• 1 Lượt chia sẻ
  • 33.3K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 89 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình cũng đang theo dõi phim này, trên youtube cũng có nhưng mình nhất quyết ko xem, để xem tv cho nó gay cấn
    • 223 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Mẹ mình với bà nội mình cũng nghiền phim này lắm nè
    • 182 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Xem tập tối qua, xin lỗi mọi người nhưng mìh đã chửi thề ko biết bao nhiu lần. Con Miran khốn nạn quá. Người như 2 lũ chúng nó mà sau này chỉ bị vào tù sao thấy nhẹ nhàng quá.
    Thích nhất là lúc Jung Eun đến phá buổi ra mắt của thằng cha Chul Woo, xem thấy hả hê quá.
    Các tập sau chắc là gay cấn lắm đây.
    • 3,203 Bài viết

• 5,519 Được cảm ơn

Nghe bảo phim này hay, nhưng em chưa xem vì sợ xem phần trước khi trả thù thì tức anh ách mất. Bao giờ mới đến giai đoạn bắt đầu trả thù ạ?
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình xem phim này ức chế kinh khủng cô vợ thì nhu nhược nhẫn nhịn một cách không thể chấp nhận nổi? Nếu cô ấy xuất thân hèn kém cho đành, đằng này con nhà danh giá, ăn học đàng hoàng ... thế mà để cho cả lũ từ thằng chồng mưu mô quỷ quyệt đến bà mẹ chồng nanh nọc như yêu tinh rồi cô bạn thân ...nói chung thây cứ ngu ngu thế nào ấy xem mà phát bực cả mình, ngu si để nó hại đời mình đã đành còn làm tan gia bại sản, làm cho bố phải ra đi trong uất ức, em trai bị lừa vào tròng , tan nát cả một gd hp, điiiiiiiiiiiieeeeeeeeeeeeeeeeeen
    • 24 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Bố Ga Eun qua đời rồi còn e trai phải vào tù. Uất hận bị đẩy lên cùng cực rồi. Cuối cùng Ga Eun cũng bắt đầu hành động. Hết phần ức chế rùi. Bạn bắt đầu xem đi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mapxinh87 Xem bài viết
    Bố Ga Eun qua đời rồi còn e trai phải vào tù. Uất hận bị đẩy lên cùng cực rồi. Cuối cùng Ga Eun cũng bắt đầu hành động. Hết phần ức chế rùi. Bạn bắt đầu xem đi.
    Uh nhưng hôm nọ đọc trên này thấy bạn nào nói là Ga Eun phải lấy ông chú già kia, rồi làm cho anh chàng cháu tốt bụng phải đau khổ ....mình thấy ngán ngẩm quá! Nhưng suy ngẫm kĩ thì XH mình cũng đày trường hợp như thế: phụ nữ thì yêu mù quáng, cam chịu ...dù biết chồng không ra gì, như con giun con dễ đến lúc chết... cô Ga Eun này dù sao khi bị ép vào bước đường cùng cũng còn dám đứng lên trả thù (an ủi được chút) nhưng mà cái8 giá phải trả quá lớn. Có lẽ mình không thuộc tuýp người cam chịu bất công và không dễ bị "mù màu" vì t.y nên mình xem mà máu cứ sôi lên sùng sục ấy
    • 1,086 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Phim này đoạn đầu xem hơi bực vì sự yếu đuối của Ga un nhưng mình có thể hiểu và thông cảm cho Ga un tại sao khi biết chồng ngoại tình mà vẫn cứ níu kéo vì ở HQ người vợ thường nhún nhường hơn so với chồng nhưng càng về sau xem càng hay, nhất là đoạn Ga ưn vì quyết tâm trả thù mà chấp nhận đính hôn với chú Chea Beum, hai người sống cùng nhà bị kìm nén tình cảm, yêu mà không thể nói cho nhau biết, ... đến cảnh anh Chea Beum quyết đối đầu với chú, cướp cô dâu ngay trong ngày cưới, ... nói chung là càng về sau càng hay. Mình thì quá ấn tượng với Chea Beum, người đâu mà lãng mạn và đáng yêu thế không biết với diễn xuất tuyệt vời của anh Park Kwang Hyun. Phim này hay hơn hẳn Sự trả thù của người vợ, tất cả diễn viên đóng đều rất đạt, mình chỉ ghét những đoạn liên quan đến bố dượng và mẹ con Miran thôi chứ còn lại là ok hết. Mình xem hết rồi mà 6h hôm nào cũng hóng vtv3 vì xem trên mạng nghe lồng tiếng độ hay giảm đi bao nhiêu.
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình cũng mê anh chàng Chea Beum, nhưng lại có cả vụ cướp cô dâu nữa cơ à? Căng thẳng nhỉ? Hiện mình thấy ông chú vẫn rất tốt mà, nếu để xảy ra cơ sự nhuw vậy lại mất cảm tình với nàng Ga Eun rồi, tự mình làm mất đi tất cả, rồi tự mình lại đưa 2 người đàn ông trong cùng gd đến chỗ đối đầu nhau, cho dù là vì hoàn cảnh thì thấy nàng này đúng là sao quả tạ. Mình cũng ghét xem phim trên mạng vì tiếng dịch không hay, không biểu cảm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi honghoasg1968; 08/07/2013 vào lúc 11:46 AM.
    • 1,086 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Không nhưng khi xem thì không thấy nặng nề đến thế đâu, chỉ thấy mình cũng quay quắt vì tình cảm của CB và GU thôi. CB thì đỉnh thôi rồi, chuẩn men.
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Titi190208 Xem bài viết
    Không nhưng khi xem thì không thấy nặng nề đến thế đâu, chỉ thấy mình cũng quay quắt vì tình cảm của CB và GU thôi. CB thì đỉnh thôi rồi, chuẩn men.
    Hi vọng là vậy chứ không thì mình ngán không muốn xem nữa luôn
    • 1,132 Bài viết

