Nhạc sĩ Vũ Xuân Hùng: “Mỹ Tâm thiếu trung thực, thiếu tử tế”

• 1.5K Lượt chia sẻ
  • 177K Lượt đọc
  • 230 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 246 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camapnhumi Xem bài viết
    Há há, đâu phải trả toàn bộ fan, vừa tốn tiền vừa dễ lộ, trả cho chừng 5,6 người tha lồ lập nick ảo la liếm các trang web để chửi đối thủ và nâng bi mình thôi.
    Há há, kiểu như mụ đúng không???
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Một sơ xuất của ekip thôi, nhưng nhiều khả năng MT sẽ hủy luôn bản này, thất thoát cũng không ít
    Anh nhạc sĩ này cũng dạng thù dai lắm đây, nếu ko là dựa hơi Mỹ Tâm để chuẩn bị ra một liveshow kỷ niệm 20 năm về nước và cống hiến . Khắm!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Con người có thể cao thấp về hình dáng, chức vụ hay ảnh hưởng tới cuộc sống xung quanh.
    Nhưng tất cả mọi người đều = ngang nhau về nhân cách. Dù anh/chị là ai nhưng thiếu nhân cách thì họ cũng không đáng trọng = chú xe ôm, chị lao công nhưng nhân thân họ tốt đẹp
    Xin chú NS VŨ XUÂN HÙNG bớt buồn và thêm Nhiều Sức Khỏe nhe chú Hùng
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 662 Bài viết

• 2,835 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Longcua Xem bài viết
    Điển hình fan Tâm: cao ngạo, trịch thượng, luôn coi mình ở cửa trên. Haizz...
    Tôi trước nay chả phan quạt ai. Lại nhạc Vịt nữa thì càng ko. Chả bâu giờ nghe, nói thế cho nhanh.
    Tâm thì còn biết sơ sơ chứ ông Hùng đeo kính mù là ai thì hoàn toàn ko biết.

Nhưng mà dạo này Tâm phủ sóng nhiều quá nên tò mò tí teo, thì thấy vụ này nó thế này...

Khách quan nhé, ông Hùng là người có học, từng là giáo sư (thấy khoe thế chứ biết qué đâu), tuổi tác thì cũng bậc cha chú con bé. Thế mà với thói thù lâu nhớ dai, ông ngay lập tức chửi vỗ mặt nó là "thiếu trung thực, thiếu tử tế" (!) Với người có tự trọng thì những lời như thế sắc hơn dao kiếm. Tôi người ngoài nghe vậy mà lòng còn cuộn sóng hộ cái Tâm nữa là

Mà như thế thì cái ông Hùng này cũng chẳng phải thứ tử tế gì.
    Ổng Hùng đu vụ này chắc vì nhỏ Tâm nổi tiếng. Tôi nghĩ thế đấy !

Nó hiền nên âm thầm chịu đắng. Chứ ông thử chửi những đứa ko nổi tiếng như tôi xem !
    Tôi bảo ông là lão "thợ nhạc" ngay! Thợ nhạc mà cũng bày đặt

Vụ này Tâm nó thà chịu mất đống tiền, khóa mẹ nó cái MV còn hơn là phải lụy mình mà lạy lục cái thằng cha mặc váy!
    Tôi thấy thế là cá tính.. hehe

@Tâm: Vứt mẹ nó cái clip đó đi Tâm ơi. Thấy Tâm trong đó quá Thúy Vân giả dại, ghê bỏ mẹ lên được
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thì mụ cũng đc người khác thuê để chửi MT còn gì, nói ngu mà còn nói dai
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

