Midan - Một mẹ 32 tuổi là thành viên Webtretho vừa qua đời không rõ nguyên do tại Đan Mạch

• 0 Lượt chia sẻ
  • 130K Lượt đọc
  • 279 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,055 Bài viết

• 4,820 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    mình có người thân bên đan mạch, gửi link này qua thì bên đó nói xem tin tức ko thấy nói trường hợp này. Link của bạn trong bài ko mở ra được
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,055 Bài viết

• 4,820 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ổn rồi nhé, chủ thớt update tình hình nha bạn

Dung Siegel
    13 Tháng 12 lúc 19:24 ·
    Mọi người ơi đã liên lạc được các chị ở Đan Mạch đồng ý giúp. Tạm thời đã ổn. Cảm ơn mọi người rất nhiều
    https://www.facebook.com/dungbetha?fref=ts
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,921 Bài viết

• 8,427 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/Hang.Christensen?fref=ts

fb của midan đây. Mình nghe các mẹ nói 2 bé nhà bạn ấy sẽ do chính quyền nuôi, nếu vậy thì tội bà ngoại quá, mất con giờ mất cả cháu luôn
    • 3,185 Bài viết

• 3,733 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ôi đọc tin này shock quá. Mình vẫn còn nhớ về bạn midan, dù lâu rồi ko tham gia diễn đàn này. Bạn ấy là một thành viên tích cực, sống sổi nổi, nhiệt tình. Trước bạn thường chia sẻ cuộc sống hạnh phúc với chồng ở Đan Mạch.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 205 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

hic, khổ thân chị ấy quá, đã từng đọc một số bài chị ấy chia sẻ, thực sự khá ấn tượng về cách chị ấy giữ lửa trong tình yêu, vậy mà...

hãy yên nghỉ chị nhé
    • 2,760 Bài viết

• 10,765 Được cảm ơn

Mình đọc tiêu đề mà người run bần bật như lên cơn sốt, cách đây nhiều năm có nói chuyện qua lại với bạn ấy trên này. Bạn ấy rất cá tính, cởi mở và hiện đại mình nhớ nhiều những chi tiết chia sẻ của bạn ấy về tinh yêu, hôn nhân, vợ chồng hợp và yêu nhau tha thiết.

Sao lại ra nông nỗi này trời ơi. Mình đau lòng quá
    • 737 Bài viết

• 3,727 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình đang cảm thấy rất shock. Nguồn tin đã đc kiểm chứng chưa bạn? Các mẹ có cách gì giúp mẹ và dì Midan không? Sinh-tử sao chỉ cách nhau một lằn ranh. Xin chia buồn củng gia đình bạn Midan ở Việt Nam.
    • 5,798 Bài viết

• 16,708 Được cảm ơn

Trời! Thương em quá! Rất thích nhân sinh quan và bản lĩnh của em. Một số đề tài mình và em có chung ý kiến nên nhớ nick của em.

Hôm nay vào FB của em mới biết tụi mình đều ra đi từ một thành phố. Mình và em có 2 người bạn chung (mặc dù friend list của em và mình đều ít). Một người mình cảm mến, chưa kịp quen thì đã không còn cơ hội.

Cầu mong em ra đi thanh thản.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình k biết chị này
    Nhưng nghe tên thì quen lắm
    Ấn tượng tốt vì nhữnv bài chia sẻ của chi trên diễn đàn
    RIP

Gởi từ ứng dụng Webtretho của muoiepsom
    • 11,944 Bài viết

• 74,752 Được cảm ơn

Mình biết midan chắc từ ngày đầu vào wtt
    Sáng hôm qua đọc tin nhắn mình chẳng biết kêu trời xanh kiểu gì, liền vào thay chữ ký
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 16,374 Bài viết

• 10,315 Được cảm ơn

Thành kính phân ưu cùng bạn bè và gia quyến. Admin không muốn tin đây là sự thật, yên nghỉ bạn nhé.
    http://www.webtretho.com/forum/member.php?u=104883

2016_12_15_12_11_35
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 15/12/2016 vào lúc 07:30 PM.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 736 Bài viết

• 951 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Lúc mới biết tin mình còn k tin đâu, vào ngay messenger kêu chị vì mới thứ 5 tuần trc còn chat mà. Ai dè 2 ngày sau là c mất. Bạn chị Midan đã xác nhận nên dù k muốn phải tin thôi.

