Người phụ nữ tố bị chồng cùng người nhà đánh đập, giật con nhỏ từ tay mình tại rạp chiếu phim ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 144K Lượt đọc
  • 367 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,929 Bài viết

• 3,629 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chả cần biết Tâng xinh là ai, nhưng ủng hộ đập chết mọe cả lò nhà thằng Hải với con Yến đi
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 248 Bài viết

• 1,702 Được cảm ơn

Mẹ bố chúng nó, thầy với chả cô. Oẹ, đóng hết các loại MXH rồi ạ. Các chị em cứ TẨY CHAY mạnh vào xem còn tiền với còn sức mà làm gì không. Loại này, phụ huynh phải đến tận nơi vả vào cái mặt vô đạo đức, mất dạy của chúng nó vì ăn cắp tư cách thầy cô giáo lừa gạt kiếm tiền cha mẹ các cháu. Chứ chúng nó lòi bản chất ra có ai dũng cảm mà gửi con.
    Tiền mồ hôi, công sức, vất vả mong con nên người mà nhờ loại này thì đúng là oan gia. Em thấy bọn này với hai con mất dạy đánh trẻ em chẳng khác gì nhau. KHỐN NẠN CẢ LŨ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi coffeebean23; 06/02/2017 vào lúc 10:59 PM.
    • 1,110 Bài viết

• 3,188 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    đúng là thời của phò mà. Đi đâu cũng thấy, toàn mang danh tiến xĩ, nhà giáo dục học. Xã hội gì mà giá trị đạo đức bằng zê rô. Con này nhiều fan lắm. Mất dạy
    11960
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 178 Bài viết

• 1,408 Được cảm ơn

Cái con 4 giáo viên này mà k đập được thì đúng là xã hội này loạn thật. Cái nghề 4 này nó len lỏi vào cả những người đi gieo mầm văn hóa. Nó cặp với chồng người mà mồm cứ thơn thớt là có chồng k biết giữ, k hiểu trước mặt học viên nó giao giảng cái gì, mà sao lắm người nhiều nhiều tiền đổ vào cái lỗ của con 4 này thế k biết? Bức xúc quá đi mất.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,037 Bài viết

• 13,447 Được cảm ơn

Con em đang học lớp mầm thôi nên chưa đến lúc xem các option như kiểu Eton nhưng em sẽ để ý và tẩy chay. Hóng xem đôi này mạt vận ra sao, kiếm sống bằng MXH mà lại bị MXH chơi lại, nực cười và đáng đời.
    • 175 Bài viết

• 593 Được cảm ơn

Thật sự gọi tiếng thầy giáo cô giáo đúng thầy đúng cô có lẽ chỉ là những người dậy lứa 7x, 8x thôi, sau này trường SP đâu còn có được nhiều ng lựa chọn đâu, có vào chẳng qua là được miễn phí học phí và điểm đỗ thấp thôi.

Nên cũng ko lại với những thầy giáo cô giáo bây giờ.

Mà cái loại đã cặp bồ còn đánh vợ thì thật ko bằng con chó, chó chết thật, chó chết giả vờ
    • 27 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Em xin bổ sung thêm cơ sở làm ăn của đôi cẩu nam nữ này để các anh chị tẩy chay luôn thể, bịt cửa làm ăn của đôi này luôn nhé:
    1. Eton Grammar school (http://www.eton.edu.vn/gioi-thieu) - Thằng cha Hải
    2. Sunshine Village - Tâm an là con ngoan (http://www.sunshinevillage.com.vn/ )- Con mụ Catherine Yến Phạm
    3. Hệ thống trường PT liên cấp Alfred nobel school: http://ans.edu.vn/hoi-dong-giao-duc-ans/
    Hệ thống này trước thấy cả tên Hải và Yến trong ban quản trị, mà giờ em vào thấy mất hút con mẹ hàng lươn rồi.
    Các chị chú ý nhé. Có thể thấy biến chúng nó xóa đi đấy. Chứ trong fb Hải vẫn có đấy .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoàng Gia Bách; 07/02/2017 vào lúc 01:06 PM.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 549 Bài viết

• 3,181 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Xem clip thấy cái mặt của con mẹ Catherine Yến Phạm gian gian, cách nói chuyện giống mấy đứa đa cấp . . . . hèn gì nhiều người mê muội đóng tiền nghe con mẻ rao giảng cách dạy con . . . . muốn lừa đảo phải nói huyên thuyên, tung hỏa mù . . . tư vấn giáo dục gì mà tư vấn chứ . . . . sao con mẻ không mở lớp tư vấn giựt chồng có phải thành công hơn nữa không ?
    • 822 Bài viết

