ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ngọc Trinh tự tay "bóc mẽ" ảnh nude

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 524 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

http://ttol.com.vn/vn/hautruong/510185/index.html

Bộ ảnh nữ hoàng nội y thời thơ ấu đã vô tình tố cáo chủ nhân của chúng chính là nhân vật trong trong series ảnh nude bị tung lên mạng rầm rộ trước đó. Gương mặt trong tấm ảnh thời bé xíu, hoàn toàn trùng khớp với những hình ảnh nóng thời mới lớn của Ngọc Trinh.

Không phải là chiếc mũi đã được chỉnh sửa của Ngọc Trinh thời có chút tiếng tăm, những bức ảnh Ngọc Trinh thuở ô mai có chiếc mũi to với đầu mũi bèn bẹt, giống y chang series ảnh nude bị tung lên trước đó, mà chủ nhân của nó vẫn luôn miệng phủ nhận. Từ đường nét gương mặt cho tới thần thái nụ cười, Ngọc Trinh ngày còn tuổi teen so với Ngọc Trinh mới lớn đã vội "chào hàng" hầu như không hề khác nhau.

Tự tin mang trọng trách Hoa hậu trên vai, song có vẻ như, thủa "gạt phèn" của cô gái này khó có thể sạch sẽ khi mỗi ngày, Ngọc Trinh vẫn cố gắng xóa sạch dấu vết quá khứ bằng những lời chối bỏ. Chấp nhận đối diện và thừa nhận sai lầm, để rồi đứng dậy tỏa sáng từ những việc làm thiện nguyện, đó mới là con đường mà Ngọc Trinh cần hướng tới.

Ngọc Trinh thuở còn mút ô mai

Khi đặt bên tấm ảnh này, hai phiên bản có gì khác nhau ngoài các số đo cơ thể?

Thời Ngọc Trinh còn ngơ ngác, trong sáng.

Đặt bên tấm ảnh nude, gương mặt của cô bé trong sáng này hầu như không thay đổi

Luôn miệng phủ nhận ảnh nude là của mình, Ngọc Trinh đang cố vẽ một quá khứ sạch bùn?

Hai gương mặt này, thật khó để nói không phải là một

Theo Vietnamnet
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6,859 Bài viết

• 7,625 Được cảm ơn

nhà báo hay thật, hôm trước có 1 bài mới là hôm sau xào xào nấu nấu ghép ghép thành 1 bài khác
    NT từ nhỏ đã điệu thế rồi, mình đến khi lên đại học mới biết son phấn
    • 2,534 Bài viết

• 6,792 Được cảm ơn

Tưởng em NT bào chữa, phân tích không phải ảnh nude của em....hóa ra là tự tố cáo à?!
    Mà vụ bóc mẽ này thấy các mẹ WTT phân tích trong topic trước mà!

Thôi, nghề em em cứ làm NT ạ! Em làm bằng vốn tự có, chả gì phải xấu hổ, không tham nhũng cướp bóc như bọn quan lại Hải Phòng là em cũng hơn nhiều lần bọn đó rồi! Mang danh bí thư, chủ tịch....chứ tớ thấy bọn nó không bằng em!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sóng vỗ bờ; 03/02/2012 vào lúc 08:24 AM.
    • 601 Bài viết

• 1,555 Được cảm ơn

Thì đúng là ảnh nuy là của NT rồi còn gì. Từ khi có bài báo phân tích mấy cái nốt ruồi thì còn gì để chối cãi nữa. Mà từ đó thấy em này càng nổi tiếng hơn, tuần nào cũng lên báo. Báo chí bây giờ tệ thật, toàn đem gương mờ cho thiên hạ noi theo.
    Nothing is impossible
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 327 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

"Nữ hoàng nội y" có khác
    • 1,427 Bài viết

• 3,193 Được cảm ơn

con cave này thật ko biết xấu hổ....mà mợ Tiệp cứ muốn tâng em này lên để chào hàng đại gia hay sao thế....cặp với đại gia Vincom rồi....cố mần mà kiếm tiền đi...cứ thik chường mặt lên báo để lấy mấy cái danh phù phiếm như cái danh hiệu ao làng của em à....
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    • 1,114 Bài viết

• 3,534 Được cảm ơn

Em này chắc tên thật là Trẽn họ Trơ
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    • 1,206 Bài viết

• 3,062 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sóng vỗ bờ Xem bài viết
    Tưởng em NT bào chữa, phân tích không phải ảnh nude của em....hóa ra là tự tố cáo à?!
    Mà vụ bóc mẽ này thấy các mẹ WTT phân tích trong topic trước mà!

