Người phụ nữ tố bị chồng cùng người nhà đánh đập, giật con nhỏ từ tay mình tại rạp chiếu phim ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 140K Lượt đọc
  • 367 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 164 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

[QUOTE=bluenight_vn;35580427]Mình không rõ Tâng tốt xấu, trục lợi gì trong vụ này không? Nhưng là phụ nữ, xin nhắn Tâng: đập chết mẹ lũ khốn nạn kia đi, từ thằng ngô con đĩ mang danh nhà giáo mà bồ bịch, đê hèn, mất dạy.
    Xã hội bớt những thể loại này sẽ trong sạch hơn.
    Tất cả người quen của c Tình, hay ai đã tiếp xúc đều khen chị. Chị là người gây dựng lên công ty được như ngày nay. Để giờ thằng chồng đòi ăn cả, con bồ đòi nhúng tay còn gào mồm làm như nó sở hữu tài sản, chia hay không phụ thuộc vào nó.
    Bất hạnh như thằng chồng nói mà sống 13 năm, đẻ 3 đứa?
    Lập mưu mà đi với bạn, bạn là nữ, để mụ mẹ chồng xô, thằng cháu chồng mới lớp 9 mà hanhf xử côn đồ, chợ búa, con em chồng về fb bênh bồ anh??? Nhìn cách cư xử của cả lò nhà thằng này đủ biết ai gian trá, khốn nạn?
    Nên cô Tâng cứ đập đi, chúng tôi ủng hộ.
    Tẩy chay ngay trường ETON của thằng chồbg khốn nạn và con tiến sĩ mất nết Cathetín YP kia đi các mẹ!

Like mạnh, bọn cướp giật chồng là không thương được. Khổ thân mẹ Tình Tang, nếu là mình rơi vào trường hợp đó chắc ức mà chết mất
    If you are happy and you know, clap your hands...
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 352 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Tất cả chúng nó như nhau cả

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mecuaco
    • 687 Bài viết

• 2,698 Được cảm ơn

Không liên quan, nhưng các mẹ cho em hỏi tí:
    "Nhà gần ga, vừa gần trường" nghĩa là làm sao?
    Vụ này cứ ủng hộ chị Tâng gì đó đánh cho cặp đôi H-YP te tua.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 12,201 Bài viết

• 76,829 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bencartoon Xem bài viết
    Không liên quan, nhưng các mẹ cho em hỏi tí:
    "Nhà gần ga, vừa gần trường" nghĩa là làm sao?
    Vụ này cứ ủng hộ chị Tâng gì đó đánh cho cặp đôi H-YP te tua.
    Theo mình hiểu thì các cụ hay nói " nhà gần ga, xa trường học" ý là môi trường sống nhốn nháo, chụp giật, ko sách vở, ko hiểu biết
    Cô tâng chắc chơi chữ ý là tao vừa có chữ vừa chợ búa đc
    Đại loại vậy chả biết mình có hiểu đúng ko
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,024 Bài viết

• 16,277 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Theo mình hiểu thì các cụ hay nói " nhà gần ga, xa trường học" ý là môi trường sống nhốn nháo, chụp giật, ko sách vở, ko hiểu biết
    Cô tâng chắc chơi chữ ý là tao vừa có chữ vừa chợ búa đc
    Đại loại vậy chả biết mình có hiểu đúng ko
    Tức là dân anh chị đấy bà Tai

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 12,201 Bài viết

• 76,829 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Tức là dân anh chị đấy bà Tai

Anh chị có giáo dục
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 535 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mẹ nó nói chuẩn. Mạt cưa mướp đắng một phường với nhau cả thôi.
    • 856 Bài viết

• 2,221 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình không thích Tâng nhưng vụ này mình đặt kèo về phía Tâng nhé. Ủng hộ Tâng diệt Cath và Hải mọi ngả để cho lũ dã mèo mả gà đồng lại còn lên mặt dạy đạo đức cho kẻ khác.
    comment by WTT mobile view
    • 52 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Theo dõi FB của Tâng thì chị ý đã về đến HN và đang rủ nhau vào SG để đi "học", lần này cả chị Tình cũng muốn đi học để đẻ thêm em bé "sinh ra giống người bại liệt" - theo rao giảng của CYP đoá!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trang.ntv
    • 1,024 Bài viết

• 16,277 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Xét sự việc, chớ Tâng không ra gì nhưng vụ này Tâng bảo vệ phe yếu, dám ra mặt vì bạn thân. Ai dám làm? Ai làm được?
    Còn bán hàng thì giờ ai chẳng có cách thức PR, muốn bán được hàng, phải có kĩ năng, còn mua hay không phụ thuộc vào khách hàng, chả ai bắt mình mua được cả, thế nên không nên vơ chuyện Tâng và Lan Đàm vào đây.

