ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

MC Hoài Anh cùng chồng đi xem phim

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 73K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 260 Bài viết

• 664 Được cảm ơn

Đúng như mình được biết thì HA và chồng đều kết hôn lần 2. Nhưng thấy bố mình nói chị này là con dâu của bác Triết.
    • 2,620 Bài viết

• 3,488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vicamvang Xem bài viết
    Đúng như mình được biết thì HA và chồng đều kết hôn lần 2. Nhưng thấy bố mình nói chị này là con dâu của bác Triết.
    :Laughing::Laughing::Laughing:Các mẹ 8 làm em chít cười. K0 biết mẹ nó đg nói về bác Tr nào??? Đề nghị các mẹ biết người biết việc thì hãy đưa tin nhé. Còn k0 bít gì, như e chẳng hạn, thì cứ lót dép mà hóng thôi nhé. Mà đọc cho kỹ rồi hãy còm men nhé. Đang ăn uống mà cười có thể chết vì sặc đó nha.
    • 2,620 Bài viết

• 3,488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucu Xem bài viết
    Các mợ!
    Em cực ghét nói chuyện đời tư người nổi tiếng rồi thì chê bai nọ chê bai kia.
    Em chả nổi tiếng giề, nhưng em đã trải qua cái giai đoạn bị thằng khác nó nói đều, kể xấu, đặt điều nọ điều kia rồi nên em hiểu cái cảm giác bị bôi nhọ danh dự, bị nói quàng nói xiên nó như thế nào.

Mợ nào biết rõ ràng việc em í làm thì mợ lên tiếng đàng hoàng, còn ko thì đừng có kiểu nghe thế lọ thế chai rồi nói này nói kia, bôi xấu người ta. Các mợ cũng có gia đình, chắc các mợ cũng hiểu cái cảm giác thằng khác nó nói với chồng các mợ là vợ mày cặp kè nọ cặp kè kia, trong khi thằng kia nó biết đ éo gì về mình đâu.

Các mợ ko thích người ta động đến đời tư của bản thân mình, thì các mợ cũng đừng đưa chuyện riêng tư của người ta ra đây mà chọc ngoáy cho sướng cái tay đánh máy, cho sướng cái mắt đọc wed, cho sướng cái tai và sướng cái mồm nhiều chuyện.

Kính các mợ vài điều, dù các mợ có oánh giá em thế nào, có ném đá em thế nào, em cũng phải nói cho các mợ hiểu điều đơn giản: nhiều lúc buôn dưa lê chuyện vớ vẩn nó làm ảnh hưởng rất nhiều đến danh dự và đời tư của người khác đấy.

Nói thêm là em chả biết cô HA này, chả quen và chả thân cô í. Nhưng cô ấy giỏi, nhiều người thích, các mợ nói gì cũng vừa phải thôi, đừng có kiểu ai cũng bảo họ thối, ai cũng bảo họ dơ bẩn.
    Bán thông tin đời tư cho báo lá cải là 1 trong những nguồn thu nhập của các sao đó mợ ợ. Showbiz càng phát triển thì các sao càng nhiều cửa để kiếm tiền. Ước gì nhà báo cũng soi mói đời tư của em để em được nổi tiếng. he he
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MiMiChan; 09/09/2010 vào lúc 07:01 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,545 Bài viết

• 2,991 Được cảm ơn

Mình và chồng là người HN đây mà thấy giọng em HA vẫn rất dễ nghe và hay. Cái chị giọng Bắc đợt này hay dẫn chương trình thời sự mới là chán như con gián, toàn nói vấp thôi, lại còn giừ và ko xinh nữa
    • 624 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

nhờ chị HA này mà em thấy mấy bản tin thời sự nó đỡ khô khan hơn tí
    chúc anh chị hạnh phúc nhe
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thông tin em này trước đây là ng yêu ( hay bồ nhí) của nguyên Thứ trưởng Bộ TN & MT nay là Chủ tịch tỉnh TG.Có đúng vậy ko các Bác?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thoisuvtv; 09/09/2010 vào lúc 07:50 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thông tin em này trước đây là ng yêu ( hay bồ nhí) của nguyên Thứ trưởng Bộ TN & MT nay là Chủ tịch tỉnh TG.Có đúng vậy ko các Bác?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vicamvang Xem bài viết
    • 2,252 Bài viết

• 8,001 Được cảm ơn

Em có tin này hot hơn, em này ngày xưa là bồ của người yêu cũ đứa bạn của đứa hàng xóm của đồng nghiệp của em, phuzzzzzz
    • 998 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang_mac Xem bài viết
    Em có tin này hot hơn, em này ngày xưa là bồ của người yêu cũ đứa bạn của đứa hàng xóm của đồng nghiệp của em, phuzzzzzz
    Đúng là mạng ảo muốn nói gì thì nói, biết là đùa mà sao thấy vô duyên quá.
    Cục cưng của ba mẹ. Ba mẹ yêu con nhất trên đời
    !:Kiss::Kiss:
    • 2,252 Bài viết

• 8,001 Được cảm ơn

Trời, em thua ...
    • 336 Bài viết

• 933 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Buomxinh Xem bài viết
    Đúng là mạng ảo muốn nói gì thì nói, biết là đùa mà sao thấy vô duyên quá.
    Bạn này cầm được đá nhưng ném chả trúng đích gì cả. :Laughing:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 737 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong-chip Xem bài viết
    Mình 'thấy người sang bắt quàng làm họ' đây, HA hồi đó học chung Anh văn với mình, HA rất dễ thương.
    1 MC dẫn chương trình truyền hình mà cũng sang?
    Không có phụ nữ xấu
    Chỉ có phụ nữ không biết phấn đấu để mình đẹp hơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thức khuya gây khó thụ thai

Thức khuya gây khó thụ thai Theo một báo cáo mới tại Mỹ, phụ nữ muốn có thai hoặc đang sắp sinh...

• Đan Lê, Khải Anh sóng đôi đi xem phim

Đan Lê, Khải Anh sóng đôi đi xem phim Vợ chồng người đẹp 'Dự báo thời tiết' gây chú ý khi xuất hiện tại buổi chiếu ra mắt bom tấn 'The Bourne Legacy' tối 9/8 tại Hà Nội. > Đan Lê diện áo ren đi xem phim thiếu nhi/ Đan Lê khóc trong đám cưới với Khải Anh ...

• Ăn nem thính bị sán lợn làm tổ trong não

Bệnh nhân không đi lại được, nôn nhiều, tưởng bị u não. Chụp phim phát hiện rất nhiều nang sán ở...

• Bắt gặp Đan Lê và em gái cùng nhau đi xem phim

Bắt gặp Đan Lê và em gái cùng nhau đi xem phim Hai chị em nhìn cực trẻ trung và thu hút rất nhiều ánh nhìn nhé! Sáng nay (18/12) tại một rạp chiếu phim ở Hà Nội, chúng tớ đã "chạm trán" MC - diễn viên Đan Lê trong một buổi ra mắt phim mới. Không hề "lẻ bóng", đi cùng với chị ấy còn có cô em...

• Những vitamin A, D, chất sắt, chất kẽm…có vai trò như thế nào?

Chào bác sĩ, Con em được 8 tháng, ăn dặm được 2 tháng. Gần đây bé có biểu hiện...

• 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e thích cái kiểu váy cuốn (sà rông ) này
    e cũng có 1 cái, cơ mà mỏng quá, chỉ dùng đi biển thôi
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5