Người phụ nữ tố bị chồng cùng người nhà đánh đập, giật con nhỏ từ tay mình tại rạp chiếu phim ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 94.7K Lượt đọc
  • 287 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hình ảnh người vợ hét lớn, ra sức giành lấy đứa con nhỏ trước gia đình bên chồng ngay rạp chiếu phim khiến nhiều người xôn xao. Xôn xao clip chồng cùng người nhà đánh đập, giật con nhỏ từ tay người vợ ở rạp chiếu phim
    Tối 4/2, trên trang facebook cá nhân, tài khoản N.T.H.Y. có đăng tải một đoạn clip ngắn ghi lại cảnh người chồng đánh đập vợ và giật cướp con ngay tại rạp chiếu phim thu hút sự chú ý của nhiều người.
    "Đây là clip cả gia đình T.H. hành hung T., đánh đập và giật cướp con đi. Tôi muốn hỏi anh T.H. là lương tâm anh để đâu? Cô bồ của anh nghĩ gì khi nhìn thấy cảnh này nhỉ?".

Status cùng đoạn clip được đăng tải trên mạng xã hội. Ảnh chụp màn hình.

Theo đó, vào khoảng 18h30 tại Trung tâm chiếu phim Quốc Gia (Hà Nội), một nhóm người đứng xung quanh một người phụ nữ đang ôm con. Mặc người phụ nữ ra sức hét lớn "Con tôi, con tôi", nhóm này vẫn lao vào xô xát, đẩy ngã chị và giành lấy đứa con trên tay. Vụ ồn ào đã thu hút sự chú ý của nhiều người đang có mặt tại rạp chiếu phim lúc đó.
    Clip: Chồng cùng cả gia đình giật cướp con ngay giữa rạp chiếu phim. Nguồn: NVCC.

Trao đổi với chúng tôi, chị N.T.H.Y., người đăng tải đoạn clip cho biết: "Đây là thầy giáo T.H., trong đoạn clip H. đang cùng mẹ đẻ và em gái đánh đập vợ là chị T. tại rạp chiếu phim Quốc gia. Mặc dù T. đã không thể chịu nổi khi sống trong căn nhà đó, buộc phải bế con còn đang sữa mẹ ra khỏi nhà nhưng không ngờ hôm nay còn xảy ra chuyện này".
    "Sự việc xảy ra thực sự là điều kinh hoàng với tôi"
    Đến sáng ngày 5/2, sức khỏe chị T. mới tạm ổn định để chia sẻ với chúng tôi về sự việc bị gia đình chồng đánh tại rạp chiếu phim.
    "Hiện tại sức khỏe tôi đã tạm ổn, nhưng vẫn còn đau âm ỉ toàn cơ thể. Sự việc xảy ra thực sự là điều kinh hoàng với tôi", chị T. giọng thều thào tâm sự.
    Theo lời chị T. kể, sự việc xảy ra lúc hơn 18h ngày 4/2 khi chị dẫn con trai út đi gặp bố và hai anh trai. Khi đến rạp chiếu phim, cả gia đình gặp nhau được khoảng 10 phút thì chồng chị T. nói muốn đưa con út đi. Sau đó chưa kịp định hình thì gia đình phía chồng lao đến chửi bới và hành hung chị.

16426289-10210324656026035-4720900611368178549-n-1486265332378
    Người vợ một mình cố giành lấy đứa con. Ảnh: NVCC

"Lúc đó gần như cả gia đình anh ấy lao vào đánh tôi. Tôi có xin họ nhưng vẫn bị cả nhà chồng hành hung. Tôi không nhớ rõ có bao nhiêu người đánh tôi nhưng xác định rất rõ những người tham gia hành hung mình có cả người cháu của chồng đã vật tôi xuống sàn. Lúc đó tôi lo cho con quá nên cũng để mặc kệ người ta đánh", chị T. chia sẻ.
    Theo chị T., đến khi có sự can thiệp của mọi người xung quanh thì sự việc mới chấm dứt. Sau đó chị được mọi người đưa đi bệnh viện để xem tình hình sức khỏe. Tại đây, chị được bác sĩ chẩn đoán bị thương ở đầu, vai, cổ và một số bộ phận khác trên cơ thể.
    Tâm sự với chúng tôi, chị T. cho biết thêm, sau sự việc hiện tại đứa con út vẫn đang sống với chị, còn hai đưa lớn thì sống với bố. Chị và chồng đang trong quá trình làm thủ tục ly hôn vì những mâu thuẫn trong cuộc sống.
    Trong cuộc sống thường ngày chị bị chồng rất hay chửi bới và nhục mạ trước mặt các con. Sau đó không thể chấp nhận những hành động, thái độ như thế được của chồng trước mặt các con nên quyết định ly hôn. Biết chồng ngoại tình cùng người phụ nữ khác từ tháng 9, chị T. càng thêm đau buồn và quyết chia tay để chăm sóc các con tốt hơn.
    16558971-10210326572273940-2021711533-n-148626533238016558971-10210326572273940-2021711533-n-1486265332380
    Chị T. bị xô ngã xuống sàn rạp chiếu phim. Ảnh: NVCC