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 455 Bài viết

• 3,578 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Xét sự việc, chớ Tâng không ra gì nhưng vụ này Tâng bảo vệ phe yếu, dám ra mặt vì bạn thân. Ai dám làm? Ai làm được?
    Còn bán hàng thì giờ ai chẳng có cách thức PR, muốn bán được hàng, phải có kĩ năng, còn mua hay không phụ thuộc vào khách hàng, chả ai bắt mình mua được cả, thế nên không nên vơ chuyện Tâng và Lan Đàm vào đây.

Xét sưni việc như bạn nói thì mục đích chính Của TX trong vụ này là trả thù cá nhân + PR bán hàng đa cấp => đều vì cá nhân TX trước, rồi mới đến vì bạn. Mà giúp bạn khi gặp khó khăn thì hầu như ai cũng sẵn sàng làm, chả cứ gì TX. Còn nêu chuyện TX với LD là để biết về nhân cách thực của cô ta. Bênh vực thánh cô lừa đảo, kiếm ăn trên nỗi đau của những người bất hạnh thì cũng một phường thiếu đạo đức như nhau cả. Chả tốt đẹp gì.
    • 1,024 Bài viết

• 16,277 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi catlover Xem bài viết
    Xét sưni việc như bạn nói thì mục đích chính Của TX trong vụ này là trả thù cá nhân + PR bán hàng đa cấp => đều vì cá nhân TX trước, rồi mới đến vì bạn. Mà giúp bạn khi gặp khó khăn thì hầu như ai cũng sẵn sàng làm, chả cứ gì TX. Còn nêu chuyện TX với LD là để biết về nhân cách thực của cô ta. Bênh vực thánh cô lừa đảo, kiếm ăn trên nỗi đau của những người bất hạnh thì cũng một phường thiếu đạo đức như nhau cả. Chả tốt đẹp gì.
    Hình như bạn chưa đọc hiểu ra vấn đề nhỉ?
    XÉT SỰ VIỆC, OK?
    Mục đích của Tâng là Tâng nói hay bạn tự suy diễn?
    Chứ tôi có quan tâm bản thân con người cô Tâng hay hàng cô Tâng bán đâu, cũng không có thời giam tìm hiểu vụ cô Tâng và LĐ.
    Mà cứ như bạn đang sống ở thế giới cổ tích ấy nhỉ để mà phát ngôn câu "giúp bạn khi khó khăn hầu như ai cũng làm" )
    Theo lời bạn, Tâng là phường thiếu đạo đức, ok. Thiếu đạo đức mà dang tay, mất thời gian, công sức giúp bạn khi bạn gặp khó khăn, tôi còn đánh giá cao hơn phường có đạo đức mà chỉ đc cái mồm.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 455 Bài viết

• 3,578 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hình như bạn chưa đọc hiểu ra vấn đề nhỉ?
    XÉT SỰ VIỆC, OK?
    Mục đích của Tâng là Tâng nói hay bạn tự suy diễn?
    Chứ tôi có quan tâm bản thân con người cô Tâng hay hàng cô Tâng bán đâu, cũng không có thời giam tìm hiểu vụ cô Tâng và LĐ.
    Mà cứ như bạn đang sống ở thế giới cổ tích ấy nhỉ để mà phát ngôn câu "giúp bạn khi khó khăn hầu như ai cũng làm" )
    Theo lời bạn, Tâng là phường thiếu đạo đức, ok. Thiếu đạo đức mà dang tay, mất thời gian, công sức giúp bạn khi bạn gặp khó khăn, tôi còn đánh giá cao hơn phường có đạo đức mà chỉ đc cái mồm.

Việc trả thù cặp TH-CYP là do chính TX rêu rao trên FB từ dạo đôi bên hục hặc nhau vì mâu thuẫn làm ăn (vụ Go Japan). Chắc bạn kh theo dõi FB TX nên kh biêt. Chẳng qua giờ nhân vụ TH hung vợ thì té nước theo mưa thôi. Vì bạn thật thì sao biết CYP và TH cặp với nhau từ lâu mà Tâng vẫn hợp tác làm ăn, đến lúc hục hặc nhau mới lôi ra chửi! Mà vụ đăng báo này là do mọi người phỏng đoán có thể do Tâng làm chứ ai biết có đúng không mà đã vội ca ngợi?