New Sky Mem có câu trả lời Hay NHẤT , xin cảm ơn bạn
    • 15,955 Bài viết

• 33,300 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongsg Xem bài viết
    Một sơ xuất của ekip thôi, nhưng nhiều khả năng MT sẽ hủy luôn bản này, thất thoát cũng không ít
    Anh nhạc sĩ này cũng dạng thù dai lắm đây, nếu ko là dựa hơi Mỹ Tâm để chuẩn bị ra một liveshow kỷ niệm 20 năm về nước và cống hiến . Khắm!
    Trẻ trâu ko biết thì Nín biết thì phát biểu nhé ... Bác này chính là chủ Phòng Trà Tiếng Xưa từ rất lâu ra đã về nước rồi nhé ... Thần Tượng mình sai lè từ lúc hát bài BBKTY ngta đã ko thèm chấp bây giờ vẫn tái phạm thì Ngta lôi ra là Thím tâm này cũng làm ăn bộp chộp chẳng đàng hoàng gì ... Chửi luôn thằng cha Lê Quang luôn thấy đàn em sai ko biết khuyên nhủ nó đúng sai vậy mà lấy thân mình bao che trong khi bà vợ Cam Thơ hát bài này thì đc bác VXH nói là có xin phép đúng là cùng chung 1 ruột chẳng đàng hoàng gì
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mày: http://www.webtretho.com/forum/member.php?u=191673 viết bài như thế nên suốt đời mày luôn " không nổi tiếng " mà chỉ Nổi Lềnh Bềnh như CỨT TRÔI SÔNG thôi con ạh !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MaiPhuocSon; 17/02/2017 vào lúc 09:07 PM.
    • 246 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiPhuocSon Xem bài viết
    Mày: http://www.webtretho.com/forum/member.php?u=191673 viết bài như thế nên suốt đời mày luôn " không nổi tiếng " mà chỉ Nổi Lềnh Bềnh như CỨT TRÔI SÔNG thôi con ạh !
    Có tự trọng không bạn, nếu không nói được điều gì tử tế thì câm mồm lại nhá, đừng có nghĩ là mạng ảo nên thích chửi gì thì chửi
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Haha.. chào bác HK289 đã cho thông tin hữu ích. Đúng là mấy thím kia chả biết gì mà cứ vênh váo như mấy con học trò láo táo chỉ biết ăn cháo heo ... hehe...
    • 662 Bài viết

• 2,835 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trang_den_0202 Xem bài viết
    Có tự trọng không bạn, nếu không nói được điều gì tử tế thì câm mồm lại nhá, đừng có nghĩ là mạng ảo nên thích chửi gì thì chửi
    Cứ để nó táp bạn ạ. Chắc tớ chọc đúng huyệt nên nó mới lồng lên thế
    Mí nữa là tớ thấy chả ai bị chó cắn mà cắn lại chó cả. Cứ để nó "ấy" cho vui xóm làng
    • 287 Bài viết

• 1,075 Được cảm ơn

Ông này dai như đỉa í. Nta đã gỡ MV rồi còn dzề, lỗi do ekip sao bắt cô Tâm ra mặt xin lỗi ô hở? Đồ thù dai nhớ lâu. Mấy mợ antifans của Tâm cứ tranh thủ đê, chả mấy khi đc dịp nói xấu Tâm thoải mái nhể. Mấy mợ có nói thế hay nói nữa thì vẫn chả ảnh hưởng gì đến Tâm í. Hê hê
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vungoimocuara; 17/02/2017 vào lúc 09:49 PM.
    Sống vui, sống khỏe, sống có ích
    • 15,955 Bài viết

