Lùm xùm vụ "người mẫu trơ xương": Nhà sản xuất đã ném cô ấy cho dư luận xâu xé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.43K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 187 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

chắc lại chiêu trò PR ròi
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ko xem chỉ xem hình và đọc bài giải thích em ý ko lượng sức mình thì Zờ phải chịu thôi. Rõ ràng btc có gợi ý mệt thì ngồi ghế khán giả mà em ta vẫn quyết lên sóng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của heomay00
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 205 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Cô gái nầy gầy trơ xương nhìn kinh khủng thật . Cái mác người mẫu đã làm cho biết bao nhiêu cô gái trẻ lâm vào cảnh dở sống dở chết . Không hiểu sao thời nay, các cô gái đều muốn mình có các mác hoa hậu hoặc hot girl gắn liền ..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 385 Bài viết

• 1,698 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miso1 Xem bài viết
    Cô gái nầy gầy trơ xương nhìn kinh khủng thật . Cái mác người mẫu đã làm cho biết bao nhiêu cô gái trẻ lâm vào cảnh dở sống dở chết . Không hiểu sao thời nay, các cô gái đều muốn mình có các mác hoa hậu hoặc hot girl gắn liền ..
    Tài ko có có tí sắc thì phải tận dụng để còn kiếm đại gia hay thiếu gia chứ mn. Mẹ nó không đọc bao nhiều bài báo về các em showbiz lấy đại gia làm người ta "ghen tức đỏ mắt", rồi "sống như bà hoàng" đấy à.
    Cái hôm em này được giải fb mình hôm sau tràn ngập ảnh của ẻm vì cái thân hình như bộ xương, ẻm bảo ẻm bị bệnh nhưng vi đam mê mình cũng thông cảm, nhưng em nên chăm lo sức khỏe mình trước khi theo đuổi đam mê thì tốt hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,241 Bài viết

• 2,225 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Kim Dung được giải chứ Cao Ngân đoạt giải đâu
    Cô í bị bệnh nên gầy trơ xương chứ hình hồi trước đâu tới nỗi, nhưng vì là thánh đơ chắc được nhiều người ủng hộ với nghĩ lên hình không ra nông nỗi nên vẫn xuất hiện thôi
    Còn quán quân như Hoàng Thuỳ hồi xưa cũng gầy chứ giờ cũng cố theo hình tượng săn chắc nhưng đầy đủ, chứ ai mà cố theo đuổi hình ảnh gầy trơ xương để cổ suý gì đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jjyh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 693 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Người mẫu ho lao là đây sao .....

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NguyanLan
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Longphungphunglong Xem bài viết
    Dù là ý đồ của nhà sản xuất hay cô người mẫu thì cả 2 người họ đều lợi dụng điều này để nổi tiếng để được dư luận chú ý đến, cách làm PR không tốn tiền đấy mà, chỉ tốn ít giấy mực vs thời gian của chương trình thôi
    Rõ ràng yếu tố gây chú ý được đẩy lên cao ở mấy cái chương trình như vậy mà.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2