ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Sẽ tước danh hiệu hoa hậu bán dâm Mỹ Xuân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.08K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 4,398 Bài viết

• 9,321 Được cảm ơn

Ông Nguyễn Thanh Sơn, Trưởng ban BTC Cuộc thi Hoa hậu Nam Mê Kông (tên gọi khác là “Người đẹp Sóc Trăng”) cho biết ông đã cực kỳ bất ngờ sau khi đọc được thông tin, hoa hậu Nam Mê Kông 2009 Võ Thị Mỹ Xuân (27 tuổi, quê Hậu Giang) tham gia đường dây mua bán dâm.

>> Lộ diện thêm hoa khôi bán dâm 2.500 USD
    >> Tạm giữ Hoa hậu Mỹ Xuân cầm đầu đường dây mại dâm

Theo trưởng ban BTC Cuộc thi này thì khi công an có kết luận chính thức vụ việc, phương án đưa ra sẽ là tước danh hiệu hoa hậu Nam Mê Kông của Võ Thị Mỹ Xuân.
    Còn cách thức tước danh hiệu như thế nào ông sẽ tham khảo ý kiến của các thành viên BGK cuộc thi.

Về phía mình, ông Sơn cho biết, việc Mỹ Xuân tham gia và điều hành đường dây mại dâm là mất đạo đức.

"Người thường dư luận còn lên án, huống chi Mỹ Xuân là một người đã có danh hiệu. Mới có một chút danh hiệu đã trở nên sa đọa. Vì thế không được dung túng những trường hợp này", ông Sơn gay gắt.
    Trước đó, ngày 3/6, Công an TP.HCM đã tạm giữ hình sự hoa hậu khu vực Nam Mê Kông 2009 Võ Thị Mỹ Xuân (27 tuổi, ngụ quận 2, TP.HCM), Trần Quang Mai (40 tuổi) và Nguyễn Hữu Đạt (43 tuổi, tài xế của một công ty tổ chức sự kiện) để điều tra hành vi Môi giới mại dâm. Bộ ba này được xác định là những người cầm đầu đường dây mại dâm của các người mẫu, hoa khôi với giá hàng nghìn USD.

Theo cơ quan điều tra, "tú bà" Trần Quang Mai vốn là nữ tiếp viên một quán bar tại trung tâm Sài Gòn.

Từ năm 2009, Mai kết thân với Mỹ Xuân và Đạt, những người quen biết nhiều với giới diễn viên, người mẫu hình thành đường dây mại dâm cao cấp.

Thông thường, gái bán dâm trong đường dây của Hoa hậu Mỹ Xuân thường chọn khách sạn 4-5 sao làm địa điểm hành lạc.
    Nếu khách có nhu cầu cùng đi du lịch, họ phải trả cho các cô người mẫu, diễn viên từ 20.000 đến 25.000 USD trong vòng vài ngày. Sau mỗi lần bán dâm, các cô chỉ được hưởng 40% số tiền các đại gia trả, phần còn lại là của các tú ông, tú bà giới thiệu khách cho họ.

Làm việc với nhà chức trách, Mai khai, cuối tháng 5 vừa qua vừa dắt mối cho Mỹ Xuân bán dâm với giá 2.000 USD.

Khi các “đại gia” có nhu cầu vui vẻ thì chỉ cần gọi điện cho một trong nhóm Mai, Xuân, Đạt. Khi đã thỏa thuận xong giá cả, những người đẹp sẽ được điều đến tận khách sạn để phục vụ.

Ngoài ra, trong đường dây này còn có những sinh viên sẵn sàng bán dâm với mức giá “bình dân” hơn khoảng 300-600 USD.

http://docbao.vn/News.aspx?cid=33&id=139519&d=04062012
    “Tình Yêu” có 7 chữ thì “Phản Bội” cũng 7 chữ.
    “Sự Thật” có 6 chữ thì “Dối Trá” cũng vậy.
    “Bạn Bè” có 5 chữ thì thì “Kẻ Thù” cũng thế
    “Cười” có 4 chữ thì “Khóc” cũng không thua
    “Yêu” có 3 chữ thì thì “Hận” cũng có bấy nhiêu.
    Phải chấp nhận thôi vì cuộc đời luôn có 2 mặt của nó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 656 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

Bác này làm trưởng BTC thảo nào mà e ấy được HH, mắt tèm nhem quá rồi.
    • 1,290 Bài viết

• 2,504 Được cảm ơn

Thì cứ để danh hiệu hoa hậu bán dâm cũng đc mờ
    • 385 Bài viết

• 1,013 Được cảm ơn

Má ơi, cái title. "Sẽ tước danh hiệu hoa hậu Nam mê kông của Mỹ Xuân" hay "Tước danh hiệu của hoa hậu bán dâm Mỹ Xuân" có phải đúng nghĩa hơn "Tước danh hiệu hoa hậu bán dâm của Mỹ Xuân" hay không? Ẩu quá. Thế này là tước danh hiệu bán dâm của em ý à.
    • 2,534 Bài viết

• 6,786 Được cảm ơn

Các bác đừng tổ chức thi hoa hậu nữa là hết ngay tình trạng "hoa hậu bán dâm " mà!
    Có cái mác hoa hậu có khác, bán dâm bị bắt cũng nổi tiếng, chứ gái bình thường rao nhanh nhảnh trên mạng cũng chả ai chú ý!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sóng vỗ bờ; 04/06/2012 vào lúc 02:45 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,534 Bài viết