"Tôi bảo nếu anh như thế này sẽ không tốt cho các con. Nếu anh không đi thì em đưa các con đi sau đó để tòa phân xử rồi các con theo ai thì đi. Tuy nhiên anh ta không đồng ý và tiếp tục chửi bới tôi. Anh ta quát lớn tiếng nên hai đứa lớn sợ quá nên muốn ở lại còn tôi đưa đứa con trai út đi".
    Đến ngày hôm qua (4/2), chồng chị hẹn gặp thì xảy ra sự việc đau lòng trên. Theo chị, ban đầu cả hai bên hẹn nhau chỉ có chồng chị và 3 đứa trẻ gặp nhau thôi chứ không muốn có mặt những người nào nữa.
    Chị cũng bất ngờ khi người nhà của chồng kéo đến hành hung đến nhập viện. Hiện tại chị đang chờ giám định thương tật để lấy kết quả mới có thể đưa ra quyết định kiện gia đình chồng ra tòa.
    Ngày 5/2, trao đổi với chúng tôi, anh H. phủ nhận những gì chị T. nói. Anh cho biết, anh và gia đình anh không hề hành hung chị T., lúc đó anh chỉ đến thăm con mình.
    Khi được đề cập sự việc đã có camera ghi lại thì anh H. không bình luận gì thêm về sự việc và từ chối chia sẻ.

http://.vn/nguoi-phu-nu-to-bi-chong-...5105731168.chn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi puppymommy; 06/02/2017 vào lúc 09:19 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Vụ việc nhà thầy Tuấn Hải Eton đây mà.
    Thật ân hận đã giới thiệu 3 đứa trẻ đến đó học.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    Chọn những bông hoa và những nụ cười
    Tôi nhặt gió trời mời em giữ lấy
    Để mắt em cười tựa lá bay
    • 174 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Mình đã sáng suốt khi cho con nghỉ học tại nơi này trước khi sự việc xảy ra, thấy đúng kiểu kinh doanh giáo dục, nói 1 đằng làm 1 nẻo.
    Làm về giáo dục nhưng cư xử vô giáo dục.
    Đôi khi bạn nhớ một người đã cũ không phải vì bạn muốn họ quay trở lại trong cuộc sống của mình. Chỉ bởi hoài niệm cũng là một phần trong hành trình đi tới mà thôi.
    • 214 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Các bài đính nguồn đều bị 404 hết rồi, nhà này nhanh tay thật
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 175 Bài viết

• 951 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Liên quan đến cả ông thầy Tuấn Hải Eton và bà giáo Catherine Yen Pham, toàn những dân kinh doanh giáo dục, học nhiều, hay rao giảng đạo đức, dạy dỗ trẻ em ...
    • 717 Bài viết

• 837 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Phải là người va chạm với những chuyện như này mới thấy lòng dạ con người kinh khủng ntn, không phải cứ trông mặt mà bắt hình dong, không phải trông nghề nghiệp mà nghĩ người ta tử tế. M thì đã biết không dưới 3 trường hợp là GV mà sự khốn nạn nó còn như và hơn thế này cơ.
    Phương thức tốt nhất để bảo toàn một sự vật, là chừa ra khoảng cách và chỗ trống cho nó. Chiếm hữu và kỳ vọng đều sẽ không lâu dài.
    • 175 Bài viết

• 951 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Nói thật, mình ác cảm với chị Yen này chính từ những bài post rao giảng đạo đức của chị ấy, trước cả lúc biết có vụ này. Chỉ thấy chị nói hay, nói nhiều mà sao mình ko cảm nhận được cái tâm của chị ấy trong đó. Nên dù các bài viết của chị ấy được bạn bè mình share rất nhiều nhưng mình tuyệt nhiên ko bao giờ share. Thế hóa ra mình nhìn người qua câu chữ cũng khá đúng nhỉ? )

a3nrCq
    • 853 Bài viết

• 2,191 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cái cô Catherin Yến Phạm công nhận nhiều chữ thật.

Cổ bán chữ có khác nên cách cổ dùng từ và biên từ sao mà hay thế.