Bạn nghĩ bề Tâng thế nào là quyền của bạn, còn tôi vì đã theo dõi FB Tâng từ hồi cô ta bênh vực, bào chữa cho LĐ, chửi bới những ai bóc mẽ thánh cô cộng thêm những gì Tâng tự thể hiện trên FB nên không bao giờ đánh giá cô ta là ng tử tế.
    PS: với bạn việc giúp đỡ bạn bè lúc khó khăn là chuyện lạ hay sao mà cho rằng chỉ có trong chuyện cổ tích và mọi người chỉ giúp bạn bàng mồm?
    • 1,024 Bài viết

• 16,277 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi catlover Xem bài viết
    Việc trả thù cặp TH-CYP là do chính TX rêu rao trên FB từ dạo đôi bên hục hặc nhau vì mâu thuẫn làm ăn (vụ Go Japan). Chắc bạn kh theo dõi FB TX nên kh biêt. Chẳng qua giờ nhân vụ TH hung vợ thì té nước theo mưa thôi. Vì bạn thật thì sao biết CYP và TH cặp với nhau từ lâu mà Tâng vẫn hợp tác làm ăn, đến lúc hục hặc nhau mới lôi ra chửi! Mà vụ đăng báo này là do mọi người phỏng đoán có thể do Tâng làm chứ ai biết có đúng không mà đã vội ca ngợi?

Bạn nghĩ bề Tâng thế nào là quyền của bạn, còn tôi vì đã theo dõi FB Tâng từ hồi cô ta bênh vực, bào chữa cho LĐ, chửi bới những ai bóc mẽ thánh cô cộng thêm những gì Tâng tự thể hiện trên FB nên không bao giờ đánh giá cô ta là ng tử tế.
    PS: với bạn việc giúp đỡ bạn bè lúc khó khăn là chuyện lạ hay sao mà cho rằng chỉ có trong chuyện cổ tích và mọi người chỉ giúp bạn bàng mồm?

Ủa bạn đọc hết các cmt giùm cái xem có ai đánh giá cô Tâng tử tế không thế?
    Hình như bạn tự suy diễn điều này. Tôi thấy ở đây mọi người ủng hộ Tâng trong vụ đánh này, chứ chưa ai khen cô Tâng tốt, tử tế. Khá nhiều người còn không biết cô Tâng là ai cho đến khi vài nick vào bóc cô Tâng.
    Chúng tôi chỉ quan tâm sự việc của cặp đôi liên quan đến chị Tình, ai đánh cũng được, miễn có lợi cho chị ấy, còn có lợi cho người đánh cũng chả sao. Đó là việc giữa bọn họ.

p/s: cá nhân tôi thì không phải bàn về mối quan hệ bạn bè, đó là một trong những thứ tôi tự hào, may mắn có được, nhưng tôi không trẻ con, huyễn hoặc đến mức quy chụp cho tất cả. Xã hội, con người bây giờ ra sao, không cần phải nói đâu, ai ra đời đều hiểu cả. Không phủ nhận sự tốt đẹp của 1 bộ phận nhưng cũng chả dám màu hồng để mà lạc quan

• 670 Bài viết

• 2,884 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Vợ chồng 13 năm 3 mặt con, có cạn tình thì cũng phải còn chút nghĩa.
    Giờ thì thối um cả lên. Hết đường lùi. Tham thì thâm. Quá mù ra mưa...

Gặp những vụ như này là em xin phép ngồi ôm gối, uống cà phê, tự rút bài học kinh nghiệm.

Trong lúc chờ bạn Tâng cùng chị Tình mua vé vào Sì Goòng,
    mời các chị cùng các bạn xem phin hài thư giãn cuối tuần
    http://www.imdb.com/title/tt3011894/

Phim Wild Tales gồm 6 câu chuyện nhỏ bên trong, hoàn toàn không liên quan tới nhau: Trên một chuyến bay, Trong một quán ăn, Trên một cung đường vắng, Câu chuyện về việc đậu xe dưới lòng đường, Tai nạn giao thông và Đêm đám cưới. 6 câu chuyện được bắt đầu và kết thúc bằng một cách riêng, nó nói về những mâu thuẫn bên trong của những con người được kể tới, những tức giận, uất ức bị dồn nén giống như trái bóng cứ liên tục được bơm lên, để tới lúc nó nổ tung vì quá tải.
    http://www.phimmoi.net/phim/hoang-dai-4886/ <==

Ps. Cặp Hải - Yến giờ chắc đang run như dẽ. Đáng đời lũ tham lam, cạn tàu ráo máng.
    Nhưng mà gặp dân đa cấp thì cũng chớ nên vội mừng. Đời đã vay là phải trả. Hy vong ko đến mức tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa
    Chỉnh sửa lần cuối bởi poohpoohchan; 18/02/2017 vào lúc 09:10 PM.
    • 428 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cứ bảo TX ĐÁNH vụ này. chứ đọc face T cũng chả có gì đánh. Có mỗi 1 .2 stt nói đến khi báo chí đưa lên rồi. Còn chả bóc gì nhiều. Mặt khác đây là bạn cô ấy mà. Còn nếu đánh mạnh nữa thì càng được hoan nghênh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MinhChau-06
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,847 Bài viết

• 11,614 Được cảm ơn

Không vần biết động cơ của cô Tâng là gì, trả tư thù hay PR bán hàng đa cấp, cứ đánh cho sấp mặt đôi gian phu dâm phụ kia là bà con hả lòng hả dạ. Còn ngồi coi thì phải biết kiên nhẫn đợi diễn biến, nó làm gì cũng hê lên facebook cho bàn dân thiên hạ biết thì còn gì là kế hoạch .