• 833 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milomila03 Xem bài viết
    Có bạn nào rành ts Y, post cho bà con tám chơi. TS tình ái chắc hay đó, mình đoán mò thui hihi
    Tâng lấy đâu ra bằng tiến sĩ với 2 nhà Tokyo
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ MinMin; 07/02/2017 vào lúc 02:01 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 883 Bài viết

• 805 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bồ khóa face rồi, bác nào có 500 ảnh của nó inbox em chiêm ngường mới. Post lên đây sợ ảnh hưởng thông tin cá nhân
    • 2 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

http://.vn/nguoi-phu-nu-to-bi-chong-...5105731168.chn
    mong mọi ng làm sáng tỏ, những lời hoa văn làm che mắt mọi người và chuộc lợi cho bản thân che mắt phụ huynh của c yến và a h , đc quan cáo là có cái tâm tốt và tự cho mình là chuyên gia???????????????????
    • 883 Bài viết

• 805 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Em xem được ảnh rồi nhá, các bác không phải gửi nữa đâu ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,507 Bài viết

• 4,294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MoonSaoBaby Xem bài viết
    Nói thật, mình ác cảm với chị Yen này chính từ những bài post rao giảng đạo đức của chị ấy, trước cả lúc biết có vụ này. Chỉ thấy chị nói hay, nói nhiều mà sao mình ko cảm nhận được cái tâm của chị ấy trong đó. Nên dù các bài viết của chị ấy được bạn bè mình share rất nhiều nhưng mình tuyệt nhiên ko bao giờ share. Thế hóa ra mình nhìn người qua câu chữ cũng khá đúng nhỉ? )

a3nrCq
    Đúng là "gái đĩ già mồm "
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,229 Bài viết

• 18,182 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    58VVznt

Các mẹ giúp bạn Tâng kìa.
    Mình không quan tâm Tâng tiến sĩ hay không, nhưng kể cả bốc phét, chém gió mà diệt được đôi cẩu nam nữ này mình vẫn ủng hộ.
    Đến hà thiên lộn chúng ta còn làm được thì chẳng cớ gì không cho hai đứa mất nết này sạt nghiệp, về cửa Phật tu nhân tích đức lại.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    • 211 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình cho 2 con học ở Eton. Thậm chí con còn phải thi đánh nhau vỡ đầu mới vào đc lớp Mr H mở riêng để dậy thằng con thứ 2. Hqua gọi xin nghỉ học thì e nhân viên bảo gọi cho Mr Hải. Chắc nhiều người bỏ học ở đó quá. Chị Tình thì rất nhanh nhẹn, cá tính, là người của gia đình. M tin chị ko hành động như Mr Hải kể. Nhưng mà thương nhất 3 đứa trẻ.
    comment by WTT mobile view
    • 1,229 Bài viết

• 18,182 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi benaibebong Xem bài viết
    Mình cho 2 con học ở Eton. Thậm chí con còn phải thi đánh nhau vỡ đầu mới vào đc lớp Mr H mở riêng để dậy thằng con thứ 2. Hqua gọi xin nghỉ học thì e nhân viên bảo gọi cho Mr Hải. Chắc nhiều người bỏ học ở đó quá. Chị Tình thì rất nhanh nhẹn, cá tính, là người của gia đình. M tin chị ko hành động như Mr Hải kể. Nhưng mà thương nhất 3 đứa trẻ.

Bỏ ngay chứ, làm sao để một người cặp bồ, không có nhân cách như vậy đứng lớp dạy dỗ con mình hả mẹ nó.

• bkg
      Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 101 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình nhìn mặt lão này từ lâu đã có cảm giác đĩ rồi. Dù không tiếp xúc chị Tình nhug rất có thiện cảm. Rất may mình chưa gửi con học dù từng co ý định, nói hay mà, nhưng thực tế thì khác hẳn.
    • 723 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Thầy với chả cô
    • 1,869 Bài viết

• 5,524 Được cảm ơn

Đập chết mother cái thằng thầy giáo lưu manh đội lốt trí thức đi, nếu ko phải thầy giáo đã khốn nạn rồi huống chi đằng này là thầy giáo mà hành xử như kẻ vô học. Ko hiểu sao cái thể loại này vẫn sống và giàu trong xã hội này được.
    • 1,229 Bài viết

• 18,182 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Đập chết mother cái thằng thầy giáo lưu manh đội lốt trí thức đi, nếu ko phải thầy giáo đã khốn nạn rồi huống chi đằng này là thầy giáo mà hành xử như kẻ vô học. Ko hiểu sao cái thể loại này vẫn sống và giàu trong xã hội này được.
    Đừng quên đập THẰNG NGÔ thì phải đập cả CON ĐĨ, thằng cha Hải lẫn tiến sũy theo đạo Phật phá giới với chồng người khác Catherine Yến Phạm nha