Cách của cô này giống hệt với 1 người mình biết, nói con cua trong lỗ cũng phải bò ra nhưng cách thức đối xử với người khác thì lại vô cùng ác trong khi câu cửa miệng vẫn cứ là phật pháp và ăn chay.

Còn Mr. Tuấn Hải và gia đình nhà Tuấn Hải thì đúng là khiếp khủng (nhất là cô em chồng thì thôi rồi). Đàn ông đàn ang mà mở miệng ra là bênh mẹ và đổ lỗi cho vợ, tuyệt nhiên không thấy dòng nào chữ nào nhận lỗi về mình. Trong khi mình chính là khởi đầu của mọi câu chuyện. Cặp bồ và đánh chửi vợ như hát hay.

Nếu là người bình thường thì thiên hạ cũng chẳng nhảy bổ, nhưng đây lại toàn là các nhà giáo dục có tiếng – ươm mầm trẻ thơ và chữa lành gì đó (sứ mệnh cao cả), ấy vậy mà cư xử thì như c..ư..t.

Đồng ý, không yêu thì chia tay – nhưng cư xử sao cho văn minh, cho xứng đáng với vị trí của người làm giáo dục – có chữ trong đầu.

Kẻ thì xen vào gia đình người khác nhưng lại cứ mong đối thoại để chữa lành tổn thương của chị vợ… bố láo bố toét. Kẻ thì chửi vợ, chửi mẹ trước mặt các con mình mà lại vẫn quảng cáo và chiêu sinh để dạy đạo đức con người khác. Thật vớ vẩn
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pulmoll Xem bài viết
    Các bài đính nguồn đều bị 404 hết rồi, nhà này nhanh tay thật
    Vẫn còn mà bạn! Mình ko biết post đưa hình trong bài báo vào luôn. Link gốc vẫn bt: http://.vn/nguoi-phu-nu-to-bi-chong-...5105731168.chn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,994 Bài viết

• 13,409 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MoonSaoBaby Xem bài viết
    Nói thật, mình ác cảm với chị Yen này chính từ những bài post rao giảng đạo đức của chị ấy, trước cả lúc biết có vụ này. Chỉ thấy chị nói hay, nói nhiều mà sao mình ko cảm nhận được cái tâm của chị ấy trong đó. Nên dù các bài viết của chị ấy được bạn bè mình share rất nhiều nhưng mình tuyệt nhiên ko bao giờ share. Thế hóa ra mình nhìn người qua câu chữ cũng khá đúng nhỉ? )

a3nrCq
    kinh quá, ác khẩu mang nghiệp vào thân Vậy thì đi ngoại tình, bạo hành vợ, rồi cái đứa làm NT3 thì ko biết mang gì vào thân

quá khiếp cặp gian phu-dâm phụ này, học hành đến thế mà cư xử ko thua gì đám giang hồ cả.
    • 1,017 Bài viết

• 12,786 Được cảm ơn

Hic, news feed của mình bao nhiêu người share vụ này. Công nhận khốn nạn thật.
    Quả này thằng cha Tuấn Hải này đúng là gặp vạ rồi. Thời buổi MXH mà hành hung vợ còn làm nơi công cộng.
    • 268 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Vụ này hot à nhà, vậy mà mình không biết thông tin gì nhỉ?
    Có đôi khi...tự mình lại làm đau chính mình
    • 587 Bài viết

• 6,558 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trời có topic riêng luôn

Kaka cặp này đang bị Tâng Xinh đập nên mới loạn ra thê này. Tâng đang dùng tiền đập cặp này rồi. Người đưa tin lên báo chí rình rang là là tâng xinh
    Tâng xinh cũng đang bảo sẽ đào cả lò nhà thằng này lên, để xem sao
    Thường những số phận bị tâng xinh đập đều rất thảm. Thảm đến mức lê không được lết k xong, trước có mạnh miêng chửi bới bao nhiêu sau cũng phải câm như hến

Vì vụ này catherine Yến Phạm đã phải tạm đóng fb giải quyết

Trước Tâng nó đòi đập đôi này rồi mà cô vợ cản, do sợ chồng liên lụy rồi con cái nó cười vào mặt, cô vợ năn nỉ tâng dừng vụ này lại. Nên Tâng dừng. Sau chắc cặp này ngày càng làm quá, nên cô vợ giờ nhờ tâng đập giùm nên Tâng đập thoải mái

Để xem cái kết của nhà thằng này và con catherine này làm sao.