• 6,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jimtran86 Xem bài viết
    Má ơi, cái title. "Sẽ tước danh hiệu hoa hậu Nam mê kông của Mỹ Xuân" hay "Tước danh hiệu của hoa hậu bán dâm Mỹ Xuân" có phải đúng nghĩa hơn "Tước danh hiệu hoa hậu bán dâm của Mỹ Xuân" hay không? Ẩu quá. Thế này là tước danh hiệu bán dâm của em ý à.
    Thì chắc em ấy bán dâm trước khi cả thi hoa hậu nên mới gọi là "hoa hậu bán dâm"! Không hài lòng cứ kiện nhà báo đi, có khi nhà báo chứng minh tôi giật tít đúng, kiện ngược là chết bác!
    • 2,026 Bài viết

• 6,656 Được cảm ơn

Nghe nói có bác cũng to to, lúc em được danh hiệu hoa hậu, có căn dặn: Bây giờ cháu là hoa hậu rồi, cái ấy không còn chỉ là của cháu, mà là bộ mặt của tỉnh nữa.

Giờ bộ mặt của một số tỉnh, hơi ấy, nhỉ!
    • Vgb
    • 4 năm
    • 2,158 Bài viết

• 3,776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Inception Xem bài viết
    Nghe nói có bác cũng to to, lúc em được danh hiệu hoa hậu, có căn dặn: Bây giờ cháu là hoa hậu rồi, cái ấy không còn chỉ là của cháu, mà là bộ mặt của tỉnh nữa.

Giờ bộ mặt của một số tỉnh, hơi ấy, nhỉ!
    Chít mất, cái ấy là cái gì bác ơi =)).
    • 2,026 Bài viết

• 6,656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vgb Xem bài viết
    Chít mất, cái ấy là cái gì bác ơi =)).
    Thì bạn đọc kỹ câu văn xem cái ấy là cái gì, mà lại là bộ mặt của tỉnh!
    • Vgb
    • 4 năm
    • 2,158 Bài viết

• 3,776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Inception Xem bài viết
    Thì bạn đọc kỹ câu văn xem cái ấy là cái gì, mà lại là bộ mặt của tỉnh!
    Em là em hay nghĩ bậy lắm, hem dám đoán . Bác cụ thể ra cho người đầu óc đen tối như em đỡ tưởng tượng.
    • 1,909 Bài viết

• 2,605 Được cảm ơn

câu chữ của nhà báo thật là lủng ca lủng củng,lẽ ra phải là " Sẽ tước danh hiệu hoa hậu của Mỹ Xuân vì tội bán dâm,vì bán dâm" nghe mới hợp lý chứ gì mà
    Sẽ tước danh hiệu hoa hậu bán dâm Mỹ Xuân
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động

Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương
    • 2,534 Bài viết

• 6,786 Được cảm ơn

Em là em hay nghĩ bậy lắm, hem dám đoán . Bác cụ thể ra cho người đầu óc đen tối như em đỡ tưởng tượng.
    Cái ấy mỗi thời nó mỗi khác, lúc mới đăng quang hoa hậu thì cấi ấy ở trên đầu, còn bây giờ cái ấy ở dưới lỗ rún! Nói chung bộ mặt của tỉnh cũng thăng trầm theo cái ấy.......
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sóng vỗ bờ; 04/06/2012 vào lúc 03:08 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,290 Bài viết

• 2,504 Được cảm ơn

Cái mẹt, cái mẹt chị Rau ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,525 Bài viết

• 2,505 Được cảm ơn

Chết cười, có hoa hậu hoàn vũ, hoa hậu nước mắm, hoa hậu phường ..., giờ còn có cả "Hoa hậu bán dâm" nữa, hi hi.
    • 2,534 Bài viết

• 6,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi inu29 Xem bài viết
    Cái mẹt, cái mẹt chị Rau ạ
    Không phải, cái ấy hình tròn, co giãn được, tròng vào cái đầu nào hay cái đầu nào đưa vào cũng vừa bác ạ!
    • 179 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Tước hay ko tước thì giờ cháu nó cũng có số có má cả rồi, cứ giá thế mà chém.
    Nothing to not think
    • 2,534 Bài viết

• 6,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nothing. Xem bài viết
    Tước hay ko tước thì giờ cháu nó cũng có số có má cả rồi, cứ giá thế mà chém.
    Nếu tước thì báo chí phải gọi: Nguyên hoa hậu bán dâm Mỹ Xuân........
    • 90 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Phải nói là Hoa hậu bán hoa cho nó nhã! , để em còn chừa 1 phương lấy chồng chứ!
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 803 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CHẬM NHƯ RÙA Xem bài viết
    Chết cười, có hoa hậu hoàn vũ, hoa hậu nước mắm, hoa hậu phường ..., giờ còn có cả "Hoa hậu bán dâm" nữa, hi hi.
    HIHI , Thắc mắc ko biet co nước nào có danh hiệu hoa hậu kiểu nhà mình ko " Hoa Hậu bán dâm" hay goi la "hoa hậu bán hoa" cho nó nhã nhặn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2