ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ngọc Trinh bị tố là "Hoa hậu giật chồng"?

Đến trả lời mới nhất
  • 356 Lượt chia sẻ
  • 369K Lượt đọc
  • 744 Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 2,377 Bài viết

• 2,535 Được cảm ơn

đừng gồng mình làm thánh nữ đi rao giàng đạo đức nữa bạn à, NT tự nhận là ngoan hiền hồi nào? Đều là từ lều báo đăng lên rồi đi quy chụp cho người ta đủ thứ, NT là con gái quê mình, mà con gái dưới quê chất phác lắm, không bao giờ đi phát ngôn này nọ đâu, ngay cả facebook em ấy cũng không biết truy cập nữa vậy mà có người lên làm giả để bêu xấu ẻm, miệng lưỡi thế gian đúng là cay độc
    Gái we6 chất phác.

mình là dân quê, rời we cũng dc 10 mấy năm.? Tôi thường về quê chơi và cũng hay về 1 số miền quê....ỐI giời ơi, chứng kiến dân cả nam và nữ chửi bậy....em muốn thắp ba cây nhang xin thỉnh bái sư phụ.

Còn facebook, em tin 100%. Hồi mà ẻm Trinh khoe nhà khoe cửa xây cho ba mẹ. Bộ ảnh đó có trên facebook rồi kenh 14 mới vào lấy. Chưa hết, em ấy con kêu gọi fan ủng hộ gian quần áo của chị ẻm chứ đâu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi smile85; 03/08/2012 vào lúc 10:01 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,427 Bài viết

• 3,190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi verizon13 Xem bài viết
    đừng gồng mình làm thánh nữ đi rao giàng đạo đức nữa bạn à, NT tự nhận là ngoan hiền hồi nào? Đều là từ lều báo đăng lên rồi đi quy chụp cho người ta đủ thứ, NT là con gái quê mình, mà con gái dưới quê chất phác lắm, không bao giờ đi phát ngôn này nọ đâu, ngay cả facebook em ấy cũng không biết truy cập nữa vậy mà có người lên làm giả để bêu xấu ẻm, miệng lưỡi thế gian đúng là cay độc
    Chả ai nhét chữ vào mồm em Trinh đâu....tự ẻm phun châu nhả ngọc ra....ranh mãnh mà lúc nào cũng đeo lens cho mắt nó tròn vành vạnh ròi tiêm silicon cho đít vểnh lên bẫy đại gia.....Link đây...http://ione.net/tin-tuc/showbiz/star...-la-ngoan.html...chả miệt thị gì.....chứ mong mấy bạn fan đừng có đứng vào bênh vực nữa....lý lẽ chẳng có đâu...cứ chạy vào la lối "bằng chứng đâu"...."nói hồi nào"...trong khi chịu khó tra google thì mấy cái thứ này dân nó bàn cho nát nước ra rồi....
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Nguyên văn bởi vuthuylove
    Nhầm à, em í bị chửi vì nhiều thứ khó-chấp-nhận chứ ai chửi em vì em tự nhận mình ngoan? Cái việc em thấy mình ngoan khiến ng ta buồn cười thôi ông/bà ạ! Đọc k hiểu còn bày đặt viết hay.
    nhân này chắc mới từ trên núi xuống, hành văn nghe dễ sợ quá...
    Mấy chỗ đậm đậm: Chết cười với 2 bạn này
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeyeuBond; 04/08/2012 vào lúc 01:08 AM.
    • 535 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Vụ này chìm rồi phải không các mẹ?
    • 183 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

bữa nào em rảnh rảnh, em ghét đứa nào đó, em sẽ viết một bức "tim thư" bảo nó giật chồng em, bị sida hay bị lậu giang mai gì đó. bịa đại cho vài cái tên. Ai tin thì tin, không tin thì thôi ít nhất cũng cho đứa mà chơi đó khốn đốn
    • 183 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

Em làm nhà báo nè, nhiều khi bị xếp "dí" quá, phải đào ra bài giật gân, em sẽ quậy facebook của mấy em xinh đẹp mà hót tí để kiếm bài, cho người ta đọc mới đông, bán được quảng cáo nhiều.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tucapu Xem bài viết
    bữa nào em rảnh rảnh, em ghét đứa nào đó, em sẽ viết một bức "tim thư" bảo nó giật chồng em, bị sida hay bị lậu giang mai gì đó. bịa đại cho vài cái tên. Ai tin thì tin, không tin thì thôi ít nhất cũng cho đứa mà chơi đó khốn đốn
    BỊA THÌ CŨNG PHẢI CÓ CƠ SỞ, ĐỤNG ĐẾN THỨ DỮ MÀ KHÔNG CẨN THẬN LÀ KỚM SẼ hót EM CHO VÀO BỂ PHỐT ĐẤY!
    • 309 Bài viết