• 33,300 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vungoimocuara Xem bài viết
    Ông này dai như đỉa í. Nta đã gỡ MV rồi còn dzề, lỗi do ekip sao bắt cô Tâm ra mặt xin lỗi ô hở? Đồ thù dai nhớ lâu. Mấy mợ antifans của Tâm cứ tranh thủ đê, chả mấy khi đc dịp nói xấu Tâm thoải mái nhể. Mấy mợ có nói thế hay nói nữa thì vẫn chả ảnh hưởng gì đến Tâm í. Hê hê
    Chỉ có những đứa đuối lý mới nói kiểu lấp liếm thế này ... Đặt địa vị thím tâm như thế trong trường hợp này thì mấy bạn fan có Lồng Lộn lên dùm hay ko??? Ảnh hưởng hay ko ảnh hưởng ko đến lượt bạn dự đoán nhưng trc tiên là thím ấy sẽ ko đc xài hàng chùa để kiếm tiền cho bản thân ... Thời buổi này mà còn đổ lỗi cho ekip nếu thế khuyên thím ấy đuổi bọn ăn hại vô dụng đi chỉ biết ăn lương làm việc thì ko hiệu quả Google miễn phí mà ko chịu sử dụng thì xài Laptop với Smartphone làm chi cho phí phạm Nếu có Văn Hoá Nhân Phẩm Tốt thì đâu bị Ng lớn tuổi chửi thẳng mặt
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hk289; 17/02/2017 vào lúc 09:58 PM.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilRapunzelli Xem bài viết
    Thím Tâm này khôn manh chả thua gì Hà Thiên Lộn đâu. Chỉ là thím chưa có tiền sử giật chồng ( or có nhưng chưa được công khai) thôi Và trông thím menly nên các mẹ bỉm sữa có thiện cảm với thím hơn HTL.
    Trong việc này ông nhạc sĩ hơi làm quá nhưng nguồn khơi thì thím Tâm sai lè rồi, lại còn bày vẽ chi tiết dắt mũi dư luận và đám fan cuồng của thím. Fan cuồng của thím và những em bé chưa lớn có thể bị qua mặt nhưng làm sao qua mặt được những người trung lập khác.
    Nhân tiện kể vụ này:
    Hồi liveshow NA&BG, ẻm tôm có tuyên bố 1 câu là sau liveshow thì thành đivăng. Báo chí cũng dự định vại (đivăng thứ 5). Nhưng lúc đó có 1 chuyện là có người tố em tôm là bồ nhí gì đó nên dẹp luôn. Sau đó chẳng ma nào nói đến cái danh hiệu này.
    Chuyện là em tôm có cặp 1 đại gia, lúc đó ẻm chưa giàu, chưa nổi nên cũng dạng cần tiền như hà thiên lộn. Bà vợ tức lên tố nhưng sau đó hình như tôm nói ẻm les, có khoe hình với mấy bà gì đó, xét ra chẳng chẳng phải bồ nhí thật sự nên người ta thôi, không làm rùm beng.
    Còn sau vụ mai vàng (hình như năm 2003, 04 gì đó), tôm còn cho 6-7 thằng chẳng biết fan hay côn đồ, chặn đường dằn mặt hương hồ nữa.
    • 163 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Con mụ Tâm sai thì cứ nó mà chửi. Còn bọn fan quạt được mụ ta thuê là dlv sẽ lặp đi lặp lại công thức đánh lạc hướng dư luận, chửi đối tượng và chửi những người khác ý kiến, ca ngợi ả Mỹ Tâm. Chủ bảo sao thì phải làm vậy thui. Thông cảm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hien__Diu; 17/02/2017 vào lúc 10:07 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 287 Bài viết

• 1,075 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hk289 Xem bài viết
    Chỉ có những đứa đuối lý mới nói kiểu lấp liếm thế này ... Đặt địa vị thím tâm như thế trong trường hợp này thì mấy bạn fan có Lồng Lộn lên dùm hay ko??? Ảnh hưởng hay ko ảnh hưởng ko đến lượt bạn dự đoán nhưng trc tiên là thím ấy sẽ ko đc xài hàng chùa để kiếm tiền cho bản thân ... Thời buổi này mà còn đổ lỗi cho ekip nếu thế khuyên thím ấy đuổi bọn ăn hại vô dụng đi chỉ biết ăn lương làm việc thì ko hiệu quả Google miễn phí mà ko chịu sử dụng thì xài Laptop với Smartphone làm chi cho phí phạm Nếu có Văn Hoá Nhân Phẩm Tốt thì đâu bị Ng lớn tuổi chửi thẳng mặt
    Gứm! Cứ người lớn tuổi chưởi thẳng mặt thì nhân phẩm hơm tốt à? Còn phải xem người lớn tuổi là người dư thế lào nữa í. Đâu phải cứ già đầu thì mới chín chắn được đâu ahihi. Còn mấy cái nichk quen thuộc trên đây có nói giời nói biển thì cóa ảnh hưởng gì đến Tâm đâu nhể? Xưa giờ mấy mụ vẫn xéo Tâm đấy thôi mà Tâm vần cóa sao đâu hihi. Mà t hơm thích cãi lý đới, có xao hơm? À mà t hơm có xài xờ mát phôn nhóa. T quê nhắm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vungoimocuara; 17/02/2017 vào lúc 10:34 PM.
    Sống vui, sống khỏe, sống có ích
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15,955 Bài viết