Mình ngưỡng mộ c Midan dù chỉ quen qua wtt và sau đó là fb, mới đó mà biết nhau đc 7 năm rồi. Chị đã rất phấn đấu nỗ lực trong cs xứ người, học hành thêm lên cao và tìm đc job tốt, sau đó sinh con, cs dường như quá đáng mơ ước. Vậy mà end up như thế này, con đầu mới hơn 2 tuổi đc vài tháng còn bé sau mới sinh hồi đầu năm. Thương đứt ruột vì mình cũng mới làm mẹ đây. Mong cảnh sát điều tra vụ việc sớm.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của toby124
    • 115 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Mình cũng không dám tin đó là sự thật. Biết tới em từ ngày đầu em tham gia WTT

Cứ đi ra rồi đi vào facebook của em, nhìn hình 2 con trai em mà muốn khóc. Ánh mắt thật ngây thơ, đàng yêu. Thương quá. Giờ đây không còn được mẹ chăm sóc rồi.
    • 85 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Mình biết midan chắc từ ngày đầu vào wtt
    Sáng hôm qua đọc tin nhắn mình chẳng biết kêu trời xanh kiểu gì, liền vào thay chữ ký
    Xin bà, đến cảnh sát còn chưa kết luận rõ nguyên nhân vì sao em ấy chết, thì bà đừng lu loa lên là em ấy chết do bị bóp cổ thế, ác lắm!

condien_TU
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 109 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoXanh2012 Xem bài viết
    mình có người thân bên đan mạch, gửi link này qua thì bên đó nói xem tin tức ko thấy nói trường hợp này. Link của bạn trong bài ko mở ra được
    http://www.bt.dk/krimi/ung-kvinde-fu...itiet-nyt-i-sa

Mình thấy tin tức báo chí bên có đăng mà. Mình rất ngưỡng mộ cá tính, sự thông minh và khả năng anh ngữ của chị ấy nên thật sự sốc mấy ngày nay. Cầu mong linh hồn chị ấy được siêu thoát. Theo những gì mình đọc được trên báo thì chồng chị ấy báo cảnh sát. Khi họ đến thì có nhiều nghi vấn do tuổi còn trẻ và cũng không có bệnh tật gì có thể dẫn đến tử vong nên họ đã bắt giữ chồng để điều tra vì chồng cũng không giải thích được tại sao vợ mất. Theo kết quả khám nghiệm tử thi ban đầu thì họ nghi là do ngạt thở nhưng cũng phải điều tra thêm. Mình nghĩ ông chồng khó thoát tội nhưng thực tâm mình mong là cái chết của chị Midan không liên quan tới chồng để con chị ấy còn có bố nhưng theo những gì mình đọc được trên báo thì nguyên nhân dẫn đến cái chết là do bị hại rồi . Giờ chỉ còn biết cầu nguyện thôi.
    • 27 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Mình cũng ko biết nhiều về em ấy, nhưng nhớ là em ấy có lần để avatar là hình lúc bụng bầu. Nghe tin này, dù ko thân thích, cũng chưa từng nói chuyện, mà thấy đau lòng quá. Chia buồn với gia đình em.
    • 115 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Mong bạn an nghỉ, Midan
    • 983 Bài viết

• 3,955 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thương em Midan nhiều lắm. Biết Midan từ những ngày đầu vào wtt, em viết khá tốt, sống nhiệt huyết và vui vẻ. Mong em yên nghỉ.
    Tội hai bé quá, nhìn ảnh đau thắt ruột gan.
    Con dù lớn vẫn là con của mẹ. Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo con!
    • 331 Bài viết

• 3,034 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ấn tượng về chị Midan là ng rất nhiệt tình chia sẻ về kiến thức. Hồi 2012 có liên lạc với chị để xin tài liệu, chị share DropBox rồi còn tận tình review cụ thể để mình tập trung vào những phần có liên quan đến công việc thực tế.
    Mong Gia đình chị tìm được sự giúp đỡ hữu ích nơi đất khách.
    Thương hai cháu nhỏ quá (

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    • 2,798 Bài viết

• 6,468 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành kính phân ưu...
    mình cũng biết bạn Midan qua wtt này. Sáng nay đọc tin mà bàng hoàng vì mình cũng ấn tượng bạn có cuộc sống rất viên mãn hạnh phúc, lại còn mới làm mẹ nữa. Ai mà ngờ. Thương hai đứa trẻ quá. Mong bạn có linh thiêng hãy phù hộ để bên ngoại được nuôi hai cháu bạn nhé.
    When you are near, everything's clear, Earth is a beautiful heaven...