ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ngọc Trinh bị tố là "Hoa hậu giật chồng"?

Đến trả lời mới nhất
  • 356 Lượt chia sẻ
  • 369K Lượt đọc
  • 744 Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 1,169 Bài viết

• 3,941 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocquyenuk Xem bài viết
    Bạn không nghĩ người VN thật sự nhiều chuyện hơn những nước phát triển văn minh khác sao, và ngang hàng với những nước nghèo kém phát triển? Câu hỏi cuối thì tôi không muốn trả lời, tự bạn đi tìm hiểu bản thân tôi nếu có nhu cầu
    Vô tình vào bấm chuột vô topic này, lại vô tình đọc được, mình quên bẵng là mình còm cái gì lun.

Mình ko nghĩ người Vn mình là dân tộc nhiều chuyện nhất, vì mình là người Việt duy nhất trong cơ quan mù tịt thông tin trong khi tụi xì cốt len, Greek, ái ri len, gớ ma ny, mã lai, tàu, ấn xí xa xí xô trước mặt sau lưng đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, ngay cả tin 1 người trong dept bị sẩy thai mà lan ra tới dept khác trong 1 chỗ làm hơn 8000 nhân viên .

bạn ko trả lời kệ bạn. Mình hỏi là hỏi thế thôi, còm là còm thế thôi, ko mong và ko nghĩ có câu trả lời của bạn nên mình chẳng có nhu cầu tìm hiểu bản thân ai cả , vì mình ko quan tâm hị hị
    • 157 Bài viết

• 460 Được cảm ơn

Mình thực sự rất là muốn biết sau này mấy em hoa hậu, hot girl thời loạn kết cục sẽ như thế nào nhé.
    Có thức lâu mới biết đêm trường mà. Dù sao đây cũng là đám đú đời đầu nên chưa có bài học nhãn tiền nào.
    Hoa rồi cũng thành hậu, hot girl thì có hot mãi được đâu, hehe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 523 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Không hiểu sao, mỗi lần đọc topic về NT. Em lại có 1 liên tưởng tới kết cục của vũ nữ Cẩm Nhung. Lạ thế...?
    • 183 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

giống như 1 hot blogger từng nói, cặp bồ đại gia - bán dâm: bán sỉ - bán lẻ. haizzzz, cô này bán sỉ thế hỏi sao ko xài toàn hàng hiệu, đi nước ngoài như đi chợ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 40 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

từ khi đọc bải của 1 chị nói là các em hoa hậu hay lấy danh đi lưu diễn để đi khách mà bây giờ mỗi lần thấy thông tin e NT xách túi đi lưu diễn là e lại nghĩ " lại đi khách rồi", he he