• 1,358 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ongdat Xem bài viết
    Trong vài năm trở lại đây, thi thoảng báo chí lại đăng bài về những cờ-líp, tin tức xoay quanh việc các em nữ sinh bé bỏng, đáng iu của chúng ta đàn áp, đánh đấm, bắt các em xinh tươi không kém phải quỳ xuống xin lỗi, khóc lóc, đá vào mặt vào bụng, vv vô cùng tàn ác. Trước hiện tượng đó, các nhà báo, nhà giáo và đặc biệt là những người-tự-nghĩ-mình-là-nhà-gì-đấy, còn gọi là “công dân mạng”, đồng loạt lên tiếng phản đối. Họ chửi bới, lên án, đòi có những sự trừng phạt thích đáng đối với những em nữ sinh đáng yêu từng ấy. Họ kêu gọi là mất hết thuần phong mỹ tục, cho rằng phụ nữ Việt Nam phải thùy mị nết na, hiền lành dịu dàng.

Hỡi ôi, thế mà bây giờ, các nhà báo, nhà giáo và đặc biệt là những người-tự-nghĩ-mình-là-nhà-gì-đấy, còn gọi là “công dân mạng”, lại đồng loạt lên tiếng phản đối, ném đá một hot gơn, mà cội nguồn của việc phản đối này cũng bắt đầu từ việc cô ta phát ngôn rằng phụ nữ (theo quan điểm của cô) chỉ cần ngoan là đủ.

Tệ hại hơn nữa, mới ngày nào đó người ta còn lên án việc cậy đông đàn áp, đánh đấm, bắt những em học sinh thế cô phải quỳ xuống xin lỗi, thì nay có thể chính những người đó lại xúm lại hội đồng để ném đá một cô gái chỉ vì cô nhận là mình ngoan.

Thật là đáng buồn cho những công dân mạng, những anh hùng bàn phím như vậy
    èo, giọng điệu mẹ này giống NT quá nhỉ? nhất là câu cuối
    http://m.ngoisao.vn/ket-noi/8-sao/ga...ook-75629.html
    • 95 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhthuongthoi774 Xem bài viết
    Nếu thật sự em Ngọc Trinh vô đạo đức, giật chồng người ta thì mình cũng mong em bị bệnh, bệnh thật nặng. Chắc chủ nhân bài báo này cũng mong muốn như thế thôi, chứ viết ra thế thì chẳng khác nào vạch áo cho người xem lưng chống mình tòm tem, bị bệnh xã hội…
    ko giật thì cạp đất mà ăn à
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 134 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SweetCandy_ Xem bài viết
    Khổ, bạn làm như ở wtt có mỗi bạn là ở nước ngoài ấy Tôi thấy bạn SonTim phản bác lại ý kiến của bạn hoàn toàn đúng đấy
    cái comment sặc mùi ghen ăn tức ở thế này này mà cũng có người like, chứng tỏ ở đây bạn nhiều đồng minh cùng cơ lắm đấy , chúc mừng

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sontim Xem bài viết
    Mình nghĩ mình ko cần phải trả lời bạn vì bạn ko đọc kĩ com của mình, có bao nhiêu cơ quan bình thường ở VN trả lương 1 người 1 triệu đô 1 năm nhỉ. Nhưng câu hỏi của bạn giống như miệt thị người VN là dân tộc duy nhất nhiều chuyện í Không biết do bạn quá yêu UK nên đánh giá bọn nó cao quá, ha tự ti mình là người VN .
    bao nhiêu cơ quan trả lương 1 người 1 mil. USD/p.a., câu hỏi cần tìm câu trả lời từ vỉa hè, không căn cứ. Bạn không nghĩ người VN thật sự nhiều chuyện hơn những nước phát triển văn minh khác sao, và ngang hàng với những nước nghèo kém phát triển? Câu hỏi cuối thì tôi không muốn trả lời, tự bạn đi tìm hiểu bản thân tôi nếu có nhu cầu