• 3,613 Được cảm ơn

Mình xem hết rồi mà 6h hôm nào cũng hóng vtv3 vì xem trên mạng nghe lồng tiếng độ hay giảm đi bao nhiêu.
    Cho mình xin link được k bạn, cảm ơn bạn nhiều.
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

http://www.youtube.com/watch?v=22QZOZkrUcc (tập 149-tập cuối)
    http://www.youtube.com/watch?v=J2LBKrqeNG4 (tập 128)
    Vào mạng được hoặc xem qua di động đều được đó.
    Hy vọng bạn xem được, nhưng thuyết minh chán đời lắm.
    • 1,086 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

http://phim8.vn/xem-phim-son-moi-hong-28988

L
    ink đây bạn nhé, bây giờ ở vtv3 là tập 68 thì phải.
    • 163 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Bao giờ GU mới biết chính chồng mình làm cho công ty của gia đình phá sản, bố chết, e trai bị đi tù nhỉ?
    • 620 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rainie_88 Xem bài viết
    Bao giờ GU mới biết chính chồng mình làm cho công ty của gia đình phá sản, bố chết, e trai bị đi tù nhỉ?
    GU đang nghi ngờ rùi mà, chỉ là chưa có chứng cớ rõ ràng, chuẩn bị đến tìm bà Ô zùi.
    • 129 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Phim này đoạn đầu xem hơi bực vì sự yếu đuối của Ga un nhưng mình có thể hiểu và thông cảm cho Ga un tại sao khi biết chồng ngoại tình mà vẫn cứ níu kéo vì ở HQ người vợ thường nhún nhường hơn so với chồng nhưng càng về sau xem càng hay, nhất là đoạn Ga ưn vì quyết tâm trả thù mà chấp nhận đính hôn với chú Chea Beum, hai người sống cùng nhà bị kìm nén tình cảm, yêu mà không thể nói cho nhau biết, ... đến cảnh anh Chea Beum quyết đối đầu với chú, cướp cô dâu ngay trong ngày cưới, ... nói chung là càng về sau càng hay. Mình thì quá ấn tượng với Chea Beum, người đâu mà lãng mạn và đáng yêu thế không biết với diễn xuất tuyệt vời của anh Park Kwang Hyun. Phim này hay hơn hẳn Sự trả thù của người vợ, tất cả diễn viên đóng đều rất đạt, mình chỉ ghét những đoạn liên quan đến bố dượng và mẹ con Miran thôi chứ còn lại là ok hết. Mình xem hết rồi mà 6h hôm nào cũng hóng vtv3 vì xem trên mạng nghe lồng tiếng độ hay giảm đi bao nhiêu.
    Bạn ơi, kể hộ nội dung phim được không? Hồi hộp quá. Mình mới xem đến tập 106 thôi, sôt ruột quá
    • 1,132 Bài viết