Khổ cho cặp này. Cặp nhau đụng ai k đụng, lại đụng ngay tâng giang hồ
    Để xem có cái kết giống bon nguyễn không, chứ trước nay Tâng mà dùng tới tiền và đập tới bến là mệt đó
    Cặp này muốn thoát nạn này phải có cơ cực lớn thì may ra mới dừng được tâng lại

Ai muốn theo diễn biến xem 2 phe chiến nhau đến đâu thì tìm fb tâng xinh có hết. Nhưng chỉ xem oánh nhao thôi, đừng còm bán hàng online hay đa cấp gì đó tôi k biết nhé. Tôi cũng chi xem tin oánh nhau, còn vụ bán hàng tôi k care
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Binbinphan; 06/02/2017 vào lúc 01:57 PM.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không xem được bạn ah!
    • 4 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Ông chồng thì đúng bá đạo, nhà giáo gì mà .... lỗ mãng, vũ phu, cư xử không có giáo dục (chửi rủa, nhổ nước miếng vào mặt vợ và đánh vợ ngay trước mặt các con). Cô em chồng thì mồm loa mép giải thôi rồi, từ đầu chí cuối sỉ vả chị dâu như đúng rồi trong chị dâu chả 1 lời kể xấu mình. Ai đời vợ chồng người ta đang làm thủ tục ly hôn mà ông chồng, bà mẹ chồng và cô em chồng lôi cả 2 đứa con lớn vào HCM để ăn Tết với cô bồ, xong còn chụp ảnh tự sướng trên máy bay (cô em chồng chụp và tung lên FB chắc để cho chị dâu tăng xông)... thật hết nói với cái nhà này, ác không tưởng được.
    • 814 Bài viết

• 1,263 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi refredh Xem bài viết
    Ông chồng thì đúng bá đạo, nhà giáo gì mà .... lỗ mãng, vũ phu, cư xử không có giáo dục (chửi rủa, nhổ nước miếng vào mặt vợ và đánh vợ ngay trước mặt các con). Cô em chồng thì mồm loa mép giải thôi rồi, từ đầu chí cuối sỉ vả chị dâu như đúng rồi trong chị dâu chả 1 lời kể xấu mình. Ai đời vợ chồng người ta đang làm thủ tục ly hôn mà ông chồng, bà mẹ chồng và cô em chồng lôi cả 2 đứa con lớn vào HCM để ăn Tết với cô bồ, xong còn chụp ảnh tự sướng trên máy bay (cô em chồng chụp và tung lên FB chắc để cho chị dâu tăng xông)... thật hết nói với cái nhà này, ác không tưởng được.
    Em thấy ông chồng và con bồ đúng là tận cùng của khốn nạn. Khốn nạn hơn nữa khi chúng nó khoác trên mình cái danh hiệu : thầy giáo, cô giáo, những người đi dạy người khác. Còn loại đàn bà như con em vợ chắc không chó nào thèm rước rồi, mất dạy, khốn nạn. Có chị nào đọc face thằng chồng mà muốn chửi bậy như em ko? Thằng dog ý còn khôn ngoan, ko mở face, nó mà mở face thì em nghĩ ngập trong nước bọt người đời
    Bán căn hộ chung cư gần hồ Đền Lừ, Hoàng Mai. Gía 1 tỉ 2, có thương lượng.
    • 3,259 Bài viết

• 6,770 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    hồi bên topic kia, theo lời bin noi thì mình thấy chị vợ quá hiền. Đã bị cắm sừng mà còn sợ chồng mất mặt. gặp tui thì tui cho cặp gian phu dâm phụ nhục mặt. tội nghiệp đứa nhỏ bị kéo qua kéo lại mà bé cứ ôm chặt mẹ. Lũ nhà chồng cũng khốn lắm. muốn giành quyền nuôi cháu thì đợi ra tòa mà giành. lý nào giành giật đứa nhỏ như vậy.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • 447 Bài viết

• 881 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Nhà thằng cha này dạy học trường nào vậy để em lu loa cho cả làng tránh xa nhà nó ra. Mất dạy thế này mà đi đi dạy học cái nỗi gì???
    • 1,994 Bài viết

• 13,409 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    tui thử qua fb của Tâng Xinh thì thấy chị này đập vụ này hơi hiền, ko thấy thái độ dữ dằn như lời mấy mẹ kể về Tâng Xinh, nên có đôi chút thất vọng. Hi vọng Tâng Xinh đập mạnh nữa nhé, chứ thế này tui ko hài lòng chút nào
    • 8,654 Bài viết

• 26,352 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Đọc còm các mẹ rối quá. Tuấn Hải, Yến Phạm với Tâng Xing là ai? Quan hệ của họ với nhau thế nào? Ông kia dạy gì, ở cơ sở giáo dục nào vậy? Nhờ các mẹ gỡ rối giùm.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.