• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 503 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Ngày 22/6/2012, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước (UBCKNN) nhận được Công văn số 551/VN-P.V.C/CBTT về việc công bố thông tin thay đổi nhân sự Hội đồng quản trị của CTCP Đầu tư Xây dựng Vinaconex - P.V.C. (HNX: PVV).

* Xôn xao vì nữ Chủ tịch HĐQT Vinaconex PVC sinh năm 1988

Theo đó, bà Tô Linh Hương thôi giữ chức vụ Chủ tịch và thành viên Hội đồng quản trị PVV từ ngày 21/06/2012.

Thay vào đó, ông Bùi Anh Ninh – Phó Tổng Giám đốc được bổ nhiệm làm thành viên Hội đồng quản trị PVV nhiệm kỳ 2012-2017 kể từ ngày 22/6/2012.

Được biết, bà Hương sinh năm 1988 tại Thanh Hóa, được ĐHĐCĐ thường niên 2012 của công ty bầu vào HĐQT nhiệm kỳ 2012 - 2017 và giữ chức Chủ tịch HĐQT từ ngày 14/04/2012.
    http://vietstock.vn/2012/06/pvv-ba-t...14-226726.aspx
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 746 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Haizza như thế này là khôn ngoan hơn, sao em nó không kiếm cái chỗ nào đúng nghề mà làm
    • 3,578 Bài viết

• 8,028 Được cảm ơn

Chắc bà ấy vô Đài truyền hình TW đọc tin thời sự lúc 19h cho lành
    • 138 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Ôi mới ngày nào ra công trường thăm hỏi đời sống anh em mà nay bà đã nghỉ rồi ạ, em là em buồn lắm đấy!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 330 Bài viết

• 687 Được cảm ơn

Biết gì mà làm, cho ngồi cho xôm tụ thôi. Ngồi nghe phát biểu mà ko hiểu cũng chán, nghỉ cho khỏe. Bảo bố đưa sang chỗ nào đúng chuyên ngành leo cho dễ. Ví dụ Ban tuyên giáo TW hay Bộ Ngoại Giao...
    • 85 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Thích thì làm chủ tịch.
    Không thích thì nghỉ.
    Giống lớp mẫu giáo thằng cu nhà mình. :-)
    • 528 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Có gì mà buồn ạ. Chắc chỗ đó không ngon ăn nên sang nơi khác chức to hơn, lại ngon xơi hơn.
    • 580 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

chắc vị trí này chưa xứng đáng với năng lực của bà tô linh hương, bà tìm được việc ngon hơn bà lại nhảy
    • 1,473 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehello Xem bài viết
    Có gì mà buồn ạ. Chắc chỗ đó không ngon ăn nên sang nơi khác chức to hơn, lại ngon xơi hơn.
    Con ông cháu cha đâu có phải lo bon chen miếng cơm manh áo như dân đen đâu bác .của cải có mà ăn mấy đời kg hết .
    • 1,315 Bài viết

• 837 Được cảm ơn

Làm cảnh thui chứ làm ra cái trống gì, bảo làm việc văn phòng chưa chắc biết làm nói gì chủ tịch, hix
    • 2,330 Bài viết

• 4,321 Được cảm ơn

Mình hỏi ngu tí bà này là ai thế ạ?
    • 1,473 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnLanh Xem bài viết
    Mình hỏi ngu tí bà này là ai thế ạ?
    Ơ ! Thế bác không biết ah là con gai của Tô Huy ........
    • 258 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

công chúa sẽ dc cất nhắc vào 1 vị trí ngon hơn............
    Này con yêu ơi, con biết không? Mẹ yêu con, yêu con nhất đời!
    Cuti của bố mẹ: hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn hiếu thảo, thông minh lanh lợi, chơi ngoan học giỏi, cao to đẹp trai
    NB (03.04.2013): 3,6kg; 1M: 5,0kg; 2M: 6,3kg; 3M: 7.8kg; 4M: 9.0kg; 5M: 9.3kg; 6M: 10.0kg.......
    • 30 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chạ bít cái thớt này có bị lock như thớt trc ko nhể
    • 2,051 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Em vừa định xin vào công ty đó để học hỏi bản lĩnh "tuổi trẻ tài cao " của bà
    Giờ bà nghỉ rồi thì em biết làm sao đây?
    Chỉ nói lên sự thực tẩy chay gia đình họ lã mà cũng vi phạm. Thôi thì khỏi ký
    • 2,204 Bài viết

• 3,047 Được cảm ơn

cũng khôn ra 1 tí rồi đấy, ko có chuyên môn, lại trẻ quá thì ngồi đấy làm bù nhìn thôi
    • 528 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Nhưng lòng tham thì không đáy ạ. Có ai chê tiền và quyền đâu ạ.
    • 291 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

ô chắc gì như dân tình suy đoán, mình đoán là e ấy nhảy đc sag chỗ mới nhàn óc và dx leo hơn. chỗ này chỉ là bước đệm thôi.
    • 1,085 Bài viết

• 2,073 Được cảm ơn

Vụ này trắng trợ quá!Báo chí nước ngoài đưa đầy!E Hương chắc chắn đc bố trí vào vị trí phù hợp hơn với bằng cấp của e ấy,nhưng k phải vì thế mà kém ngon ăn đâu!Rồi các bạn chờ xem!ĐCS VN là thía mà!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 528 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeunhem Xem bài viết
    Con ông cháu cha đâu có phải lo bon chen miếng cơm manh áo như dân đen đâu bác .của cải có mà ăn mấy đời kg hết .
    Nhưng lòng tham thì không có đáy. Có ai chê tiền nhiều và quyền to hơn đâu ạ. Nhất là em ấy còn đang trẻ thế, bố lại có thế lực
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2