• 1 Lượt chia sẻ
  • 33.1K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nghe bạn nói thế còn hứng thú xem tiếp. Nhờ xem phim "sự quyến rũ của người vợ" nên mình được rèn luyện sự trơ lỳ, không tức ói máu nữa khi xem phim này, nhưng vẫn bực mình vì cô Ga-Eun không tôn trọng gia đình mình, để cho nhà chồng đè đầu cưỡi cổ, coi thường bố mẹ mình. Ga-Eun không biết bảo vệ bản thân, bảo vệ bố mẹ mình, đến lúc biết chồng ngoại tình cũng không biết cách để tự lo cho mình để giành quyền nuôi con. Nhưng cô ấy bị vô sinh (đau khổ nhất), bố chết, em trai như thế, nuôi con cho 2 kẻ thù, thực sự cũng quá buồn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 620 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

[QUOTE=metichuot-2008;29932607]Bạn cho mình hỏi nếu Ga un lấy anh chang tóc xoăn ấy thì em gái Ga un lấy ai đấy?

Trích dẫn Nguyên văn bởi A.O.M.M Xem bài viết
    Mìh ko xem đầy đủ vì dài và VTV đang chiếu nên ko mún xem trước. Chỉ xem qua loa. Đại ý là cô ta cảnh cáo Mi ran là sẽ giữ chồng, ko để chồng đi. Đau nhất là con bạn Mi ran nói cô ấy đã nuôi con gái của cô ta nhờ vào sự giúp đỡ của bà mẹ chồng yêu quý.
    Bé con Nari mình chỉ xem tập cuối thì bé sống cùng nhà Miran nhưng do ép buộc thôi, đến tập cuối bé mới gọi Miran là mẹ đúng 1 lần, còn kết fim khi Miran đi cai nghiện, thằng chồng đi tù thì bé ở cùng Ga Eun và Chae Bom.
    Xem fim này thấy cs hôn nhân tối như hũ nút :-
    lấy cái chàng mà họ hàng mí chàng xoăn xoăn í, mình ko coi trên TV nên ko bít tên
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

phim này mô tip giống sự quyến rũ của người vợ, dài lê thê
    • 356 Bài viết

• 891 Được cảm ơn

ôi tự nhiên e lại nghĩ đến phim Tối nay ăn gì chiếu trên vtv3 ngày xưa

toshiba nó chứ, bị thằng chồng hành hạ kiểu đó mà cuối cùng cũng quay lại ở với nhau đc thì giỏi thật

mấy thể loại đau đầu như thế này chắc e ko dám coi quá, mất công sợ lấy chồng thì ...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pinkmoth; 25/06/2013 vào lúc 07:21 PM.
    • 579 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Tập hôm nay xem cũng bực mình ghê. Ga Eun hẹn con bạn Miran ra, tưởng chửi nó hay tát cho nó 1 phát, ai ngờ lại ngồi nói chuyện nhẹ nhàng, dở hơi hết sức. Gặp mình mà trong trường hợp đó chắc là mình sẽ lấy xà beng phang vào mặt hai tên khốn ấy, chứ chẳng mềm dịu nổi.
    Mỗi lần xem phim là mình lại nhập tâm quá mức nên gặp mấy phim kiểu này cũng thấy hơi "mệt", mà vẫn thích xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi, tối qua chờ chồng, lên mạng xem trươc, rùi vào mạng đt xem, thấy hay, hấp dẫn quá. Xem hay hơn "sự quyến rũ của người vợ" nhiều. Thôi cũng bõ công bỏ thời gian, các bạn đang xem, đang bực, thì cứ chịu khó chờ vài tập nữa nhé.
    • 169 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình cũng chờ khi nào đến tập Ga Eun bắt đầu trả thù mới xem chứ xem kiểu này ức chế lắm.
    Yêu con nhất trên đời!
    • 263 Bài viết

• 757 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuong8179 Xem bài viết
    Nghe bạn nói thế còn hứng thú xem tiếp. Nhờ xem phim "sự quyến rũ của người vợ" nên mình được rèn luyện sự trơ lỳ, không tức ói máu nữa khi xem phim này, nhưng vẫn bực mình vì cô Ga-Eun không tôn trọng gia đình mình, để cho nhà chồng đè đầu cưỡi cổ, coi thường bố mẹ mình. Ga-Eun không biết bảo vệ bản thân, bảo vệ bố mẹ mình, đến lúc biết chồng ngoại tình cũng không biết cách để tự lo cho mình để giành quyền nuôi con. Nhưng cô ấy bị vô sinh (đau khổ nhất), bố chết, em trai như thế, nuôi con cho 2 kẻ thù, thực sự cũng quá buồn.
    em xem từ tập 31 chị ơi, nên cũng chỉ mang máng nội dung thôi. ơ em tưởng là Ga eun chỉ bị sảy thai thôi, ko ngờ là vô sinh ạ?
    P/s : Các chị vào trang http://www.gooddrama.net/korean-drama/pink-lipstick có đầy đủ các tập, mỗi tội engsub, hihi, nhưng vẫn xem ngon. Mấy trang của VN lồng tiếng mà mún đập máy tính, hihi. À VTV3 hôm qua chiếu tập 34, là khoảng tập 48 ở gooddrama nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dunghuyen_bui; 27/06/2013 vào lúc 05:12 PM.
    • 1,273 Bài viết

• 1,937 Được cảm ơn

Lúc đầu mình cũng k thích phim này lắm vì thấy diễn viên k xinh hihi
    Sau xem thấy càng ngày càng cuốn hút, vì nó quá hiện thực. Xã hội Thời nay có quá nhiều người vợ yếu đuối, quá nhiều hồ ly tinh và quá nhiều thằng chồng đáng khinh.
    :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 159 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Em xem trên TV lâu quá nên mò lên YouTube xem trước cũng gần như đầy đủ. Nói chung phim HQ hay cường điệu hóa chi tiết nên dễ bực mình, qua hết những sự ngớ ngẩn của Ga Eun mới thấy cô ấy lột xác trả thù rất đã khà khà
    Nhưng xét cho cùng trả thù xong rồi cũng được gì khi hạnh phúc của Ga Eun có thể bị mất mãi mãi, phải làm vợ ông già mình không yêu thương (ông chú Jae Beum), sống như thế sân si bỏ xừ.
    Kết phim hơi nhạt nhưng thế là đủ rồi, 2 đứa Jung Woo với Mi Ran nó ở với nhau là "nồi nào vung đấy" rồi, miễn là chúng nó biết sống sao cho phải đạo, chăm lo cho bà già mất trí, yêu thương Na Ri.
    Ga Eun cứ hạnh phúc với Jae Beum, hơn đứt thằng Jung Woo.

À, sau Ga Eun có thể có con trở lại các mẹ ạ, mừng thế!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi clara11; 27/06/2013 vào lúc 08:36 PM.
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9