• 3,613 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuong8179 Xem bài viết
    http://www.youtube.com/watch?v=22QZOZkrUcc (tập 149-tập cuối)
    http://www.youtube.com/watch?v=J2LBKrqeNG4 (tập 128)
    Vào mạng được hoặc xem qua di động đều được đó.
    Hy vọng bạn xem được, nhưng thuyết minh chán đời lắm.
    http://phim8.vn/xem-phim-son-moi-hong-28988

L
    ink đây bạn nhé, bây giờ ở vtv3 là tập 68 thì phải.

Cảm ơn Titi và Thuong nhiều nhé, nghiện phim HQ lắm lắm
    • 735 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Mình xem online 2 lần rồi nhưng giờ vẫn ngóng vtv3 mỗi chiều. Từ đoạn này mới hay....đoạn trước thì kn thèm xem vì tức kn chịu nổi...
    Anh chàng chebom gì đó sao mà chuẩn men và đáng yêu quá. Thích nhất cái đoạn đang đem còn biến mình thành món quà để đến chúc mừng GU vì đã ly hôn được với thằng chồng mắc dich kia...
    Theo mình thì 2 nhân vật phụ là mẹ và dượng của Miran cũng hay đó chứ. Tạo thêm cho phim độ hài hước nhất định. Thích 2 nhân vật này cái đoạn Mít sờ Chu và Bé bi bé bi....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học cách dạy con của người Do Thái

Học cách dạy con của người Do Thái Người Do Thái đề cao chỉ số AQ – chỉ số vượt khó ở con cái....

• Gặp Nari - cô bé dễ thương trong "Son môi hồng"

Đảm nhận vai bé Nari, diễn viên nhí Kim Soo Jung gây ấn tượng với khán giả không chỉ bởi ngoại hình dễ thương mà còn khả năng diễn xuất tốt. Được phát hiện nhờ những bức ảnh dễ thương trên Internet, cô bé Kim Soo Jung nhanh chóng trở thành diễn viên nhí được các nhà làm quảng cáo và phim ảnh...

• Bắt bệnh qua từng vị trí khuôn mặt

Bắt bệnh qua từng vị trí khuôn mặt Chủ Nhật, 27/07/2014 - 05:26 (Dân trí) - Mới đây...

• Làm cách nào làm sữa chua ngon, dẻo, mịn ?

Dạo này thấy mấy chị em trên công ty có trào lưu làm sữa chua ở nhà. Mình cũng thử làm nhưng sao...

• Phim hay cho bé mỗi tuần!

Các mẹ ơi, Chích Bông nhà mình thích xem phim cực kì nhé. Mỗi tuần bé ngoan là mẹ hứa sẽ cho xem 1 bộ phim hoạt hình nên bé mê tít í. Tuần này mẹ cho Chích Bông xem phim "Jinker Bell và kho báu thất lạc" hay phết các mẹ ạ. Em trích bài giới thiệu phim trên socnhi.com cho các mẹ tham khảo nhé: ...

• 186 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Xem phim tự dưng thấy phụ nữ HQ khổ, kể cả Kaưn lẫn Miran, hầu hạ mẹ chồng như oshin ý.
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5