ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ngọc Trinh bị tố là "Hoa hậu giật chồng"?

Đến trả lời mới nhất
  • 355 Lượt chia sẻ
  • 371K Lượt đọc
  • 744 Trả lời

29 Người đang theo dõi

• 309 Bài viết

• 1,361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ongdat Xem bài viết
    Trong vài năm trở lại đây, thi thoảng báo chí lại đăng bài về những cờ-líp, tin tức xoay quanh việc các em nữ sinh bé bỏng, đáng iu của chúng ta đàn áp, đánh đấm, bắt các em xinh tươi không kém phải quỳ xuống xin lỗi, khóc lóc, đá vào mặt vào bụng, vv vô cùng tàn ác. Trước hiện tượng đó, các nhà báo, nhà giáo và đặc biệt là những người-tự-nghĩ-mình-là-nhà-gì-đấy, còn gọi là “công dân mạng”, đồng loạt lên tiếng phản đối. Họ chửi bới, lên án, đòi có những sự trừng phạt thích đáng đối với những em nữ sinh đáng yêu từng ấy. Họ kêu gọi là mất hết thuần phong mỹ tục, cho rằng phụ nữ Việt Nam phải thùy mị nết na, hiền lành dịu dàng.

Hỡi ôi, thế mà bây giờ, các nhà báo, nhà giáo và đặc biệt là những người-tự-nghĩ-mình-là-nhà-gì-đấy, còn gọi là “công dân mạng”, lại đồng loạt lên tiếng phản đối, ném đá một hot gơn, mà cội nguồn của việc phản đối này cũng bắt đầu từ việc cô ta phát ngôn rằng phụ nữ (theo quan điểm của cô) chỉ cần ngoan là đủ.

Tệ hại hơn nữa, mới ngày nào đó người ta còn lên án việc cậy đông đàn áp, đánh đấm, bắt những em học sinh thế cô phải quỳ xuống xin lỗi, thì nay có thể chính những người đó lại xúm lại hội đồng để ném đá một cô gái chỉ vì cô nhận là mình ngoan.

Thật là đáng buồn cho những công dân mạng, những anh hùng bàn phím như vậy
    èo, giọng điệu mẹ này giống NT quá nhỉ? nhất là câu cuối
    http://m.ngoisao.vn/ket-noi/8-sao/ga...ook-75629.html
    • 95 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhthuongthoi774 Xem bài viết
    Nếu thật sự em Ngọc Trinh vô đạo đức, giật chồng người ta thì mình cũng mong em bị bệnh, bệnh thật nặng. Chắc chủ nhân bài báo này cũng mong muốn như thế thôi, chứ viết ra thế thì chẳng khác nào vạch áo cho người xem lưng chống mình tòm tem, bị bệnh xã hội…
    ko giật thì cạp đất mà ăn à
    • 134 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SweetCandy_ Xem bài viết
    Khổ, bạn làm như ở wtt có mỗi bạn là ở nước ngoài ấy Tôi thấy bạn SonTim phản bác lại ý kiến của bạn hoàn toàn đúng đấy
    cái comment sặc mùi ghen ăn tức ở thế này này mà cũng có người like, chứng tỏ ở đây bạn nhiều đồng minh cùng cơ lắm đấy , chúc mừng

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sontim Xem bài viết
    Mình nghĩ mình ko cần phải trả lời bạn vì bạn ko đọc kĩ com của mình, có bao nhiêu cơ quan bình thường ở VN trả lương 1 người 1 triệu đô 1 năm nhỉ. Nhưng câu hỏi của bạn giống như miệt thị người VN là dân tộc duy nhất nhiều chuyện í Không biết do bạn quá yêu UK nên đánh giá bọn nó cao quá, ha tự ti mình là người VN .
    bao nhiêu cơ quan trả lương 1 người 1 mil. USD/p.a., câu hỏi cần tìm câu trả lời từ vỉa hè, không căn cứ. Bạn không nghĩ người VN thật sự nhiều chuyện hơn những nước phát triển văn minh khác sao, và ngang hàng với những nước nghèo kém phát triển? Câu hỏi cuối thì tôi không muốn trả lời, tự bạn đi tìm hiểu bản thân tôi nếu có nhu cầu
    • 1,169 Bài viết

• 3,942 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocquyenuk Xem bài viết
    Bạn không nghĩ người VN thật sự nhiều chuyện hơn những nước phát triển văn minh khác sao, và ngang hàng với những nước nghèo kém phát triển? Câu hỏi cuối thì tôi không muốn trả lời, tự bạn đi tìm hiểu bản thân tôi nếu có nhu cầu
    Vô tình vào bấm chuột vô topic này, lại vô tình đọc được, mình quên bẵng là mình còm cái gì lun.

Mình ko nghĩ người Vn mình là dân tộc nhiều chuyện nhất, vì mình là người Việt duy nhất trong cơ quan mù tịt thông tin trong khi tụi xì cốt len, Greek, ái ri len, gớ ma ny, mã lai, tàu, ấn xí xa xí xô trước mặt sau lưng đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, ngay cả tin 1 người trong dept bị sẩy thai mà lan ra tới dept khác trong 1 chỗ làm hơn 8000 nhân viên .

bạn ko trả lời kệ bạn. Mình hỏi là hỏi thế thôi, còm là còm thế thôi, ko mong và ko nghĩ có câu trả lời của bạn nên mình chẳng có nhu cầu tìm hiểu bản thân ai cả , vì mình ko quan tâm hị hị
    • 163 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Mình thực sự rất là muốn biết sau này mấy em hoa hậu, hot girl thời loạn kết cục sẽ như thế nào nhé.
    Có thức lâu mới biết đêm trường mà. Dù sao đây cũng là đám đú đời đầu nên chưa có bài học nhãn tiền nào.
    Hoa rồi cũng thành hậu, hot girl thì có hot mãi được đâu, hehe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 523 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Không hiểu sao, mỗi lần đọc topic về NT. Em lại có 1 liên tưởng tới kết cục của vũ nữ Cẩm Nhung. Lạ thế...?
    • 191 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

giống như 1 hot blogger từng nói, cặp bồ đại gia - bán dâm: bán sỉ - bán lẻ. haizzzz, cô này bán sỉ thế hỏi sao ko xài toàn hàng hiệu, đi nước ngoài như đi chợ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 44 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

từ khi đọc bải của 1 chị nói là các em hoa hậu hay lấy danh đi lưu diễn để đi khách mà bây giờ mỗi lần thấy thông tin e NT xách túi đi lưu diễn là e lại nghĩ " lại đi khách rồi", he he