý tự vạch áo cho người xem lưng?), mua chuộc mẹ Thuý & đẩy mẹ Thuý ra xa trường làm bia đỡ đạn. Sau liên tục lôi hình 2 con gái ra để câu view câu like, muốn chiếm thiện cảm của... dư luận (ko biết để chi? Ko biết dư luận là con dao 2 lưỡi à?). Và hiện tại thì quẳng cô vợ 4 một mình chiến đấu với cô vợ 2 và dư luận.
    Em thấy tất cả các vụ lùm xùm này đều do lão An núp bụi rậm chơi du kích, kích động. Cô vợ 4 là diễn viên nên diễn hơi sâu, thành lố cmn luôn, để dân tình chửi khùng, chửi hoang tưởng.
    Rốt cuộc thằng đàn ông (hèn) thì kích, chỉ có chị em chúng ta ở lại chửi nhau.
    Soái ca ơi anh ở đâu?
    Soái ca hình như ko bóc lịch đếm ngày như mấy ngày đầu nữa hay sao ấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguoiCali Xem bài viết
    chuyện của người ta mà bức xúc cay cú chi dữ mấy cô ? Hong chửi cha mắng mẹ, bạc đãi con thơ thì tui thấy không có gì cần lên án hết
    Thấy buồn cười thì tám chứ có ai thèm bức xúc chửi bới gì đâu chị?
    Mà vu khống người ta tội ám sát, giết người thì cũng đáng bị lên án đấy. Giết người là tội nặng nhất mà cũng ráng phịa ra để hạ nhục danh dự người khác. Rẻ tiền thế!
    Cô Thảo dạo này toàn độc thoại, thảm ghê. Chắc lão An núp nick HungBach comment lê la chửi bới khắp Yannews, BáoMới... đọc buồn cười vãi, tuyền nói suông, chả có 1 tí tẹo bằng chứng.

Soái ca già, xấu trai mỏ bai bải bai bải như mụ bán cá mất tích thấy buồn ghê. Sao ko thấy đòi tiền trên fb với ngôn tình cho vui nữa nhỉ. Mà vu khống dựng chuyện đến đỉnh điểm giết người rồi thì còn chuyện gì để phịa nữa hả trời. Hết phim rồi chăng? Buồn hết sức!
    😂😂😂😂😂
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1,519 Bài viết

• 9,480 Được cảm ơn

Đầu có não nhưng phải suy nghĩ và link lại những sự kiện trươc sau nha Ngẩn tò te, trước đây nó đã khủng bô nhà nó đến nỗi bố mẹ nó dọn nhà đi biet tích không cho nó biết tăm hơi rồi, bây giờ nó làm bà thảo đâu có gì lạ, nó co phải người bình thường đâu trong đầu nó toàn là rắn độc thì ai biết nó làm gì?. Còn bà thảo thì thôi cố tình làm nạn nhân đi, làm thê ông an cũng không thương hơn đâu mà làm trò cười cho thiên hạ. đong fb lại, bán khô này kia thì dừng hay để qua cái fb của nhỏ em. bản thân k biết giữ gìn thì đừng la lối, dạo này khoe này khoe kia lên fb thì nó hại đừng la, cho điên chọc tức thì nó phải cắn thôi nói thẳng là vậy ai biểu ngu cho nó căn. Nói ông an ra facing với nó, chuyện là của 2 người mà chứ có liên quan gì đên mình đâu mà lải nhải ngày đêm. Nói chung là tui vẫn không thể thông cảm cho mụ thúi người mà bất hiếu bố mẹ ăn tiền người khác mà vẵn chửi người ta là cái thứ vất đi. Vô ơn bât hiêu, ai cho thân hình đẹp đẽ để thi này thi kia mà tát ngay vào mặt người tạo nặn ra mình. Bữa giờ ông an trưng bằng chứng ra nó câm cái miệng luôn, hết suốt ngày lên fb dọa nạt ông an, xong rồi đi tập bắn súng, nó chung con điên đó thì ông an với bà thảo coi chừng. Nó có thể thi mạng sông của nó đó. Cuộc đời no còn ra gì nữa đâu.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngẩn tò te Xem bài viết
    Thôi ạ,gớm,con lạy má, má nếu là người trong cuộc, có bằng chứng thì má úp lên cho bà chửi cô Thúy sướng mồm, còn má cũng chỉ là dân hóng hớt thì má tiếp nhận thông tin bằng cái đầu có não cho con nhờ cái. Rạch mặt ăn vạ đang là cô Thảo kia kìa. Cô Thúy kia 1 mình về nước,làm vẹo gì dc 1 đại gia đình cô Thảo, mà chả có thủ phạm nào ngu đến mức hành động ngay khi về nước, muốn làm gì thật thì cứ ở Mỹ rồi thuê người bên này làm có phải an toàn hơn không? Nói như đúng rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mui5; 12/03/2016 vào lúc 05:41 AM.
    • 46 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mui5 Xem bài viết
    Bữa giờ ông an trưng bằng chứng ra nó câm cái miệng luôn, hết suốt ngày lên fb dọa nạt ông an, xong rồi đi tập bắn súng, nó chung con điên đó thì ông an với bà thảo coi chừng. Nó có thể thi mạng sông của nó đó. Cuộc đời no còn ra gì nữa đâu.
    Ủa ông An trưng bằng chứng gì bạn? Viết tâm thư nói xàm ko chứ chả có tí bằng chứng gì. Khủng bố kiểu gì mà đưa có hộp khẩu trang mà làm quá. Nói hoài.
    Tui thấy lão An đúng kiểu cùi ko sợ lở, già xấu điên lãng nên nói bừa. Có đứa nào ngu mới diễn chung với ông già lảm nhảm.
    Lên án thì lên án cho đều. Chửi bà Thuý nát nước hết top này đến top khác thì khi bà Thuý làm đúng là im lặng thì chửi cái thằng đánh trống la làng đó!
    Lão An già keo kiệt, có cái xe rước dâu cũng lấy xe của vợ cũ đứng tên, tiền của ổng thì sao? Lấy tiền cho gái có đòi đc ko mà cho vợ thì đòi và trưng dụng xài? Mang nhục cho cô Thảo! Rõ ràng đem con vợ 4 làm trò chơi chọc con vợ cũ!