Thôi, nghề em em cứ làm NT ạ! Em làm bằng vốn tự có, chả gì phải xấu hổ, không tham nhũng cướp bóc như bọn quan lại Hải Phòng là em cũng hơn nhiều lần bọn đó rồi! Mang danh bí thư, chủ tịch....chứ tớ thấy bọn nó không bằng em!
    Nhưng em toàn sài tiền của bọn cướp bóc, thế có gọi là đồng phạm không mẹ nóa. hihihi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,331 Bài viết

• 16,999 Được cảm ơn

Nói trắng ra cái "nghề" kiếm tiền của NT là nghề bẩn. Nhưng NT dù sao cũng chỉ là cô gái thất học đáng thương, mới tí tuổi đầu phổng phao lên thành phố đã bị tú bà Tiệp dòm ngó đưa vào nghề. Thế thì còn biết con đường sống nào khác đâu. Nói thật là NT "bẩn" một thì cái thằng Tiệp kia bẩn mười. Thật đáng khinh cho cái loại làm tiền trên thân xác phụ nữ mà lại còn bày đặt ra ngoài những hình ảnh, danh hiệu hào nhoáng. Tởm.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 1,114 Bài viết

• 3,534 Được cảm ơn

Dạo này má Tiệp thích được gọi là doanh nhân đó nha , má tự hào nân nghề cave lên 1 đẳng cấp mới . À tiết lộ luôn nhé ảnh nude trên của em Trinh cũng là do má chụp sau khi. " hành sự " đấy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Nói trắng ra cái "nghề" kiếm tiền của NT là nghề bẩn. Nhưng NT dù sao cũng chỉ là cô gái thất học đáng thương, mới tí tuổi đầu phổng phao lên thành phố đã bị tú bà Tiệp dòm ngó đưa vào nghề. Thế thì còn biết con đường sống nào khác đâu. Nói thật là NT "bẩn" một thì cái thằng Tiệp kia bẩn mười. Thật đáng khinh cho cái loại làm tiền trên thân xác phụ nữ mà lại còn bày đặt ra ngoài những hình ảnh, danh hiệu hào nhoáng. Tởm.
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    • 3,839 Bài viết

• 16,062 Được cảm ơn

Hì hì..,. hồi mới coi ảnh "lộ thiên" của em ấy mình cũng nhìn ra ngay mà. Công nhận mê cái body của em ấy thật( dù mình là nữ )
    Mình mà có body đẹp vậy chắc cũng dám nhờ chồng chụp một loạt để...về già tự mãn quá
    Chuyện chân dài có bồ/chồng giàu, đại gia - Chuyện đại gia( đàn ông) mê gái đẹp là chuyện quá bt thôi mà. Mình thấy có gì trầm trọng lắm đâu ta?! Nhiều cô ko làm cave này nọ nhưng thích cặp bồ giàu, ăn chơi xả láng., thay bồ như thay áo.. trên tinh thần tự nguyện cũng đầy đó thôi.
    hì hì..sao giờ mình nghĩ thoáng dữ ta Đời mà, có người này người kia, khó mà ép ai sống theo kiểu của mình hoặc đánh giá họ chính xác một cách tuyệt đối lắm. Khi nào mình va chạm, gặp trực tiếp thì hẵng hay
    • 1,909 Bài viết

• 2,605 Được cảm ơn

tự dưng ghép mấy tấm ảnh khi em ấy còn áo trắng vào mấy tấm nude mình thấy tội tội sao ấy...
    Ảnh nude đấy là của nàng í có ai bảo là không phải đâu cần chi làm thế nhỉ,ngày xưa còn mặc áo dài trắng chắc em í cũng hồn nhiên ngây thơ như bao em khác thôi !
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,857 Bài viết

• 15,628 Được cảm ơn

2 bộ hình đầu xinh hơn NT bây giờ. Mình thích làn da ngăm ngăm tự nhiên khỏe khoắn và lông mày ngày trước. Bây giờ NT quá trắng ( nhưng ko hồng hào) và lông mày quá gần mắt
    • 3,524 Bài viết

• 11,848 Được cảm ơn

Thời buổi báo chí trở thành các bó cái, luống cải, vườn cải thì chẳng biết thực chất bài báo muốn dìm hàng Ngọc Trinh hay PR cho em này.
    Miễn sao em cứ lên báo đều đặn và tiền cát xê cho mỗi event hoặc chụp ảnh quảng cáo vẫn cao là được.
    Phải nói gái miền Tây có nước da trắng nõn và giọng nói khá dễ thương, nhiệt tình. Tiếc là phần lớn gặp các em lại trong quán massage nên không dám đánh giá gì hơn
    • 5,857 Bài viết

• 15,628 Được cảm ơn

Gái miền Tây đẹp thật. Đôi tay nõn nà ko có nét gì của nông dân cả. Nhưng mà bộ ảnh NT thì ghê quá. Ko thể gọi là ảnh nuy, phải gọi là ảnh khiêu dâm mới đúng.
    • 1,158 Bài viết