Học làm cha mẹ là cả một quá trình, tìm tòi, đọc và thấm. Không phải chỉ bỏ tiền ra học mấy khóa mà diễn giả cop nhặt linh tinh về nói -vì không có điều kiện, thời gian để tìm thông tin, thì tự nhiên vỡ ra trở thành bố mẹ tốt. Trên Youtube có rất nhiều chương trình thực tế của các nước về việc dạy dỗ trẻ ngỗ nghịch, coi rất hay và có thể học theo như chương trình Supernanny.
    • 102 Bài viết

• 901 Được cảm ơn

Em kéo thớt lên top cho khỏi lạc trôi ạ! Có mẹ nào có tin gì mới không cho em hóng với!
    • 1,754 Bài viết

• 12,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    hí hí mấy người chỉ mới biết TX lại cứ bảo chả thấy TX đánh gì
    Các bạn có hiểu cách TX đâu mà biết Tâng đánh thế nào, đánh hay không? Mà các bạn còn đòi đánh thế nào nữa mới được cho là đánh?

Tâng đánh không thấy gì mà clip được tung lên hết mấy báo
    Mụ yến phải đóng fb
    Lớp học có mụ mụ phải thông báo hoãn

Tất nhiên T k phải là nhân vật quyền cao chức trọng đến nỗi nói đánh 1 cái là dẹp cái ngay luôn
    Tâng chỉ là loại có tiền, học hành đến nơi đến chốn, chả nể nang đứa nào dám đụng Tâng, nên cách đánh của Tâng cũng là thuê giang hồ, khủng bố vài tháng trời cho mày biết thế nào là địa ngục trần gian
    Hồi con bon nguyen bị Tâng đánh cũng vậy. Y chang vụ này. Cũng thi thoảng giăng vài stt tuyên bố. Rồi diễn biến thế nào thì chỉ có hội phải cực kỳ chuyên hóng mới biết được kết khi nào. Hồi oánh xong con bonnguyen có ai biết đâu. Vì Tâng không có viết stt thông báo đã oánh xong, con kia đã làm gì, mà chỉ trả lời còm khi có ng hỏi nên phần lớn người ta không biết
    Em biết rành do có tám với Tâng, cũng hóng cả hội kín
    Xong thấy con bon quỳ gối xin lỗi rồi xóa hết stt chửi bới, xong Tâng bảo con đó nó sẽ bị đuổi việc thì mới biết

Vụ này cũng vậy thôi. Khị đánh Tâng để stt thông báo, nhưng oánh xong chắc cũng im như vụ con bon

Nói chung ai nói Tâng trẻ trâu, đa cấp trọc phú này nọ em kệ chứ cá nhân em thấy người dám tẩn tất cả những đứa dám độg chạm đến mình và người trong gia đình mình, mà tẩn đến cùng là em nể lắm rồi
    Nhiều người khi bị kẻ xấu hãm hại, chửi bới lại cứ giả lả "tha người mới là khó chứ đánh người ai chả làm được". Thật ra thì hèn bỏ mama ra oánh k lại và k dám oánh rồi nói vẻ thanh cao nói vậy chứ trong bụng cũng cầu cho nó chết cha chết mẹ sớm với quả báo bà nhờ hihi

Với lại Tâng đã lừa đảo ai chưa mà nói Tâng xấu?
    Tâng có đa cấp thì cũng Chưa thấy ai tố Tâng lừa đảo
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,667 Bài viết

• 2,036 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ơ nói đến vụ đánh bon, hồi đấy em tự dưng nhận được mấy nick mới add fr ( chả là em có trong fl của Bon); xong nick đấy gửi msg cho em kể là nhà Bon ( có địa chỉ) bị ném mắm tôm... có ảnh luôn. Cổng nhà bé xíu, nhg bị ném trông bần lắm. Em cg nhắn msg lại cho Bon vì nhớ hồi đâys bon khoe ở chung cư chứ có fai nhà riêng đâu! Bon bảo đấy là nhà bà nội nhg nhà đấy bon ko ở, bon ổn... xong còn thấy bon treo stt là cảnh báo có nh ng lạ add fb fl của Bon nói bon nọ kia... nhg bon ổn...

Xong thấyvuj đấy chìm xuống. Có chắc Tâng đánh bon bẹp đầu thế ko ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mẹ Fish