Thằng già, hèn đủ đường với vợ mới lẫn cũ! Thảm cho ai dây vào nó! Hi vọng cô Thảo đẻ xong ôm được 1 mớ rồi đá đít lão. Ai tui ko xúi bỏ chứ với lão An càng tránh xa lão càng tốt!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1,519 Bài viết

• 9,480 Được cảm ơn

Bạn về gởi 1 hộp khầu trang cho bố mẹ bạn, hay đưa khẩu trang ý nói bịt mặt lại đi xem gia đình bạn phản ứng thế nào nhé. Hay bạn là chính nó nên bạn thấy bình thường? nó còn tát vào mặt mẹ nó người mà qua đo trông con cho nó đó, rồi phải đi họp phụ Huynh cho con nó để nó đi chơi đo mà. Nó im lặng mà nó vẫn sài tiền người ta, nó có đi làm gì k? và nó vẫn xông vô fb bà thảo chửi, vì nó chửi được chỗ khác rồi nên nó mới im cai fb của nó. thử bà thảo với ông an đóng face xem nó lại về face của nó no chửi tiếp k?, bởi vậy mơi nói ông an bà thảo hâm( hay là đang tính kế gì không biêt chư ông an ổng đâu có ngu). ông an qua mấy vụ này thì đúng là kiểu hèn hèn, nhưng nó hèn mà nó có tiền bà thui đang thèm rỏ dãi chạy nó còn gì. Bà Thúy còn đang rỏ dãi măc gì bà thảo bỏ?
    Ủa ông An trưng bằng chứng gì bạn? Viết tâm thư nói xàm ko chứ chả có tí bằng chứng gì. Khủng bố kiểu gì mà đưa có hộp khẩu trang mà làm quá. Nói hoài.
    Tui thấy lão An đúng kiểu cùi ko sợ lở, già xấu điên lãng nên nói bừa. Có đứa nào ngu mới diễn chung với ông già lảm nhảm.
    Lên án thì lên án cho đều. Chửi bà Thuý nát nước hết top này đến top khác thì khi bà Thuý làm đúng là im lặng thì chửi cái thằng đánh trống la làng đó!
    Lão An già keo kiệt, có cái xe rước dâu cũng lấy xe của vợ cũ đứng tên, tiền của ổng thì sao? Lấy tiền cho gái có đòi đc ko mà cho vợ thì đòi và trưng dụng xài? Mang nhục cho cô Thảo! Rõ ràng đem con vợ 4 làm trò chơi chọc con vợ cũ!

Thằng già, hèn đủ đường với vợ mới lẫn cũ! Thảm cho ai dây vào nó! Hi vọng cô Thảo đẻ xong ôm được 1 mớ rồi đá đít lão. Ai tui ko xúi bỏ chứ với lão An càng tránh xa lão càng tốt!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mui5; 12/03/2016 vào lúc 07:34 AM.
    • 91 Bài viết

• 542 Được cảm ơn

cô ấy ơi, vụ cái xe rước dâu cô có hình giấy chứng minh cái xe là của cô Thúy không ?

• 91 Bài viết

• 542 Được cảm ơn

tui mắc cười vụ hổm cô Thúy thắng kiện báo nói cha mẹ co^ Thu'y vu khống gì đó, xong cô Hương Trà FB posted cái bill mấy chu.c triệu tiền phí cô Thúy phải trả tiền phí ở VN . ha ha . Cô Trà Đồ Long nên đi theo làm news cho showbiz hơn là làm tin chính trị hỏng ra con giáp nào .. toàn tin giựt gân chưa được xác nhận . Đính chánh quoài .