• 879 Được cảm ơn

các bác cứ phân tích mãi làm gì cho mêt. Em ý đang chào hàng 1 cách công khai mà.
    • 52 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Tự nhiên thấy rất tội nghiệp Ngọc Trinh.
    Cuộc sống của những người như em này có thể sẽ rất khác nếu mọi trẻ em đều được học hành tới nơi tới chốn.
    Mình thấy rất buồn cười khi mọi người gọi một cô gái nào đó là "cave, đĩ thõa". Thử nghĩ, gọi một cô gái là "cave, con đĩ con điếm" này nọ không khác gì đặt ra một giới hạn cho phụ nữ. Khi họ vượt ra khỏi ranh giới đó, họ đáng bị nhục mạ và coi khinh.
    Tôi chưa thấy một người đàn ông nào quan hệ với nhiều phụ nữ, chụp ảnh quần áo tắm và phô trương thân thể mà bị gọi là "thằng đĩ thằng điếm."
    1 phụ nữ và nhiều đàn ông = con điếm.
    1 người đàn ông và nhiều phụ nữ = đào hoa?
    Đó có thể là Ngọc Trinh trong hình. Có thể cô ấy không muốn nhắc tới và thừa nhận những tấm ảnh đó. Có thể vì cô ấy thấy xấu hổ. Vậy thì một số người cũng nên thấy xấu hổ khi cứ moi móc những chuyện không hay của người khác lên, tìm cách thóa mạ và hạ nhục người khác như vậy.
    • 604 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi freshmantruongdoi Xem bài viết
    Tự nhiên thấy rất tội nghiệp Ngọc Trinh.
    Cuộc sống của những người như em này có thể sẽ rất khác nếu mọi trẻ em đều được học hành tới nơi tới chốn.
    Mình thấy rất buồn cười khi mọi người gọi một cô gái nào đó là "cave, đĩ thõa". Thử nghĩ, gọi một cô gái là "cave, con đĩ con điếm" này nọ không khác gì đặt ra một giới hạn cho phụ nữ. Khi họ vượt ra khỏi ranh giới đó, họ đáng bị nhục mạ và coi khinh.
    Tôi chưa thấy một người đàn ông nào quan hệ với nhiều phụ nữ, chụp ảnh quần áo tắm và phô trương thân thể mà bị gọi là "thằng đĩ thằng điếm."
    1 phụ nữ và nhiều đàn ông = con điếm.
    1 người đàn ông và nhiều phụ nữ = đào hoa?
    Đó có thể là Ngọc Trinh trong hình. Có thể cô ấy không muốn nhắc tới và thừa nhận những tấm ảnh đó. Có thể vì cô ấy thấy xấu hổ. Vậy thì một số người cũng nên thấy xấu hổ khi cứ moi móc những chuyện không hay của người khác lên, tìm cách thóa mạ và hạ nhục người khác như vậy.
    Bác này lập lờ đánh lận con đen.

Người đàn ông quan hệ với nhiều phụ nữ để kiếm tiền, phô trương thân thể mình để lấy tiền, thì xã hội vẫn gọi là đĩ đực đấy chứ. Gọi ai là cave hay là đĩ, là do cách người ấy kiếm tiền bằng thân thể mình, bằng cách bán dâm. Chứ nếu chỉ quan hệ tình dục cho vui, không lấy tiền, thì cũng chẳng ai gọi là đĩ hay là cave làm gì.
    • 573 Bài viết

• 2,603 Được cảm ơn

Vấn đề ở đây, ảnh chính xác là của mình thì đừng chối, trong khi bản thân có thể chọn cách im lặng, vì có ai bắt được em phải trả lời phỏng vấn đâu. Hành động phủ nhận và những lý do mà em đưa ra (chẳng hạn như: thân thể tôi và cô gái trong ảnh hoàn toàn khác nhau, người thân của tôi nhìn sẽ biết) làm người ta thấy bị em lừa dối và coi thường. Độc giả đâu có ngây thơ không biết gì.

Thà em cứ lờ đi, và cố gắng xây dựng tốt hình ảnh của mình ở thời hiện tại thì mọi người sẽ thương em hơn. Vì em xuất thân khó khăn, thời điểm đó em còn quá trẻ, mà con người ai chẳng mắc sai lầm, nên những điều em đã làm, xét ở góc độ nào đó là có thể cảm thông được chứ.
    Phải biết thế nào là đủ...
    10 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,385 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    mẹ này nói đúng ,thằng tiệp mới đáng khinh nhất ,nó cũng dc hưởng tiền từ việc chăn dắt gái mà,chỉ tội cho những con cờ nằm trong tay bị nó sai khiến
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3