ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Những bức ảnh đẹp về tình yêu đích thực

Đến trả lời mới nhất
  • 120 Lượt chia sẻ
  • 5.88K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 12,307 Bài viết

• 24,661 Được cảm ơn

Tình yêu đích thực là vẫn không rời xa nhau ngay cả khi người ấy gặp khó khăn, hoạn nạn.

Hạnh phúc giản dị của cặp đôi Ahmad và Fatima. Cặp vợ chồng trẻ ngày ngày chăm sóc nhau trong niềm vui dù Ahmad không có cánh tay và Fatima không có chân.

Người đàn ông cần mẫn dạy vợ mình bảng chữ cái sau khi người vợ bị mất trí nhớ

Cặp vợ chồng này đã xăm máy bơm insulin vào bụng để con trai bị bệnh tiểu đường của họ không cảm thấy "khác biệt"

Hình ảnh người lính nhờ sự trợ giúp của đồng đội trèo ra ngoài cửa sổ tàu hỏa để hôn tạm biệt vợ vào năm 1950. Ảnh chụp tại California, Mỹ

Người đàn ông treo tấm biển "Cần tìm thận cho vợ" đi dọc các con đường với hi vọng có người sẽ hiến tặng thận cho vợ mình

Tình yêu vượt thời gian của Nữ hoàng Elizabeth II và Hoàng thân Philip (Anh). Hai người yêu nhau từ cái nhìn đầu tiên khi gặp nhau năm 13 tuổi, 8 năm sau kết hôn và cuộc hôn nhân của họ đã kéo dài 66 năm.

Louis Armstrong - một nghệ sĩ chơi kèn nổi tiếng ở Mỹ thổi một bản nhạc hay tặng vợ tại Giza, Ai Cập năm 1961

Tình yêu đích thực là vẫn không rời xa nhau ngay cả khi người ấy gặp khó khăn, hoạn nạn. Chàng trai này bị thương mất cả tay, chân nhưng cô gái vẫn ngày ngày ở bên, động viên và giúp người yêu vực dậy

Cái kết ngọt ngào cho tình yêu vượt thử thách của họ

Niềm hạnh phúc của các chú rể khi lần đầu tiên thấy người bạn đời của mình mặc váy cưới

Sau 72 năm bên nhau, hai cụ Norma và Gordon Yeager đã cùng chết trong bệnh viện vào một giờ, và họ vẫn nắm chặt tay nhau cho đến lúc cuối đời

Niềm vui của cặp đôi Phyllis Siegel (76 tuổi) và Connie Kopelov (84 tuổi) sau khi trở thành cặp đồng tính đầu tiên kết hôn tại New York

Tình yêu qua thời gian vẫn nồng nàn

Người đàn ông nhìn lại thời gian hạnh phúc bên vợ trên băng ghế này

Yêu nhau từ năm 2002 - lúc cả hai còn đi học, cặp đôi này đã kết hôn 10 năm sau đó

Dù người chồng đã qua đời nhưng người vợ vẫn mang theo tấm hình chồng bên cạnh, kể cả lúc ăn trưa

Tình yêu sau 60 năm (Ảnh: Worldobserveronline)

Nguồn:
    http://yume.vn/news/photo/khoanh-kha....35AA300F.html
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 143 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Vừa xem vừa chảy nước mắt!
    Tớ đã quay lại, lợi hại hơn xưa hehe
    • 67 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Tình yêu đẹp quá! Cái thứ " tình yêu" xa xỉ ở trên đời này vẫn tồn tại đó sao??
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,629 Bài viết

• 1,926 Được cảm ơn

Ko kiềm được nước mắt khi xem những ảnh này..Mong cho tình yêu các cặp đôi được trọn vẹn tới cuối đời..

ich bin stolz das ich sagen kann das du mein bist und ich dein

• 146 Bài viết

• 1,286 Được cảm ơn

Thêm tình Việt cho ấm cúng:
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi DeutschevermisstVN; 01/08/2013 vào lúc 03:28 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 749 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DeutschevermisstVN Xem bài viết
    Thêm tình Việt cho ấm cúng:
    Chia tay rùi hay sao ý mẹ nó ạ
    • 203 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

đẹp thật, em chả có tình yêu thế này, mà tí xíu cũng ko chứ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thực sự xúc động!! Như vậy mới là tình yêu, đúng theo nghĩa của nó...
    • 191 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Mình thích nhìn những người già yêu nhau lắm! Thấy chân thật và hạnh phúc làm sao.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Xúc động quá, vẫn còn niềm tin vào một tình yêu đích thực.
    • 3,042 Bài viết

• 3,372 Được cảm ơn

Mình nghĩ tình yêu đẹp cần sự cố gắng từ 2 phía, cô gái mà yêu người mất tay chân kia rất đáng khâm phục, nhưng để gìn giữ cũng cần anh con trai cố gắng nữa. Chứ nếu ví dụ vì bị tật mà tự ti, luôn u buồn, hay cáu gắt và vài tính xấu khác thì hôn nhân khó bền vững lắm.
    Cách tạo chữ ký

--31/12/2011 : Em lên xe hoa
    --18/1/2012 : CKK,
    --16/2/2012 : thử que 2v
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 560 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Các cặp đôi trên đều vượt qua thử thách để đến với nhau, nên sau này dù có mâu thuẫn gì, họ cũng có quá khứ để nhìn lại, nghĩ rằng mình đã vượt qua được những điều còn lớn lao hơn ~> dễ hàn gắn và dễ bước tiếp hơn.
    • 3,301 Bài viết

• 2,122 Được cảm ơn

đẹp quá, bức nào cũng đẹp hết ý
    Thật hạnh phúc khi một buổi sáng thức giấc và biết mình đã có em bé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:. Bố mẹ mong con lắm, bé yêu ạ

Sáng nay là 1 buổi sáng hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mẹ, bố mẹ yêu con lắm, bé yêu ạ :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 384 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

thật đẹp!
    • 429 Bài viết

• 1,006 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Chấm Bi Xem bài viết
    Chia tay rùi hay sao ý mẹ nó ạ
    Ông này có con với cô BB Phạm rồi mẹ nó ơi, ấm áp cái nỗi gì
    • 429 Bài viết

• 1,006 Được cảm ơn

Haizzz, sao tôi với lão chồng tôi cứ hậm họe suốt ngày thế nhể
    • 82 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LULU888 Xem bài viết
    Tình yêu đẹp quá! Cái thứ " tình yêu" xa xỉ ở trên đời này vẫn tồn tại đó sao??
    Mẹ nó nói thế nào ấy! Mình thì thấy tình yêu này cũng như các tình yêu khác vì nhìn ông bà của chúng mình, thấy họ cũng hạnh phúc lắm, đó toàn là những hạnh phúc vượt qua thời gian đó thôi.
    Nhưng mà chắc bây giờ, xã hội hiện đại những hạnh phúc như thế sẽ ít dần đi chăng?
    • 98 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thật ngưỡng mộ những ai có ty đẹp!!!!!!!!!!!
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đẹp thật ... tình yêu chân thành
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nhìn bức ảnh người đàn ông treo biển đi dọc các con đường xin thận cho vợ mà rớt nước mắt.Người vợ của ông không gặp may trong sức khỏe nhưng bà đã rất may mắn vì có người chồng yêu thương vợ hết mực như thế.Nhìn những bức ảnh đẹp ở trên mà cám cảnh cho bài báo chồng hành hạ vợ dã man ở nước mình.Cùng trót sinh ra làm thân phận phụ nữ mà sao có người khổ thế!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2