• 33,300 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vungoimocuara Xem bài viết
    Gứm! Cứ người lớn tuổi chưởi thẳng mặt thì nhân phẩm hơm tốt à? Còn phải xem người lớn tuổi là người dư thế lào nữa í. Đâu phải cứ già đầu thì mới chín chắn được đâu ahihi. Mà t hơm thích cãi lý đới, có xao hơm? À mà t hơm có xài xờ mát phôn nhóa. T quê nhắm
    Thì fan thím tâm cũng thuộc loại chẻ châu nên có xao đâu Ngta vẫn để bọ chẻ châu cãi trong đuối lý mà 😏 Còn trẻ mà chơi kiểu bẩn và dơ thì để Ng lớn tuổi có ăn học chửi cho nó ko kịp vuốt mặt chứ đẹp đẽ gì phải sợ 😌 Ko có Ven Hoá như thím tâm cần những Ng cao tay ấn kéo xuống để đu trên dây điện cao quá thì nguy hiểm 🙄
    • 246 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hk289 Xem bài viết
    Thì fan thím tâm cũng thuộc loại chẻ châu nên có xao đâu Ngta vẫn để bọ chẻ châu cãi trong đuối lý mà 😏 Còn trẻ mà chơi kiểu bẩn và dơ thì để Ng lớn tuổi có ăn học chửi cho nó ko kịp vuốt mặt chứ đẹp đẽ gì phải sợ 😌 Ko có Ven Hoá như thím tâm cần những Ng cao tay ấn kéo xuống để đu trên dây điện cao quá thì nguy hiểm 🙄
    Lời văn của chế thì trẩu già đó mà chê người ta "chẻ châu". Muốn topic hót, được nhiều view thì cũng đừng làm kiểu này chứ. có mấy câu mà cứ bỏ ra nhai đi nhai lại không mỏi răng hả "chẻ châu"

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trang_den_0202
    • 122 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Ủa bộ có kéo xuống được hả, được có dăm ba bài báo tào lao mà khoái chí thấy ghê hôn, hình như tưởng làm được gì Tâm rồi không bằng . Xin lỗi chứ không có bài hát này thì cô Tâm vẫn kiếm được khối tiền, bạn hk289 là người thân nhạc sĩ Vũ Xuân Hùng hay được bác ý mướn vào đây cãi lộn vậy, sao cứ suốt ngày đi tâng bốc có tuổi có ăn, có học, cao tay ấn . Gọi người khác là trẻ trâu mà suốt ngày đi đôi co cãi cùn với trẻ trâu là thể loại gì , nói người khác kém văn hóa thì trước tiên xem lại bản thân mình có văn hóa tới đâu đi bạn à.
    • 88 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Ả tôm flop nặng, mv ít view nên làm trò bày đặt gỡ cho đỡ quê ấy chứ =))

Đơn cử:
    Sầu Tím Thiệp Hồng up 1 tháng được cỡ 1tr8 view https://www.youtube.com/watch?v=47w-3-9v640

So với đàn em thua xa:
    Lạc trôi up cũng 1 tháng 85 triệu view https://www.youtube.com/watch?v=Llw9Q6akRo4
    Bao giờ lấy chồng cũng 1 tháng 26 triệu view https://www.youtube.com/watch?v=Hzbr4jMxvBk

Trước kia ả có căn có thời chứ giờ flop nặng, hàng dạt ra đài tỉnh í mà
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)